หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ไม่เข้าใจจริงๆ  (อ่าน 2080 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 24 ธ.ค. 10, 00:57 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เราอายุก็จะถึงหลักสี่ อยู่ไม่กี่เดือนนี้แล้ว แต่เรื่องบนเตียงน่ะ เคยนะแต่นานมาแล้ว
จนมาไม่กี่เดือนที่ผ่านมา เราได้รู้จักกับคนคนหนึ่ง มาจากนปาล เขาดูโอเคนะ สำหรับ
ความคิดของเรา จากที่ต้องเจอกันบ่อยๆ ได้คุย ได้ทำความรู้จัก ตัวตนของแต่ละคน
เรากับเขาก็ตกลงคบกันแบบแฟน เลยทำให้มีเวลาใกล้ชิดกันมากขึ้น จนเมื่อสัปดาห์
ที่แล้วเขาจะต้อง เดินทางไปอีกที่หนึ่ง อันนี้เราเข้าใจเพราะสายงานเดียวกัน
เขาบอกอยากอยู่กับเรานานๆ ก่อนที่จะเดินทาง
......เราก็โอเคเพราะถือว่า อยู่กับแฟนตัวเองสักวันหนึ่งก็ไม่เห็นแปลก
ปรากฏว่า ตั้งแต่บ่ายโมงถึงหกโมงเย็น เราโดนเขาเผด็จศึก แบบนับไม่ถ้วน
ที่เราแปลกใจก็คือ ไม่ได้ไปวิ่งแข่งที่ไหน ทำไมเราเมื่อยขามากๆ เหนื่อยด้วย
ที่น่าแปลกใจยิ่งกว่า ก็คือเราเป็นไข้เลย เรียกว่าไข้ขึ้นเลยล่ะ
มันปวดเมื่อยไปทั้งตัวเหมือนโดนทุบมาอย่างนั้น ....เพื่อนว่า เป็นเพราะอะไร เราถึงมีอาการไข้แตกแบบนั้น
เกี่ยวกับเรื่องวัยของเราด้วยหรือเปล่า แต่เราเป็นคนไม่อ้วนนะ
ไขข้อข้องใจให้เราทีเถอะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 24 ธ.ค. 10, 08:18 น »

q*002
q*013q*013q*013
ขอขำแกมอิจฉา หน่อย นานๆจะมีกระทู้มาให้ขำ
มวยไม่เคยซ้อม อยู่ๆขึ้นชก รา่งกายรับไม่ไหว ไข้ แตก เลย 55555 q*013q*020q*021
รา่งกายคุณไม่ค่อยได้ออกกำลังครับ การร่วมรัก ต้องใช้แรงมากนะครับ
คุณอาจไม่ได้เป็นฝ่ายบุก แต่การตั้งรับ กล้ามเนื้อทุกมัดเกร็งและรับการจู่โจมของ หนุ่ม เนปาล แบบ
ทั้งวัน เขาแข็งแรง แบบกะให้คุณฝันถึงเลยทีเดียว เรียกว่า ครั้งนี้ฝากรอยรักเอาไว้แบบ ลืมไ่ม่ลง กันเลย
แรงบดเบียดเสียดสี ทุกกระบวนท่า และอายุจะมาหลัก4แล้ว ธรรมดาครับ
ตอบครับ ไม่แปลก เป็นธรรมดามาก วิธีแก้ไขคือ
โทรเรียกเขากลับมาแล้วร้องเพลงให้เขาฟัง
จังซี่มันต้องถอน ..จังซี่มันต้องถอน ครับ q*012q*013q*013q*013

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 24 ธ.ค. 10, 11:40 น »

q*002
q*013q*013q*013
ขอขำแกมอิจฉา หน่อย นานๆจะมีกระทู้มาให้ขำ
มวยไม่เคยซ้อม อยู่ๆขึ้นชก รา่งกายรับไม่ไหว ไข้ แตก เลย 55555 q*013q*020q*021
รา่งกายคุณไม่ค่อยได้ออกกำลังครับ การร่วมรัก ต้องใช้แรงมากนะครับ
คุณอาจไม่ได้เป็นฝ่ายบุก แต่การตั้งรับ กล้ามเนื้อทุกมัดเกร็งและรับการจู่โจมของ หนุ่ม เนปาล แบบ
ทั้งวัน เขาแข็งแรง แบบกะให้คุณฝันถึงเลยทีเดียว เรียกว่า ครั้งนี้ฝากรอยรักเอาไว้แบบ ลืมไ่ม่ลง กันเลย
แรงบดเบียดเสียดสี ทุกกระบวนท่า และอายุจะมาหลัก4แล้ว ธรรมดาครับ
ตอบครับ ไม่แปลก เป็นธรรมดามาก วิธีแก้ไขคือ
โทรเรียกเขากลับมาแล้วร้องเพลงให้เขาฟัง
จังซี่มันต้องถอน ..จังซี่มันต้องถอน ครับ q*012q*013q*013q*013โอ้....ซะงั้น ตอบได้ตรงมากกกกก แต่ก็ขอบคุณนะคะ
เราไม่ค่อยได้ออกกำลังกายจริงๆนะแหละ q*021q*021q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 24 ธ.ค. 10, 11:50 น »

q*00 ปกติครับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 24 ธ.ค. 10, 12:07 น »

ก็เหมือนทหารไปออกรบแหล่ะ...เหนื่อย เมื่อยเนื้อเมื่อยตัว q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 24 ธ.ค. 10, 15:07 น »

ขอบคุณทุก คห.ที่ให้ความกระจ่างค่ะ
q*021q*021q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 2 ม.ค. 11, 20:44 น »

เนปาลคงไม่ใช่นาธานนะ q*020

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 3 ม.ค. 11, 20:28 น »

เนปาลคงไม่ใช่นาธานนะ q*020
ขอบคุณค่ะ ที่เป็นห่วง อย่าไปใส่ใจเรื่องนั้นเลย
เราคบเขาแล้ว แฮปปี้ในตอนนี้ก็โอเคแล้วล่ะ
เพราะไม่มีใครรู้อนาคตค่ะ q*054q*056q*057q*093
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 16 มี.ค. 11, 19:25 น »

q*014 รักษาสุขภาพด้วย นะคะ คราวต่อไปจะได้ไม่เป็นไข้อีก q*012

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 16 มี.ค. 11, 19:37 น »

คราวหน้าคงต้องวอมอัฟก่อน. q*013q*013q*013

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม