หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ใครเคยถูกข่มขืนบ้างครับ  (อ่าน 23563 ครั้ง)
Guest
คนไม่เหมือนใคร
เรทกระทู้
« เมื่อ: 6 มิ.ย. 11, 09:22 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ขอโทษด้วยน่ะครับถ้ามันกระทบใจใครหลายคนกับเรื่อง(ในอดีต)แบบนี้ ก็แค่อยากรู้ครับผม
q*069คือเรื่องมีอยู่ว่า แฟนผมเราคบกันมา 3 ปีกว่ามีลูก 1 คน ผมจับได้ว่าเธอแอบติดต่อกับหนุ่มคนหนึ่งก็เลยมานั่งคุยกัน เธอก็เลยยอมรับและเล่าเรื่องราวทั้งหมดให้ผมฟัง แฟนผมเคยมีแฟนมาแล้วกี่คน ก็บอกน่ะ แต่ที่ผมสงสัยก็ไม่รู้น่ะว่าจะเป็นการจับผิดเขาหรือเปล่า นั้นก็คือ q*026ผู้ชายแทบทุกคนล้วนแต่เคยข่มขืนเธอทั้งสิ้น (ก็ไม่รู้ว่าจะเป็นผมด้วยหรือเปล่าน่ะ) เธอบอกว่าคนนั้นน่ะตอนแรกคบกันดีๆไม่คิดเลยว่าเขาจะกล้าทำ พอได้โอกาศก็ข่มขื่นเธอเธอจึงต้องยอมเป็นแฟนเขา คนต่อมาก็เผลิอตัวให้เขาปล้ำ ก็มีแต่ผมคนเดียวเนี้ยะแหละที่เธอบอกว่าเธอยอมตลอดไม่เคยข่มขืนใจเธอ(เพราะบางทีเธอก็เป็นฝ่ายรุกผมเอง) ..(ก็ไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่าน่ะที่พูด)เพราะเท่าที่เล่ามาทั้งหมด กี่คนต่อกี่คน ก็เคยข่มขืนเธอทั้งนั้น เธอบอกว่าบางครั้งน่ะ ทำงานมาเหนี่อยมากกอดีตแฟนเขาก็ยังจะเอา บางคนก็เขาหลับไปแล้วก็ยังจะปลุกเขาขึ้นมาเอา บางคนพาเธอไปทำอะไรในทีแปลกทั้งที่เธอก็ไม่เต็มใจก็มี บางคนเธอไม่สบายก็ยังจะเอาเธออีก บางคนก็เอาอะไรก็ไม่รู้มาทำโน้นทำนี่กับเธอ บางคนก็เอาแบบว่าวันล่ะหลายๆครั้ง (ฟังดูแล้วน่าสงสารเธอน่ะ) q*027

q*031ผมก็เลยอยากรู้ว่าทำไมผู้ชายที่ผ่านมาทั้งหมดไม่รวมผมถึงข่มขืนเธอ มันน่าเชื่อป่ะครับหรือว่าเธอต้องการแค่เรียกความสงสารจากผมเท่านั้น q*078 ก็คิดดูสิ รู้ว่าคนนี้ข่มขืนมาแต่แรก แล้วครั้งต่อมาก็ให้เขาเอาอีก มันน่าคิดใหมครับ จริงน่ะ แล้วปัจจัยอะไรบ้างครับที่ทำให้ผู้หญิงถูกข่มขืนได้ง่ายๆ ผู้ชายมันไม่ดีหมดทุกคนเลยเหรอ เพราะผมมีลูกสาวก็อยากจะสอนลูกในวันข้างหน้าเกี่ยวกับผู้ชายแต่ผมก็ไม่เคยไปข่มขืนใครจริงๆก็เลยไม่รู้ว่าผู้ชายเหล่านั้นเขาคิดยังไงกัน

*** นี่ก็ยังไม่แน่ใจน่ะ ว่าวันหนึ่งเกิดแฟนผมมาบอกว่าเขาโดนหนุ่มที่เขาติดต่ออยู่นี่(ก็คนที่ผมจับได้น่ะแหละ) ข่มขืนเธออีก ผมจะคิดอย่างไรดี ขอคำชี้แนะด้วยน่ะครับผม....
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 6 มิ.ย. 11, 10:01 น »

ตอบสั้น ๆ นะ...เราไม่เชื่อ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 6 มิ.ย. 11, 10:16 น »

q*071
coco หนุ่มเอ๊ย ยังไงปล่อยให้มีลูกได้ เฮ้อ เวรกรรม
เนี่ย นะเขาเรียก คนไม่มีประสบการณ์ย่อม เสร็จ จนมีลูกจนได้
ถ้าเป็นแฟน จะบอกได้เลย ...เลิก เด็ดขาด
แต่เป็นเมียแล้วแต่จะพิจารณา ครับ
เธอโกหก 100% ครับ เป็นข้ออ้างของผู้หญิงที่เรียกคะแนนความสงสาร จากคุณ จนได้คะแนนมา 1คนแล้ว
คุณเริ่มคิดได้ เมื่อ กินอยู่กันแล้ว ถ้าเธอบอกตอนนั้นคุณจะไม่สนใจเพระากำลังหลงเธอมาก
ใช่ครับ คนดีๆถูกข่มขืนมีเยอะไป แต่ มันไม่ใช่แบบนี้ ประสบการณ์จะสอน ให้ผู้หญิงระวังตัวและกลัวผู็ชายมากขึ้น บางคนถึงกับเป็นปมฝังไปจนชั่วชีวิตเลย
แต่นี่กลับไปไหนมาไหน2ต่อ2หรือเปิดโอกาส จนผู้ชายคนต่อๆมา กล้าที่จะลงมือ ข่มขืน แปลกมั๊ยล่ะ
ส่วนเรื่องเธอรุกก่อน นั้นไม่ใช่ปัญหา วัดกันไม่ได้ว่า เจนจัดเรื่องแบบนี้ ครับ อย่าเอามาเป็นเรื่องกำหนด
ที่แน่ๆ เธอชอบเปลี่ยนผู้ชายครับ แต่ที่เอาคุณ เป็นตัวเป็นตนเพราะอะไร น่าจะรู้นะครับ
โชคดีแล้วกัน ..เฮ้อ q*027q*031q*039

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 6 มิ.ย. 11, 13:01 น »

เคยโดนกะเทยข่มขืนด้วยสายตาอ่ะ .. q*072q*072
Tags:
Guest
มารยาหยิง
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 6 มิ.ย. 11, 13:43 น »

เค้าหลอกคุณเพื่อจะกลบเกลื่อนความผิดที่เพิ่งเกิดขึ้น ฟันธง!!

Tags:
Guest
abcdef
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 6 มิ.ย. 11, 15:50 น »

q*069 เคยแต่โดนเกย์จับ เจี๊ยว ตอนสงกรากต์ -.-

Tags:
Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 7 มิ.ย. 11, 08:57 น »

q*069 ขอบพระคุณครับ โดยเฉพาะคุณ คนอ่าน ผมยอมรับครับว่าผมคงโง่เองที่ต้องมาเจอเรื่องราวแบบนี้ มันก็เศร้าน่ะ แต่ทำอย่างไรได้ มันมาถึงขั้นนี้แล้ว และ ผมก็มีลูกกับเธอแล้วเป็นผู้หญิงเสียด้วย ผมเองไม่อยากให้ลูกสาวผม เหมือนแม่เขาในเรื่องนี้ ผมเองก็รู้ว่าอดีตมันแก้ไขอะไรไม่ได้ แต่ก็อยากทำอนาคตให้มันดีขึ้น ผมจึงอยากรู้และอยากถามท่านทั้งหลายคือ

1.ปัจจัยอะไรบ้างที่ทำให้ผู้หญิงถูกข่มขืนได้ง่ายๆ
2.ผู้หญิงควรจะป้องกันตัวเองอย่างไรเมื่อต้องเจอกับผู้ชาย 2 ต่อสอง หรือมากกว่านั้น
3.ควรไว้ใจผู้ชายทุกคนใหม
4.คำว่าข่มขืน ควรถูกใช้เมื่อใด เช่น วันนี้ยอม แต่อีกสามวันต่อมาบอกว่าโดนข่มขืนแบบนี้ใช้ได้ใหม
5.ถ้าโดน ข่มขืน ลูกและผมควรทำอย่างไร
6.ผู้ชายประเภทใหนที่ ควรออกห่างเข้าไว้
7.แล้วการที่ผมเป็นพ่อคนแล้วผม ควรจะสอนลูกสาวเกี่ยวกับเรื่องนี้อย่างไรดี เพราะผมก็ไม่เข้าใจผู้หญิงได้ทุกเรื่อง

***ข้อที่เหลือ ก็แล้วแต่จะกรุณาครับก็ขอให้เข้าใจว่า หัวอกคนเป็นพ่อครับ รักลูกมากกก มากกว่าเมียเสียอีก ไม่อยากให้ใครมาย่ำยีลูกสาวผมโดยไม่เต็มใจ ...รบกวนด้วยน่ะครับ เพราะผมก็ไม่เคยทำและไม่คิดที่จะทำ ก็เลย ไม่มีความรู้ในเรื่องนี้ ขอบคุณน่ะครับแล้วผมจะมาติดตามอ่าน.... q*033q*033

Tags:
Guest
รับได้ก็โอเค
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 7 มิ.ย. 11, 14:07 น »

q*078 ถ้าอภัยให้เธอได้ก็ปล่อยผ่านเลยไปเถอะครับเพื่อลูก.....แต่อ้ายเรื่องโดนข่มขืนมาตลอดนี่.....เหอะ ๆ ๆ q*076

Tags:
Guest
good luck
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 7 มิ.ย. 11, 18:20 น »

ไม่เคยถูกข่มขืน แต่คิดว่าทางที่ป้องกันได้ดีที่สุดคือไม่เปิดโอกาส ไม่อยู่กับคนต่างเพศ 2 ต่อ 2 โดยเฉพาะในที่ลับตาคน หรือหากจำเป็นต้องอยู่กัน 2 ต่อ 2 ก็พยายามเลี่ยงที่จะอยู่ที่ลับตาคนนะคะ

เด๋วกลับมาช่วยคิดส่วนที่เหลือนะคะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 7 มิ.ย. 11, 18:41 น »

q*069อดีตที่เกิดขึ้นกับแม่ อาจจะไม่เกิดขึ้นกับลูกสาวก็ได้ค่ะ
คิดมากห่วงมาก จะเป็นการจำกัดเด็กมากเกินไป ส่วนเรื่องของแม่ เรื่องจริงอาจจะครั้งแรก
ส่วนเรื่องอื่นๆที่ตามมา อาจจะไม่ใช่การข่มขืน

ลูกน่าจะยังเล็กอยู่เลี้ยงตามปกติ เมื่อเข้าวัยรุ่น ก็ให้ญาติพี่น้องผู้หญิงคอยสอน
ส่วนมากในสังคมปัจจุบัน เด็กผู้หญิงจะถูกล่วงเกินจากคนใกล้ชิดเสียส่วนมาก
สอนให้รักนวลสงวนตัว ไม่อยู่กับชายสองต่อสองในที่ลับตา อย่าวางใจแม้คนรู้จัก
เป็นคุณพ่อจะสอนลำบาก ไม่วางใจแม่ก็ให้คนอื่นสอนค่ะ

เด็กต้องสอนด้วยความเข้าใจและเป็นมิตร ไม่ใช่บังคับหรือด่าว่า
เลี้ยงตามธรรมชาติเถอะค่ะ กังวลมากขาดความสุขทั้งพ่อทั้งลูก q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 7 มิ.ย. 11, 20:39 น »

ความผิดพลาดและสมยอมของแฟนคุณ แบบนี้ไม่น่าจะเรียกว่าข่มขืนนะ การดูแลลูกสาว คุณไม่ควรปล่อยปละละเลยลูก ไม่ควรไม่เหมาะที่จะฝาก หรือให้อยู่กับใครตามลำพัง ให้ความสนิทกับลูกให้มากๆ แล้วลูกจะเชื่อใจ มีอะไรก้จะบอกคุณนะ แต่ถ้าหากวันใดก็ตาม ที่แฟนคุณขอเลิกกับคุณ หรือคุณมีเหตุที่ควร ที่จะแยกทางกัน อย่าปล่อยให้ลูกสาวคุณ ไปอยู่กับแฟนคุณเลยนะ ขอให้โชคดี

ที่จริงอยากบอกคุณมากกว่านี้ แต่ q*007q*009 เดี๋ยวใครจะว่า ปาก.....

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 7 มิ.ย. 11, 20:44 น »

ไม่ค่อยน่าเชื่อเท่าไรนะ แฟนคุณน่ะ

Tags:
Guest
เก่งแต่ปาก
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 7 มิ.ย. 11, 23:27 น »

คือ เหตุการณ์บางครั้งมันเร็วมาก ตั้งตัวไม่ทันอ่ะ แต่รู้อยู่ว่าสักวันหนึ่งมันต้องเกิด เราเคยโดนคนที่คิดว่าจะรัก "ปล้ำ" มันหนีไม่ได้นะ มันบอกไม่ถูกอ่ะ เหมือนจะยอมแต่พอรู้สึกตัวก็รีบลุกหนีทันทีเลย (จนทุกวันนี้ยัง งง ๆ อยู่ว่า คืนนั้นเราเสียตัวจิง ๆ หรือป่าว ?? งง ๆ อยู่) แล้วเป็นครั้งแรกของเราด้วย พอตอนเช้าก็รู้สึกเป็นกังวล(คือ ไม่ได้อยู่กันจนเช้านะ เราก็ไล่เค้าไปเลย) ก็เลยปรึกษาเพื่อนก่อนว่าจะมีสิทธิ์ที่จะท้องมั้ย (เพราะความที่เราไม่รู้จิง ๆ) จิง ๆ แล้วเราไม่ได้อยากมีไรกับเค้าหรอก แค่อยากมีใครคุยกันบ้าง ไปไหนมาไหนด้วยกันบ้าง ไม่ได้คิดว่าจะมีไรกัน แต่ผู้ชายเค้าไม่คิดอย่างเราอ่ะ (เราคิดว่านะ) พอเค้าได้โอกาส เค้าเหมือนจ้องจะมีไรตลอด จนเราต้องหาที่ที่ไม่ลับตาคนอ่ะ (เออ อยากถามเหมือนกัน ว่าวันนั้นเราเสียตัวมั้ย เค้าเรียกว่าเสียตัวมั้ย ไม่เข้าใจ งง ไม่ได้เมานะ แต่เหตุการณ์มันเร็วมาก)

Tags:
Guest
อ่าอ่าอ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 8 มิ.ย. 11, 03:14 น »

#12 โดนเขาเอา ท่อน ทะลวง ปิ๊บ รึยังล่ะครับ ถ้ายังก็ยังไม่เสียครับ

Tags:
Guest
yangyew
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 8 มิ.ย. 11, 14:04 น »

เคยโดนพี่เขยขม่ขืนค่ะคือ ดว้ยความที่คิดว่าบ้านเราเองไม่มีคนอืนเข้าออก
ดว้ยความเคยชินจะไม่ลอ็กห้องนอน แล้ววันนั้นไม่สบายนอนลุกไม่ขึ้นหลับอยุ่ดีๆๆ
รุ้สึกมีคนมานอนทับ คึอมันชอ็ก มากกว่าไม่มีแรงทำไรไม่ทุก ไม่คิดว่าคนใก้ลจะทำเราเห็นเรามาตั้งแต่เด็กๆๆ
สรุปถ้าคนใกล้เราคิดจะข่มขืนเรา เราจะไม่มีทางุรั้เลยว่าเค้าจะกล้าทำเพราะความใว้ใจค่ะ
จนทุกวันนี้ยังไม่เคยเล่าให้ใครฟังเลย มันทุกข์ และทรมานมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ q*078q*078

Tags:
Guest
มลลี่
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 8 มิ.ย. 11, 16:20 น »

kai2 เรื่องอื่นคงไม่สันทัดเท่าไหร่แต่อยากตอบเรื่องการเลี้ยงดูมากกว่าคะ พ่อควรให้ความสนิทสนมกับลูกส่วนมากลูกสาวจะสนิทกับพ่ออยู่แล้ว แล้วก็ควรสอนเรื่องเพศศึกษาการป้องกันตัวเองจากผู้ชายเอาไว้บ้างหมายถึงรู้จักคุยกับผู้ชายบ้างนะคะจะได้เข้าใจแล้วก็ไม่ต้องเครียดกดดันหรือบังคับเด็ก q*076

Tags:
Guest
good luck
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 8 มิ.ย. 11, 17:01 น »

q*069สอนให้รักนวลสงวนตัว ไม่อยู่กับชายสองต่อสองในที่ลับตา อย่าวางใจแม้คนรู้จัก

เด็กต้องสอนด้วยความเข้าใจและเป็นมิตร ไม่ใช่บังคับหรือด่าว่า
เลี้ยงตามธรรมชาติเถอะค่ะ กังวลมากขาดความสุขทั้งพ่อทั้งลูก q*021

ตามนี้ค่ะ
Tags:
Guest
good luck
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 8 มิ.ย. 11, 17:02 น »

kai2 ควรสอนเรื่องเพศศึกษา และการป้องกันตัวเองจากผู้ชายเอาไว้บ้างหมายถึงรู้จักคุยกับผู้ชายบ้างนะคะจะได้เข้าใจแล้วก็ไม่ต้องเครียดกดดันหรือบังคับเด็ก q*076

ตามนี้ด้วยค่ะ
Tags:
Guest
good luck
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 8 มิ.ย. 11, 17:19 น »

1.ปัจจัยอะไรบ้างที่ทำให้ผู้หญิงถูกข่มขืนได้ง่ายๆ
2.ผู้หญิงควรจะป้องกันตัวเองอย่างไรเมื่อต้องเจอกับผู้ชาย 2 ต่อสอง หรือมากกว่านั้น
3.ควรไว้ใจผู้ชายทุกคนใหม
4.คำว่าข่มขืน ควรถูกใช้เมื่อใด เช่น วันนี้ยอม แต่อีกสามวันต่อมาบอกว่าโดนข่มขืนแบบนี้ใช้ได้ใหม
5.ถ้าโดน ข่มขืน ลูกและผมควรทำอย่างไร
6.ผู้ชายประเภทใหนที่ ควรออกห่างเข้าไว้
7.แล้วการที่ผมเป็นพ่อคนแล้วผม ควรจะสอนลูกสาวเกี่ยวกับเรื่องนี้อย่างไรดี เพราะผมก็ไม่เข้าใจผู้หญิงได้ทุกเรื่อง

ตอบตามความคิดเห็นและความเข้าใจส่วนตัวนะคะ
1. มองโลกในแง่ดีเกินไป, ไว้ใจผู้อื่นโดยเฉพาะเพศตรงข้ามมากเกินไป
2.ไม่เปิดโอกาส ไม่อยู่กับเพศตรงข้าม 2 ต่อ 2 โดยเฉพาะในที่ลับหูลับตาคน
3. อย่าไว้ใจทางอย่าวางใจคน จะจนใจเอง (แม้แต่คนสนิทมิตรสหาย)
4. เมื่อถูกขืนใจ ไม่จำยอม ถูกบังคับไม่สามารถต่อสู้ได้ (แต่เมื่อเกิดแล้วครั้งนึง ประสบการณ์จะสอนให้รู้จักระวังและระแวง) ถ้ามีครั้งต่อๆ ไป เรียกว่าจำยอม ยินดี ต้องการ ติดใจ
5. แจ้งความ, ตรวจเลือดตรวจร่างกาย
6. ทุกประเภท (จากข่าวตามหน้า นสพ.ทุกวันนี้นะคะ แม้แต่พ่อแท้ๆ ยังไว้ใจไม่ได้เลยอ่ะ)
7. สอนให้รักนวลสงวนตัว, สอนให้รู้จักคิดเอง และสอนศิลปะป้องกันตัว

ปล. 7 คำถามได้รถโตโยต้าพรีอุสเปล่าคะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 9 มิ.ย. 11, 13:57 น »

เคยโดนพี่เขยขม่ขืนค่ะคือ ดว้ยความที่คิดว่าบ้านเราเองไม่มีคนอืนเข้าออก
ดว้ยความเคยชินจะไม่ลอ็กห้องนอน แล้ววันนั้นไม่สบายนอนลุกไม่ขึ้นหลับอยุ่ดีๆๆ
รุ้สึกมีคนมานอนทับ คึอมันชอ็ก มากกว่าไม่มีแรงทำไรไม่ทุก ไม่คิดว่าคนใก้ลจะทำเราเห็นเรามาตั้งแต่เด็กๆๆ
สรุปถ้าคนใกล้เราคิดจะข่มขืนเรา เราจะไม่มีทางุรั้เลยว่าเค้าจะกล้าทำเพราะความใว้ใจค่ะ
จนทุกวันนี้ยังไม่เคยเล่าให้ใครฟังเลย มันทุกข์ และทรมานมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ q*078q*078

หลุดพ้นจากเขาแล้วหรือยังคะ หากมีทีท่าว่าจะทำอีก
ให้บอกญาติพี่น้องของเราได้เลย อย่าอาย ญ ส่วนใหญ่จะกลัวและอาย
จนต้องตกอยู่ในความทุกข์ q*077 มีสติเสมอ อย่ากลัว ต้องสู้ค่ะ

หากหลุดพ้นแล้ว ไม่มีภาระด้านอื่น พยายามไม่คิดถึงเจ้าค่ะ
นึกว่าให้ทานมันไป ชีวิตเรายังเปี่ยมไปด้วยคุณค่า และยังต้องเดินหน้าต่อไป

หากยังไม่พ้น เตรียมทางหนีทีไล่ไว้ ไม้หน้าสามข้างเตียง อย่ายั้ง q*077
Tags:
Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 10 มิ.ย. 11, 09:55 น »

q*071q*071 ขอบพระคุณอย่างมากครับสำหรับทุกคำแนะนำ ผมรู้สึกดีใจมากที่มีคนสนใจเรื่องนี้เพราะบางทีมันก็อาจเกิดขึ้นได้เสมอ
q*061 "การจะปลูกต้นไม้ให้เจริญงอกงามได้ ก็ต้องเข้าใจและศึกษาต้นไม้นั้นอย่างเข้าใจและละเอียด" q*061

ในส่วนความคิดเห็นส่วนมากที่แน่ะนำมานั้น ล้วนเป็นผู้ถูกกระทำ เช่น คุณ yangyew ( q*027ผมเสียใจด้วยครับจากใจจริง ผมก็ว่ามันรู้สึกแย่มาก) และผู้ที่รอบรู้อย่างเช่น คุณ marchmember2553 ,good luck ,มลลี่ ,อ่าอ่าอ่า ,daownoiy และอีกหลายๆท่าน q*073q*073

q*031แต่พอจะมีใครบ้างไหมครับที่กล้าเปิดเผยตัวว่า q*033ตัวเองเคยข่มขืนคนอื่นมาก่อน อันนี้อยากทราบจริงๆน่ะครับผม
อยากทราบว่าอะไรเป็นเหตุจูงใจให้คุณกล้าทำ ( q*074ขาว สวย หมวย เซ็กส์ ตัวเล็ก ผมยาว ฯลฯ แบบนี้หรือเปล่า q*075) ผมเชื่อว่าคุณเองก็ไม่ได้ตั้งใจหรอกแต่คงเป็นเพราะเป็นเหตุผลบางอย่างที่คุณเองอาจบอกใครไม่ได้หรือไม่เข้าใจ q*034 อยากทราบในอีกมุมหนึ่งของผู้กระทำบ้าง เผื่อว่ามันจะเป็นอะไรดีๆสำหรับกระผมและหลายๆท่าน ......ขอขอบพระคุณล่วงหน้าเหมือนกัน ผมเข้ามาอ่านทุกวันครับแล้วจะรอคุณ q*072q*072q*072

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 10 มิ.ย. 11, 21:15 น »

ไม่เคยโดน แต่คิดว่าหากจะโดนต้องเกิดจากตัวเราเองด้วยส่วนนึง คือ
1' พาตัวเองไม่ยังสถานที่และสถานการณืสุ่มเสี่ยง แบบคล้ายๆจะรู้ว่ามาที่แบบนี้ หรืออยู่กันสองต่อสองแบบนี้จะต้องโดนอยุ๋แล้วก็ยังจะไป
2'ความสะเพร่าของตัวเราเอง เช่น ไว้ใจคนง่าย หรือ ไม่ระมัดระวังตัวเอง
ส่วนเรื่องว่า คนที่โดนข่มขืนนั้นจะต้องสวย ขาว ผมยาวหรืออะไรมั้ย นั่นไม่เกี่ยวเลย คนแก่ คนพิการ คนใช้
ก็ยังโดนข่มขืน ผู้ชายที่จะข่มขืนคนอื่นได้ มันต้องมีอารมณืชั่ววูบ แบบที่ห้ามไม่อยู่เกิดขึ้น แบบว่า ไม่กลัวอะไรแล้ว
ไม่นึกถึงอะไรแล้ว ถึงทำมากกว่า เรื่องหน้าตา หรือรูปร่างไม่ค่อยมีส่วนนะ ยิ่งถ้าเมาล่ะก็ ผู้หญิงก็พอเหอะ
เพราะขนาดเราเอง ก็หน้าตาดี รูปร่างดี ผิวดี ยังเด็ก ตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยโดนเลย เพราะเราระวังตัว

Tags:
Guest
ฟิวส์
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 10 มิ.ย. 11, 22:50 น »

โดนข่มขืนกับสมยอมมันต่างกันนะ แต่ถ้าแฟนคุณโดนข่มขื่นมาหลายต่อหลายครั้งมันก็น่าแปลกนะ เราเชื่อว่าคุณก็คิดว่าัมันแปลก แต่ถ้าคุณคิดและยอมรับมันได้มันก็เป็นผลดีกับตัวคุณและลูกของคุณ ทุกคนทำผิดกันได้แต่อย่าให้มันเกินขึ้นอีกดีกว่าไหม

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 11 มิ.ย. 11, 11:58 น »

ก็อยากมองในแง่เห้นใจผู้หญิงนะสำหรับรายของจขกท. เป็นไปได้ไหม เหมือนมีผู้หญิงบางคนมาบอกในบอร์ดนี้ว่า เป็นคนมีความรุู้สึกไว ขนาดแค่ได้ยินเสีงคนรักก้เกิดอารมณ์แล้วบางรายมาเปิดเผยตัววเองในบอร์ดน้แหละว่ามีความรู้สึกไวสามารถช่วยตัวเองได้ทุกเวลา ทุกสถานที่ สำหรับกรณีย์ภรรยาของจขกท.เป็นไปได้ไหม เธอเป็นประเภทโดนกอดโดนจูบร่างกายจะอ่อนระทวยช่วยตัวเองไม่ได้เลย ผู้หญิงแบบนี้ก็เคยเจอ เธอโดนตลอดจะว่าเธอเต็มใจกับผุ้ชายทุกคนมันไม่น่าเป็นไปได้

Tags:
Guest
woman
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 11 มิ.ย. 11, 21:43 น »

ถ้าเป็นผู้หญิงตามความคิดของฉัน ควรระวังตัวเองเสมอ ไม่เดินในที่เปลี่ยว แม้ในซอยบ้านเดินอยู่เป็นประจำ แต่ถ้าเป็นช่วงเช้าเกินไป ที่ไม่ค่อยมีคนเดินก็ไม่ควรออกจากบ้าน เวลาเย็นย่ำค่ำเกินไปก็ไม่ควรออกจากบ้านค่ะ ถ้าไปตามห้างสรรพสินค้าแม้แต่ในห้องน้ำก็ควรสังเกตค่ะถ้าคุณไปห้างที่คนน้อยในห้องน้ำก็น่ากลัวค่ะ เวลาอยู่บ้านก็ควรล็อกประตูนอกประตูในให้เรียบร้อยค่ะ อยู่ในบ้านก็ตรวจดูประตูหน้าต่างให้รู้สึกปลอดภัยที่สุด ไปข้างนอกถ้าไม่จำเป็นก็ไม่ควรนั่งแท๊กซี่ รถเมลล์คนเยอะแต่ก็น่าจะปลอดภัยกว่าตามความคิดของฉัน แต่ละสถานที่ที่ควรระวังขึ้นอยู่กับชีวิตประจำวันของแต่ละคะไม่เหมือนกันค่ะ แต่ถ้าฉันมีลูกสาวฉันก็คงห่วงเหมือนคุณนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ

Tags:
Guest
นานแล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 12 มิ.ย. 11, 08:02 น »

เราเคยโดนแฟนคนปัจจุบันข่มขืน แต่ก็ยังดีที่เขารับผิดชอบมาจนป่านนี้ นี่ก็นานแล้วค่ะ

ก็ยังดีที่เค้าดูเหมือนจะรักเราอยู่พอสมควร ก็ถือว่าไม่โชคร้ายเกินไปนักค่ะ

มันคงเกิดจากความไว้ใจ คิดว่าเรื่องแบบนี้มันไกลตัวเรามาก คิดว่ายังไงเค้าก็ไม่กล้าหรอก

ตอนนั้นบังเอิญอยู่กับเค้าสองคนพอดี เพราะเพื่อนอีกคนไม่อยู่

ตอนเกิดเรื่อง เค้ากลายเป็นคนละคนกับเวลาปกติ น่ากลัวมาก

เราไม่รู้จะทำยังไง พยายามพูดกับเค้าดีๆ ก็ไม่ได้ผล ไม่ว่าจะพูดยังไงก็ไม่ช่วยเลย

ตอนนั้นน่ากลัวมาก ทุกวันนี้เรายังฝันร้ายอยู่บางครั้ง

ความรู้สึกที่เลวร้ายที่สุดตอนนั้นคือ "สู้ไม่ไหวแล้ว ต้องยอมแล้ว"

เราว่าวิธีก็คือไม่ไว้ใจคนอื่น ไม่อยู่กันสองคนค่ะ

Tags:
Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 23 มิ.ย. 11, 09:30 น »

q*070q*070 ผมก็ยังไม่ค่อยเข้าใจมากนักว่า การที่จะบอกว่าถูกข่มขืน กับ สมยอมนั้น ต่างกันอย่างไร q*031

q*078อันนี้เอาตามที่ผมเข้าใจน่ะจะใช่ไม่ใช่อย่างไรรบกวนพิจารณาด้วยแล้วกัน q*078

การถูกข่มขืน q*026ประกอบด้วย 1.มีการต่อสู้ขัดขืนทุกวิถีทางตามแต่จะทำได้ในทุกขณะเวลาแม้ตายก็ไม่ยอม หนีให้รอด
2.ต้องไม่พึงพอใจผู้ทีมาทำเรา เกลียดอย่างมาก เอาง่ายๆนึกถึงทีไรเกลียดตลอดเวลา
3.หากคนที่เคยทำเราแล้ว มีโอกาศจะทำเราอีกเราก็ต้องทำตาม ข้อ 1 ทุกครั้งไป

การสมยอมq q*073ประกอบด้วย 1.มีความพึงพอใจทั้งสองฝ่าย เอาง่ายๆเต็มใจให้เลย
2.เปิดโอกาศให้ผู้ชายมีโอกาศเสี่ยงต่อการกระทำตามสัญชาติญาณดิบ(สิ่งมีชีวิตเพศผู้)
เช่น ไปในที่ลับกับคนที่เราคาดว่าเขาน่าจะข่มขืนเราหรือเปล่า ก็รู้ทั้งรู้แต่ก็ยังจะไป
3.มีความพึงพอในในบางขณะเช่น ตอนแรกสู้น่ะ แต่ท้ายๆกลับยอมซะง่ายๆ
4.ครั่งแรกสู้สุดกำลัง แต่พอครั่งต่อไปยังปล่อยโอกาศให้เขาทำอีก แต่ไม่ขัดขืนล่ะ
(ก็เป็นของเขาแล้วนีน่า) ยอมมม

q*032 ก็รบกวนพิจารณาว่าใช้หรือไม่เพราะเท่าที่ได้อ่านมามีบางท่าน ถูกทำซ้ำแล้วซ้ำเล่า บางท่านขัดขืนแล้วก็ยอม บางท่านไม่ยอมน่ะแต่ยังแอบ(ลึกๆ)ชอบรสนิยมคนที่มาทำ หรือแม้บางที ยอมตั้งแต่ต้นแต่หลังๆไม่ชอบก็เลยบอกว่าถูกคนดังกล่าวข่มขืนซะอย่างนั้น หรือบางทีคิดอีกแง่มุมหนึ่งอันนี้ไม่เคยเจอน่ะแต่เพื่อนเล่าให้ฟังคือ "ล่อเราให้ติดกับในที่ลับแล้วร้องให้คนช่วย" สรุปแล้วเพื่อนคนนี้ของผมก็ต้องไปโรงพักจ่ายค่าเสียหายซะอย่างนั้น...จริงๆ...กรรม q*038

Tags:
Guest
theera
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 28 มี.ค. 13, 21:21 น »

สั้นๆเลยน่ะครับ ผู้ชายถ้าอยู่กับผู้หญิงสองต่อสอง ผู้ชายนั้นคิดจะเอาลูกเดียวล้านเปอร์เซน แต่ผู้หญิงไม่ได้คิดอะไรเลยซักกะนิดเกี่ยวกับเรื่องเพศเวลาที่อยู่กับผู้ชาย2ต่อ2 ฉะนั้นเวลาที่โดนข่นขืนจึงรับไม่ได้กับสิ่งที่เกิดขึ้นมันทรมานมากๆ และก็ยากที่จะลืมทางที่ดี คุณควรเลี่ยงเสีย

Tags:
Guest
โชคยังดี
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 22 พ.ค. 13, 20:58 น »

เราเคยโดนแฟนคนปัจจุบันข่มขืน เรื่องมันเกิดขึ้นเพราะเราไว้ใจคนง่าย วันนั้นแฟนเรามีปัญหากับครอบครัวเลยมาขออยุ่ด้วยสักพัก(เราอยู่หอพัก) เราก็ไว้ใจเพราะปกติพี่เค้าจะสุภาพมาก แต่วันนั้นเพื่อนของเรากลับบ้านเราเลยอยู่กับพี่เค้าสองคน แล้วพี่เค้าก็จับเรากดกับเตียงแล้วขืนใจเราพูดดีๆกับพี่เค้าให้ปล่อยแต่พี่เค้าน่ากลัวมากเลย(พี่เค้าอ้วน ไม่หล่อโคตรๆ เราตัวเล็กมาก)เราไม่ยอมพี่เค้านะถึงจะเสียตัวแล้วแต่ก็ยังดิ้นตลอด(เพราะมันเป็นครั้งแรกของเราด้วย)วันรุ่งขึึ้นเราไม่สบายมาก เราเอาแต่ร้องให้ร่างกายปวดไปหมด(เฉพาะตรงนั้นแทบเดินไม่ไหว)พี่เค้าเอาแต่ขอโทษ แต่เราไม่ยกโทษให้หรอกถึงตอนนี้จะคบกันโดยที่พ่อแม่ยอมรับก็ตาม ตอนนี้ก็เกือบ5ปีแล้วที่พี่เค้าดูแลเอาใจใส่ แต่บางครั้งมันก็อดหวั่นใจไม่ได้ทุกครั้งที่มีอะไรกันร่างกายมันสั่นกลัว แต่เรายังโชคดีที่พี่เค้าไม่คิดที่จะทิ้ง แต่สำหรับบางคนเราว่ามันฝังใจนะ

เราอยากจะบอกไว้ว่า ไม่มีผู้หญิงคนไหนโดนข่มขืนแล้วสามารถวางใจผู้ชายได้หรอก ยิ่งโดนหลายๆคนยิ่งเป็นไปไม่ได้เลย แม้ว่าคนๆนั้นจะเป็นคนที่เรารักก็ตาม เพราะภาพเหตุการณ์วันนั้นมันตอกย้ำตลอด

Tags:
Guest
Noo
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 15 พ.ค. 15, 16:58 น »

q*078

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม