หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: อยากให้รู้ว่า...รักมากนะ...แต่ไม่อยากมีเซ็กส์  (อ่าน 3062 ครั้ง)
Guest
รักที่สุด
เรทกระทู้
« เมื่อ: 1 ต.ค. 11, 16:36 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

มีผู้ชายไหน เป็นอย่างผมบ้าง...

คือ แฟนผม เธอเป็นผู้หญิงหน้าตาดี รูปร่างดีนะ แต่ว่าเธอเคยผ่านผู้ชายมาแล้วหลายคน จนช่องของเธอนั้นหลวม
(ผมเคยลองสอดใส่นิ้วได้ถึง 3-4 นิ้ว)

ผมก็ไม่ได้รังเกียจเธอแม้แต่น้อย กลับรู้สึกรักและสงสารเธอ ที่เธอไม่เคยเจอผู้ชายดีๆ เลย

แต่เธอเป็นคนดีนะคับ จริงจังกับชีวิตมาก และตอนนี้อยู่กินกับผมมา 3 ปีแล้ว ที่ผ่านมานั้น

ผมไม่อยากมีเซ็กส์กับเธอเลย เพราะมีทุกครั้ง ผมจะไม่ค่อยรู้สึก (ของผมปกติ ไม่ได้เล็กเกินไปนะ)

ผมรักเธอมาก ผมทำทุกอย่างให้เธอมีความสุขเท่าที่ทำได้ และเธอก็ยอมรับว่ามีความสุขที่ได้อยู่กับผม

ติดเรื่องเซ็กส์เรื่องเดียวที่ ผมจะรู้สึกแย่ทุกครั้งที่ทำ บ่อยครั้งที่ผมไม่เคยเสร็จเลย (แต่ผมจะออรัลให้เธอเสร็จทุกครั้ง)

หรือบางทีผมเสร็จ ก็เหมือนฝืนๆ ต้องพยายามจินตนาการหวาบหวิวไปเรื่อย มันก็เหมือนนอกใจเธออยู่ ผมจึงไม่อยากทำ

ผมไม่เคยเป็นฝ่ายเริ่มกับเธอเลย จนเธอต้องเป็นฝ่ายเริ่มก่อนทุกครั้ง ผมก็ไม่กล้าปฏิเสธเธอ ต้องจำใจทำแบบฝืนๆ

ไม่กล้าบอกเธอด้วยว่า ผมรู้สึกอย่างไร เพราะกลัวเธอเสียใจ ผมจึงเก็บไว้คนเดียว

บางครั้งน้ำอสุจิไม่ได้ออกหลายสัปดาห์ มันอึดอัดใช่ไหมครับ (ผู้ชายด้วยกันคงเข้าใจ)

มันก็มีความต้องการ แต่ถึงอย่างไร ผมก็ไม่อยากมีเซ็กส์กับเธอ ยอมช่วยตัวเองยังจะดีกว่า

ผมอยากแค่ได้ดูแลเธอ ทำให้เธอมีความสุขก็เท่านั้น

มีใครเป็นอย่างผมบ้าง...ผมผิดปกติไหมครับ..ช่วยส่งเสียงกันหน่อย....

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 1 ต.ค. 11, 17:46 น »

q*070
แน่ใจนะว่ารักเธอมาก น่ะ. เขียนมาเหมือนจะ พระเอก ในจอนะ
เธอผ่านมาหลายคนเพราะสวย จึงมีหลายคนมาติดพัน
พอมาเจอคุณ ก็หยุดแค่นี้ แต่....คุณว่าหลวม ไม่มันส์ ว่างั้นเถอะ รัก มากแต่ไม่อยากมีSEX เพราะฝืนใจที่มันหลวม เลยปล่อยเลยตามเลย
เข้าใจ ซะใหม่นะครับ เหมือนเธอป่วย ต้องการ การ ช่วยเหลือหรือรักษา
ไม่ใช่ทิ้งไว้ตามยถากรรมแบบนี้ ไม่เรียกรัก ครับ มันเห็นแก่ตัว นะ
ถ้ารักจริง อยากมีความสุขกับเธอ จริงๆ พากันไปหาหมอ ยกเครื่องใหม่ ฟิตปั๋ง
ทีนี้ยังจะบ่นว่าไม่มีความสุข นั่นแสดงว่าคุณ โกหก คำโต
ถ้าคุณเรียนรู้ชีวิตจริงเรื่องคู่จะรู้ว่า SEX มันต้องมีตลอด นะครับ
ไม่ใช่จะมานั่งฝืนนั่ง ทนกัน ทั้ง 2 คน คุณคิดถึง คนที่บอกว่ารักบ้างหรือไม่ว่าเขา รู้สึกยังไง
เขาอยาก เขาต้องการตามปกติ แต่คุณบอกไม่เอาแต่รักนะ จุ๊บๆ แล้วคุณจะทนไปได้กี่ วัน บอกว่าอึดอัด
วิ่งหนีปัญหา ครับ
ไปหาหมอ ยกเครื่องใหม่แก้ไขให้จบ ต้องแก้ไปทีละอย่าง จนกว่าจะถึงที่สุด ครับ
แค่นี้ทำไม่ได้ อย่ามา พร่ำเพ้อว่ารักเพื่อให้ตัวเองดูดี เลย ..เหม็นขี้ฟัน น่ะ q*011q*018q*094q*015q*001q*039

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ผู้ชายคนหนึ่ง
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 1 ต.ค. 11, 18:12 น »

โถ เรื่องแค่เนี้ยเนี่ยนะน้องเอ๋ย q*00

เรื่องนี้แก้ไขง่ายๆเลย.......

แค่ชวนเธอไป ทำรีแพร์ใหม่ รูร่องก็กลับมาเล็กลงแบบตอนพรหมจรรย์ ของอันเก่าของน้องชายก็แนบสนิทจนรู้สึกเหมือนของใหม่ที่ใหญ่กว่าเดิมแล้ว

คราวนี้แหละ อาจจะร้องจ๊ากว่า โง่อยู่ได้ตั้งนาน

ก็ไม่เห็นต้องคิดมากเลย คู่กันแล้วควรเปิดอกคุยกันได้ทุกเรื่อง coco

รีแพร์แต่งเติมความสาว (สวยด้วยแพทย์)

เมื่อเอ่ยถึง "การรีแพร์" เชื่อว่าหลายๆ ท่านน่าจะคุ้นหูกับคำๆ นี้ แม้ว่าในทางการแพทย์การรีแพร์จะหมายถึง การผ่าตัดตกแต่งช่องคลอด แต่ชาวบ้านร้านตลาดทั่วไปมักจะเรียกกันว่า การผ่าตัดทำสาว เสียมากกว่า เรียกว่าหากพูดถึงความหมายประการหลังเป็นได้ร้องอ๋อทุกราย

การรีแพร์ช่วยแก้ไขให้ช่องคลอดกระชับขึ้นได้

Guest
ผู้ชายคนหนึ่ง
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 1 ต.ค. 11, 18:19 น »

คงเป็นเรื่องที่ทราบกันดีว่า การใช้ชีวิตคู่ในปัจจุบัน เรื่องเพศสัมพันธ์เป็นเรื่องที่มีความสำคัญเรื่องหนึ่งในการครองชีวิตคู่ร่วมกัน ปัญหาเรื่องเพศสัมพันธ์เพียงเล็กน้อย หากไม่ได้รับการแก้ไขที่ดี อาจนำไปสู่ปัญหาสุขภาพจิตของทั้งคู่ บางรายมีปัญหาการไปมีบ้านเล็กบ้านน้อยรวมไปถึงเกิดการหย่าร้างได้

ดังคำกล่าวที่ว่า เพียงความรักและความเข้าใจ มิอาจให้ความสุขอันอิ่มเอมแก่คู่รักทั้งหมดได้ หากปราศจากการมีเพศสัมพันธ์ที่ดี ดังนั้นคุณจึงไม่ควรปล่อยให้ปัญหาเรื่องเพศสัมพันธ์มาบั่นทอนทำลายชีวิตคู่ของคุณ ปัญหาใหญ่ของคู่รักที่มักเกิดขึ้นบ่อย ๆ คือ การไม่กล้าที่จะพูดคุยกันหรือบอกกับอีกฝ่ายหนึ่งให้ได้รู้เมื่อมีปัญหา อาจจะด้วยความเกรงใจ ความอาย จึงทำให้ไม่มีความสุขในขณะมีเพศสัมพันธ์ นาน ๆ ไป ก็เกิดความเบื่อหน่าย และไม่อยากมีเพศสัมพันธ์และเมื่อคุณปล่อยให้มาถึงจุดนี้ ปัญหาเรื่องสุขภาพจิตก็จะรุมเร้าคุณทั้งคู่ ปัญหาครอบครัวจะค่อย ๆ ตามมา....

ดังนั้น หากคุณพบว่าคู่ของคุณมีปัญหาเรื่องเพศสัมพันธ์เกิดขึ้น คุณควรหันหน้าคุยกัน มีเพียงคุณสองคนเท่านั้นที่รู้เรื่องและเข้าใจ ซึ่งกันและกัน ไม่ต้องอาย คุณคุยกันในห้องเพียงสองคน หากปัญหาเกิดเนื่องจากความเข้าใจไม่ถูกต้องระหว่างกัน คุณก็จะได้ปรับปรุงเปลี่ยนใหม่ให้ถูกต้อง และเข้าใจกันซะ หากปัญหาเกิดเนื่องจากสุขภาพของร่างกาย คุณก็ควรรีบไปปรึกษาแพทย์

ปัญหาที่เกิดจากสุขภาพร่างกายโดยส่วนใหญ่จะเกิดกับคุณผู้หญิง เช่น ช่องคลอดหย่อนยาน หรือช่องคลอดกว้างผิดปกติ ไม่ว่าเกิดจากการมีเพศสัมพันธ์ตั้งแต่เยาว์วัยหรือช่องคลอดผ่านการใช้งานมาก ซึ่งเมื่อช่องคลอดเกิดความหย่อนยาน หรือกว้างผิดปกติ จะทำให้คุณและคนรักมีความรู้สึกไม่กระชับขณะมีเพศสัมพันธ์ อาจทำให้ไม่มีความสุขสุดยอดได้

หากปัญหาช่องคลอดหย่อนยานอย่างรุนแรงซึ่งมักเกิดร่วมกับ อาการปัสสาวะเล็ด ปัสสาวะซึม หรือมดลูกเคลื่อนย้อยลงมาในช่องคลอด อาการปัสสาวะเล็ดและซึมนี้ มักจะเกิดมากขึ้นเมื่อเวลาไอ เวลายกของหนัก หรือแม้กระทั่งเวลาที่เดินเล่น ดังนั้นคุณผู้หญิงจึงควรหมั่นตรวจสังเกตดูตัวเองให้ดีว่ามีอาการดังกล่าวข้างต้นหรือเปล่า ถ้ามี !!! ตายแล้ว !!!ยัง ยังไม่ต้องตกใจขนาดนั้นครับ ทุกปัญหาแก้ไขได้ และยิ่งปัญหานี้ สามารถแก้ไขได้ไม่ยุ่งยากเลย ทางเลือกหนึ่งที่จะช่วยแก้ไขปัญหาของคุณได้ คือ การทำรีแพร์

ว้าย !!! ทำสาวนี่นะ ไม่เอาอายหมอ

คุณไม่ต้องอายหรอก การทำรีแพร์สามารถช่วยให้ช่องคลอดที่หย่อนยานไม่ว่าจะเกิดจากการคลอดบุตรหลายคน การฉีกขาดของช่องคลอด หรือจากสาเหตุอื่นใด เมื่อผ่าตัดทำรีแพร์แล้ว ช่องคลอดก็จะสามารถกระชับกลับคืนสภาพดุจเดิมได้ เห็นคุณภาพ และประสิทธิภาพของการทำรีแพร์เช่นนี้แล้วยังจะอายอยู่อีกหรือ?

เอาล่ะ เมื่อคุณตัดสินใจได้ว่า ฉันจะขจัดปัญหาที่เกิดขึ้นให้หมดไปด้วยการทำรีแพร์ละก็ สิ่งแรกที่คุณต้องทำก็คือ คุณควรไปปรึกษาแพทย์ เฉพาะทางด้านสูติ-นรีเวช หรือจะเป็นแพทย์ที่คุณฝากครรภ์ทำคลอดเป็นประจำก็ได้ แพทย์จะได้ตรวจและให้คำแนะนำที่ดีที่สุดสำหรับตัวคุณเอง เพราะปัญหาที่เกิดขึ้นกับแต่ละคนจะไม่เหมือนกัน และดีกรีของความหย่อนยานในช่องคลอดมีมาก-น้อยเพียงใดก็แตกต่างกันด้วย ดังนั้นการเลือกวิธีการรักษาของแพทย์จึงขึ้นอยู่กับสภาวะของคนไข้เป็นสำคัญ

Guest
My webboard
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 1 ต.ค. 11, 22:31 น »

q*032q*003ถ้าอย่างนั้นเราขอเป็นไม่ต้องรักมากนะ ก็ได้นะ ขอรักน้อยๆแต่บ่อยๆเวิร์คกว่าน่าสงสารเธอคนนั้นของคุณจัง q*027

add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 3 ต.ค. 11, 11:33 น »

รักมากแต่ไม่อยากมีเซ็กซ์เพราะหลวม ลองคิดกลับกันว่าถ้าเป็นเพราะคุณเล็ก และไม่เก่ง คุณจะรู้สึกยังไง มันดูทำร้ายจิตใจกันเหลือเกินตกนรกทั้งเป็นนะแบบนี้ เหมือนแแอบแฝงด้วยความรังเกียจอยู่ลึก ๆ นะ

Guest
ระอาแทน
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 3 ต.ค. 11, 21:44 น »

q*070
แน่ใจนะว่ารักเธอมาก น่ะ. เขียนมาเหมือนจะ พระเอก ในจอนะ
เธอผ่านมาหลายคนเพราะสวย จึงมีหลายคนมาติดพัน
พอมาเจอคุณ ก็หยุดแค่นี้ แต่....คุณว่าหลวม ไม่มันส์ ว่างั้นเถอะ รัก มากแต่ไม่อยากมีSEX เพราะฝืนใจที่มันหลวม เลยปล่อยเลยตามเลย
เข้าใจ ซะใหม่นะครับ เหมือนเธอป่วย ต้องการ การ ช่วยเหลือหรือรักษา
ไม่ใช่ทิ้งไว้ตามยถากรรมแบบนี้ ไม่เรียกรัก ครับ มันเห็นแก่ตัว นะ
ถ้ารักจริง อยากมีความสุขกับเธอ จริงๆ พากันไปหาหมอ ยกเครื่องใหม่ ฟิตปั๋ง
ทีนี้ยังจะบ่นว่าไม่มีความสุข นั่นแสดงว่าคุณ โกหก คำโต
ถ้าคุณเรียนรู้ชีวิตจริงเรื่องคู่จะรู้ว่า SEX มันต้องมีตลอด นะครับ
ไม่ใช่จะมานั่งฝืนนั่ง ทนกัน ทั้ง 2 คน คุณคิดถึง คนที่บอกว่ารักบ้างหรือไม่ว่าเขา รู้สึกยังไง
เขาอยาก เขาต้องการตามปกติ แต่คุณบอกไม่เอาแต่รักนะ จุ๊บๆ แล้วคุณจะทนไปได้กี่ วัน บอกว่าอึดอัด
วิ่งหนีปัญหา ครับ
ไปหาหมอ ยกเครื่องใหม่แก้ไขให้จบ ต้องแก้ไปทีละอย่าง จนกว่าจะถึงที่สุด ครับ
แค่นี้ทำไม่ได้ อย่ามา พร่ำเพ้อว่ารักเพื่อให้ตัวเองดูดี เลย ..เหม็นขี้ฟัน น่ะ q*011q*018q*094q*015q*001q*039
จิงอย่างอาคนอ่านบอก มันจะพระเอ๊กพระเอกไปถึงไหน จะด่าเมียต้องเล่นลิ้น q*019
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 4 ต.ค. 11, 08:10 น »

จิงอย่างอาคนอ่านบอก มันจะพระเอ๊กพระเอกไปถึงไหน จะด่าเมียต้องเล่นลิ้น q*019

5555555555555 +++
กด LIKE ตรงไหนได้มั่งเนี่ย 555 ++ อย่างฮา ..

add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 6 ต.ค. 11, 12:48 น »

แต่ผมเข้าใจคุณน๊ะ.....อันที่จริง สวย หุ่นดี เป็นคนดี ก็น่าจะทดแทน ตรงนั้นไปได้ระดับหนึ่ง..น๊ะ

...ไม่อยากให้คุณ รู้สึกว่าต้องฝืนทำเลย...มันจะเป็นปัญหา ขึ้นมาภายหลัง...

ลองตบแต่ง...ช่วงล่าง ดูก็ได้น๊ะครับ...น่าจะมีทางออก...เรื่องฟิต....อย่างเดียวเนียะ!!!

Guest
เข่ง
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 2 มิ.ย. 12, 06:53 น »

ภรรยาไม่อยากมีเพศสัมพันธ์ด้วยมาตั้งแต่ท้องได้ 3 เดือน ภายนอกเราดูรักกันดี ผมอายุ 33 แฟนอายุ 36 ผมต้องเลิกสูบบุหรี่ อาบน้ำก่อนนอนทุกครั้ง เพื่อหวังว่าภรรยาจะไม่รังเกียจ (ปกติก็ออกกำลังกายสม่ำเสมอ สุขภาพดี) ตอนนี้มีลูกด้วยกัน 1 คน อายุ 10 เดือน ผมคิดว่าสาเหตุน่าจะมาจากลูกเล็ก ทำให้พักผ่อนน้อย ซึ่งผมก็เห็นใจ ดูแลลูกและทำงานบ้าน"ทุกอย่าง"เพื่อให้เธอได้พักผ่อน มากที่สุด ... เธอสนุกกับการเล่นเฟซบุค ...

เธอทำถึงขนาดเอาหลานชายอายุ 14 มานอนร่วมห้องทั้งๆ ที่บ้านก็มีห้องอื่นให้นอน เพื่อจะได้เป็นอุปสรรคมากขึ้น เด็กอายุ 14 ที่ผมต้องช่วยดูแล ทั้งๆที่เป็นอุปสรรคในชีวิตผม บางครั้งผมอารมณ์เสียเรื่องนี้ ก็สะสมไปลงที่หลาน พอคิดได้ก็เสียใจทุกที

ผมขอมีเพศสัมพันธ์ด้วยอาทิตย์ละ 1 ครั้งคือ คืนวันเสาร์ (หลานนอนดึก) ซึ่งถ้ามีเหตขัดข้องก็จะยกเลิกไป ซึ่งก็มีทุกเดือน ทำให้มีเพศสัมพันธ์ "มากที่สุดคือ 3 ครั้งต่อเดือน"...นั่นมากไปสำหรับเธอด้วยซ้ำ

จำนวน 3 ครั้งต่อเดือนนี้ เธอร้องขอให้ทำไวๆ จบเร็วๆ ไม่ต้องเล้าโลม ... ผมไม่ได้ชอบแบบนี้ ทำไม่ก่อนมีลูกมันไม่ใช่แบบนี้เลย ผมเสียใจที่หลายครั้งถูกปฎิเสธ หลายครั้งเธอยอมเพราะตัดรำคาญ บางครั้งคิดว่าถ้าไม่มีลูกด้วยกันผมคงเลิกไปแล้ว

ผมเคยคิดว่าผมคงไม่เอาไหนเรื่องทางเพศจนน้อยใจตัวเอง ภรรยาก็บอกว่าให้ไปหาซื้อกินข้างนอกได้ เพียงแต่อย่าเลี้ยงดูเป็นเรื่องเป็นราว (เอาจริงๆ ผมก็ไม่ได้รวยขนาดนั้น)

เธอไม่รู้ด้วยซ้ำว่ารูปร่างหน้าตาแบบผมไม่ต้องซื้อกินด้วยซ้ำ เพียงแต่นั่นเป็นการทำให้เธอมีข้ออ้างในการไม่มีเพศสัมพันธ์มากกว่าเดิม และอาจถูกใช้เป็นข้ออ้างในการบอกว่าผมไม่ดีพอสำหรับเธอที่คิดนอกใจด้วยความมักมากในกาม

ผมหวังว่าเรื่องเฮงซวยนี้จะจบในเวลาอันไม่นานนัก เกือบ 2 ปีแล้วที่ผมอยู่ในภาวะขาดแคลนเรื่องทางเพศอย่างน่าเวทนา รอลูกโตกว่านี้ รอหลานจะเลิกทำตัวเป็นลูกแหง่ อยากมีคนนอนเป็นเพื่อน ตอนนั้นแฟนผมคงจวนๆ จะ 40 คงมีอารมณ์ทางเพศน้อยลงตามธรรมชาติ

ตอนนี้เบื่อชีวิตมาก มีเงินต้องเก็บเงินไว้ทำให้ตัวเองดูเหมือนมีความสุข มีชีวิตที่ดี ทั้งๆที่ชีวิตมันไม่มีความสุขไปแล้วเรื่องนึง

Tags:  อยากให้รู้ว่า..รักมากนะ แต่ไม่อยากมีเซ็กส์ 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม