หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: แฟนเด็ก  (อ่าน 8913 ครั้ง)
Guest
น้านน
เรทกระทู้
« เมื่อ: 31 ธ.ค. 10, 03:05 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

อายุผม43แฟน32 เธอมีความต้องการทางเพศสูงมาก โดยเฉพาะเวลาไปเที่ยวต่างจังหวัด บางวันเธอจัดการผม2-3/วันจนผมรับไม่ไหว ช่วยแนะวิธีลดความต้องการของเธอให้หน่อยเพราะผมสู้ไม่ไหวจริงจริง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 31 ธ.ค. 10, 09:05 น »

อายุ 32 ไม่ใช่เด็กแล้ว เรียกว่าอดหยากมากกว่า ปล่อยให้เค้าจัดการบ้าง เรานอนเฉยๆ กินอาหารบำรุงร่างกาย ดื่มบ้างปลุกใจ แล้วดูหนังโป๊ช่วย ตัวเองระวังจะขยาดเซ็กส์ หรือเบื่อยัยคนนี้ไปเลยนะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 31 ธ.ค. 10, 09:50 น »

ออกกำลังเยอะๆๆ q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 31 ธ.ค. 10, 10:08 น »

ออกกำลังกาย เล่นกีฬาด้วยกัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 31 ธ.ค. 10, 13:40 น »

แสดงว่าคุณชาชินกับกลิ่นของเธอน่ะครับ ลองเจอกลิ่นใหม่ๆสิ คุณจะไม่บ่นเลยครับ สำหรับแฟนคุณมีวิธีช่วยได้ดดยหาอุปกรณ์มาช่วยครับ คือ เราเอาอุปกรณ์ทำแทนน่ะครับ แล้วเราก็ดูไปด้วยเผลอๆเราอาจจะมีอารมณ์อีกครับ
Tags:
Guest
น้านน
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 1 ม.ค. 11, 00:54 น »

เรื่องของเรื่องคือผมเริ่มรับไม่ไหวครับ เป็นทั้งความดันสูง ไขมันในเส้นเลือดก็สูง กลัวจะช็อคเข้าซักวันน่ะครับ
ถ้าอยู่บ้านยังไม่มากเท่าไหร่ ออกไปต่างจังหวัดล่ะก้อเป็นคึกคักทุกทีเลยครับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 1 ม.ค. 11, 14:42 น »

เอาแบบผมไปใช้ไหมครับ 2-3รอบ กว่าตัวผมจะเสร๊จ เธอคงจะเสร๊จไปก่อนไม่รู้กี่ทีและ อิอิ

Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 4 ม.ค. 11, 11:19 น »

q*001
ธรรมดาครับ ช่วง30ขึ้นไป วัยนี้จะมากด้วยความต้องการ
ส่วนคุณ อาจใช้งานมาก หรือไม่ถนัดเรื่องแบบนี้เลย ไม่ไหว
ให้เธอเสร็จก่อนโดยไม้ต้องหลั่งก็ได้นี่ครับ
จะกี่ครั้งก็ไหว

Tags:
Guest
4444
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 4 ม.ค. 11, 13:59 น »

เวลาเธอมีอารมณ์ ก็จับมาดีดหูครับ อิอิ ดูด้วยน่ะครับว่าหูดำเปล่า อิอิ
q*012q*012q*012q*012

Tags:
Guest
น้านน
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 6 ม.ค. 11, 04:53 น »

ผมคงเหนื่อยอีกแน่ เธอเพิ่งมาบอกชวนไปปราณบุรีเสาร์-อาทิตย์นี้

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 15 ม.ค. 11, 00:13 น »

คุณน้านน ...เอาผมไปด้วยสิ ช่วยคุณได้นะ ถ้าไม่รังเกียจ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 15 ม.ค. 11, 01:25 น »

สุดยอดเลยเพ่

Tags:
Guest
k_
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 20 ม.ค. 11, 03:56 น »

ปีนีเผมย่าง56ปีแต่เอาได้ทุกวันแบบคอนโทลตัวเองใหเสร็จเวลาไหนก็ได้ขึ้อยยู่กับความต้องการของเมีย(อ่อนกว่า10ปี)ทุกครั้งเมียจะเสร็จติดๆกันจนเธออิ่มในรสกามแล้วจะได้รับสัญญาณว่า..น้ำแตกเถอะพี่...ทีนี้แหละถึงคิวเรากระแทกเต็มเหนี่ยวซอยเต็มสูบเสร็จพ้อมกับครั้งสุดท้ายของเธอมันสุดๆ แต่ต้องเล้าโลมโดยเลียหสระอีไม่ต่ำกว่า20นาทีจนเธอให้สัญญาณว่า...เอาค-ว-ยกระแทกเถอะพี่..คล็ดลับคือไม่เครียดและอ่านกระทู้ในบอร์ดนี้บ่อยๆสลีบกับเปืดดูเว็บxเวลาอยู่กันสองคน555555555

Tags:
Guest
น้านน
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 23 ม.ค. 11, 06:49 น »

ผมพูดกับเธอตรงๆแล้วครับว่าไม่สามารถสนองความต้องการได้ทุกครั้ง ทั้งที่พยายามสุดสุดแล้วก็ตาม ดีครับที่เธอเข้าใจ
แต่สุดท้ายแล้วเธอก็ยังต้องการมากเหมือนเดิม

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 23 ม.ค. 11, 10:01 น »

ถ้าเป็นแบบนี้ เสร็จรอบแรกแอบให้เธอกินยานอนหลับไปเลย (อด อยากมาจากไหน) หรือไม่ก็พาไปหาจิตแพทย์เผื่อว่าหมอจะให้คำปรึกษาที่ดี กับคุณทั้งคู่ได้ค่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 24 ม.ค. 11, 15:44 น »

แก้ได้สบายมาก หาซื้อของเทียมมาทำให้เธอสิครับเราไม่เหนื่อยด้วย มีขายในเน็ตเยอะแยะ เผลอๆดีกว่าของจริงด้วย
Tags:
Guest
น้านน
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 26 ม.ค. 11, 04:04 น »

แล้วถ้าเธอติดของเทียมไม่สนของจริงมิแย่เหรอครับ

Tags:
Guest
น้านน
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 26 ม.ค. 11, 11:15 น »

ผมทำอย่างพี่ k_ไม่ได้ครับ อย่างที่บอกไว้ว่าตัวผมเองมีโรคประจำตัวอยู่ครับ เนิบเนิบพอได้ถ้าหักโหมกลัวช็อคอ่ะครับ
ส่วนจิตแพทย์ไม่กล้าแน่นอนเพราะไม่รู้ว่าหญิงหรือขายเป็นฝ่ายไป

Tags:
Guest
สาวใจดี
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 26 ม.ค. 11, 13:12 น »

หนูอายุ 28ค่ะแฟน 49 แก่กว่า จขกท อีก แต่ ไม่มีปัญหาเรื่องเซ็กส์ค่ะ

Tags:
Guest
น้านน
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 27 ม.ค. 11, 05:01 น »

คุณสาวใจดีครับ ช่วยบอกเคล็ดลับหน่อยซิครับ จะเป็นพระคุณยิ่ง

Tags:
Guest
L ...
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 27 ม.ค. 11, 15:21 น »

ผมอ่านเจอในหนังสือชื่อ "เต๋าแห่งรัก และกามารมณ์" มีวิธีจะบอก
แต่ผมไม่ได้ทำหรอกนะ เพราะไม่มั่นใจเรื่องการคุมกำเนิด
เพราะเธอไม่ยอมกินยา ไม่ยอมฉีดยาด้วย ผมเลยต้องคุมเอาเอง

วิธีการก้อคือ ง่ายๆ ไม่ต้องหลั่งซะสิ
ถ้าเราไม่ปล่อยน้ำซะ เราก้อจะแข็งอยู่ได้นานเท่านาน
จะเอาซักกี่ครั้งก้อได้ เอาเช้า กลางวัน เย็น
เอาทั้งวัน เอาทุกวัน ก้อได้ๆ

แล้วทำยังไงหล่ะ ไม่ให้มันหลั่ง
มันก้อง่ายๆอีกแหละ
ปกติเราก้อมักจะซอยลึกๆ ซอยสุดๆ
มันทำให้เราเสร็จเร็ว
ผู้ชายเรามีประสาทไวสัมผัสอยู่ตลอดทั้งแท่ง

ลองแปลี่ยนมาซอยตื้นๆดู
อาจจะเข้าตื้นสัก 10 ที แล้วค่อยเข้าลึกสัก 1 ที
สลับกันไปเรื่อยๆ
พอใกล้จะเสร็จ ค่อยเอาออกมาคาใว้ปากทาง
พอหายเกร็ง ก้อเริ่มใหม่
ระหว่างนี้อาจจะจูบปากจับนม อะไรก้อว่าไป
อารมณ์เธอจะได้ไม่สะดุด

Tags:
Guest
น้านน
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 29 ม.ค. 11, 06:19 น »

ผมพยายามทำอย่างที่คุณL..แนะนำแล้วครับ มันไม่ได้จริงๆ อาจเป็นเพราะวัยรึเปล่าก็ไม่รู้ แต่ยังไงก็ขอขอบคุณคำแนะนำดีดีที่ส่งมาให้ครับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 02:33 น »

ออกกำลังกายครับ มีแรงเยอะๆไปสู้กับเธอ q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 5 ก.ค. 11, 20:44 น »

ก็อย่าชวนกันไปสถานที่ ที่มันรู้สึกทำให้อยาก.....สิคะ อยู่บ้าน ให้เธอทำงานบ้านแบบจัดหนักไปเลย แล้วมองแบบ ไร้อารมณ์บ้าง .... ลดกำหนัดของเธอไปในตัว

Tags:
Guest
ชายแท้
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 5 พ.ย. 11, 17:03 น »

ตรงข้ามกับผมเลยแฮะ ผมก็มีกิ๊กเด็ก ผม 41 กิ๊ก 26 จัดการซะจนกิ๊กโบกมือยอมแพ้ วันละ 4-5 ยก แต่ละยกเธอก็ multiple orgasm ด้วย คือถึงมากกว่า 1 ครั้งในแต่ละยก ออกกำลังกายเยอะๆครับ ไม่สูบบุหรี่ ไม่ดื่มเหล้า อย่านอนดึก กินอาหารที่มีประโยชน์ครบทั้ง 5 หมู่

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม