หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ผมเห็นของแฟนคล้ำและบานแล้วเกิดอารมณ์มาก แถมยังชอบให้เธอเล่าตอนโดนแฟนก่อนๆทิ่มเธอ  (อ่าน 23010 ครั้ง)
Guest
สงสัย
เรทกระทู้
« เมื่อ: 30 ก.ย. 11, 11:40 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ของแฟนผมคล้ำและบานทีเดียว เนื่องจากเธอเองมีแฟนมาตั้งแต่เรียนมหาลัยและทำงาน ซึ่งก็หลายคนพอสมควร ผมเห็นของเธออย่างนั้นแล้วจินตนาการว่าคนอื่นทิ่มเธอแล้วได้อารมณ์มากเลย แถมยังชอบให้เธอเล่าตอนเธอโดนคนนั้นคนนี้จัดการ มันทำให้ผมมีอารมณ์มากเลย และเธอก็ตื่นเต้นเช่นกัน ไม่ทราบว่ามีใครเป็นแบบนี้มั้ย รึว่าผมปกติมั้ยนี่ครับ สงสัยๆ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 30 ก.ย. 11, 12:28 น »

q*070
มีครับ เยอะด้วย
ไม่เดือดร้อน ใครเป็นความชอบส่วนตัว
ทำไปเหอะ q*078q*039

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
-*-.
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 30 ก.ย. 11, 14:43 น »

q*073 มีครับ q*078

Guest
ngfr
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 30 ก.ย. 11, 15:28 น »

เจอเมือนกัน แต่เธอว่าไม่เคยเจอของใครเท่าของเรา (ช่างเอาใจ)เธอเป็นคนเปิดเผย เธอบอกว่าอย่างนี้ของเธอบานแน่ๆแต่มี
ความสุขมาก ขณะที่ทำกิจกรรมเธอจะร้องครวญครางตลอด เราต้องใช้ผ้าขนหนูปิดปากเธอไว้

Guest
frodo
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 30 ก.ย. 11, 16:39 น »

ผมก็เป็นครับ ชอบให้แฟนเล่าว่าเธอโดนแฟนเก่าทำยังไง ที่ไหนมั่ง ยิ่งเธอเล่าว่าเธอร้องเสียงหลงผมนี่แทบกลั้นไม่อยู่ แถมยังให้แฟนแอบมีกิ๊กได้ด้วย ผมว่าผมหนักกว่านะ แต่ก็ไม่เป็นปัญหาหรือเป็นภัยกับใครครับ ทำไปเถอะความสุขชีวิตหนึ่งของเรา ความชอบส่วนตัวอย่างว่า

add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 30 ก.ย. 11, 18:01 น »

ไม่ผิดปกติ เป็นการสร้างอารมณ์

แฟนคุณก็ตื่นเต้นด้วยนี่ เข้ากันได้ดี

add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 1 ต.ค. 11, 13:26 น »

เอาวะ เจอคนที่ชอบเหมือนกัน ผมนึกว่าผมเป็นคนเดียวนะแบบนี้ ว่างๆเรามาตั้งสมาคม คุยกันดีไหมนี่ ห้าๆๆ

Guest
jpk
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 1 ต.ค. 11, 13:43 น »

สงสัยค่ะ ขอถามให้หายข้องใจหน่อยว่า คุณผู้ชายรับได้กันหรอ เวลาแฟนบอกว่ามีอะไรกับชายอื่นมาก่อน และเล่าประสบการณ์เซ็กซ์ด้วย เท่าที่ทราบมาผู้ชายจะรับไม่ได้ไม่ใช่หรอคะ หริว่ายังไง ขอความรู้ค่ะ

Guest
jpk
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 1 ต.ค. 11, 13:48 น »

สงสัยค่ะ ขอถามให้หายข้องใจหน่อยว่า คุณผู้ชายรับได้กันหรอ เวลาแฟนบอกว่ามีอะไรกับชายอื่นมาก่อน และเล่าประสบการณ์เซ็กซ์ด้วย เท่าที่ทราบมาผู้ชายจะรับไม่ได้ไม่ใช่หรอคะ หริว่ายังไง ขอความรู้ค่ะ
ขอถามต่อค่ะว่า เขาจะเป็นแม่ของลูกคุณในอนาคตด้วยใช่ไหมคะ รับได้หรือเปล่า งงจริงๆค่ะ ไม่เคยรู้มาก่อนเลย
Guest
ผู้ชายคนหนึ่ง
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 1 ต.ค. 11, 19:08 น »

ก็มีทั้งที่รับได้ q*062 และรับไม่ได้ q*038

รับได้ ก็คนที่ชอบเหมือนกัน แบบ จขกท. และ คนที่ตอบมาข้างต้นไงครับ q*073
Guest
ไอค่อนแน้
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 3 ต.ค. 11, 21:56 น »

q*013q*013q*013q*013q*013q*013q*013มาถึงกระทู้นี้โบกมืออวยบ๋วยมือลีไปตีแบ็ดแล้วนอนดีก่า555555 q*019

Guest
แนวเดียวกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 7 ต.ค. 11, 18:02 น »

ตั้งชมรมดีมั้ยครับ ผมเองกับแฟนก็นึกว่าเป็นกันคู่เดียว พึ่งเข้ามาเจอกระทู้นี้ สนใจแลกเมล์กันดีมั้ย

Guest
nokko
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 7 ต.ค. 11, 20:14 น »

แต่ดิฉันชอบหั้ยสามีเล่าหั้ยฟังค่ะ... q*078
ส่วนตัวไม่มีประสบการณ์กับชายอื่นค่ะ..
แต่พอฟังสามีเล่าแล้วมีอารมณ์เพิ่มมากขึ้นอีกค่ะ
มันเป็นสันดานดิบค่ะ..ทุกคนรู้สึกได้ มากน้อย
แตกต่างกันไป q*006q*021

Guest
กัส
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 8 ต.ค. 11, 02:04 น »

ผมก็ชอบแนวนี้ครับแค่คิดก็เสียวแล้วผมเคยให้คนอื่นมาช่วยตัวเองโชว์แฟนเสียวมากครับนำเยิ้มแล้วมากทำแป๊บเดียวก็ถึง

Guest
joe3423
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 8 ต.ค. 11, 22:47 น »

ผมหนักกว่าชอบดูเขาโดนข่มขืนแล้วหืนเขาต่อแฟนสวยจัดมากยิ่งเขาพูดเคยโดนมากเท่าไรผมจัดหนักหล่อใหญ่แฟนติดมากเคยให้แฟนนอนกับคนอื่นเปิดโทรฯ"ไว้แล้วฟังช่วยตัวเองด้วยถึงสิบๆครั้งชอบให้คนอื่นมองนั่งแท๊กซี่ชอบจับขาแฟนถ่างแล้วล่วงให้แอบดูแฟนชอบดูดให้ทุกทีแฟนขาดเรื่องนี้ไม่ได้

add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 27 ต.ค. 11, 18:19 น »

ก็น่าจะโอเคนะครับแบบนี้ ชอบพอกันทั้ง 2 ฝ่าย ทั้งตัวคุณเองและแฟนของคุณ ชอบก็ทำเถอะครับไม่เดือดร้อนใคร

แต่ส่วนตัวผมเอง ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ครับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 29 พ.ย. 11, 13:11 น »

ปกติแล้วผู้ชายเค้าไม่อยากจะรับรู้เรื่องอดีตของผู้หญิงไม่ใช่เหรอคะ หรือไม่ก็รับไม่ได้ เคสนี้ไม่เคยเจออะ q*031

Guest
ชอบเหมือนกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 8 ธ.ค. 11, 14:46 น »

ผมก็ชอบครับได้อารมณ์สุดๆแต่แฟนไม่ตอบอ่ะเวลาผมถามเรื่องเซ็กกับแฟนเก่าทั้งๆที่ผมก็รู้ว่าเขาเคยมีแฟนมาหลายคนผมยังรับได้ เลยไม่กล้าถามต่อแต่รู้เลยว่าความรู้สึกแฟนตอนนั้นมีอารมณ์ร่วมมากเลยร่วมกันแบบสุดๆเลยครับพอเสร็จกิจผมโดนต่อว่าเฉยเลยหาว่าไม่ให้เกียรติเขาทั้งๆที่ผมทั้งรักทั้งหลง ถ้าพูดคุยกันได้ทุกเรื่องผมว่ามันน่าจะยิ่งทำให้ชีวิตคู่เราอยู่กันอย่างมีความสุขตื่นเต้นอีกต่างหาก จะทำยังไงดีให้แฟนเล่าให้ฟังครับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 4 ม.ค. 12, 13:10 น »

ผมก็ชอบมาก ที่ว่าคลำดำ และบาน ของเมียผมก็เหมือนกันคลำดำ แคมยื่นออกมายาวมาก หลวมอีกต่างหาก เมียเคยมีลูกมาคนนึง แต่ผมชอบหลวมๆ ผมจะแนะนำให้เรื่องเล่าไม่สนุกหรอก แบบผมดีกว่า ผมมีของเีทียมช่วยด้วย ใหญ่กว่าของจริงเท่านึงขนาดเอามือกำไม่มิด เลียให้เธอก่อนแล้วเอาของเทียมเสียบคาไว้ แล้วดูดเม็ดทั้งที่คารูอยู่ เห็นแล้วยิ่งกว่าให้เมียเล่าเรื่องเก่า
พอได้ที่แล้วก็ขยับของเทียมซอบ2-3ที่น้ำก็แตกพุ่งมากเลยพอชักออกจะเห็นรูกลวงโหบ๋ แล้วก็ใส่ของจริงตาม เข้าสบายครับ
ได้อารมณ์สุดๆ

Guest
peep
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 12 ม.ค. 12, 00:00 น »

ผมก็เป็นครับ และก็รับได้ครับ แฟนผมไม่จ้าวชู้นะและไม่นอกใจผม แต่แฟนมีอยู่วันหนึงแฟนผมไปชอบเด็กแถวบ้านเขา เด็กอายุน้อยกว่ามาก แฟนผม34 ส่วนเด็ก 19 ผมก้ไม่ว่านะ แต่อย่าท้อง แฟนผมเลนกินยาคุม แฟนผมรักผมแต่กับน้องคือความสนุก แฟนผมจะบอกทุกครั้งที่ไปหาน้องเขาและทุกครั้งจริงๆ แต่แฟนผมตกลงกับน้องว่าห้ามยุ่งบ้านใหญ่เด็จขาดไม่งั้นเลิกทั้นที ผมรับได้ แฟนผมรับได้ เด็กรับได้ อยู่ที่ความพอใจและเข้าใจ ดีกว่ามารู้ที่หลังว่าแฟนแอบมีคนอื่น ผมเจอมาเยอะแล้ว เอาเป็นรู้กันไปเลยดีกว่าแถมกลับมานั้งคุยกันอีก

add
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 18 ม.ค. 12, 16:53 น »

อยากให้แฟนมีกิ๊กเด็กมั่งจังผมชอบแนวนี้ตื่นเต้นดีแต่ไม่กล้าพูดกะแฟนอ่ะเรื่องแฟนเก่าก็ตื่นเต้นแต่เขาก็ยังไม่ยอมเล่าแต่พักหลังก็มีหลุดบ้างนะว่าผมใหญ่ยาวกว่าแฟนคนอื่นๆที่ผ่านมามีไรกันทีชนมดลูกเลย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 15 พ.ย. 12, 09:45 น »

ดันกระทู้ครับ...เมื่อคืนโพสไม่ติด....ไม่ได้เข้ามาหลายเดือนกระทู้เงียบเจ้าของกระทู้ไม่ดันเลย....
ต่อจากกระทู้ผมด้านบนครับ...
"อยู่ที่ความพอใจและเข้าใจ ดีกว่ามารู้ที่หลังว่าแฟนแอบมีคนอื่น" ชอบประโยคนี้มากครับ....
ผ่านมาหลายเดือนแล้ว แฟนก็ไม่เล่าเรื่องแฟนเก่าให้ฟังเลย ผมก็เลยไม่กล้าถามบ่อย...ตอนนี้ผมแอบรู้มาว่าแฟนแอบคุยกะแฟนเก่า..ทั้งๆที่ผมรักเธอมากแทนที่ผมจะโกรธผมกลับตื่นเต้นมีอารมณ์มากเลย...บางครั้งยังแอบคิดเลยว่าถ้าแฟนกลับแอบไปมีไรกะคนเก่าบ้างคงน่าตื่นเต้น...แต่ก็กลัวจะหาว่าผมไม่รักอีก...ตอนนี้เวลาร่วมกันกับแฟน ผมจึงเริ่มจะกลับมาเร้าอารมณ์แฟนผมด้วยการเอานิ้วผมให้เธอดูด...แล้วพูดในทำนองว่าเธอกำลังโดนรุมทั้งปากและด้านล่าง ปฎิกิริยาแฟนผมก็รู้สึกว่าเธอมีอารมณ์ร่วมรุนแรงขึ้นใจนึงก็อยากจะพูดบอกว่าเธอกำลังดูดของแฟนเก่า...ส่วนด้านล่างผมกำลังซอย แต่กลัวเธอด่ากลัวเธอหาว่าผมไม่รักไม่ให้เกียรติทั้งๆที่ผมทั้งรักทั้งหลง แต่ในใจผมคิดไปแล้วอ่ะได้อารมณ์มากเลยเวลาโดนเธอดูดนิ้วแล้วผมคิดว่าเธอกำลังดูดของแฟนเก่าแทบจะเสร็จเวลานั้นเลย..เราจะร่วมกันแบบสุดๆเลย..ผมจะทำไงดีจะพูดแบบใหนดีให้เธอยอมรับยอมพูดเรื่องเซ็กกะแฟนเก่าให้ฟัง...ให้เธอรู้ว่าผมชอบแบบนี้...พูดแบบใหนให้เธอคล้อยตามผม...ถ้าเธอกลับไปมีไรกะแฟนเก่าผมก็รับได้แต่แค่บางครั้งคราวนะ..และต้องให้ผมรับรู้ด้วย....ถ้าพูดคุยกันได้ทุกเรื่องผมว่ามันน่าจะยิ่งทำให้ชีวิตคู่เราอยู่กันอย่างมีความสุขตื่นเต้นอีกด้วย

Guest
คนรักแฟน
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 1 ก.พ. 13, 06:01 น »

หุหุหุหุน่ากลัวคร่า

Guest
สงสัย
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 8 ก.พ. 13, 02:45 น »

ดันครับดัน ตอนนี้แฟนผมก็เริ่มเล่าเรื่องแฟนเก่าคนนั้นคนนี้ให้ฟังแล้ว ทั้งๆ ที่เรามีลูกด้วยกันแล้ว แต่มันก็ทำให้ความสุขบนเตียงเราเพิ่มขึ้นนะ มันขึ้นอยู่กับความเข้าใจกัน หรืออาจจะสันดานดิบอย่างว่าก็ได้

Guest
ชอบๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 19 มิ.ย. 13, 09:38 น »

ชอบเหมือนกันค่ะ แฟนหนูเองก็ยอมให้หนูคบกับแฟนเก่าได้ แรกๆ ก็คิดว่าพูดเล่นหรือลองใจเราและหนูก็ไม่ได้คิดจะกลับไปคบหรอก แต่ก็ไม่ได้เกลียดกันนะคะ เอาไปเอามาก็คบกันและมีอะไรกันจนได้ ซึ่งแฟนปัจจุบันที่อยู่ด้วยกันก็รู้และไม่ได้ว่าอะไร และดูเค้าจะตื่นเต้นหรือชอบมากด้วยซ้ำ ไม่รู้ว่าเค้าเป็นโรคจิตหรือเปล่านะ แต่ที่แน่ๆ หนูก็ตื่่นเต้นไปด้วย รู้สึกว่าตัวเองโชคดีมากๆ ทีี่มีแฟนใจกว้างอย่างนี้

Guest
ตุ๋น บางพระ
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 1 ก.ย. 14, 09:32 น »

อยากฟังด้วยจัง...
แฟนคุณว่างเมื่อไหร่บอกด้วย...

Guest
skph
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 12 ก.ย. 14, 00:42 น »

q*062

Tags:  เล่า โดน แฟน 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม