หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: รบกวนช่วยแนะนำครีมที่ช่วยลบจุดด่างดำหน่อยคะ  (อ่าน 4342 ครั้ง)
Guest
สาวอยากใส
เรทกระทู้
« เมื่อ: 1 ก.พ. 11, 17:56 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

แนะนำครีมที่ช่วยลบจุดด่างดำหน่อยคะ อยากหน้าใส ผิวขาวสม่ำเสมออ่ะค่ะ รอยดำเยอะพอสมควร ไม่มั่นใจเลยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ัะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
Grand_D
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 3 ก.พ. 11, 01:01 น »

Loreal เลยค่ะ รุ่น White Perfect จัวที่ออกมาใหม่ Spot corrector อ่ะค่ะ เริดมากกกเลย

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 4 ก.พ. 11, 16:49 น »

แนะนำ www.nitibeauty.com เข้าชมครีมลบจุดด่างดำได้เลยค่ะ q*014

Tags:
Guest
แพรรี่
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 6 ก.พ. 11, 03:35 น »

แอดมาเลยจ้าา mee_shape_jung*** หรือที่เฟสบุค Mee Shape Shop นะจ้าา

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 11 ก.พ. 11, 11:57 น »

ใช้ สบู่น้ำนมข้าว ยิปซีแบรนด์ ล้างหน้า เช้า เย็นนะคะ ช่วยลดการเกิดสิว ช่วยผลัดเซลล์ผิวที่ตายแล้วหลุดออก หน้าจะกระจ่างใสขึ้นค่ะ

ตอนเช้า ล้างหน้าแล้ว ทากันแดด

ตอนเย็น ล้างหน้า แล้ว ใช้ ยิปซีแบรนด์ คาเวียร์ ครีม นะคะ

ผิวจะกระจ่างใสขึ้น ค่ะ

ที่สำคัญราคาไม่แพง ร้านนี้มีจด อย. ทุกรายการค่ะ

เข้ากูเกิ้ล พิมพ์ ยิปซีแบรนด์ ก็เจอแล้วค่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 9 มี.ค. 11, 00:10 น »

ถ้าได้ครีมลบจุดด่างดำแล้ว ลองเสริมเจลมะรุมว่านหางจรเข้อีกตัวนะคะ ตัวนี้จะช่วยบำรุงผิวที่บอบช้ำจากรอยสิวด้วยค่ะ ลองดู www.pinyadashop.com นะคะ

Tags:
Guest
ผช มีสิว
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 5 ต.ค. 11, 01:27 น »

ครีมทุกชนิดในโลกไม่สามารถลบรอยด่างดำได้ ต้องเลเซออย่างเดว หากใช้ครีมแล้วหายนั่นเป็นเพราะรอยดำจางหายตามกาลเวลาแต่หากอายุมากรอยดำจะไม่หาย แล้วก้อพวกยารักษาสิวตามคลินิก หรือโรงพยาบาลต่างๆจะเหมือนๆกันหมดไม่มีที่ไหนดีไปกว่ากันคนที่รักษาสิวแล้วไม่หายเป็นเพราะน้ำเหลืองไม่ดีจะมีประมาณ 10 % หากรักษากับคลินิกเหล่านี้ 10 ปีก็ไม่หาย

Tags:
Guest
1111111111111
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 5 ต.ค. 11, 03:39 น »

ไม่จริงอ่ะ เราหน้าปีที่แล้วสิวเคลอะไปหมดเลย ตอนนี้หน้าไสกริ้งเลยนิ ที่เคยเป้ฯสิวมีริ้วรอยก็จางลง นี่เลย อโรเวลาของ สตีนา บิวตี้ แอนท์ เฮิร์บอ่ะ ขงอไทยแท้ ดีที่สุด ปลอดสารด้วย q*062

Tags:
Guest
1111111111111
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 5 ต.ค. 11, 03:41 น »

ใชิของSATINA BEAUTY & HERB สตีนา บิวตี้ แอนด์ เฮริ์บ ดีและถูกด้วยของไทยแท้ไม่มีเคมี หายแน่นอน เราลองแล้ว ไม่แพงด้วย

Tags:
Guest
SATINA BEAUTY HERB
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 18 ต.ค. 11, 17:49 น »

ลองแวะมาชมรายการสินค้าสิคะ ไม่แพงค่ะ ไทยทำไทยใช้ ส่งออกต่างประเทสแล้วนะคะตอนนี้ ต่างประเทศชอบมากค่ะ เพราะสินค้าของเราปราศจากเคมีค่ะ

Tags:
Guest
อยากรู้
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 18 ม.ค. 13, 12:58 น »

หาซื้อได้ที่ไหนคะ ช่วยบอกด้วย ขอบคุณค่ะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม