หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: คุยเรื่องเซ็กซ์  (อ่าน 24058 ครั้ง)
Guest
ผู้หญิงคุยกัน
เรทกระทู้
« เมื่อ: 3 ก.พ. 12, 21:59 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ในกลุ่มเดียวกัน7-8คนบางคนก็แต่งงานแล้ว(แต่เจ้าของกระทู้ยัง)ชอบคุยกันเรื่องขนาดของผู้ชาย(แฟนตัวเอง)รวมทั้งลีลาด้วยถือว่าเป็นเรื่องปกติไหมแต่คุยเรื่องนี้มันมีความรู้สึกว่าอยากโดนและเพื่อนบางคนบอกโดนแฟนเอาวันละหลายรอบยิ่งไปกันใหญ่(แต่มีโครงการแต่งงานเดือนหน้า)

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 3 ก.พ. 12, 23:44 น »

เม้าท์แตก + โม้...

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
Leeian
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 4 ก.พ. 12, 00:16 น »

แฟนเราชอบดูหนังxและช่วยตัวเองจนเสร็จโดยที่เราก็อยู่ทั้งคน. เหมือนเราให้
ความสุขกับเค้าได้ไม่ดีหรือเค้าไม่มีความสุขเวลามีเซ็กกับเรา เรารู้สึกหงุดหงิดทุกทีที่เห็นเวลาเค้าชักฯ

Tags:
Guest
แอ้ม
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 4 ก.พ. 12, 20:42 น »

กลุ่มของเราที่สนิทๆกันก็คุยเรื่องนี้เหมือนกันนะ ตอนแต่งงานใหม่ๆก็คุยกับเพื่อนที่แต่งงานแล้วกับพวกมีแฟนแล้วนะ คุยเรื่องขนาด ท่าที่ใช้แล้วก็ลีลาเหมือนกันแล้วก็ความถี่ คิดว่าปกตินะที่แลกเปลี่ยนเซ็กส์ไลฟ์กันว่าเป็นไงบ้าง

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 6 ก.พ. 12, 09:39 น »

หมกมุ่นมากไป ก็ไม่ดี q*070
Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 6 ก.พ. 12, 11:38 น »

q*070
ชักเบื่อ แฮะ ทู้ไม่ขึ้น อีกแล้ว q*072
ระบบ วางแลควบคุมโดย คน
ฉะนั้น.สมควร ......ซะนะ q*078q*035q*038q*039

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 7 ก.พ. 12, 13:12 น »

มีโม้มีทับถมกันไปก็แค่นั้น q*073

Tags:
Guest
อิ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 24 มี.ค. 12, 02:48 น »

ต้องกลุ่มเพื่อนสนิทกันมากๆถึงคุอยนะ ก็คุยเหมือนกัน แบบถามว่า ปั๋วนอนด้วยกันบ่อยไหม
แล้วก็แลกเปลี่ยนเทคนิคกันว่าท่าไหนมั่ง ใช้ท่าไหนมั่ง ถึงหรือป่าวทำนองนั้น แล้วก็คุมแบบไหน ปล่อยหรือคุม
สำหรับเพื่อนที่มีปั๋ว ตอนที่มีแฟนยังไม่ได้แต่งมีเซ็กส์กันก่อนก็มี แซวว่าระวังป่องนะ
ตอนมีแฟนเพื่อนถามว่านอนกัเนยังพอยัง พอบอกว่ายังอ่ะอิอิอิ แต่พอเข้าห้องหอมันก็ถามว่าโอเคไหม ก็ถามขนาด...แล้วก็ถามว่าลุยไปกี่ยกมันก็เล่าของมันให้ฟังด้วยเม้าท์กันมันส์แล้วก็ท่าที่ใช้ ก็เคยถามแบบขึ้นบนโยกยังไง เพื่อนบอกว่าไปให้ปั๋วสอนซิถ้าทำไม่เป็น บางทีก็แอบถามเทคนิคอะไรแบบนี้
ก็เป็นเรื่องปกตินะ

Tags:
Guest
ooo
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 7 ก.ค. 12, 13:15 น »

ในกลุ่มเราเพื่อนสนิทๆกับหญิงหมดก็คุยกันนะคิดว่าปกติเลยหล่ะ
เรื่องขนาดของแฟนหรือของสามีแต่ละคนก็คุยกันกัน แล้วก็ท่าที่ใช้ร่วมเพศ
เรื่องเปิดซิงกี่รอบ ใหญ่ไหมท่าอะไรเรื่องปกติเลย ถึงไหม...
แล้วก็เช็คว่าส่วนมากแฟนหรือสามีแต่ละคนชอบท่าอะไร
ลีลาเป็นไง รวมทั้งร่วมเพศบ่อยป่าว มีทริคอะไรเด็ดๆจัดการแฟนหรือปั๋วก็แนะนำกัน
รวมทั้งท่าที่ใช้ในการปั๊มลูกด้วย
แต่มีข้อแม้ของใครของมันไม่ใช้ร่วมกันจ้า

Tags:
Guest
รอหน่อยนะ
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 15 ก.ย. 12, 15:44 น »

แต่ต้องเป็นเพื่อนสนิทมากๆเท่านั้น กลุ่มเรามีห้าคน ถึงคุยเรื่องแบบนี้กันได้นะ
เคยนั่งฟังเขาคุยกันตอนที่ยังไมมีแฟน ก็ได้แต่นั่งฟังตาปริบๆนะ แบบตอนนั้นเริ่มจากเพื่อนคนหนึ่งนางมีแฟนแล้ว นางก็นอนกับแฟนยังไม่ได้แต่ง นางเคยมีแฟนสองสามคนได้แล้วก็มีความสัมพันธ์แบบลึกซึ่งกันทั้งหมดเรียกว่าร้อนแรงที่สุดในกลุ่มเลยหล่ะ แล้วอีกนางก็พึ่งเข้าห้องหอหมาดๆ นอนกับผัวไปสามคืนแล้ว ก็เคยเป็นครั้งแรกที่คุยเรื่องแบบนี้กันนะ ก็ถามหมดทั้งขนาด นางที่พึ่งเข้าห้องหอบอกขนาด อีกนางก็ซี๊ดปากเลยหล่ะทำเอาเรากับนางสาวที่เหลือเงียบ แล้วถามว่าไม่เจ็บหรือ นางที่มีแฟนประสบการณ์เยอะบอกว่าต้องถามว่า รู้สึกดีไหมชอบป่าว ดนจับมาสัมพาดว่า เข้าหอทำไปกี่ครั้ง ท่าอะไร แล้วสามวันผ่านไปนอนไปกี่ครั้งท่าอะไรบ้างเปลี่ยนท่าหรือยัง เราฟังไปได้แตอิจฉาตาร้อน ต่อมาอีกคนมีแฟน นางก็นอนกับแฟน เวลาเจอกันก็ถามคุยเรื่องแบบนี้ เปลี่ยนแฟนก็มาเม้าท์ แชรสารพัดเคล็บลับเด็ดๆ
เข้าใจความรู้สึกของจขกท เพราะไม่มีอะไรจะเม้าท์กับเขานะ จนแอบไปดูหนังเอวีเลยหล่ะ เห้อๆๆแบบอยากรู้ไง
ใจเย็นๆพอแต่งงานแล้ว คราวนี้ก็เข้าก๊วนเม้าท์กันได้เต็มที่เลย

Tags:
Guest
Dit
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 3 ต.ค. 12, 03:17 น »

อยากคุยด้วยคน

Tags:
Guest
ppp
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 27 ต.ค. 12, 15:34 น »

คิดว่าปกตินะเราก็คุยกันในกลุ่มเพื่อนสนิทๆนะ
เรื่องขนาดนี่จะคุยเฉพาะตอนโดนเปิดซิงเช่นตอนเข้าหอนะ จะโดนถามว่าขนาดเท่าไร
แล้วอีกพวกก็แบบเลิกกับแฟนแล้วมีแฟนใหม่ บอกเพื่อนว่ามีอะไรกันแล้วก้จะถามเหมือนกัน
เรื่องความถี่จะคุยกัน แบบตอนเข้าหอใหม่โดยมากจะถี่มากๆแล้วถ้าไม่ถึ่ก็คุยกันนะแบบว่าเฉลี่ยแล้ว
นอนกันบ่อยไหมสำหรับแต่งงานกัน
เรื่องท่าที่ใช้ท่าที่ชอบก็คุยกัน ยิ่งถ้าใครพึ่งเข้าห้องหอทำกิจกรรมแบบนี้ช่วงแรกๆนะ ขนาดกับท่าที่ใช้โดนถาม
แล้วก็คุยเรื่องท่ากัน แล้วก็ถึงไม่ถึงก็คุยนะ
ส่วนมือโปร์หรือร่วมเพศมาได้ระยะหนึ่งแล้วก็คุยเรื่องลีลาเทคนิคแล้วก็ท่าจบเกมส์
เรื่องนี้คุยละเอียดเลยหล่ะแบบว่าจะได้เทคนิคใหม่ไปปราบแฟนปราบปั๋วกัน
รวมทั้งแนะนำว่าจะกระแซะปั๋วไงถ้าต้องการ...แล้วก็เม้าท์ตอนที่แฟนถึงปั๋วถึงอาการออกยังไง
แล้วก็เทคนิคการป้องกันด้วยสำหรับสาวๆที่มีแฟน..

Tags:
Guest
^-^
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 24 พ.ย. 12, 01:32 น »

เป็นเรื่องปกตินะจ๊ะ กลุ่มเพื่อนๆของเราก็คุยกัน ตั้งแต่ที่ในกลุ่มมีทั้งพวกมีสามีแล้วแล้วพวกมีแฟนแล้วก็สาวโสดซิง
เคยนั่งฟังตอนเพื่อนบางคนเข้าห้องหอใหม่กับอีกพวกมีแฟนแระได้นอน กับแฟน เราทำตาปริบๆเหมือนกัน
ได้แต่ถามว่าเจ็บไหม ทุกคนที่เคยบอกพร้อมกันว่าไม่เจ็บหรอกย่ะเสียว
ตอนเพื่อนเราคนหนึ่งมีแฟนแล้วไปนอนกับแฟนมาครั้งแรก ก็ถูกถามเรื่องขนาด แล้วก็ท่าร่วม โดนเสียบไปกี่ครั้งอะไรแบบนี้
ตอนเราเข้าห้องหอก็โดนถามเหมือนกัน แบบถามขนาด แล้วก็ทุกคืนป่าว ท่าที่ใช้ลีลาเป็นไงอ่ะ
เราก็แชร์ลีลากันเพื่อนมันก็สอนเทคนิคเหมือนกันนะ แบ่งปันก้นะ
แต่กลุ่มเราสนิทมากๆถึงคุยเรื่องเซ็กส์กัน

Tags:
Guest
ooo
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 2 ก.พ. 13, 02:07 น »

ในหมู่เพื่อนสนิทก็เป็นเรื่องปกตินะที่จะเม้าท์เรื่องเซ็กส์กัน
อย่างเพื่อนคนแรกที่ได้นอนกับแฟนนะ ตอนนั้นเรายังไม่มีแฟนนะ ทุกคนถามกันใหญ่เลย
ต่อมาพอถึงเวลาต่างคนต่างก็มีแฟน แต่งงานกัน ตามวัยนะ
จนสุดท้ายตอนเรามีแฟนแล้วได้เข้าห้องหอกัน ตอนนอนกับแฟนครั้งแรกเราก็เจ็บสุดๆเหมือนกันนะ
ต้องไปปรีกษากับเพื่อนว่าทำไงดีอ่ะ มันเจ็บแต่เราก็ชอบนะอิอิอิ พอเพื่อนมันถามขนาดนะเราบอกมันก็แนะนำดีมากๆว่า ต้องนอนกับแฟนบ่อยๆ จะได้ปรับตัวได้ เพือนคนที่ของแฟนขนาดใหญ่ก็แนะนำเราอย่าเกร็งตอนแฟนกำลังสอดแล้วก็บอกให้อ้าขาออกกว้างๆหลับตาแล้วเบ่งรับเลย จนสุดท้ายการสอดใส่ก็ผ่านฉลุย
แล้วก็แลกเปลี่ยนเรื่องท่าที่ใช้ ลีลาที่ใช้ แล้วก็เรื่องทำออรัลให้แฟนด้วย
จนไปถึงการคุมกำเนิดบางครั้งก็ไว้ใจสามีมากไม่ได้ ใส่ถุงยางดีไหมแบบสามีไม่อยากใส่
แล้วก็ตอนท้องร่วมเพศได้ไหม ร่วมกันป่าว
ความถี่แล้วก็วิธีกระแซะปั๋วตลอดจนปราบผัวให้อยู่มัดเรื่องเซ็กส์....

Tags:
Guest
น้ำปั่น
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 23 ก.พ. 13, 02:27 น »

อุปกรณ์เสริม บนเตียง เร้าใจ กว่าที่เคย โทรหาเราสิคะ สูนแปดหนึ่ง สี่ห้าหก สามๆสี่เจ็ด

Tags:
Guest
OrioMamon
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 8 เม.ย. 13, 17:37 น »

เราไม่เคยลองเลยเคยแต่ดูคลิปกับอ่านเรื่องที่คนอื่นเอามาเล่า..มันเป็นยังหรอ

Tags:
Guest
555+
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 8 เม.ย. 13, 17:44 น »

จูบเป็นยังไงหรอ...มันเสียวมั้ย

Tags:
Guest
อิมม
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 9 เม.ย. 13, 01:34 น »

กลุ่มของเราที่สนิทกันมากๆก็คุยเรื่องพวกนี้นะ เริ่มจากเพื่อนในกลุ่มคนแรกที่แต่งงานนะเพื่อนที่ยังไม่ได้แต่วแล้วก็ไม่เคยนอนกับแฟนก็สัมภาษณ์กันใหญ่ให้เล่านะ คนแต่งงานคนแรกถูกถามเยอะหน่อย ตั้งแต่ขนาดของสามี แล้วก็ท่าที่ใช้ เจ็บไหม สอดเข้าป่าวแล้วก็กี่รอบในคืนเข้าหอ แล้วก็ตวามถี่ รวมถึง ถึงเป็นไง ทุกคนอยากรู้กันหมด ต่อมาแล้วกลายเป็นว่า ใครนอนกับแฟนแล้วก็บอกกัน ไม่ว่าจะแต่งงานหรือเป็นแฟนกัน แชร์เทคนิคลีลากันด้วย สารพัดเลยรวมทั้งทำออรัลเซ็กส์ แล้วก็ตอนท้องนอนกับแฟนป่าว กลัวแฟนไปนอนกับคนอื่น ร่วมท่าไหนตอนท้อง หลังคลอดกี่วีคเริ่มนอนกับแฟน..หลวมไหม
เจอขนาดใหญ่จะหลวมไหม คุยสารพัด รวมทั้งวิธีการป้องกันไม่ให้ป่องด้วย แบบอย่าไว้ใจแฟนหรือสามีมากนัก
เข้าใจความรู้สึกที่อยากโดนบ้าง เราก็เคยนะแบบเพื่อนๆมันมีผัวมีแฟนกัน ฟังมันที ก็รู้สึกว่าเมื่อไรตรูจะได้นอนกับใครฟ่ะ จนถึงแต่งงานก็เข้ากลุ่มเม้าท์บ้างจากที่ฟังเฉยๆตาปริบๆ
เดี๋ยวก็แต่งงานแล้วนะไม่นานเกินรอ นะ ก็ได้นอนกับแฟนแล้วนะ

Tags:
Guest
666+
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 16 เม.ย. 13, 18:30 น »

กลุ่มเพื่อนเราที่คุยต้องสนิทๆกันมากนะ ถึงจะคุยเรื่องบนเตียงกัน
เป็นปกติธรรมดานะสำหรับคนที่ไม่เคยผ่านเรื่องทำนองนั้น เวลาฟังเพื่อนๆเล่าก็รู้สึกอยากลองเหมือนกัน ตอนนั้นเพื่อนคนหนึ่งกำลังจะเข้าห้องหอแบบเวอร์จิ้น ในกลุ่มก็เลยติวเข้มแบบเปิดหนัง...ดู
(ตอนนั้นไม่เคยร่วมเพศ แต่ก็พอรู้ว่าต้องทำอะไรกันบ้างนะ) พอเห็นภาพการร่วมเพศแล้ว ก็อยากโดนเหมือนกันนะ ยิ่งตอนดูนะมีเพื่อนในกลุ่มมีแฟนแล้วได้...กับแฟน แล้วบางคนก็แต่งงานแล้ว ถามว่าเจ็บไหมตอนสอดใส่มันบอกว่าไม่หรอกแต่เสียวแบบสุดยอด ร้องครางแบบนั้นเลย บอกว่าไม่ต้องกลัวเจ็บเลย อิจฉาเพื่อนที่กำลังจะได้ปั่ม ปั้ม ปั๊มมมมม เหมือนกัน กับพวกที่เคยปั๊ม ปั๊ม ปั๊ม แล้ว

Tags:
Guest
ooo
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 18 พ.ค. 13, 15:53 น »

ถ้าเป็นเพื่อนผู้หญิงสนิทกันก็เรื่องปกติธรรมดานะ กลุ่มเราก็คุยนะ แบบใครมีแฟนแล้แล้วไปนอนมาแล้ว ก็บอกกันนะ ใครที่ไม่เคยก็ตาปริบถามว่าเจ็บมากป่าว มันส์ป่าว ใครเคยก็ถามเรื่องขนาดกับลีลาแล้วก็นอนกันมากี่ครั้ง ป้องกันป่าว
จนแต่งงานกันก็ถามคุยกัน แชร์ลีลาที่ใช้กับแฟนกับปั๋วหรือว่าเทคนิคอ้อนกระซิกๆๆ รวมทั้งเทคนิคปั๊มลูกด้วยนะ
ปกตินะความต้องการถ้าไม่เคยมันก็อยากลองนะ ยิ่งได้ยินแล้วถ้าเคยดูหนังอีกจินตนาการเข้าไป ก็ต้องการว้อนท์เป็นเรื่องธรรมดานะ โตเป็นสาวน้อยสาวใหญ่ก็คุยเรื่องเซ็กส์นะ

Tags:
Guest
ooo
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 14 ก.ค. 13, 20:59 น »

สำหรับเรา ถ้าเพื่อนสนิทๆกันก็เป็นเรื่องปกตินะคุยเรื่องแบบนี้กัน ตอนนี้ทุกคนมีปั๋ว หรือมีแฟน สรุปว่าไม่มีสาวเวอร์จิ้นกันแล้ว ก็คุยแชร์เทคนิคลีลากันนะ เรื่องขนาดนะเป็นปกติที่ถามกันนะ ถ้าแบบคนไหนได้ขนาดใหญ่พวกที่ได้ขนาดใหญ่จะซี๊ดปากกันนะ ความถี่ก็เป็นเรื่องธรรมดา กับท่าที่ใช้กัน แชร์เทคนิคกันอย่างท่ามิชชันนารี ว่าจะส่ายสะโพกันไงบ้างจะได้แซบๆเวลาร่วมเพศ ส่งสัญญาณแบบไหนจะให้เข้าลึกหรือเข้าตื้นคุมยังไง เทคนิคควรตอบสนองแต่ละท่า บางทีถามว่าแฟนเก่งไหมเลย เทคนิคขมิบตอนแฟนจะสอดนะ ก็รู้จากเพื่อนๆหล่ะ อิอิอิ แล้วก็ถึงหรือป่าว
บางทีก็ไล่เพื่อนว่ากลับไปนอนกับแฟนได้แล้ว เป็นธรรมดานะที่ฟังแล้วเกิดความต้องการ ถ้าไม่ต้องการซิมันแปลก

Tags:
Guest
จิ๊แจ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 16 ก.ย. 13, 23:20 น »

ในกลุ่มเพื่อนสนิทก็เป็นเรื่องปกตินะ เพื่อนสนิทก็เล่าให้ฟังเหมือนกัน ตอนมอปลายนะมีเพื่อนนอนกับแฟนมีเซ็กส์กับแฟนก็เล่าให้ฟังแบบขนาดเจ็บหรือป่าวแล้วก็ท่าลีลาด้วย เพื่อนทุกคนก็ถามว่าดีไหมตอนได้มีเซ็กส์กับแฟน อิอิอิ ก็เรื่องปกตินะฟังแล้วแบบซี๊ดปากจาเป็นลม

ตอนโตหน่อยฟังแล้วก็ตาปริบๆนะก็เกิดความอยากเหมือนกันนะ แต่พอสุดท้ายทุกคนมีแฟนบ้างแต่งงานกันบ้าง ก็เล่ากันนะแบบแชร์ลีลาแล้วก็เทคนิคกัน

Tags:
Guest
พินน
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 8 ต.ค. 13, 22:07 น »

คุยเฉพาะกับเพื่อนผู้หญิงสนิทๆในกลุ่มเท่านั้นนะ ตอนคนแรกในกลุ่มมีแฟนแล้วนอนกับแฟนนะก็รู้กันหมดนะก็ถามขนาดนะอิอิอิ แบบว่าเปิดซิงกี่รอบดีไหมท่าอะไรบ้างแบบนั้นพอใครแต่งงานแล้วมีแฟนก็คุยๆกัน ลีลาเป็นไงถึงหรือป่าว นอนกันบ่อยไหมอิอิอิ เข้าใจนะถ้าคนไม่มีแฟนไม่ได้แต่งงานนั่งในวงก็ทำตาปริบๆอ่ะ เคยอยู่ในภาวะนั้นมาก่อน แต่เดี๋ยวก็แต่งงานแล้วก็คงได้เม้าท์กันมันส์นะ รับรองว่าพอเข้าหอเรียบร้อยแล้วโดนเพื่อนๆสัมภาษณ์แน่ๆเลยนะ

Tags:
Guest
===
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 3 พ.ย. 13, 22:07 น »

เรื่องปกตินะที่คุยกันในกลุ่มเพื่อนสนิทๆกัน อย่างกลุ่มเรานะก็รู้กันนะ ถ้านอนกับแฟนแล้วก็บอกกัน ครั้งแรกนะโดนสัมพาดเข้มเลย เรื่องที่คุยกันก็คือ ขนาดของแฟนหรือสามีของแต่ละคนอ่ะ แล้วก็หน้าตาอ่ะก็เล่าให้ฟังกัน เราก็รู้ขนาดของแฟนเพื่อนนะว่าเท่าไร แล้วเมคเลิฟทำอะไรกันอ่ะก็เล่ากันนะว่าโดนทำอะไรมั่งแล้วทำอะไรมั่ง ออรัลเซ็กส์ทำกันไงก็เล่านะ รวมทั้งลีลาบนเตียงด้วยแล้วก็แชร์เทคนิคเคล็ดลับด้วยนะ รวมทั้งนอนกับแฟนบ่อยแค่ไหนก็บอกกันหมด สุดท้ายก็แชร์เทคนิคการป้องกันหรือการปั๊มลูกด้วยจ้า ว่าคุมแบบไหนดีแล้วปล่อยนะปล่อยดีไหม
ก็เรียนรู้จากเพื่อนในกลุ่มนะ ไม่ได้ปิดกันเรื่องเซ็กส์เพียงแต่ว่าไม่สวิงกันเองหล่ะ ตอนแต่งงานใหม่ๆก็ปรึกษาเรื่องเซ็กส์กับเพื่อนนี่หล่ะอายไม่กล้าคุยกับแฟนหรือคุณแม่หรอกนะก็อาศัยเพื่อนนี่หล่ะ

Tags:
Guest
สมมายสวัสดี
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 1 ม.ค. 14, 12:42 น »

อยวกมีเฃกส์กับสาวสวย

Tags:
Guest
นา
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 8 ม.ค. 14, 20:32 น »

แฟนเราชอบเลียน้องเรามาก

Tags:
Guest
คนรัก
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 13 ก.พ. 14, 18:57 น »

ผมเคยมีเส้กครับแต่ห่างหายไปนานแล้ว

Tags:
Guest
แอนฟิวล์
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 22 เม.ย. 14, 04:41 น »

ก็ต้องคุยกันหรือหาที่ฝึกฝนให้เก่ง

Tags:
Guest
อายยย
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 14 พ.ย. 15, 01:27 น »

ถ้าเป้นเพื่อนสนิทๆก็ปกตินะ
เราก็คุยกันนะ เพื่อนที่เสียซิงคนแรก ทุกคนในก๊วนรู้หมดนะ หรือใครนอนกับแฟนแล้ว หรือจะเข้าหอเปิดซิง ก็แชร์กันนะ
รู้ขนาดแล้วก็ลีลาท่าด้วยอ่ะนอนกันบ่อยแค่ไหรรวมทั้งรีดพลังให้ปั๋วหมดแรง
แล้วก็คุมกำเนิดอ่ะ
เทคนิคบางอย่างนอกจากสามีเราสอนเราก็รู้จากเพื่อนนี่หล่ะ

Tags:
Guest
มี
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 20 ก.ค. 17, 23:45 น »

สำหรับเราเม้ามอยคุยเรื่องเซ็กส์กับเพื่อนสาวสนิทๆเป็นเรื่องปกติจร้า
กลุ่มเราก็คุยนะ ตอนที่บางคนซิง บางคนไม่ซิงแล้วเพราะนอนกับแฟนแล้ว และบางคนก็มีฝามีอ่ะ ก็คุยเรื่องขนาดอ่ะ แล้วก็อวยให้เพื่อนสาวยังซิงเจองูยักษ์อ่ะ
เรื่องท่าเรื่องลืลาก็คุยอ่ะ ตอนยังซิงเพื่อนสนิทเล่าให้ฟังว่านอนกับแฟนแล้ว ขนาดแค่ไหน ท่าอะไร
พอทุกคนไม่ซิงก็แลกเปลี่ยนเทคนิคกันอ่ะก็เม้ามอยกันตามโอกาส

Tags:
Guest
มิมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 6 ม.ค. 18, 23:52 น »

เพื่อนสาวในกลุ่มเราเม้ามอยเรื่องแบบนี้กันเหมือนกันอ่ะ คิดว่าเป็นเรื่องปกติธรรมดา ในกล่มมีตั้งแต่สาวซิง (ไม่เคย) สาวไม่ซิง มีแฟนแล้วกับมีปั๋วแล้ว
ตอนเรายังโสดซิงนะ ก็ฟังแบบตาลอยเลยเวลาเพื่อนสาวที่มีแฟนหรือมีปั๋วเราให้ฟังนะว่ะ ท่าไหนทำแบบไหนนางจิกหมอนเลยหล่ะ คนไหนพอมีแฟนหรือได้ปั๋วพวกซิงก็ถามว่าเปิดซิงเป็นไงอ่ะ เจ็บไหม เข้าได้ป่าวประมาณนี้ แต่พวกมีแฟนมีปั๋วถามวขนาดตามก่อนเลย ท่าที่ใช้อ่ะ แล้วก็กี่ครั้งอ่ะ เม้ามอยประมาณนี้ แล้วพวกไม่ซิงเม้ากันก็คุยลีลาเทคนิคเด็ดๆอ่ะ ทำเอาสาวซิงอยากรีบมีแฟนกันตามๆอ่ะ พอมีแฟนจะกระซิบถามว่านอนกันหรือยัง?? หรือเวลามีแฟนใหม่จะถามว่าเป็นไง แซบไหมคนนี้

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม