หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ขนาดถุงยาง?  (อ่าน 3698 ครั้ง)
Guest
ถามหน่อย
เรทกระทู้
« เมื่อ: 2 พ.ย. 11, 11:35 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

คือ ผมอยากถามว่า ถุงยาง ยี่ห้อ Mega big boy นี่ดีไหมครับ เชื่อถือได้ไหม แล้วหาซื้อได้ที่ไหนครับ คือที่ผมเคยได้ยินแต่ยี่ห้อ Durex ที่ไว้ใจได้น่ะครับ
ผมได้ลองซื้อ ถุงยาง Durex คอมฟอร์ท ขนาด 56 mm จาก 7-11 มาลองใส่ขณะแข็งตัวเต็มที่ แล้วรู้สึกอึดอัดน่ะครับผมทำการวัดโดยใช้สายวัดที่ไว้ใช้วัดอวัยวะเพศชายโดยเฉพาะ วัดเส้นรอบวงได้ราวๆ 142-143 มม พอหาร 2 ได้เท่ากับ
71-71.5 แต่เพื่อนผมบอกว่า ถุงยางมันยืดได้อีกหน่อย ใส่ขนาด 56 ก็ได้ แต่ผมอยากใส่ที่มันใหญ่กว่านี้อ่ะครับ กลัวว่ามันคับๆ เวลามีเพศสัมพันธ์ กลัวมันจะขาดง่ายน่ะครับ (ถุงยางไม่หมดอายุ)
สรุปคำถามนะครับ
1.ยี่ห้อ Mega big boy นี่ดีไหมครับ เชื่อถือได้ไหม แล้วหาซื้อได้ที่ไหนครับ
2.ถ้าผมหาซื้อไม่ได้จากขนาดที่บอก ถ้าผมใส่ 56 มม นี้มันจะขาดง่ายไหมครับ
3.ถ้ามียี่ห้อและขนาดที่แนะนำบอกได้เลยนะครับ
4.การใส่ถุงยางแล้วมาปล่อยข้างนอก โอกาสท้องน้อยแค่ไหนครับ เป็น %
ปล.ยาวไปนิดนึง แต่ที่ผมถามนี่ถามจริงๆนะครับ ไม่ได้ต้องการจะบอกว่าอาวุธของผมใหญ่เล็กประการใด เพราะไม่ใช่ผู้ชายทุกคนที่อยากใหญ่นะครับ ผมอยากให้ของผมมันเล็กลงกว่านี้ด้วยซ้ำ เพราะผมก็เป็นห่้วงแฟน เวลาเธอเจ็บน่ะครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
NNNNN
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 2 พ.ย. 11, 15:24 น »

ตอบว่า 1 ไม่รู้เหมือนกันว่าดีแค่ไหนเพราะ ไม่เคยใช้ หาซื้อตามร้านขายยาหรือถ้าหาลำบากจริงๆก็สั่งซื้อผ่านทางเน็ต แฟนเพื่อนเคยสั่งขนาดประมาณนี้แหละ
2 ต้องดูว่าผู้หญิงมีน้ำหล่อลื่นเยอะไหมขณะที่มีเพศสัมพันธ์ ถ้าไม่มีน้ำแบบว่า เริ่มฝืด หรือน้ำเริ่มน้อย ก็อย่าฝืนอาจขาดได้ โอกาสสูงมากที่จะขาด
3
4 เอาออกมาปล่อยข้างนอก หมายถึง อวัยวะเพศยังอยู่ในถุงยางแล้วชักมาปล่อยน้ำข้างนอก ถอดถุงยางออกแล้วลองบีบน้ำตรงปลายถุงยางว่ามีซึมเล็ดลอดออกมาไหม ถ้าไม่ซึม ก็ไม่ท้อง 99% อีก 1 เปอร์เซ็นเผื่อไว้เหตุการณ์อื่นที่อาจทำให้ท้องได้ เช่น มือเปื้อนน้ำหล่อลื่น หรืออสุจิ แล้วไปจับอวัยวะเพศหญิง เพราะ น้ำหล่อลื่นจะมีตัวอสุจิปนอยู่

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ถามหน่อย
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 2 พ.ย. 11, 17:40 น »

ขอบคุณ คุณ NNNNN มากครับ สงสัยต้องสั่งซื้อทางเนตจริงๆ ผมลองเดินไปถามร้านขายยาหลายร้านส่วนใหญ่จะมี 52.5 มม. น่ะครับ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม