Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

สนุก! เว็บบอร์ด > หมวดหมู่ > ชุมชนสนุก! > สนุก!ซุบซิบ > อยากบอก "คุณตัน" สั้นๆ ว่า............
ผู้ดูแล: Hotdevilmean, staffalbum
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 21
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน อยากบอก "คุณตัน" สั้นๆ ว่า............  (อ่าน 168702 ครั้ง)
Guest
แคท

ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง
Re : อยากบอก "คุณตัน" สั้นๆ ว่า............
        ความคิดเห็นที่ #135: 12 ต.ค. 11, 09:07 น

ขอบคุณมากคุณตันทำให้้โลกใบนี้น่าอยู่ที่มีคุณ จะช่วยสนับสนุนสินค้าคุณ เพราะเชื่อว่าเสียเงินซื้อสินค้าคุณแล้วได้ทำบุญด้วยไปในตัว

Tags:

Tags:
Guest
กำลังใจ

Re : อยากบอก "คุณตัน" สั้นๆ ว่า............
        ความคิดเห็นที่ #136: 12 ต.ค. 11, 09:08 น

เป็นกำลังใจให้คุณตันคะ  คุณสุดยอดจริงๆ  ดิฉันไม่มีเงินเยอะมีพอกินพออยู่แต่อยากช่วยคุณตัน  ได้แต่ภาวนาให้คุณตันผ่านพ้นปัญหาไปด้วยดีคะ

Tags:
Guest
Bus

ความคิดเห็นที่ #137: 12 ต.ค. 11, 09:09 น

คุณตัน...ได้ใจที่สุด... q*062  แล้วคนมีเงินเยอะๆดูเป็นตัวอย่างบ้าง (CP,AIS,ช้าง,สิงห์,กระทิงแดง)

Tags:
Guest
......

ความคิดเห็นที่ #138: 12 ต.ค. 11, 09:09 น

สู้ๆ ค่า บอกได้คำเดียวว่าคุณคือ สุดยอดจริงๆ

Tags:
Guest
ตุ๊กๆ โกโก้

ความคิดเห็นที่ #139: 12 ต.ค. 11, 09:10 น

สู้ๆๆ นะค่ะ คุณตัน  เราจะอุดหนุน  อิชิตัน  นะค่ะ  

Tags:
Guest
คนชลฯ

ความคิดเห็นที่ #140: 12 ต.ค. 11, 09:11 น

คุณตันคืนกำไรเงินที่พวกเราซื้อชาดื่มด้วยการบริจาคภัยในครั้งนี้เกือบร้อยล้าน ขอบคุณจริงๆ ค่ะ เกินบรรยาย

Tags:
Guest
paer

ความคิดเห็นที่ #141: 12 ต.ค. 11, 09:13 น

สู้ๆๆ  นะคร๊า เป็นกำลังใจให้ ชอบที่คุณตันพูด ดีดีมากๆๆ  เห็นและฟังแล้วอยากจะร้องไห้

Tags:
Guest
แจ๋ว

ความคิดเห็นที่ #142: 12 ต.ค. 11, 09:13 น

คุณตันสู้สู้ คนทำดีต้องได้ดีเสมอ เป็นกำลังใจให้คุณค่ะ

Tags:
Guest
มล

ความคิดเห็นที่ #143: 12 ต.ค. 11, 09:13 น

ความดีที่คุณตันมีต่อคนที่ตกทุกข์ลำบาก ขอให้ความดีนั่นกลับมายังคุณตันล้านเท่า ขอเปนกำลังใจให้ หยดน้ำตาของคุณตัน สุดยอดที่สุด

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #144: 12 ต.ค. 11, 09:14 น

เราจะเป็นลูกค้าคุณตันตลอดไป.....ขอบคุณที่คุณตันช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมจ้ะ

Tags:
Guest
ตา

ความคิดเห็นที่ #145: 12 ต.ค. 11, 09:14 น

ไม่เคยกินโอชิตัน แต่จากนี้ จะซื้อกินทุกวันค่ะ คุณคือคนดีของเรา

Tags:

Tags:
Guest
folk

ความคิดเห็นที่ #146: 12 ต.ค. 11, 09:15 น

q*071 สู้ๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ น้ำใจคุณยิ่งใหญ่มากค่ะ

Tags:
Guest
kkkt

ความคิดเห็นที่ #147: 12 ต.ค. 11, 09:15 น

อีกเสียงที่ยืนยันความดีของคุณตัน ...
น้องคนนึงที่เรียนด้วยกัน เค้าทำงานบริษัทฯ ที่เป็นผู้ผลิตน้ำชาให้ โรงงานของคุณตัน ..(น้ำท่วมไปก่อนหน้านี้แล้ว) เค้าเล่าว่า คุณตัน บอกเกี่ยวกับแผนการตลาดของน้ำชาอิชิตัน ว่าเค้าจะลดราคาให้ถูกลง และราคา ในร้านค้าทั่วไปต้องถูกกว่าในร้านสะดวกซื้อ เพื่อให้ทุกคน สามารถ ซื้อดื่มที่ไหนก็ได้ และ น้องเค้ายืนยันว่าส่วนผสม (คุณภาพ) เหมือนของยี่ห้อเดิมที่คุณตันเคยเป็นผู้บริหารมา เพราะคุณตันเป็นคนคิดสูตรเอง (บริษัทฯ ที่น้องเค้าทำผลิตให้กับทั้งสองยี่ห้อ) และคุณตัน ก็คิดสูตรใหม่ ๆ ออกมาเรื่อย ๆ ที่ คือเหตุผลว่า ทำไมน่ำชาอีกหลายยี่ห้อ ราคาถูกลง ..
ขอบคุณ ที่ทำให้เราได้ดื่มน้ำชาคุณภาพดีราคาถูก และ เราก็เป็นแฟน อิชิตัน มาตั้งแต่แรกอยู่แล้ว......แต่นับแต่นี้ไปจะ ซื้อให้มากขึ้น...เป็นกำลังใจให้ คุณตัน และผู้ประสบภัยทุกคน ขอให้ฟ้าหลังฝนผ่านเรามาโดยเร็วและ ขอให้ทุกคนฟื้นตัวในเร็ววัน .....ขอบคุณน้ำใจคุณตันในทุกๆ ด้าน ขอบคุณจริง ๆ

Tags:
Guest
Bus

ความคิดเห็นที่ #148: 12 ต.ค. 11, 09:18 น

คุณตัน..สุดยอดๆๆ q*062  ขอเอาใจช่วยสู้ๆๆ  แล้วคนอื่นที่รวยกว่าคุณตันไปไหนหมด.. (CP, AIS, ช้าง, สิงห์,กระทิงแดง)

Tags:
Guest
น้องออม

ความคิดเห็นที่ #149: 12 ต.ค. 11, 09:18 น

q*062สู้ๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

Tags:
Guest
คนดื่มอิชิตัน

ความคิดเห็นที่ #150: 12 ต.ค. 11, 09:20 น

พวกเราจะช่วยซื้ออิชิตันกันเยอะๆนะคะ
ที่ซื้อด้วยเหตุผลที่ว่า
1. น้ำอร่อย กินแล้วชื้นใจ หายเหนื่อย
2. เงินที่คุณตันได้ส่วนใหญ่ก็จะนำมาทำบุญตลอด  q*062
และอีกหลายเหตุผลมากมาย เกินที่จะบรรยายได้
คุณตันคุณสุดยอด ดูแลตัวเองด้วยนะคะคุณตัน หนูชื้นชมคุณจริงๆ
ฟังข่าวเมื่อเช้าแล้วจะร้องไห้ อยากให้มีคนดีๆแบบคุณตันเยอะ
คุณตันเป็นคนดีต้องผ่านจุดนี้ไปให้ได้นะคะ สู้ สู้นะคะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #151: 12 ต.ค. 11, 09:21 น

นอกจากใจคุณจะเข้มแข็งแล้ว ใจคุณยังงดงามที่สุด
คุณเคยสู้มาแล้วขอให้สู้ต่อไป คนไทยอีกหลายล้านคน
ขอเป็นกำลังใจให้คนดีๆอย่างคุณ สู้ๆนะคะ

Tags:
Guest
Cho

ความคิดเห็นที่ #152: 12 ต.ค. 11, 09:22 น

ขอบคุณทุกความรู้สึกที่คุณตันมีให้ธรรมชาติ

ขอให้คุณตันมีกำลังมากๆนะคะ เพื่อสู้ตามใจคุณหวังไว้

ขอให้สำเร็จทุกประการค่ะ

Tags:
Guest
แอ๋ว

ความคิดเห็นที่ #153: 12 ต.ค. 11, 09:22 น

สู้ ๆๆๆๆๆ นะคะ คุณตัน   เป็นกำลังใจให้ค่ะ เดี่ยวช่วยซื่ออิชิตันนะค่ะ

Tags:
Guest
tel

ความคิดเห็นที่ #154: 12 ต.ค. 11, 09:23 น

สู้ ๆ นะค่ะคุณตันพวกเราจะสนับสนุนสินค้าของคุณนะค่ะ  q*062

Tags:
Guest
เฟย์

ความคิดเห็นที่ #155: 12 ต.ค. 11, 09:25 น

ฟ้าหลังฝนย่อมจะสดใสเสมอ(อิชิตันอร่อยมากค่ะ)สู้ๆนะค่ะ q*062 q*062 q*062 q*093

Tags:
Guest
nno

ความคิดเห็นที่ #156: 12 ต.ค. 11, 09:28 น

สู้ๆนะคะ คุณตัน  ทุคนรักคุณตันคะ  คุณตันเป็นคนดี เป็นกำลังใจให้นะคะ
รักคุณตันคะ

Tags:
Guest
lingkob

ความคิดเห็นที่ #157: 12 ต.ค. 11, 09:28 น

ขอเป็นกำลังใจให้คุณนะคะคุณตัน  คุณเป็นคนดีมากๆๆๆๆๆๆฟ้าหลังฝนเดี๋ยวก็ผ่านไปค่ะ q*062 q*062 q*062 q*062 q*062 q*062 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071 q*071

Tags:
Guest
Romy

ความคิดเห็นที่ #158: 12 ต.ค. 11, 09:29 น

สู้ๆ นะคะคุณตัน สุดยอดจริงๆ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #159: 12 ต.ค. 11, 09:29 น

คุณตันเป็นชายที่น่านับถือมาก ผมเป็นคนหนึ่งที่รักคุณเป็นกำลังใจให้คับ จากคนที่ไม่มีอารัย สู้ๆคับ ตัน อิชิตัน q*062

Tags:
Guest
คนดี

ความคิดเห็นที่ #160: 12 ต.ค. 11, 09:30 น

สัญญาว่า"จะอุดหนุนอิชิตันตลอดไปเพราะท่านคือ "สุดยอดคน" ที่สังคมไทยควรเอาเป็นเยี่ยงอย่างและคิดว่าคนไทยทั้งประเทศคงจะส่งกำลังใจให้ท่านมีกำลังกาย,กำลังใจที่จะประกอบธุรกิจให้เจริญก้าวหน้าต่อไป
                                                       รักคุณตันจริงๆ

Tags:
Guest
NUMU

ความคิดเห็นที่ #161: 12 ต.ค. 11, 09:31 น

q*073อยากจะเป็นกำลังใจให้คนไทยทุกคนที่กำลังประสบกับปัญหาน้ำท่วม

คุณตันเป็นมีน้ำใจมาก ตัวเองได้รับความเสียหายมากมายขนาดนี้ก็ยังมีน้ำใจช่วยเหลือทั้งข้าวของเงินทอง คนดีมีน้ำใจอย่างคุณตันไม่มีวันตันแน่น่อนนะค่ะ

สู้ๆ

Tags:
Guest
รัก

ความคิดเห็นที่ #162: 12 ต.ค. 11, 09:32 น

คุณตันคืนสุดยอดแห่งคน ยกใจให้เกินร้อย

Tags:
Guest
ดาด้า

ความคิดเห็นที่ #163: 12 ต.ค. 11, 09:33 น

"คุณตันคะ อย่าท้อนะคะท่านเป็นคนประเสริฐที่สุดอวยพรให้ท่านประสบความสำเร็จ..หวังว่าฟ้าหลังฝนจะทำให้ท่านผ่านพ้นอุปสรรคทั้งปวง..เป็นกำลังใจนะคะ

Tags:
Guest
จตุรงค์

ความคิดเห็นที่ #164: 12 ต.ค. 11, 09:34 น

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

ขอบคุณสำหรับคำพูด แนวคิด วิสัยทัศน์ที่ดี

ขอพระคุ้มครองผู้ประวบภัยทุกท่าน

q*062 q*062 q*062

Tags:
Guest
นกเล็ก

ความคิดเห็นที่ #165: 12 ต.ค. 11, 09:35 น

เป็นกำลังใจให้คะ

Tags:
Guest
MisterK

ความคิดเห็นที่ #166: 12 ต.ค. 11, 09:35 น

แสดงความเสียใจด้วยครับ แต่ไม่เข้าใจ คุณตันเป็นชาวชลบุรี เกิดเมืองชลแท้ๆ ทำไมไม่เลือกนิคม ในชลบุรี?

Tags:
Guest
น้องอ้อม ตม.

ความคิดเห็นที่ #167: 12 ต.ค. 11, 09:35 น

เป็นกำลังใจให้คุณตัน นะคะ รง.โดนขนาดนี้ ยังอุตส่าห์บริจาคเงินช่วยน้ำท่วม อีกตั้งหลาย 10 ล้านบาท ขอให้ผลบุญครั้งนี้ช่วยให้คุณตันก้าวผ่านอุปสรรคในครั้งนี้ไปได้โดยสวัสดิภาพ ขอให้ รง. ฟื้นการผลิตให้ได้เร็ว ๆ จะเป็นอีก หนึ่งกำลังใจ ที่คอยสนับสนุน ผลิตภัณฑ์ของคุณ ตัน ตลอดไป ขอขอบคุณแทนผู้ประสบภัยทุกคนด้วยค่ะ q*062 q*062 q*062 q*062 q*062

Tags:
Guest
นิหน่า

ความคิดเห็นที่ #168: 12 ต.ค. 11, 09:35 น

คุณตันจะต้องยิ่งใหญ่ในใจคนทุกคนค่ะ

Tags:
Guest
กำลังใจ

ความคิดเห็นที่ #169: 12 ต.ค. 11, 09:35 น

สู้ๆๆ นะค่ะคุณตัน ขนาดตัวเองประสบภัยขนาดนี้แต่ยังช่วยเหลือประชาชนยังไม่ขาด นับถือค่ะ คนดีๆ อย่างคุณ ไม่ตกยากแน่นอนค่ะ พระพุทธองค์คุ้มครองคนดีๆ เสมอ สู้ๆๆๆ ค่ะ ต่อไปจะดื่มแต่อิชิตัน ส่งเสริมคนดี

Tags:
Guest
ณัฏฐ์ฤทัย

ความคิดเห็นที่ #170: 12 ต.ค. 11, 09:36 น

q*062 ขอบคุณที่โลกนี้มีคนแบบคุณตัน  รักคุณค่ะ  สู้ๆนะคะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #171: 12 ต.ค. 11, 09:37 น

คุณตันสู้ๆ นึกถึงน้ำดื่มนึกถึงคุณตัน

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #172: 12 ต.ค. 11, 09:37 น

q*062....อยากบอกคุณตัน ว่าตอนนี้ ทานอิชิตัน คะ  ไม่ได้ทานโออิชิมานานมากแล้วคะ  ไม่ใช่ไม่อร่อยนะคะ  แต่ที่ดื่มอิชิตัน เพราะนี่คือ ของคุณตันคะ  ความตั้งใจ ความพยายามมันหอมหวานกว่าอำนาจทุนนิยมคะ...ขอให้คุณตันผ่านเรื่องนี้ไปให้ได้ ด้วยความดีคะ..........

Tags:
Guest

ความคิดเห็นที่ #173: 12 ต.ค. 11, 09:38 น

คนทำดีย่อมได้ดี เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนฝ่าวิกฤตินี้ไปได้ด้วยดีและปลอดภัยทุกคน สามัคคีคือพลังนะคะ

Tags:
Guest
pppp

ความคิดเห็นที่ #174: 12 ต.ค. 11, 09:38 น

q*062 q*062 q*062
เป็นกำลังใจให้คุณตัน  เชื่อว่าคุณคงไม่ตันเหมือนชื่อ
สู้ต่อไป คนไทยจำนวนมากเอาใจช่วยคุณ เพราะคุณคือคนที่ช่วยคนไทยมากกว่าคนที่รวยกว่าคุณ

Tags:
Guest
นางฟ้

ความคิดเห็นที่ #175: 12 ต.ค. 11, 09:39 น

วันนี้จะไปซื้อ อิชิตัน 1 ขวดเลยค่ะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #176: 12 ต.ค. 11, 09:40 น

กด LIKE ให้พันล้านครั้ง เราจะเป็นลูกค้าของคุณตลอดไป  q*062 q*062

Tags:
Guest
Asaki

ความคิดเห็นที่ #177: 12 ต.ค. 11, 09:41 น

เมื่อเกิดภัยทุกเหตุการณ์ หลังๆคุณตันก็จะมาคอยช่วยเหลือและบริจาคให้คนไทยตลอดแม้แต่ญี่ปุ่น เห็นตอนที่ขวดน้ำคุณตันที่กำลังผลิตจมน้ำที่จะนำไปแจกผู้ประสบภัยแล้วน้ำตาไหลเลยครับ ซึ้งในน้ำใจคุณมากขอให้ลุกขึ้นมาใหม่ครับ ผม
จะเป็นลูกค้าของคุณ q*062

Tags:
Guest
คนดี

ความคิดเห็นที่ #178: 12 ต.ค. 11, 09:41 น

" ชื่อนี้มีความหมายต่อคนไทยที่ประสบภัย ขอให้ทุกคนได้จดจำไว้เพื่อเป็นอณุสรณ์แห่งความดี "  คุณตัน   ภาสกรนที "

Tags:
Guest
สุวรรณี

ความคิดเห็นที่ #179: 12 ต.ค. 11, 09:41 น

คุณเป็นคนที่มีสติ และประเสิรฐอย่างยิ่ง ทุกๆคนควรเอาความคิดของเขา เป็นเยี่ยงอย่าง

Tags:

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 21
ตอบ
ชื่อ:
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
ขอความร่วมมือท่านสมาชิก และผู้ใช้บริการเว็บบอร์ด
ห้ามมิให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ทั้งเนื้อหาและภาพของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ: พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
:  
ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้