หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: เราช่วยตัวเองแล้วด้วยนิ้วแล้วไม่ถึงอ่ะ แนะนำวิธีหน่อย  (อ่าน 22871 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 22 เม.ย. 11, 12:30 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

คือว่าเราพยายามช่วยตัวเองด้วยนิ้วหลายครั้งแล้วนะ แต่มันไม่เคยถึงเลย
เราไม่รู้ว่าเราต้องให้นิ้วมันเข้าไปลึกแค่ไหนนะ
คือว่าปุ่มเสียวนั้นด้วยเราไม่รู้ว่ามันอยู่ตรงไหนอ่า?
ทำไมพอเราแหย่เข้าไปแล้วมันไม่เคยถึงเลยอ่า มันแค่เสียวๆ
เราผิดปกติรึป่าวค่ะ

ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ปล.เรายังไม่อยากลองของจริง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 22 เม.ย. 11, 13:51 น »

มันเสียวหรือ??? ก็แหย่ไปเรื่อยๆสิ อย่าหยุดนะ

แหย่ต่อไปอย่ายั้ง
ลองทำดูนะ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
คนที่ผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 22 เม.ย. 11, 18:32 น »

คืองี้นะครับเอาสายยางฉีดน้ำลงไปตรงคริสตอลริสตรงปุ่มที่เหนือปากมดลูกนะครับแล้วคุณจะเสียวจนเสร็จได้นะครับใช้แรงน้ำนะครับสายยางยาวนิดหนึ่งให้คุณนั่งเหยียดขาในห้องน้ำได้นะครับเรื่องลองจริงไว้แต่งงานแล้วกันนะครับจะได้ไม่มีปัญหาเรื่องการมีบุตรนะครับบางคนก็ไปชอบกับทอมเพราะว่ามีความต้องการแต่กลัวท้องก็มีนะครับผมเป็นทอมเหมือนกันผมก็เหมือนกับคุณผมนึกว่าสายยางเป็นอวัยวะเพศของผมครับผมก็เสร็จแต่พอผมสี่สิบแล้วผมก็ลดการช่วยตัวเองลงไปเลยครับ
ทั้งที่เมื่อก่อนผมไวมากๆนะครับใครมาแตะผมนิดเดียวผมก็รู้สึกว่าอยากมีอะไรด้วยแล้วครับ
ขอให้คุณลองดูนะครับซื้อมาเก็บไว้ล้างให้สะอาดด้วยนะครับไม่งั้นจะเป็นสิวหัวช้างที่อวัยวะเพศครับอย่าให้ใครมาใช้ร่วมกันนะครับเก็บไว้ดีๆ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 23 เม.ย. 11, 22:09 น »

q*003q*002

Tags:
Guest
ชายแท้นะ
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 24 เม.ย. 11, 11:33 น »

เอานิ้วแย่เข้าไปสองนิ้วนะแล้วเวลาชักเข้าออกให้มันถูกับแตดด้วย
มันจะเสียวตอนเสี่ยวนะให้นึกจิตนาถึงหน้าผู้ชายคนที่เราอยากมีเซ็กด้วย
ให้นึกถึงตอนที่หน้าเค้าเสี่ยวนะแล้วชักเร็ว ๆ ไม่ต้องหยุดเดี่ยวก็ถึงจุดสุดยอดเองนะ
ไม่ต่างจากของจริงหรอเหมื่อนกันเปะ ลองดุนะดีกว่าเจอของจริงปัญหาเยอะ

Tags:
Guest
ผู้หญิงคนนึง
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 25 เม.ย. 11, 13:49 น »

อยากทัมเเต่ไม่กล้า
เคยลองดูครั้งนึงเเร้ว เเต่ไม่ถึง Tt
ยุเเค่ปลาย 55+ ขำตัวเองจัง
เเต่ก้อเสี่ยวดีนะ ไปเรื่อยๆเบาๆ นุกดี q*013
เเร้วยิ่ง คุยโทสับกับแฟนด้วยนะ ค๊อตได้ รม อ่

Tags:
Guest
อยากมีส่วนร่วม
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 25 เม.ย. 11, 15:22 น »

การช่วยตัวเองที่เสร็จและเสียว ไม่จำเป็นต้องใช้นิ้วแหย่เข้าไปในช่องคลอดนะคะ
แค่เอานิ้วกดตรงปุ่มที่มันยื่นออกมาแต่ไม่ต้องกดแรงมากนะคะ แล้วคลึงไปสักพัก อาจใช้เวลานิดนึง
ก็สามารถเสร็จได้ค่ะ แถมเสียวดีด้วยค่ะ ลองแล้วจะติดใจค่ะ บางทีอาจจะไม่ต้องง้อผู้ชายก็ได้นะคะ
ยังงัยลองดูนะคะ ส่วนเราทำแถบทุกวันเลย เสียวดี และก็ชอบมากค่ะ

Tags:
Guest
ผู้หญิงแกร่ง
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 25 เม.ย. 11, 15:35 น »

การช่วยตัวเองที่ทำให้เสียว และเสร็จได้ ไม่จำเป็นต้องใช้นิ้วแหย่เข้าไปในช่องคลอดค่ะ
เพียงแค่ใช้นิ้วกดตรงปุ่มที่มันนูนขึ้นมาแล้วค่อยๆคลึง คลึงไปเรื่อยๆ อาจใช้เวลานานนิดนึง แต่ผลที่ได้คุ้มค่าค่ะ
เสร็จ และก็เสียวมากมาย ไม่ต้องพึ่งผู้ชายเลยค่ะขอบอก เราทำทุกวันเลย ชอบมาก ลองดูนะคะ ได้ผลยังงัยรายงานด้วยค่ะ

Tags:
Guest
55.
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 25 เม.ย. 11, 20:20 น »

ให้เอานิ้วแตะ ๆ ไปเรื่อยที่ติ่ง มันจะเสียว เพราะมันเหมือนผู้ชายเลียไห้อ่ะ ? สุด ๆ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 26 เม.ย. 11, 12:18 น »

ติดที่ไม่อยากลองของ จริง งั้นลองพวก Sex toy ก็ได้ครับ เดี๋ยวนี้มีลุกเล่นเยอะมาก ราคาไม่แพง

Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 8 พ.ค. 11, 00:19 น »

เคยใช้นิ้วแต่ไม่ถึงเหมือนกัน ลองใช้ sex toy ช่วยได้ค่ะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม