หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ทำไงดีแฟนไม่ทำการบ้านเลยค่ะ  (อ่าน 23866 ครั้ง)
Guest
เรื่องบนเตียง
เรทกระทู้
« เมื่อ: 25 พ.ค. 11, 22:28 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ทำไงดีคะแฟนไม่ทำการบ้านเลย เป็นเพราะอะไร

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
เตียงนอน
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 26 พ.ค. 11, 08:11 น »

ก็ขึ้นเองเลย ซิ ผู้หญิงได้เปรียบอยู่แล้ว

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 26 พ.ค. 11, 08:16 น »

q*070
คุณยายครับ อายุปาเข้า68แล้วยังอยากให้เขาทำอีกหรือครับ
ลูกเต้าก็โตจนมีหลานตั้งหลายคน เดือนละครั้งก็หรูแล้ว
แล้วคุณตาสุขภาพดีแค่ไหน ออกศึกกันมาจน ป่านนี้แล้ว
งานการ ก็คงไม่มีอะไรน่าเครียด ส่วนคุณยายจะดึง หรือผ่า จนไม่มีทีดึงแล้ว
ยังจะให้ทุกวันคงไม่ไหวมั้งครับ แล้วหลานก็มาคอยกวนจนไม่มีเวลาส่วนตัว
จะให้คุณตา X ทุกวันคงยาก ครับ สวดมนต์ไหว้พระบ่อยๆ จิตใจสงบ ดีนะครับ
แต่แหม อิจฉาจัง อายุตั้ง เกือบ 70 ยังได้ทุกวัน ทำไง อ่ะบอกบ้างนะครับ q*013q*012q*080q*092q*020q*002

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 26 พ.ค. 11, 08:52 น »

แฟนคุณอายุเท่าไร?

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 26 พ.ค. 11, 08:53 น »

หลายปัจจัย ทั้งอารมณ์ ความเครียด เรือนร่างฝ่ายตรงข้าม ดูแลตัวเองสักเล็กน้อย เข้าใจอารมณ์ ความคิดเค้าในขณะนั้น หรือไม่ก็ถามกันตรง ๆ เรื่องแบบนี้ ไม่ต้องอายหรอกครับ กำแพงความเขินอายมันพังทลายตั้งแต่ตกเป็นของกันและกันครั้งแรกแล้ว มันไม่น่าเกียจครับ เรื่องแบนนี้หันหน้าคุยกันคุณจะได้รับคำตอบที่ดีที่สุด จากปากคู่รักของคุณเอง

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 26 พ.ค. 11, 08:59 น »

แฟนไม่ทำการบ้าน แล้วคุณได้ให้การบ้านเค้าไหมล่ะคะ
ถ้าใล้วไม่ทำ ตีอบรมสั่งสอนเลยคะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 26 พ.ค. 11, 10:33 น »

ทำอะไรให้เขารู้สึกไม่ดีรึเปล่า??

คงมีปัญหาด้านความเครียดจากงาน หรือเรื่องอื่นๆ
ค่อยๆคุย ให้เขาดูอะไรๆที่ตื่นตา ตื่นใจ แบบไม่ใช่แค่นึกภาพก็ตกใจตื่น นะแบบนั้นไม่ใช่แน่ๆ
เขาไม่ทำ คุณก็เริ่มเองได้นี่นา .....
จับๆ
จูบๆ
ลูบๆ
คลำๆ
คลึงๆ
ดึงมากัดมาแทะ
ไม่ดีขึ้น นึ่ง อึน มึน กวน ตัดทิ้งโลด
มีไว้มันก็ไม่ทำงาน รกตารกใจ เซ็งจิต
เกะกะ q*026
Tags:
Guest
น้ำส้ม
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 26 พ.ค. 11, 16:46 น »

หาสาเหตุเหล่านี้ให้เจอ...
1.มีโรคประจำตัว
2.เหนื่อยเครียดจากที่ทำงาน
3.คุณทำตัวเป็นยายเพิ้ง
4.คุณแข็งเป็นท่อนไม้
5.เขาขาดความมั่นใจในตนเอง(หลั่งไว)
6.บรรยากาศไม่นำพา(ลูกๆหลานๆเต็มบ้าน)
7.ไปมีมาจากนอกบ้าน q*078

Tags:
Guest
วีรรรรรร
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 26 พ.ค. 11, 21:50 น »

ตั้งโจทย์ยากหรือเปล่าครับ แฟนเลยไม่ทำ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 27 พ.ค. 11, 11:56 น »

ไม่ต้องถามหาสาเหตุหรอกค่ะ เพราะยังงัยผู้ชายก็จะว่า ผู้หญิงเป็นฝ่ายผิดอยู่ดี แนะนำ ให้หากิ๊ก หรือแฟนใหม่ค่ะ ไม่ทำก็ไม่ต้องไปง้อ ในเมื่อคนเรา ความต้องการไม่ตรงกัน ง้อไปก็เสียเวลา ไม่มีอะไรดีขึ้นมาหรอกค่ะ เสียเวลาเปล่า ๆ (ก็คนมันไม่อยาก บังคับฝืนใจไป เราเองนั่นแหละ จะเสียใจ เสียความรู้สึก) เชื่อเดี๊ยน..... q*073

Tags:
Guest
ผ่านมาอีกรอบ
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 27 พ.ค. 11, 16:21 น »

หลายปัจจัย ทั้งอารมณ์ ความเครียด เรือนร่างฝ่ายตรงข้าม ดูแลตัวเองสักเล็กน้อย เข้าใจอารมณ์ ความคิดเค้าในขณะนั้น หรือไม่ก็ถามกันตรง ๆ เรื่องแบบนี้ ไม่ต้องอายหรอกครับ กำแพงความเขินอายมันพังทลายตั้งแต่ตกเป็นของกันและกันครั้งแรกแล้ว มันไม่น่าเกียจครับ เรื่องแบนนี้หันหน้าคุยกันคุณจะได้รับคำตอบที่ดีที่สุด จากปากคู่รักของคุณเอง

ไม่จริงเสมอไปหรอก แฟนเรานะพอเราทำอะไรหน่อยชอบถามว่าไม่อายหรอ ทำแบบนี้
บางทีเราก็หน้าแดงไปเลย เหมือนว่าเค้าหัวโบราณหรือเปล่าที่เราทำเพราะคิดแบบคุณนั่นล่ะ
แล้วก็ไม่อยากได้ชื่อว่าเป็นท่อนไม้ แต่เวลาโดนถามแบบนี้แล้วมันจี๊ดๆในใจ
Tags:
Guest
น้ำเน่า
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 28 พ.ค. 11, 14:09 น »

ทำอะไรให้เขารู้สึกไม่ดีรึเปล่า??
คงมีปัญหาด้านความเครียดจากงาน หรือเรื่องอื่นๆ
ค่อยๆคุย ให้เขาดูอะไรๆที่ตื่นตา ตื่นใจ แบบไม่ใช่แค่นึกภาพก็ตกใจตื่น นะแบบนั้นไม่ใช่แน่ๆ
เขาไม่ทำ คุณก็เริ่มเองได้นี่นา .....
จับๆ
จูบๆ
ลูบๆ
คลำๆ
คลึงๆ
ดึงมากัดมาแทะ
ไม่ดีขึ้น นึ่ง อึน มึน กวน ตัดทิ้งโลด
มีไว้มันก็ไม่ทำงาน รกตารกใจ เซ็งจิต
เกะกะ q*026
เราเองก็ลองทำแล้วน่ะ หาว่าเราโรคจิตอีก จะให้ทำไงล่ะ q*070q*032
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 28 พ.ค. 11, 18:30 น »

ลองแอบเอายาปลุกเซ็กซ์ผสมอาหารให้กินดู ถ้ากินแล้วยัีงเฉยๆแสดงว่าแกกามตายด้านก็ปลงๆเสีย
Tags:
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 29 พ.ค. 11, 15:44 น »

แฟนยังเรียนอยู่เหรอ บอกไปเลยว่า ขืนไม่ทำการบ้านแบบนี้ เรียนไม่จบแน่

Tags:
Guest
สุดอ่อน
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 30 พ.ค. 11, 18:18 น »

คุณน่าเบื่อเกินไปไหม ทำตัวน่ารำคาญไหม เขาเบื่ออะไรคุณรึป่าว

Tags:
Guest
ญญ
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 30 พ.ค. 11, 19:18 น »

เเล้วถ้ามี SeX เเบบ หญิง กับ หญิง มีท่าไหนที่สุดยอดบ้างคะช่วยเเนะนำหน่อยค่ะ

Tags:
Guest
นอนเตียง
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 30 พ.ค. 11, 22:50 น »

ทำงัยได้ผลบอกด้วย แฟนเราก็ไม่ให้ทำนานมากแล้ว อยากมีการบ้าน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 31 พ.ค. 11, 07:29 น »

ทำงัยได้ผลบอกด้วย แฟนเราก็ไม่ให้ทำนานมากแล้ว อยากมีการบ้าน
มาทำกะผมก้อได้แฟนผมก้อไม่ยอมออกโจทย์เหมือนกันyesped77***
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 31 พ.ค. 11, 13:50 น »

ไม่จริงเสมอไปหรอก แฟนเรานะพอเราทำอะไรหน่อยชอบถามว่าไม่อายหรอ ทำแบบนี้
บางทีเราก็หน้าแดงไปเลย เหมือนว่าเค้าหัวโบราณหรือเปล่าที่เราทำเพราะคิดแบบคุณนั่นล่ะ
แล้วก็ไม่อยากได้ชื่อว่าเป็นท่อนไม้ แต่เวลาโดนถามแบบนี้แล้วมันจี๊ดๆในใจ
ไม่เข้าใจผู้ชายจริงๆ เฉยก็ว่าเป็นท่อนไม้ ช่วยกันทำก็ว่า...จัด
ยิ่งเรื่องแฟนไม่ทำการบ้านนี่ ยิ่งแย่ใหญ่ สะกิดไปก็ว่า...จัด อีกอ่ะ
พอสะกิดไปแล้ว ไม่สนองแล้วยังหงุดหงิดโวยวายใส่ด้วย...โห ผู้หญิงเราคิดไปได้108
แต่ถ้าเกิดจากว่าเค้าเหนื่อยจริง ยังลุกสู้ ก็ยังพอจัดการให้ได้..... q*073
Tags:
Guest
นอนเตียง
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 1 มิ.ย. 11, 22:27 น »

ขอบคุณมาก แต่ก็ยังไม่อยากเป็นยอดชาย

Tags:
Guest
only
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 3 มิ.ย. 11, 06:56 น »

แล้วจะให้ทำไงอะ คุยด้วยก้อเหมือนเดิม เซ็งมาก มีใหม่ก็ไม่ได้เพราะแต่งงานแล้ว และเขาก็ไม่ได้ไปมีคนอื่น เอาแต่นอน ทำไงดีกลุ้มใจจริงๆ
Tags:
Guest
so sick
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 3 มิ.ย. 11, 12:03 น »

จะบอกให้ทำใจก็ทำลำบากเหมือนกันค่ะ แต่อยากจะบอกว่าเหมือนกันค่ะ นี่พึ่งจะทำลายสถิติไปเป็นครึ่งปีครั้ง เฮ้อ นึกว่าจะเป็นปีละครั้งเสียแล้ว ยังดีได้มาสามนาที บางครั้งเราก็ได้แค่มองหน้าเขาเฉยๆ แบบแอบมองหนะคะ แล้วก็ปลง ทำงาน ทำงาน ทำงาน บางทีก็ไม่อยากกลับบ้านเลยค่ะ บางวันขับรถผ่านอาบอบนวดเห็นรถเต็มเลย ทีผู้ชายทำได้ ผู้หญิงอยากจะทำบ้างหาว่าน่าเกียจ รับไม่ได้
อ่านะ สงสัยเราคงน่าเกลียดจริงๆ เอ...หรือว่าเขาเครียด เหนื่อย เซ็ง แต่เราไม่เป็นไร เราไม่เครียด เราไม่เหนื่อย เราไม่เซ็ง ไม่ต้องสนใจก็ได้ เฮ้อ น้ำตาจะไหลแล้วเนี่ย เอาเป็นว่าเราก็จะคิดว่าเขาพิการทางร่างกาย ส่วนเราก็ต้องพิการทางจิตใจไป เสมอกันก็แล้วกันเนอะ
q*064

Tags:
Guest
keang
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 3 มิ.ย. 11, 17:16 น »

ไม่ต้องถามหาสาเหตุหรอกค่ะ เพราะยังงัยผู้ชายก็จะว่า ผู้หญิงเป็นฝ่ายผิดอยู่ดี แนะนำ ให้หากิ๊ก หรือแฟนใหม่ค่ะ ไม่ทำก็ไม่ต้องไปง้อ ในเมื่อคนเรา ความต้องการไม่ตรงกัน ง้อไปก็เสียเวลา ไม่มีอะไรดีขึ้นมาหรอกค่ะ เสียเวลาเปล่า ๆ (ก็คนมันไม่อยาก บังคับฝืนใจไป เราเองนั่นแหละ จะเสียใจ เสียความรู้สึก) เชื่อเดี๊ยน..... q*073
แปลกจังผมนะอยากทำการบ้านทุกวัน แต่แฟนไม่ค่อยยอมสอน ไม่รู้จะทำยังงัยดี มีอะไรให้ช่วยก็เมลล์มานะครับ keangan***
Tags:
Guest
keang
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 3 มิ.ย. 11, 17:19 น »

หาทางช่วยตัวเอง หรือหาตัวช่วยซิครับ มีอะไรพอช่วยได้ก็จะช่วย เมลล์มาปรึกษาได้ครับ keangnaแอดฮอดเมลล์ดอทคอม

Tags:
Guest
คนที่ผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 3 มิ.ย. 11, 18:08 น »

เครียดจากการทำงานหรือเรียนหรือเปล่าครับ
สร้างบรรยากาศใส่น้ำหอมหรือจุดเทียนหอมซิครับ
ใส่เสื้อผ้าที่บางหน่อยเวลาอยู่ในห้องนอนแต่ระวังเป็นหวัดนะครับ
ชวนไปเดินคลองถมหาหนังเอ็กซ์ดูก็ดีนะครับที่คลองถมเซ็นเตอร์มีครับแผ่นละ 20.- เองครับ
กระซิบเบาๆว่าคืนนี้อยากให้มีอะไรไรด้วยหน่อยจะได้ไหมที่รัก เค้าจะได้ขยันขึ้นนะครับผมสงสัยจังว่าเค้าเครียดมากเพราะอะไรหรือว่าทำไมเค้าไม่ชวนคุณขึ้นเตียงหรือว่าเพราะว่าความที่กลัวว่าคุณจะท้องครับ
ผมก็เป็นนะครับถ้าจะท้องผมก็ต้องรอแต่งงานก่อนนะครับ

Tags:
Guest
คนที่ผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 3 มิ.ย. 11, 18:21 น »

ผมมีเรื่องเพิ่มเติมคือว่า พี่สาวผมบอกว่าควรให้มีคำบอกเป็นนัยๆ อย่าง Top Secrete ท็อป ซีเครท มีอะไรกันนะครับ
แต่พี่สาวผมบอกกับแฟนว่าอยากนอนด้วยเค้าก็นอนกับพี่สาวผมแล้วนะครับไม่เห็นมีเรื่องอะไรเลยครับ
ทำไมมันอยากมากเลยเหรอครับ
กับแฟนผมก็บอกกับเธอว่าต้องการมีอะไรด้วยหน่อยเท่านั้นเองไม่เห็นแฟนผมเค้าจะว่าอะไรผมเลยก็ยอมนอนให้ผมมีอะไรด้วย
เทคนิคก็ง่ายๆพูดตรงๆไปเลยครับอยากมีอะไรด้วยแต่ถ้าไม่ได้กำหนดบอกกับแฟนไม่ให้ใครรู้ว่าท๊อป ซีเครทครับมีอะไรด้วย
แค่นี้มันก็ง่ายขึ้นแล้วนะครับเอาใจช่วยครับคนเรารักกันทำไมมันต้องยากด้วยครับฝากถามแฟนคุณหน่อยนะครับ
เผื่อจะขยันทำการบ้านบ้างนะครับ

Tags:
Guest
มุึณีขี่เต่า
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 5 มิ.ย. 11, 23:15 น »

คลอเรส เตอร์รอล สูง หรือเป็นโรคอ้วนรึเปล่าครับ

ถ้าเป็น ก็จะไม่ค่อยมีอารมณ์ทางเพศ เท่าไหร่หรอกครับ

Tags:
Guest
ตาร์
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 8 มิ.ย. 11, 16:37 น »

เข้าใจและเห็นใจครับ
แต่อย่างน้อย ผมเชื่อว่าคุณได้รับคำตอบดีดีจากพี่น้องในบอร์ดไปมากทีเดยว

Tags:
Guest
กลุ้มจิงๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 21 มิ.ย. 11, 17:35 น »

q*027 เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แฟนไม่ค่อยทำการบ้าน อยากมีกิ๊กซะให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย q*027q*027

Tags:
Guest
นางมาร
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 23 มิ.ย. 11, 10:54 น »

แฟนเราก็เป็นเราอายุ27 แฟน 36 ไม่รู้ว่าช่วงอายุเราจะมีความต้องการมากรึเปล่า
แล้วปกติโดยเฉลี่ยใน1อาทิตย์มีอะไรกันกี่ครั้งอ่ะ แฟนเรามีปัญหาเรื่องเสร็จเร็วด้วยนะ
ทะเลาะกันเรื่องนี้บ่อยมาก(จะให้ช่วยตัวเองก็ทำไม่ได้..เราคิดว่ามันเป็นเรื่องที่น่าอาย..สงสัยต้องปล้ำเอาซะแล้ว)
q*073q*073

Tags:
Guest
อ้ายหยา
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 23 มิ.ย. 11, 14:34 น »

มีอีกอย่างที่คนในนี้ลืมบอกไป กลิ่นครับ ถ้าเหม็นเป็นปลาเค็ม ปลาร้า ล่ะ ผู้ชายต่อให้หื่นแค่ไหนก็หดหมดอ่ะ อิอิอิอิอิอิ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 23 มิ.ย. 11, 14:53 น »

ช่วยตัวเองไม่มันส์หรอก เขาไม่ทำก็เป็นฝ่ายทำเองดิ ตราบใดที่เขายังแข็งได้นะ พอเสร็จสมอารมณ์หมายแล้วก็ลงมาเลย ปล่อยให้เขาค้างซะบ้าง สะใจ ฮิๆๆๆ อยากเอาแต่นอนดีนัก

Tags:
Guest
จุ๊บจุ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 23 มิ.ย. 11, 15:59 น »

แฟนเราขอมีอะไรกันทุกวัน แต่พอมีไรเสร็จ เขารอให้เราหลับก่อน แล้วเขาจะเปิดหนังโป๋ ดูคนเดียวในห้องรับแขก และช่วยตัวเอง อยากถามว่าแฟนเราเป็นไรมากป่าว
ปล.เวลามีไรกันเขากับเราจะเส็จทุกครั้ง

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 23 มิ.ย. 11, 17:38 น »

q*023

Tags:
Guest
นายพราน
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 23 มิ.ย. 11, 21:22 น »

สงสัยให้การบ้านยากเกินไป เล่น คูณ หาร แล้วยกกำลัง คงคิดไม่ออก เอาแค่ว่า 1+1 เป็น 1 ก็พอแล้ว 555555555

Tags:
Guest
ทำนอกบ้านมาแล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 24 มิ.ย. 11, 04:10 น »

แฟนคุณยังเรียนหรือทำงานอยู่หรือเปล่า ?

คุณพักอยู่ด้วยกันใช่มั้ย ให้คุณลองสังเกตุดูเขาออกจากบ้านตอนไหนเข้าบ้านตอนไหน

ถ้าเกิน 1อาทิตย์แล้วแฟนคุณไม่ทำการบ้าน ผมคิดว่าแฟนคุณทำนอกบ้านมาแล้วแน่ๆ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 24 มิ.ย. 11, 05:04 น »

แฟนไม่ทำการบ้าน..ต้องบอกแฟนนะเดี๋ยวโดนครูทำโทษ..

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 24 มิ.ย. 11, 08:39 น »

แฟนยังเรียนอยู่เหรอ บอกไปเลยว่า ขืนไม่ทำการบ้านแบบนี้ เรียนไม่จบแน่

ไม่ทำการบ้าน จะสอบตกด้วยนะ
Tags:
Guest
กุ๊กกิ๊ก
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 24 มิ.ย. 11, 09:53 น »

แฟนเราก็ไม่ค่อยทำ พอมีอะไรกันแต่ละครั้งก็ไม่เคยที่จะเล้าโลมเลย แต่กล้บให้เราทำให้ตัวเองมีความสุขอยู่คนเดียว ปล่อยให้เราอารมณ์ค้างเรื่อยเลย ตอนนี้เลยต้องหาความสุขจากคนอื่นแทนเลย

Tags:
Guest
5555
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 24 มิ.ย. 11, 10:09 น »

ถ้าไม่ทำการบ้าน ก็ไม่ได้เลื่อนชั้น สอบตก แนะนำให้หาครูคนใหม่ หรือย้ายโรงเรียนซะเลย q*073q*073q*073

Tags:
Guest
Priss
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 24 มิ.ย. 11, 11:00 น »

โหยยยย เห็นใจจัง เรานะ ร่วมเดือนแระ เพิ่งจะด้าย เพราะทะเลาะกันหนัก ถ้าไม่มีเรื่องกะคงไม่ด้ายอ่า สุ้ๆน้า เห็นใจจิงๆ เรานะอยากจะมีชู้เลยด้วยซ้ำ จิงๆนะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 11 ก.ค. 11, 16:33 น »

แฟนเราก้อเหมือนกัน เป็นเดือนแล้วไม่มีอะไรกัน
แอบดูหนังโป๊เห็นเขาช่วยตัวเองอยู่ทุกวัน
....น่าเบื่อมั้ยล่ะ

Tags:
Guest
love love
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 17 พ.ย. 11, 21:53 น »

เข้าใจเลยคะ ปัญหาที่เจอ
1. ถ้านาน ๆ ครั้งทำทีเค้าจะเสร็จไวมากไม่ถึงนาทีเลย (ตอนนั้นรมเสียมาก)
2. พอเช้ามาจะขออีกสักทีก็บอกว่าไม่เอา ทั้ง ๆ ที่เราก็ลูบจับแล้วพร้อมใช้งาน กะว่าก๊อกสองต้องนานกว่าก๊อกแรก ก็อด
3. กว่าจะมามีไรกันอีกทีก็วนกลับไปเจอปัญหาข้อ 1. อีก

เลยมานั่งคุยกันเลยว่า เราเป็นผู้หญิงและรู้สึกแย่มากที่ต้องขอมีอะไรกับผู้ชายทุกคืน ต้องเป็นคนเริ่มก่อนเสมอ
อยู่ข้างบนตลอด มันเหมือนเราไม่ได้เป็นที่ต้องการของเขาเลย ถามตรง ๆ ว่าอยู่กับเราไม่มีความสุข?

เค้าก็บอกนะคะว่าเค้าเหนื่อยจากงาน พอหัวถึงหมอนก็อยากนอนแล้ว เราเลยเปลี่ยนเวลาทำการบ้านเป็นตอนเช้าแทน
แต่เราก็ต้องดูแลเค้าดี ๆ นะคะเวลาเค้ากลับมาจากที่ทำงาน เตรียมอาหาร เก็บกวาดห้องให้น่าอยู่
นวอให้เค้าก่อนนอน และตอนเช้าเราก็เข้าไปอ้อนนิด หอมแก้ม แล้วก็กอดเค้า รับรองคะ...อิอิ ได้ผลมาแล้ว

ทุกวันนี้ทุกเช้าเลยคะ แต่ถ้าเค้าเหนื่อยมาก็เว้นให้เค้าพักบ้างนะคะ

เรื่องนี้ต้องคุยกันตรง ๆ นะคะ เปิดใจ ที่สำคัญเวลาเค้าทำการบ้านให้
อย่าลืมชมนะคะว่า คุณเยี่ยมยอดมากและเก่งจริง ๆ หรือไม่ก็ ของคุณเยี่ยมยอดมาก
ฉันจะใช้คำว่า "ของพี่อ่ะ แมคนั่ม จิง ๆ" เลยได้กินแมคนั่มทุกเช้าเลย

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม