หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ใครเคยบ้างเอากัน2ชั่วโมงติดต่อกันและเสร็จหลายครั้งโดยที่อวัยวะไม่แยกจากกัน  (อ่าน 69098 ครั้ง)
Guest
มาราทอนนนนน
เรทกระทู้
« เมื่อ: 14 ม.ค. 11, 13:40 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ถ้าคนที่ทำอะไรกันได้2ชั่วโมงไม่พักเลยเสรจก็ไม่เอาออกหมายความว่าเค้าพอใจกับเซ็กของเราไหม

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 14 ม.ค. 11, 15:52 น »

q*001
อาจใช่ครับ
แต่ไม่ใช่ทั้งหมด q*007
มีหลายคนรสนิยมแบบนั้นคือแช่ไว้ตลอด จนกว่าจะไม่เอาแล้ว q*018
เช่นเมื่อเกมส์แรกจบก็นอนแช่ไว้คลอเคลียกัน หรือหลับไปพักหนึ่งตื่นมาก็ทำต่อ q*017
และก็ ส่วนมาก ช่วงข้าวใหม่ปลามันเป็นแบบนี้ทั้งนั้นไม่แปลกอะไรครับ q*008

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 14 ม.ค. 11, 15:58 น »

มากไปก็ไม่ดีนะ ทางสายกลางดีกว่า จะได้ไม่เบื่อกันเร็ว!

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 16 ม.ค. 11, 01:23 น »

ผมเอาแฟนเก่า2ชม เค้าแตกไปไม่รู้กี่ที ส่วนผม ไม่แตก q*020q*020q*020

Tags:
Guest
ไข่เจียว
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 16 ม.ค. 11, 11:32 น »

q*031 เอ่ออ.. แล้วเปียกน้ำนานๆ แล้วไม่เปื่อยเหรอฮะ q*031

Tags:
Guest
อะกี้
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 18 ม.ค. 11, 09:43 น »

เราเคยเอากะแฟน 3 ชม. ก็ยังเคยเลย ชอบมาก ๆ แฟนตัวเล็ก ๆ ขาว ๆ ไม่ใหญ่ พอดี มันสุดยอดเลย
เราเสร็จไม่รู้กี่ครั้ง

Tags:
Guest
พัดโบก
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 18 ม.ค. 11, 10:48 น »

มากไป..รึเปล่า

Tags:
Guest
sex_story
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 18 ม.ค. 11, 13:27 น »

น่าจะพอใจนะ เพิ่งคบกันใหม่ๆ รึป่าว เพราะ ถ้ายังใหม่อยู่มักจะเป็นแบบนี้ เป็นใครก็ชอบชิมิ
Tags:
Guest
ooooo
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 20 ม.ค. 11, 22:34 น »

อือเป็นนะตอนได้กะแฟนครั้งแรกอ่ะ สามชั่วโมงอ่ะ
แต่ก้อไม่ได้แช่นานๆนะ เอาทีก้อเสดสี่ห้าครั้งแล้วแยกพัก
แล้วก้อขึ้นต่อประมาณนี้ ตอนนี้ก้อยังเปนนะ คบมาได้จะปีล่ะ
เอาทีเสดครั้งล่ะสามสี่ครั้งและแยกตื่นมาก้อต่ออีกตอนเช้า
หรือบางทีตอนดึกๆถ้าต้องการก้อเอาอีก เรียกว่าข้าวใหม่ปลามันไหมแบบนี้ทุกวันนะ

Tags:
Guest
=]]
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 21 ม.ค. 11, 15:17 น »

แฟนเราเคยทำนะ มีอไรกับเราแต่ก็ไม่ได้เเช่ไว้
ครั้งแรกที่มีกัน รู้สึกว่าเค้าแตก 3 ครั้ง
ส่วนเรา นับไม่ถ้วนจิงๆ เพราะเราเซ็กส์จัดด้วยมั้ง
เราอายุแค่ 17 เองแฟนเราอายุ 40
มันเป็นครั้งแรกของเรา และก็คงเป็นครั้งแรกของเค้าที่
มีอะไรกับเด็กด้วยมั้ง ตอนนี้ก็ยังจำได้ยุเลย ตอนนั้น
เราอายุ 15 เอง

Tags:
Guest
oo
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 23 ม.ค. 11, 01:11 น »

เขาอาจเป็นผู้ยเซ็กจัดมากก็ได้ค่ะ
เพราะแฟนเราก็เป็นนะคบกันมาเจ็ดปีแล้ว
เขาก็เป็นแบบนี้มาตั้งแต่แรกแล้วอาจไม่ใช่ข้าวใหม่ปลามันแล้วละ

Tags:
Guest
Bank191
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 23 ม.ค. 11, 03:22 น »

ถ้าลากยาวตลอดศึกได้แบบอวัยวะสองฝ่ายไม่หลุดจากกัน ฝ่ายหญิงจะมีความสุขมากครับ เป็นเคล็ดลับอย่างนึง คือต่อให้เปลี่ยนท่า ก็พยายามอย่าให้มันหลุดออกมา แบบนี้เค้าจะเสียวต่อเนื่อง ผู้ชายหลายคนไม่คิดอะไร เวลาเปลี่ยนท่าชอบดึงออกมา แล้วตั้งท่าใหม่ คือถ้าเป็นผู้ชายเราจะไม่คิดไม่รู้สึกอะไร แต่สาวๆเธอจะรู้สึกเหมือนจะเริ่มนับหนึ่งใหม่ ที่เสียวๆอยู่ก่อนนั้นก็หายไปหมดครับ

Tags:
Guest
สุพรรณ
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 23 ม.ค. 11, 09:32 น »

ยินดีด้วยกับผู้ชายทุกคนที่สามารถอยู่ได้นานขนาดนั้น แต่ก็อิจฉานะ เพราะเราแป๊บด้วยมันก็อ่อนตัวแล้ว บางทีแข็งอยู่ดีๆ แต่เล้าโลมหญิงอยู่ กะว่าจะเล้าโลมให้นานๆ มันดันอ่อนซะงัน เซ็งเลย ใครมีวิธีแก้บ้างบอกด้วย โดยเฉพาะน้องคำตอบ 9 ผู้ชายของคุณเก่งจัง อายุตั้ง40แล้ว

Tags:
Guest
กูเกิ้ล
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 23 ม.ค. 11, 21:20 น »

ยินดีด้วยกับผู้ชายทุกคนที่สามารถอยู่ได้นานขนาดนั้น แต่ก็อิจฉานะ เพราะเราแป๊บด้วยมันก็อ่อนตัวแล้ว บางทีแข็งอยู่ดีๆ แต่เล้าโลมหญิงอยู่ กะว่าจะเล้าโลมให้นานๆ มันดันอ่อนซะงัน เซ็งเลย ใครมีวิธีแก้บ้างบอกด้วย โดยเฉพาะน้องคำตอบ 9 ผู้ชายของคุณเก่งจัง อายุตั้ง40แล้ว

ปรึกษากรูเกิ้ลได้ครับ พิมพ์เรื่องที่ต้องการปรึกษาลงไปครับ ตอบได้ทุกเรื่องจริงๆครับ q*014

Tags:
Guest
runaga
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 23 ม.ค. 11, 22:37 น »

เราเองก็เคยนะเพราะกับแฟนพบกันเดือนละครั้งเพราะเราเป็นบ้านเล็กแต่เราก็รักกันนะยาวนานมาเป็นสิบปีแล้ว ก็ไม่เคยทำให้บ้านใหญ่เดือดร้อนต่างคนต่างอยู่ แฟนก็รักเรานะเพราะยังเสมอต้นเสมอปลายเคยห่วงอย่างไร เคยหวงอย่างไรก็เป็นอย่างนั้นดูเหมือนจะมากกว่าเดิมด้วย ช่วงหลังนอนด้วยกันประมาณครั้งละชั่วโมงครึ่งถึง สองชั่วโมงเขาจะทำให้เราเสร็จไปก่อน 2ครั้งแล้วเขาถึงจะเสร็จจากนั้นนอนคุยกันพักสักครู่เอาต่อเราก็เสร้จอีก2-3 ครั้งเขาถึงจะเสร็จ เขาจะกอดและหอมเรามีความสุขมาก สรุปเจอกันแต่ละครั้งเราไม่ตำว่า 4 เขาจะขอเสร็จแค่สองเพราะเขาบอกว่าจะเพลียมากเราก็ไม่ว่าอะไร สรุปว่าใครต้องการมากกว่ากันไม่รู้รู้แต่ว่าเรามีความสุขที่สุดก็พอนะเขาอายุ54 แล้วนะเก่งไหมล่ะ

Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 3 ก.พ. 11, 11:51 น »

พึ่งมีเซ็กส์กันหรือป่าว ระยะข้าวใหม่ปลามันก็เป็นแบบนี้นะ ใช้เวลาทำกิจกรรมเข้าจังหวะกันนานๆ
คิดว่าเป็นเพราะความต้องการและความพอใจด้วย เหมือนของใหม่ๆไง

Tags:
Guest
เด็กเหนือ
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 12 ก.พ. 11, 12:33 น »

ข้าวใหม่ปลามันก็อย่างี้แหล่ะค่ะ อะไรมันก็ไม่อยากจะเอาออก พอนานไป อะไรมันก็เปลี่ยน ถ้าเราไม่ใช่คู่กันไปตลอดชีวิต เค้าก็เบื่อ เรายังเบื่อเลย ที่ยังคบกันอยู่เพราะความผูกพันธ์ แต่ใจอะไม่ถึงครึ่งแล้ว เหลือแต่ความเป็นพี่น้อง เบื่อค่ะ เมื่อก่อนขึ้นรถเมล์ด้วยกันยังมีความสุขเลย เดี๋ยวนี้นั่งอยู่ในรถด้วยกันยังไม่มีอะไรจะคุยเลยค่ะ บางครั้งลงรถแล้วขึ้นรถเมล์สบายใจกว่า เมื่อวานบอกว่าเดี๋ยวไปส่ง บอกเค้าว่าไม่ต้อง รอรถเมล์อยู่ เฮ้อออ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 13 ก.พ. 11, 03:15 น »

อายุน้อยๆ คืนล่ะ 11 ครั้งก็พอไหว เสียวนิดก็เอา เดี๋ยวนี้ 3-4 q*008 ยิ่งกว่ากินแวเลี่ยม อีก

Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 22 ก.พ. 11, 14:26 น »

คิดว่าต่างคนต่างพอใจในการมีเซ็กส์แล้วก็ค่อยๆเติมเต็มกันไปเรื่อยๆ
ตอนคบน้องคนหนึ่งนะแล้วพอดีน้องเขาซิงครั้งแรกที่มีเซ็กส์กันพอสอดเข้าได้ให้น้องเขาชินกับกับมีน้องชายอยู่ในตัวเขา ก็จะขยับเข้าออกช้าๆเนิบๆจนแตกไปเองแบบไม่ได้เร่งสปี๊ดเลย เอาออกพักอีกแป๊บแล้วก็เริ่มสอดใส่ใหม่ แล้วก็ขยับช้าๆอีก ก็ร่วมกันนานมากๆเลยแบบน้องเขามีความสุขมากๆเลยหล่ะ จนต้องบอกว่าพอแล้วนะเดี๋ยวจะบวม
พอผ่านครั้งแรกนะช่วงข้าวใหม่ปลามันนะใช้เวลาร่วมเพศกันแบบใช้เวลานานพอสมควรเลยหล่ะ ให้เวลาเต็มที่กันเลยแบบตั้งแต่สอนน้องกินไอติม เป็นจ็อกกิ้งสาว กับท่าด็อกกี้ หรือจะให้ดูดน้ำหวานให้ สารพัดท่ากับเทคนิคเลย จนหมดแรงกันทุกที
ตอนแรกน้องเขาหลงคนแก่ ตอนหลังคนแก่หลงเด็กแทน เสียดายสุดท้ายคบต่อไม่ได้ แบบครอบครัวเขาต้องการให้แต่งงานกับคนอื่น
ครั้งสุดท้ายมีความสุขกันแบบน้องเขาร้องไห้แบบขาดใจแล้วก็ต้องแยกจากกันไป
ตอนนี้น้องเขามีครอบครัวแล้วมีสามีกับลูกที่น่ารัก ได้แต่แอบดีใจ

Tags:
Guest
x888
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 22 ก.พ. 11, 16:48 น »

เราก็เคย ตอนได้กันใหม่ๆ ต้องแอบเจอกัน เลยไปเอากันที่โรงแรมภายใน 3 ชม.แฟนเราเสร็จไป 12 ครั้ง จากน้ำเยอะจนน้ำน้อย เราไม่รู้เราเสร็จกี่ครั้งแต่มันส์มาก แถมไม่ได้พัก ลุกไปล้างแค่ตอนน้ำมันเยอะมากจนลื่นมาก ของเราระบมไปหมด มีอะไรกันวันละไม่ต่ำกว่า 4 ครั้งเกือบทุกวันเป็นเวลาประมาณ 5 เดือน ตอนแรกเราทำอะไรไม่เป็นเลย แฟนเป็นคนแรกของเราเอาแต่ถ้าเบสิค แต่แฟนเราก็สอนจนทำได้ทุกอย่าง ทุกท่า บางครั้งก็เริ่มเอง แต่แฟนเราจะรู้สึกเสียวกว่าที่ได้สอนเราทำนู้นทำนี่เหมือนผู้ใหญ่สอนเด็ก จนทำให้เอากันได้นานแค่ทำออรัลให้กันและกันก็เกือบชั่วโมงแล้ว เราชอบดูดให้แฟนมาก แฟนเราก็แข็งง่าย แฟนเราก็เลียให้เราเก่งทั้งเลียทั้งดูด จะแตกตั้งแต่ยังไม่ได้เอายิ่งเอาลิ้นดุนๆตรงปุ่มนะสุดยอดคางตลอด แต่เคล็ดลับของการเอากันนานๆได้หลายครั้งคือนอนแก้ผ้าอยู่อย่างนั้น กลิ้งไปกลิ้งมา กอดกันนัวเนีย5นาที 10 นาทีก็เอากันต่อ แค่คุณนั่นของแฟนเราโดนตัวเรานิดเดียวก็แข็งแล้ว ลองดูนะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 9 มี.ค. 11, 21:22 น »

q*003 ทำลายสถิติกันเป็นแถว เรื่องจริงที่เป็นไปแล้ว q*013

Tags:
Guest
ติวเข้ม
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 23 เม.ย. 11, 01:04 น »

ช่วงข้าวใหม่ปลามัน ระยะแรกๆที่เริ่มมีเซ็กส์กัน กำลังขยันกันสุดๆต้องติวเข้ม หรือ เทรนกับเทรนเนอร์
แสดงว่าพอใจนะแล้วกำลังมีความสุขเต็มที่
ผมเคยคับ ตอนนั้นพึ่งได้น้องเขาใหม่ๆแบบน้องเขายังไม่ค่อยเก่ง ก็สอนน้องเขาไปเรื่อยๆนะแบบค่อยเป็นค่อยไป เฉลี่ยแล้วก็ร่วมเพศกับน้องเขาทุกคืนเลยหล่ะวันหนึ่งก็อย่างน้อยก็จะสอดน้องเขาสองครั้งแบบน้ำแตกสองครั้งท่าเดียวนะ (ครั้งแรก ลุยกับน้องเขาไปสามยก เบสิคท่าเดียว) จนน้องเขาไม่เจ็บตอนสอดใส่ ก็ค่อยๆติวท่าน้องเขาก่อนทีละท่า จนน้องเขาพอใช้ได้แล้วรู้จักแทบทุกท่าหล่ะ ก็เลยติวเข้มน้องเขา แบบคืนเดียวบรรเลงทุกท่าเลย สอดกันแบบหลายเปลี่ยนท่าด้วย จนน้องเขาเสร็จ ผมน้ำแตกก็เอาออกมาพักนะ พอเริ่มแข็งใหม่ ก็ค่อยขึ้นท่ากันใหม่ แบบน้องเขาเสร็จด้วยนะบอกว่ามีความสุขมากๆเลยหล่ะ ปากน้องโดนจูบจนแดงช้ำ แคมนอกก็น้องกับคริสตอริสก็บวมเปล่งแบบขยายๆใหญ่ น้องเขายังไหว บอกว่าต้องการมากๆๆ เราร่วมเพศกันน้ำแตกไปสี่ครั้งได้หล่ะ หมดแรงเลย แต่ก็มีความสุขกันมากๆเลยหล่ะ

Tags:
Guest
เจม
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 6 ต.ค. 11, 14:36 น »

คุยกันใหญ่ โหไม่เชื่อหรอกครับเกินมนุษย์แล้ว บ้าป่าว วันๆไม่ทำอะไรเลยรึ ปี้กันอย่างเดียวบ้าป่าว พวกขี้โม้ทั้งหลาย คุยว่าอึด คุยว่าทน พวกปมด้อยทั้งนั้น มกหมุ่น อย่าไปเชื่อครับ

Tags:
Guest
ใครก็ได้
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 4 ม.ค. 13, 18:05 น »

เอากันนานไปแล้ว

Tags:
Guest
O0O
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 19 ม.ค. 13, 22:58 น »

ไม่เคยดูเวลานะแต่คิดว่าเรากับแฟนเคยใช้เวลาเกินกว่าสองชั่วโมงเวลาร่วมเพศกันนะ
มีทั้งพอเขาเสร็จแล้วนอนแช่ไว้ไม่ได้ถอนออกไป แล้วอีกแป๊บเราก็รู้สึกว่าเริ่มปฏิบัติการใหม่ได้อีกแล้วแล้วก็เริ่มกันอีก
แบบเปลี่ยนทาเขาก็ไม่ได้ถอนออกนะเราขึ้นบนเขาก็จับเราผลิกลงแล้วก็คร่อมเราปั๊มเราต่อเลย หรือว่าปั๊มเราอยู่เรานอนครางก็จับเราผลิกขึ่นบนให้เราขี่ม้า ท่านั่งเปลี่ยนท่าอื่นๆก็ไม่ได้เอาออกนะ
จะถอนอออกตอนเขาใช้ท่าด็อกกี้เองหล่ะ
นอนพัก รอจังหวะแล้วค่อยสอดใหม่

Tags:
Guest
โย
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 15 มี.ค. 13, 14:23 น »

เอากันทั้งวันเลย

Tags:
Guest
โด่olo
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 19 มี.ค. 13, 04:33 น »

โด่...เราเอากับแฟน 16 ชั่วโมงติดต่อกันไม่เห็นคุย

Tags:
Guest
ออยยย
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 6 เม.ย. 13, 16:42 น »

เคยตอนช่วงที่เข้าห้องหอกับสามีใหม่ๆนะ ตอนนั้นใช้เวลาในการร่วมเพศกันแต่ละคืนยาวนานมากเลยเข้านอนตั้งแต่หัวค่ำแล้วก็ทำกิจกรรมแบบนั้นกัน ก็เคยแบบเราเสร็จแล้วสามีเสร็จแล้วหลั่งแล้วนะ แล้วก็แช่ไว้ไม่เอาออกนอนกอดกันแบบอวัยวะเพศของสามียังอยู่ตรงนั้นนะ เราก็งง แฟนบอกว่ารออีกแป๊บเรารู้สึกมันแข็งขึ้นมาเลยนะทรมานมากๆแล้วก็ขยับเข้าจังหวะกันต่อ
ช่วงใหม่ของการมีเซ็กส์ สามีติวเข้มเราตลอดแบบเราก็ร่วมมือ ติวเข้มแล้วก็ทบทวนกันตลอด ไปฮันนิมูนก็แทบอยู่แต่ในห้องนอน ห้องน้ำอ่างจากุ๊ดซี่แล้วก็ในสระว่ายน้ำตลอด

Tags:
Guest
อายย
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 27 ก.พ. 16, 02:17 น »

ตอนแต่งงานใหม่เราก็เคยนอนกับแฟนแบบแก้ผ้ากันแทบทั้งคืนนะสอดใส่กันจนน้องจิมิ๊เราระบมเลยเหมือนกันแฟนสอนแต่ละท่าให้แบบหัดแต่ละท่าให้คล่อง เแฟนเราสอนเราร่วมท่าเบสิคแบบสี่ครั้งรวดเลยนะพอเสร็จหนึ่งยกฉีดไปเข็มแล้วเดี๋ยวนัวเนียกันก็เริ่มใหม่อีกรอบนะ จนหัดทุกท่าได้ครบในเดือนแรกนะแล้วก็ติวเข้มแบบแฟนใช้ท่าเบสิคแล้วพอเสร็จเปลี่ยนท่าหมาหรือให้เราหัดขึ้นบน ตอนติวเข้มนะแฟนเราทำเราเสร็จแฟนเสร็จพักแล้วก็ต่อใหม่นะ สอดกันใหม่อีกรอบแบบค่อยติวบอกเราอย่าเกร็งเวลาสอน จนเราเบ่งรับเป็นไม่กลัวสอดใส่แล้ว จนเพื่อนถามว่าเป็นไงเราบอกโอเคไม่เจ็บหล่ะแบบฟินๆ ถึ่งแล้วด้วยเพื่อนทำตาปริบๆเลยนะบอกว่างั้นก็นอนกับแฟนบ่อยๆนะเราบอกว่าแฟนต้องการอ่ะเรายอมนอนด้วยรุ่นพี่อมยิ้มเลย
พอไปฮันนิมูนนะเราตกใจเลย แบบเราเสร็จแบบติดๆกันแทบขาดใจเลยแบบว่าแฟนเราพอสอดครั้งแรกนะเปลี่ยนท่าแบบพี่ปิกาจู๋ไม่หลุดเลยนะพอจะเปลี่ยนท่านะสะกิดนะเปลี่ยนท่า เราขึ้นบนลงล่างหรือว่าเป็นท่าหมานะแบบว่ามีความสุขมากๆเลยหล่ะติวเข้มบอกว่าแบบนั้นที่บ้านมันเด็กๆแล้วหล่ะ ขนาดหลั่งแล้วพี่แกแช่ไว้เลยนะอีกแป๊บแข็งใหม่อ่ะเสียวแบบร้องครางตั้งแต่บ่ายถึงค่ำเลยนะ อายมากๆเลยตอนนั้น

Tags:
Guest
ปิมปิม
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 6 พ.ค. 16, 00:57 น »

ตอนสามีจัดหนักๆอ่ะเคยโดนแต่ไม่ได้จับเวลานะ
เข้าห้องหอไปเดือนเศษๆนะสามีสอนให้ทุกท่านะตั้งแต่ท่ามิชชันนารี เราถึงครั้งแรกด้วยท่านี้หล่ะ ให้เราขึ้นบนแบบนั่งหั่นหลังนะ ท่าด็อกกี้ เราขึ้นบน ท่าสปูน รวมทั้งสอดลึกไม่ลึก ตั้งแต่อายมากๆจนไม่อายอ่ะ คิกๆๆ เดือนครึ่งในการเรียนรู้เรื่องเซ็กส์แบบตอนเมนส์มาไม่ได้นอนกันอ่ะ

พอสามีบอกว่าจะจัดหนักนะ ทบทวนเข้มอ่ะ
เขาเล่นเทคนิคเปลี่ยนท่าแบบไม่เอาออกเลยอ่ะ แบบสายยางรดน้ำรดแล้วไม่เอาออกอ่ะเสียวมากๆเลยแบบอยู่ในนั้นตลอดเลย อย่างน้อยสามท่านะที่เปลี่ยน...ถ้าแตกด้วยเบสิค ก็แช่ได้แล้วเดียวขยับต่อ
เราร้องครางจนหมดแรงเสียงแหบเลยหล่ะ สามีรดน้ำจน...เลยอ่ะ

Tags:
Guest
อายยย
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 7 ก.ค. 16, 00:01 น »

สามีเราเคยทำนะตอนจัดเราหนักๆตอนไปฮันนิมูนนะหลังจากที่เปิดซิงเราเข้าห้องหอได้ประมาณเดือนหนึ่ง
ช่วงเดือนแรกเวลาร่วมเพศเขาก็สอดใส่ตามปกติแล้วก็หลั่งแบบเสร็จเป็นยกๆนะสอนเราเด้งเอวรับหรือว่าสอนเราแต่ละท่านะให้เราปรับตัวคุ้นกับการสอดใส่ไม่เจ็บเซ็กส์ก็ฟินๆมากๆแบบถึงอ่ะรู้สึกดีแล้วก็ชอบมากๆ ตอนจะไปฮันนิมูนเขาบอกว่ามีอะไรจะเซอร์ไพรส์เราอ่ะ ก็หนีไม่พ้นที่เราร่วมเพศสอดใส่กันนะแต่สามีเราไม่ถอนลำออกมาเลยหล่ะแม้แต่ตอนเปลี่ยนท่านะจากเบสิคให้เราขึ้นบนแล้วพอเราถึงนะเขาก็พลิกตัวเรานะเป็นท่าด็อกกี้แบบนอนราบเลย น้องชายไม่ได้ออกมาเลยเราเสียวจะขาดใจตายแบบโดนติดๆ พอเขาเสร็จแล้วหลั่งก็ไม่เอาออกอีกแช่ไว้แล้วก็รอแล้วก็ขยับใหม่ทรมานมากๆที่ร่วมเพศแบบนี้ ไม่ได้จับเวลานะแต่นานมากๆเลยเราแทบตายคาเตียงแบบเดินไม่ไหวหลังจากที่สามีทำกิจกรรมเข้าจังหวะเสร็จเรียบร้อย
โดนถามว่าชอบไหมติดใจป่าววว เราบอกว่าเขาเซ็กส์จัด...

Tags:
Guest
แอมม
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 4 ต.ค. 16, 22:26 น »

เคยอ่ะเป็นช่วงเวลาที่มีความสุขกันแบบสุดๆสุดยอดเลยนะฮับปี้เราเคยจัดหนักๆแบบนั้นนะตอนไปฮันนิมูนเราแทบจะขาดใจตายเลยหล่ะแล้วก็ชอบมากๆเลยมันดีมากๆเลย ไม่นับการเล้าโลมตลอดเวลาที่สอดใส่นะ เราโดนท่าด็อกกี้นะที่สอดลึกมากๆเสียวจนเราถึงอ่ะทรมานมากๆอยากให้ฮับปี้เอาออกอ่ะแต่เขาเดินหน้าทำช้าๆจนเราพีคค่อยอัดอีกให้เราถึงอีกรอบ เขาหลั่งอ่ะพอหลั่งเสร็จแช่นะแล้วก็แข็งใหม่เดินหน้าต่อนะพลิกตัวเราอ่ะใช้ท่าเบสิคอ่ะให้เราพาดขาบนไหล่สลับกับเกี่ยวเอวนะเดินช้าๆจนเราพีคค่อยอัดจนถึงแทบขาดใจตายนะ แบบพี่กาจู๋อยู่ในน้องจิมิยาวตลอดอ่ะแต่ละท่าสอดลึกๆอีก เราหายใจไม่ออกให้ฮับปี้เอาออกไปก่อนแต่ฮับปี้ไม่ยอมอ่ะ ทรมานมากๆมีความสุขสุดๆเลยนะ

Tags:
Guest
มะนาว
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 26 ส.ค. 22, 20:27 น »

เคยตอนเป็นแฟนค่ะ นานๆทีเจอกัน นอนถอดเลื่อผ้ากอดรัดฟัดเหวี่ยงกันที่งวัน หลับก็คากันอยู่แบบนั้นตื่นก็เอาต่อ มันไม่แข็งก็เอาออกมาเลียๆอมๆจิมิเราแห้งสามีก็ค่อยๆใช้ลิ้นเลีย69ไปเลยจ้า เราเสร็จแบบนับไม่ถ้วน ขาอ่อนแรงไปเลย แต่สามีเราเอาได้ตลอด เอาได้ที่ท่าทุกมุมของห้องจริงๆตอนนั้น ปัจจุบันแต่งงานกันแล้ว ก็มันส์กว่าเดิมนะเหมือนรู้ใจกัน ปล่อยอารมมากกว่าตอนเป็นแฟน ไม่มีอาย

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม