หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: เล่าประสบการณ์ครั้งแรกให้ฟังหน่อยค่ะ รู้สึกอย่างไร  (อ่าน 31279 ครั้ง)
Guest
ivy
เรทกระทู้
« เมื่อ: 25 พ.ย. 11, 19:53 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เพิ่งจามีอารัยกะแฟนครั้งแรกอ่ะคะ แต่ไม่เห็นจารู้สึกอารัยเลย เฉยๆ อ่ะคะ คือต้องรู้สึกอย่างไงอ่ะคะถึงจาเรียกว่าเสร็จน่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 26 พ.ย. 11, 08:41 น »

แสดงว่าแฟนทำไม่ถึงใจหล่ะสิครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
g0y
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 26 พ.ย. 11, 10:58 น »

q*071q*062

Tags:
Guest
ทท
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 27 พ.ย. 11, 06:36 น »

ครั้งแรกรู้สึกเจ็บมากค่ะ เลือดไหลเลอะที่นอนเลยแฟนเห็นเขาสงสาร เขาเลยซักที่นอนเองเลย เขาเป็นคนทำนี่คะ ของเขาใหญ่มาก เลือดเราไหลเป็นอาทิตย์นะ ใส่ผ้าอนามัยตลอด แฟนถามตลอดว่าหายหรือยัง เพราะเขาต้องการอีก แต่เรากลัวเราให้เขาถูข้างนอกเท่านั้น แต่แฟนจะสอดใส่อีกเราก็ร้อง แฟนก็ถอดออก เป็นเดือนกว่าจะหายกลัว แฟนเราก็ทำใหม่อย่างนุ่มนวล คือจะดูดก่อนจนเราเยิ้มเขาถึงสอดใส่ แล้วเขาจะขยับช้า ๆ ก่อนแล้วถึงเร็วขึ้น แต่เดี๊ยวนี้สบายแล้วค่ะ อยู่กันก่อนแต่งหกปี มีความสุขมากค่ะ

Tags:
Guest
แหยม ร้อเอ็ด
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 27 พ.ย. 11, 10:16 น »

ครั้งแรกรู้สึกเจ็บมากค่ะ เลือดไหลเลอะที่นอนเลยแฟนเห็นเขาสงสาร เขาเลยซักที่นอนเองเลย เขาเป็นคนทำนี่คะ ของเขาใหญ่มาก เลือดเราไหลเป็นอาทิตย์นะ ใส่ผ้าอนามัยตลอด แฟนถามตลอดว่าหายหรือยัง เพราะเขาต้องการอีก แต่เรากลัวเราให้เขาถูข้างนอกเท่านั้น แต่แฟนจะสอดใส่อีกเราก็ร้อง แฟนก็ถอดออก เป็นเดือนกว่าจะหายกลัว แฟนเราก็ทำใหม่อย่างนุ่มนวล คือจะดูดก่อนจนเราเยิ้มเขาถึงสอดใส่ แล้วเขาจะขยับช้า ๆ ก่อนแล้วถึงเร็วขึ้น แต่เดี๊ยวนี้สบายแล้วค่ะ อยู่กันก่อนแต่งหกปี มีความสุขมากค่ะ
แฟนคุณเป็นตนโชคดีมากๆเลย ในชีวิตผมได้ภรรยามา3 คนแล้ว(ได้ทีละคนนะ ไม่ใช่ได้พร้อมกัน)..ยังไม่เคย
เจอสาวบริสุทธิ์เลย...แถมคนที่2,3 อยากให้ผมทำพิธีแต่งใหญ่โตอีก q*031
ผมพูดว่า" ผม.ไม่ได้เปิดซิง...ผมไม่แต่ง... น่ารักให้ใครเปิดซิง...น่ารักไปลากคอมันมาแต่ง.....
ให้มันเปิดซิง...แล้วให้ผมจ่าย..ค่าสินสอดทองหมั้น....มันไม่แฟร์โว๊ย...
ผมทำได้เต็มที่แค่หมั้น(ด้วยเงินสด 100,000 บาท)และจดทะเบียนสมรสด้วยแค่นั้น จะให้จัดพิธีแต่ง ผมไม่แต่ง...
อยากให้ผมแต่ง..ทำไมไม่เก็บไข่แดง(ซิง)ไว้ให้ผม.........(ที่ให้100,000บาทก็คือให้ค่าน้ำนมพ่อแม่ฝ่ายหญิงบ้าง q*073
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ย. 11, 10:18 น โดย Hotdevilmean » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ooo
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 27 พ.ย. 11, 20:18 น »

ครั้งแรก เขาเล้าโลมนานเพราะกลัวเราจะเจ็บ ตอนแรกเราก็กลัวเจ็บ เขาเล้าโลมนานอยุ ทั้งจูบ เลียเราไปทั้งตัว ดูดของเราด้วย ดูเหมือนเคยมาก่อนเลย 55 แต่เขาบอก เขาก็ครั้งแรกเหมือนกัน ตอนเล้าโลมเขาเอานิ้วมาสอดของเรา เสียวมาก สอดใส่กับนิ้วแรงมาก ตอนสอดนิ้วมาบอกทีหลังว่าเลือดออก แต่ตอนนั้นไม่รุสึกเจ็บเท่าไรเจ็บแปปเดียว แล้วก็ถึงตอนใส่จิงๆ ตอนแรกไม่เข้านะ เขาพยามอยุสักพัก พอเข้าแล้ว ตอนนั้นรุสึกเจ็บนะ เขาก็มองหน้าก็รุว่าเราเจ็บ ก็ทำเบาช้าๆไป แล้วก็เริ่ม ทำแรง ตอนทำตอนแรกยังไม่รุสึกเสียว พอไปเรื่อยเริ่มไม่รุสึกเจ็บ เริ่มเสียวแหละและก็รุสึกจุกนะ เราก็คราง โอยๆ อ๊าา อยุเขาก็ยิ่งทำแรง เปลี่ยนท่าหลายท่ามาก จนเส็ด ก็นอนกอดกันสักพักไปอาบน้ำก็ต่อในห้องน้ำอิกรอบ วันนั้นเราเสดกันสามครั้ง เปนครั้งแรกของเราทั้งคู่ คุยโทรสับกะเค้าก็ถามว่าเคยมาก่อนป่าวเนี่ยไมคล่องจัง 555 เค้าก็บอกยังไม่เคยศึกษามาดี ครั้งแรกถือว่ารุสึกดีมาก ตอนนี้เราคบกันอยุ รักกันดีมากกก >

Tags:
Guest
สุ
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 28 พ.ย. 11, 02:15 น »

ถึง คุณที่แสดงความเห็นนี้
แฟนคุณเป็นตนโชคดีมากๆเลย ในชีวิตผมได้ภรรยามา3 คนแล้ว(ได้ทีละคนนะ ไม่ใช่ได้พร้อมกัน)..ยังไม่เคย
เจอสาวบริสุทธิ์เลย...แถมคนที่2,3 อยากให้ผมทำพิธีแต่งใหญ่โตอีก
ผมพูดว่า" ผม.ไม่ได้เปิดซิง...ผมไม่แต่ง... น่ารักให้ใครเปิดซิง...น่ารักไปลากคอมันมาแต่ง.....
ให้มันเปิดซิง...แล้วให้ผมจ่าย..ค่าสินสอดทองหมั้น....มันไม่แฟร์โว๊ย...
ผมทำได้เต็มที่แค่หมั้น(ด้วยเงินสด 100,000 บาท)และจดทะเบียนสมรสด้วยแค่นั้น จะให้จัดพิธีแต่ง ผมไม่แต่ง...
อยากให้ผมแต่ง..ทำไมไม่เก็บไข่แดง(ซิง)ไว้ให้ผม.........(ที่ให้100,000บาทก็คือให้ค่าน้ำนมพ่อแม่ฝ่ายหญิงบ้าง

ขอแสดงความรู้สึกส่วนตัวหน่อยนะ
ซิง ไม่ซิง แล้ว ไง ผู้หญิงเสียเปรียบในเรื่องแบบนี้อยู่แล้ว
ใครอยากจะเกิดมาผิดพลาด มีสามีหลายคน
ถ้าคุณไม่ต้องการสาวไม่บริสุทธิ์ อยากได้แต่สาวบริสุทธิ์
คุณก็ควรจะบริสุทธิ์ด้วยเช่นกัน ถึงจะมีหน้ามาว่าคนอื่นได้

ผู้ชายเป็นเพศได้เปรียบ ดังนั้น ควรคิด แล้วเอาใจเขามาใส่ใจเราด้วย

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 29 พ.ย. 11, 19:11 น »

ครั้งแรกของผมกับแฟนนี่ ขนาดเล้าโลมเป็น ชมๆ แฟนมีน้ำเลอะ เต็ม กกน แต่ก็ไม่สำเร็จครับ แฟนยังเกร็งๆ อยู่ ผมก็ไม่กล้าจะใส่เข้าไป กลัวเขาจะเจ็บ เลยให้แฟน ออรัลให้ กว่าจะได้กันใหม่ก็ครั้งที่ 2 ครั้งนี้แฟนเจ็บมากครับ กว่าจะเข้าที ก็ 4-5 ครั้งแหละ

Tags:
Guest
ศุกร์
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 8 ธ.ค. 11, 02:56 น »

แสดงว่าแฟนเล้าโลไม่พอ คุณยังไม่เกิดอารมณ์

Tags:
Guest
อืมมม
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 15 ธ.ค. 11, 00:49 น »

จะซิง ไม่ได้หมายว่าเลือดต้องออกคับ ต้องดูที่ความฟิตแน่นดิ ตอนผมเปิดซิงแฟนผม ดันเข้าไปแล้วต้องเอาออกอยู่ 2-3รอบ
ต้องเลียอยู่พักใหญ่ถึงจะกดเข้าไปได้สุด มันแน่นมากคับ

Tags:
Guest
หยินหยาง
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 22 ม.ค. 12, 17:45 น »

ครั้งแรกของเรานะ แฟนเราใช้วิธีเลียที่คุณนั่นของเราจนน้ำเราเยิ้มเลยล่ะ แต่สอดใส่ได้นิดเดียวมันคับใส่ไม่เข้า เราบอกว่าเจ็บแฟนเราก็น่ารักมากเลย ไม่ทำต่อ แต่ใช้นิ้วแทน จนเราเสร็จคานิ้วเลยล่ะ แต่ขนาดนิ้วนะเรายังเจ็บจิ๋มอยู่หลายวัน แล้วแฟนเราก็ให้เราใช้มือให้จนเสร็จ มีความสุขกันทั้งสองคน ไม่อยากจะเชื่อว่าขนาดใช้นิ้วกับใช้มือทำให้เราสองคนมีความสุขได้ตั้งหลายรอบในคืนเดียว

Tags:
Guest
ไอย่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 23 ม.ค. 12, 09:37 น »

ครั้งแรกของเราไม่มีเลือดออก แต่เข้ายากมาก 2-3ที กว่าจะมิด จากนั้นแม่เรารุ้เลยให้เลิกกันแจ้งความ เราก็เลยเลิก
ตอนนี้รุ้แล้วว่าไม่ใช่เฉพาะครั้งแรกที่จะมีความสุข เพราะแฟนคนถัดมาทำเก่ง เสียวมาก เสดทุกครั้ง เค้าทั้งเลียทั้งดูด เคยเสดคาปาก คานิ้ว เอากันหลายที สนุกสุดๆๆ q*062 แต่... ตอนนี้เลิกกันไปละ

Tags:
Guest
a123
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 21 มี.ค. 12, 14:41 น »

ครั้งแรกกับคนแรกก็เจ็บเหมือนกัน มันฟิตมาก เขาเอาใส่ไม่เข้า แต่จำไม่ได้ว่ามีเลือดออกหรือเปล่า เพราะของเขาไม่ใหญ่มาก แต่กับคนที่สอง ก็ฟิตอยู่เหมือนกัน ของเขาใหญ่กว่า แต่เวลาเสร็จแล้วทำไมมีเลือดเต็มที่นอนเลย เขาถามว่ายังซิงอยู่เปล่า เราก็ไม่กล้าบอก เขาต้องเอาผ้าปูที่นอนไปทิ้งเลย แล้วเราต้องใส่ผ้าอนามัยไปอีกหลายวัน

Tags:
Guest
นารีรัตน์
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 31 มี.ค. 12, 08:04 น »

ครั้งแรกตื่นเต้นและมีความสุขมากเลยค่ะ จำได้ว่าเสร็จติดๆกัน 2ครั้ง ไม่เจ็บเพราะแฟนค่อยๆเป็นค่อยไป อีกอย่างเราเต็มใจให้เขาด้วย ที่ว่าไม่เจ็บ ไม่ใช่ว่าเราเคยโดนผู้ชายอื่นมาก่อนนะค่ะ แต่เพราะว่าเราเคยใช้แตงกวาช่วยตัวเองมาก่อนหน้าที่จะเสียสาวให้แฟน พึ่งรู้ว่าของจริงกับของเทียม ความรู้สึกแตกต่างกันมาก

Tags:
Guest
น้องกุ๊ก
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 4 มิ.ย. 12, 16:04 น »

อยากบอกว่า ชอบมากค่ะ
เเฟนค่อยๆเล้าโลมทีละนิด เริ่มด้วยจูบที่ปาก ไซคอ ลงมาเรื่อยๆ จนถึง เค้าค่อยๆ ถอดกกนของเราออก
อามือรูปรุปคลำๆเเละสุดท้ายเค้าก้อเลียของเราค่ะอยากบอกว่าตอนนั้นชอบมากมีความสุขที่สุด
เเละเค้าก้อใช้นิ้วของเค้าสอดเค้าไปเเละซักออกซักเข้าอยู่นานพอควร เเค่นิ้วก้อเสียวเเร้วค่ะ
พอใส่ของจริงเค้าไป ของเเฟนใหญ่มาก เเร้วเราไม่เคยงัยคะ มันเลยใส่ยาก เเฟนเลยดันเเรงๆ เราก้อเจ็บ เจ็บมากกกกก
เเต่ก้อทนค่ะ เเฟนซักออกๆเข้าๆๆ จนเสร็จ มันมีทั้งนำ้ทั้งเลือดเต็มไปหมด ทีนี้เราก้อเป็นฝ่ายบุกบ้างทำออรัลเซ้กให้เเฟน
ชอบมากค่ะ ติดใจ อยากทำให้นานๆ เราทำจนเค้านำ้เเตก เเละเราก้อกลื่นเข้าไป พอเราทำเสร็จ เค้าก้อสอดใส่อีกครั้งมันมันมากเลยค่ะ ทั้งมัะน ทั้งเจ็บ ชอออออออออออออออออบบบบบบบบบ q*039q*038

Tags:
Guest
ooo
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 7 ก.ค. 12, 01:38 น »

อยากบอกว่าชอบมากๆเหมือนกันนะ แบบไม่คิดว่าการร่วมเพศมันจะดีขนาดนี้เลยหล่ะ
แฟนเราเริ่มเล้าโลมเราจูบปากแลกลิ้นกันจนเคลิ้ม แล้วเขาก็จูบแบบร้อนแรงมากขึ้นๆ
แบบเราร้อนไปหมดแล้วก็คลึงเคล้นหน้าอก ไซร์ตามซอกคอจนเราร้องครางแล้วเขาก็ค่อยๆถอดเสื้อผ้าเราออก
เราโดนเขาถอดจนหมดเลยเหลือแต่กางเกงในแล้วเขาพรมจูบแลกลิ้นดูดหน้าอกจนเราร้องครางรู้ตัวอีกทีก็โดน
แก้ผ้าหมดแล้ว แล้วเขาก็ใช้มือลูบคลำเนินสาวเราแล้วก็ใช้นิ้ว เราอายมากๆเลยตอนเขาก้มลงใช้ปาก ได้แต่นอนร้องคราง
แล้วเขาก็สอดนิ้วเข้าไปเราสะดุ้งเลยแล้วเขาขยับเข้าออกเสียวแบบอย่าบอกใครเลยหล่ะ นอนหอบเลยหลับตาพริ้มๆ มาตกใจอีกทีตอนเห็นแฟนแก้ผ้าหมดเห็นอวัยวะเพศเขาตั้งผงาดพองโต เขาจับขาเราอ้าออกแล้วก็เอาอวัยวะเพศถูน้องสาวเรา เสียวมากๆเลย เราร้องครางเลยหล่ะ สะดุ้งอีกทีเขากดเข้าไปเราร้องเลยเขาคลึงนมดูดนมเราจูบปากบอกว่าอย่าเกร็ง มันเจ็บมากๆเลยหล่ะทรมานมากๆเลยเราไม่รู้ว่าสอดเข้าไปหมดหรือยัง รู้สึกว่านานมากๆเลยหล่ะ ตอนเขากดเข้าไปแรงๆแบบจับสะโพกเราแล้วก็กดเราร้องเลยเจ็บแบบน้ำตาไหลเขากอดเราไว้เลยแล้วจูบปากเราจันเราผ่อนคลายทรมานมากๆเหมือนตรงนั้นปริแตก
เขาบอกว่าไม่เจ็บแล้วหล่ะแล้วเขาค่อยๆโยกเอวเบาๆขยับอวัยวะเพศเข้าออกช้าๆ มันค่อยๆเสียวๆๆๆเขาบอกว่าดีขึ้นไหมเราพยักหน้าเขาขยับช้าๆเสียวร้อนไปหมดแล้วเขาค่อยๆเพิ่มความเร็วแรง ให้เราอ้าขาออกกว้างๆเราก็อ้า ตอนนั้นลืมความเจ็บแล้ว เจ็บแปล๊บๆบางทีแต่เสียวซ่านร้อนไปหมดเขาคลึงนมเราไปด้วย เราร้องคราง เขาเพิ่มความเร็วในการอัดเพิ่มความแรงจนเราสั่นไปทั้งตัวเลยเสียวปนเจ็บ แบบแรงเร็วเสียวจนเราไม่ไหวแล้วตอนนั้น แฟนไม่ฟังเลย กระแทกแรงๆจนเรากระตุกเกร็งไปทั้งตัวแล้วก็หล่นวูบๆเห็นดาวเต็มท้องฟ้ามันรู้สึกดีมากๆเลยแบบเราหมดแรงเลยแฟนเรากอดเราไว้แล้วก็จัดการขยับอวัยวะเพศเข้าออกๆๆเร็วแรงแบบเต็มที่กระแทกแบบเราร้องเลยเสียวแบบจะขาดใอจตาย แฟนเราร้องเกร็งตัว เราตัวลอยเลยหล่นวูบๆ หมดแรงเลยนอนแบ๊บๆเลยรู้สึกว่าน้ำไหลออกมาหว่างเขา แฟนหมดแรงซบอกเราเลย แล้วอีกแป๊บเขาเอาอวัยวะเพศออก
เรารู้สึกตรงนั้นมันจะปริแตกอยเหมือนยังมีอะไรอยู่ แฟนกอดเราถามว่าชอบไหมเราอายมากๆเลยหล่ะอีกแป๊บเขาบอกว่าทบทวนกันใหม่อีกรอบนะเราพยักหน้าแบบอายมากๆเขาจูบแลกลิ้นกับเราเราจูบตอบแบบเล้าโลมแบบต่างคนต่างเปลือยร้อนไปหมดเรารู้สึกได้เลยว่าอวัยวะเพศเขาพองใหญ่ตั้งใหม่ อายมากๆที่จะมอง สุดท้ายเขาก็บอกว่าเขาขอแล้วนะเราอ้าขาออกรีบกัดริมฝีปากหลับตาพยายามทนความเจ็บตอนสอดใส่ เราไม่รู้ว่านานแค่ไหน ก็เจ็บนะเราพยายามทนแบบอยากให้เข้าไปแฟนก็บอกว่าอย่าเกร็งสุดท้ายเขาก็บอกว่าเข้าไปหมดแล้วให้เราลืมตาแล้วก็จับสะโพกเรายกให้เราเอามือคล้องคอเขาแล้วเขาก็โยกขยับอวัยวะเพศเข้าออกเอามือจับสะโพกเราให้จังหวะตามเราพยายรามโยกตาม ร้อรางครางมันเสียวเขาบอกว่าอ้าขากว้างๆเราก็อ้า สุดท้ายเขาเพิ่มความเร็วแรงตัวเราสั่นเลยโยกตามไม่ไหวแล้ว ร้องคราง แล้วอ้าขาเราออกเกี่ยวเอวเขาเขาขยับเข้าออกทีเราแทบขาดใจตายเลยหล่ะ เสียวขนลุกซู่ตัวเกร็งหน้ามืดเลยเห็นดาวระยิบระยับแฟนเรากระแทกใส่เราไม่ยั้งแล้วก็สุดท้ายปล่อยน้ำทะลักลงไหลออกมาหว่างขาเลยต่างคนต่างหมดแรง เขาเอาอวัยวะเพศออกไป เขากอดเราไว้ถามว่าดีไหมเราอายมากๆเลยเขาบอกว่านี่แค่เบสิคๆนะ สุดท้ายก็จบด้วยการสอดใส่อีกสองรอบนะเราไม่ไหวแล้ว น้องสาวเริ่มบวมมากๆ
ตื่นเช้ามาอายมากๆสภาพผ้าปูที่นอนเต็มไปด้วยคราบที่เขาฝากรักแบบสีชมพูกระจายไปหมดเลยอายสุดๆเลย
เดินแทบไม่ไหวเลย น้องสาวระบมเลยเหมือนแฟนรู้ให้เขาแช่น้ำอุ่นบอกว่าเดี๋ยวก็ดี
แล้วรับรองว่าคืนนี้จะมีทริคเด็ดกว่านี้อีก
สารภาพว่าเราอยากนอนกับแฟนอีกนะ
แฟนติวเข้มทุกคืน สอนทุกท่าเลยหล่ะโยกกันมันส์มากๆ

Tags:
Guest
เด้ะพั้พัพั
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 25 ส.ค. 13, 20:05 น »

q*071

Tags:
Guest
อายย
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 14 พ.ย. 15, 01:57 น »

อายมากๆแต่ชอบมากๆนะ
ก็เล้าโลมกันอ่ะอายมากๆตอนเขาถอดกกนออกอ่ะ เพื่อนบอกว่าใส่เต็มแม๊กเลยทั้งบราทั้งกกน...
ชอบตอนแฟนทำออรัลให้มากๆอ่ะสุดยอดดเราร้องครางงงสะดุ้งตอนแฟนสอดนิ้วเข้าไปนะแล้วก็ชักเข้าออกเสียวแบบบอกไม่ถูกอ่ะขนลุกไปหมดนะตอนนั้น ร้องครางอ่ะแบบหายใจไม่ออกสุดๆยอดๆๆ
พอเห็นปิกกาจู๋นะเราตกใจมากๆเลย ตอนนั้นเรากลัวมากๆอ่ะ แทบอยากหนีแต่แฟนจับขาเราอ้าออกอ่ะเขาปิ๊กกาจู่มาถูเสียวแล้วเล้าโลมจนเราเคลิ้มอ่ะพอสอดแฟนเราดันแรงๆเราเจ็บมากๆเลยนะเขาจูบปากเราอ่ะบอกว่าไม่เจ็บแล้วนะอย่าเกร็ง ตอนมันเข้าไปนะทรมานแบบจะปริแตกอ่ะอยากให้แฟนเอาออกไป อีกแป๊บแฟนเราขยับปิ๊กเข้าออกเบาๆช้าๆ(ท่าเบสิคนะ) บอกให้เราอ้าขากว้างๆอย่าเกร็งแฟนเล้าโลมดูดนมจูบเราด้วยเอามือเราคล้องคอแฟนไว้บอกให้ลืมตา...ความเสียวมากๆๆๆจนลืมความเจ็บรู้สึกดีมากๆที่ปิ๊กขยับเข้าๆๆออกอ่ะจูบปากกันเพลินเลยนะแล้วแฟนก็จับสะโพกเราขยับตามจังหวะอ่ะช่วงนี้ฟินสุดๆเลยนะสุดบรรรยายลืมความเจ็บเลยเวลามันจะออกไปอย่าไปนะกลับมาใหม่โอ้ยยยเราร้องครางงงง
เสียวแบบจะขาดใจตาย ตอนแฟนเร่งสปีดเราจะตายเลยนะ ขนลุกซู่ซ่าทรมานมากๆโดนปั๊มแรงๆแบบจะตายยสุดท้ายสุดบรรยายยยทรมานปนเสียววว ตอนแฟนเอาออกนะมันรู้สึกแปลกๆนะตึงไปหมดตรงนั้นเขากอดเราไว้นะเราอายมากๆเลยตอนนั้น เขาจูบเรานะ แล้วก็กระซิบว่าอีกรอบนะปิ๊กตั้งผงาดอีกแล้วอ่ะเราอายมากๆอ่ะแต่ก็ยอมอ้าขานะ...น้องสาวระบมเลยร้องครางจนเสียงแหบเดินแทบไม่ไหว ฉี่ก็แสบ...

Tags:
Guest
แพร
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 28 มี.ค. 16, 21:42 น »

ครั้งแรกตอนส่งตัวเข้าหอเขาอายุ30เราอายุ19แต่งที่โรงแรมพอส่งตัวเข้าหอผู้ใหญ่ออกไปแล้วชวกกันอาบน้ำเขาอาบก่อนเราอาบที่หลังเราถูทุกซอกทุกมุมเลยแต่งชุดนอนออกมาพอออกมาเขาเปิดไฟหัวเตียงสลัวๆไว้แล้วอุ้มขึ้นเตียงเขินมากๆพอนอนบนเตียงเขาถอดชุดนอนเราออกและและจูบหน้าอกเขาเลียตรงน้องเสียวมากพอเขาสอดเจ็บๆเสียวๆแต่ก็เข้าได้พอยกสองเขาเปิดไฟสรุปแล้วคืนนั้นโดนไปสามยกกว่าจะนอนตื่นมา9โมงโดนอีกยกแทบคลาน

Tags:
Guest
แปม
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 6 เม.ย. 16, 23:14 น »

อยากบอกว่าตอนแรกกลัวแล้วก็กังวลมากๆด้วยนะ ถามเพื่อนสนิทนางหนึ่งนะ ถ้าเกิดเจอขนาดใหญ่ๆจะสอดไหม..
พอเขาห้องหอนะแฟนค่อยๆเล้าโลม จูบปากแลกลิ้นกันอ่ะ สุดท้ายก็โดนแฟนแก้ผ้าอ่ะหมดนะถอดกางเกงในอ่ะอายเหมือนกันแล้วเขาเล้าโลมทำออรัลให้แบบเสียวจนตาลอยเลยสุดๆเลยชอบมากๆร้องครางอ่ะชอบมากๆเลยนะตอนนั้นแล้วแฟนก็สอดนิ้วนะแบบสอดเข้าดึงเข้าออกเสียวจนเราเกร็งไม่ไหวแล้วแบบเราถึงเพราะทำออรัลกับสอดนิ้วนี่หล่ะ ..จนถึงวินาทีสำคัญที่เราต้องสอดใส่แล้วอ่ะก็ตกใจในความใหญ่โตของแฟนมากๆอ่ะตอนนั้นเราก็อยากสอดนะอยากลองสอดดู..ไม่ได้ขัดขืนเต็มใจอ่ะแฟนจับอ้าขาก็อ้าออกอ่ะมันใหญ่ไง กดเข้าไปมันเจ็บอ่ะเจ็บมากๆอ่ะสุดท้ายแฟนก็สอดเข้าไปได้อ่ะเจ็บจนเบลอเลยทรมานมากๆเลยอยากให้แฟนเอาออกไปนะแต่แฟนบอกว่าอย่าเกร็งอ่ะพอขยับเข้าออกช้าๆนะ มันเสียวปนเจ็บแปลบๆนะสุดท้ายเสียวจนลืมความเจ็บเลยนะ แต่ติดใจนะบอกไม่ถูกเลยมันดีมากๆเลยเสียวแบบจะหยุดหายใจ...จนแฟนเสร็จแฟนเอาออก เขาถามเราว่าชอบไหมเราพยักหน้าอายมากๆเลย แล้วอีกแป๊บเขาก็ขอสอดอีกรอบเราก็อายอ่ะอ้าขาให้นะ เสียวๆปนกับเจ็บอ่ะ สอดใส่ครั้งแรกไม่ถึงรู้สึกดีมากๆเลยนะ
รู้สึกน้องสาวมันแปลกๆอ่ะ อายย ไม่น่าเชื่อเลยมันเข้าไปได้นะ

Tags:
Guest
เจี๊ยบบ
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 1 มิ.ย. 16, 00:02 น »

ตอนเข้าห้องหอ แฟนเล้าโลมอะเราก็แลกลิ้นจูบปากคลึงนมกันนะจนสุดท้ายแฟนก็ถอดชุดนอนออกนะ ตืนเต้นมากๆแฟนทำออรัลให้กับสอดนิ้วอะเสียวแบบร้องครางจนหมดแรง รู้ตั้วอีกทีแฟนแก้ผ้าพร้อมเหมือนกันตกใจทีเห็นพีปิกาจูตั้งพร้อมมันใหญมากๆเลยนะ อายมากๆทีต้องมองแฟนอ้าขาเราก็โอเคนะตอนถูมันก็เสียวมากๆแบบหวิวๆนะพอแฟนเริมสอดนะมันเจ็บแบบสุดๆเลยหละ สุดท้ายก็จัดการจนเข้าได้หมดอะ ทรมานมากๆเลยนะแตพอเริมขยับเข้าออกนะ คอยเสียวจนลืมความเจ็บอะ รู้สึกฟินมากๆเลยทีพีปิกาจูอยูในน้องจิมิ ทรมานทั้งมีความสุขแปลกๆนะ เสียวก็เสียว จนแฟนเสร็จเราไมเสร็จนะแต่รู้สึกดีอะทีได้รวมเพศสอดใส ก็อยาก...อีก ตกลงก็อ้าขาให้แฟนสอดอีกสองครั้งอะกวาจะได้นอนหลับกัน ตอนตืน ขาเราไปโดนพีปิกาจูทำให้พีปิกาจูตั้งผงาดแฟนบอกวาเราต้องรับผิดชอบอะ เรายอมให้สอดอีกรอบนะ จนเราเดินแทบไมไหวเลยนะ ทาเบสิคสีครั้งอะทาเดียว แฟนต้องอุ้มไปอาบน้ำแชน้ำร้อนนะอายมากๆเลยนะแฟนบอกวาจะสอนทาใหมให้อยาเกร็งเวลาสอดจะได้ไมเจ็บนะ เรารีบบอกวาไมเจ็บ รู้สึกดีทีได้มีเซ็กส์กัน....

Tags:
Guest
เลม่อน
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 25 ก.พ. 17, 00:44 น »

ก็กลัวที่จะต้องร่วมเพศสอดใส่เหมือนกันนะ แต่เพื่อนๆบอกว่าไม่เจ็บมากหรอกอย่ากลัวเจ็บ รับรองว่ารู้สึกดีมากๆเลย แฟนเล้าโลมอ่ะจนเคลิ้มเลยเสียวร้องครางแบบจัดเต็มๆทั้งดูดนมทำออรัลให้แล้วก็สอดนิ้วมันสุดยอดเลยนะเสียวแบบจะขาดใจตายจนถึงเพราะแฟนกระตุ้นที่คริสตอริสเราหมดสภาพเลยหล่ะจนมาถึงสอดใส่หล่ะ ยอมรับว่ากลัวอ่ะที่เห็นของแฟนนะอายด้วยนะแฟนก็ค่อยๆถูกับน้องจิมิจนเราผ่อนคลายจูบปากแลกลิ้นกันไปดูดนมด้วย
สุดท้ายจับขาเราแยกออกอ่ะ ตอนสอดเจ็บมากๆเลยนะ เราพยายามไม่เกร็งก็แบบสุดท้ายเจ็บแบบจะฉีกนะแฟนดูดนมจูบปากเล้าโลมจนเราผ่อนคลายแฟนเริ่มขยับเข้าออกช้าๆอ่ะเจ็บแบบเบลอๆ ทรมานมากๆแต่เสียวแบบแปลกๆนะตอนที่สอดใส่อยู่จนแฟนเสร็จเราไม่เสร็จแบบกระตุ้นคริสนะ
แต่รู้สึกแบบดีๆอีกแบบที่ได้สอดใส่ อยากจะลองอีกอ่ะอายแฟนมากๆท่ี่ได้นอนกับเขาแล้วนะ ไม่กล้ามองหน้าแฟนอ่ะอายยมากๆเลย
เพื่อนๆแต่ละนางบอกว่าสอดได้โอเคหล่ะแล้วก็นอนกันบ่อยๆนะ อย่าเกร็งตอนสอดอ่ะ
พอคุ้นกับการสอดใส่ก็โอเคนะ อวัยวะเพศแฟนเวลาสอดมันกระตุ้นช่องคลอดดีมากๆเสียวสุดๆเลยพอถึงแบบสอดใส่นะติดใจเลยหล่ะกับการร่วมเพศง่ะ
สอดใส่ครั้งแรกไม่ถึงไมต้องตกใจนะ ร่วมเพศบ่อยๆเดี๋ยวจะดีเองหละ่ถ้าพร้อมจะมีเซ็กส์ก็โลดเลย

Tags:
Guest
นินนท
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 20 เม.ย. 17, 23:37 น »

ถ้าเสร็จยังรู้เองเลยนะ ถึงยังไม่เสร็จไม่รู้สึกเสียวเลยหรือ q*031

Tags:
Guest
ลำใย
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 8 พ.ค. 19, 15:34 น »

ครั้งแรกคืนแต่งานคะส่งตัว4ทุ่มเจ็บและเสียวคือเราก็ไม่เคยแต่เขานะเคย
เพราะเป็นม่ายอายุ30เราอายุ20เขาก็เล้าโลมนานนะแต่ตอนสอดใส่เราเจ็บจนต้องบอกเขาว่าเราเจ็บเขาบอกไม่ต้องเกร็งและเขาจับเราแยกและเลียตรงนั้นจนเราเสียวมากเขาเลยค่อยสอดและมีเลือดออกมาด้วยเขาขยับตัว5นาทีก็เสร็จพอไปอาบน้ำด้วยกันเขาเกิดอารมย์และอุ้มเรามาต่ออีกยกเที่ยวนานมากพอเสร็จแล้วอาบน้านอนเลยตื่นมามาอีกที9โมงเช้าเขาเล้าโลมและขออีกจนต้องยอมสรุปแล้วเจ็บๆเสียวๆคะ

Tags:
Guest
Bitch
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 6 มิ.ย. 20, 00:25 น »

เจอสาวบริสุทธิ์เลย...แถมคนที่2,3 อยากให้ผมทำพิธีแต่งใหญ่โตอีก q*031
อยากให้ผมแต่ง..ทำไมไม่เก็บไข่แดง(ซิง)ไว้ให้ผม.........(ที่ให้100,000บาทก็คือให้ค่าน้ำนมพ่อแม่ฝ่ายหญิงบ้าง q*073
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม