หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ~*v*~..เปิดสำนักงานชั่วคราว"สนุก เรด คลับ"..~*v*~  (อ่าน 848 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 13 มิ.ย. 12, 12:15 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

q*054q*054q*054q*054q*054q*054q*054q*054q*054q*054

One go all, all go one.

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 13 มิ.ย. 12, 12:50 น »

มีน้ำเย็นไว้คอยเสิร์ฟสำหรับให้พี่ ๆ น้อง ๆ พักผ่อน หลังจากปฏิบัติภารกิจ

แต่ของดแสดงความเห็นคิดทางการเมือง....แค่ก ๆ ๆ ๆ
เดี๋ยวถูกล็อคกระทู้เหมือนบางคน...เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 13 มิ.ย. 12, 12:52 น »

จาดดดดดปายยยยยยยตามอัธยาศายยยยย q*071

add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 13 มิ.ย. 12, 12:54 น »

จัดไปตามอัธยาศัยอีหนู....ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆ q*080

add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 13 มิ.ย. 12, 13:22 น »

บรรยากาศเหมือนอยู่บ้าน..ยังไงก็ไม่รู้.ท่านพี่ลีลา q*078q*078
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 13 มิ.ย. 12, 14:05 น »

สวัสดีครับ ท่าน ลีลา

ผมนึกว่า จะลืมบ้านน้อยหลังนี้ ไปเสียแล้วครับ

q*021q*096q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 13 มิ.ย. 12, 14:07 น »

ต้องเม้นไหมเนี่ย??? q*030q*030q*030

add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 13 มิ.ย. 12, 14:28 น »

บรรยากาศเหมือนอยู่บ้าน..ยังไงก็ไม่รู้.ท่านพี่ลีลา q*078q*078

เพื่อน้องงงงง..พี่ปองหมายพายายามมมมม........ฮิๆๆๆ kai3
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 13 มิ.ย. 12, 14:30 น »

สวัสดีครับ ท่าน ลีลา

ผมนึกว่า จะลืมบ้านน้อยหลังนี้ ไปเสียแล้วครับ

q*021q*096q*021

หวัดดีทั่นลำฯ ซำบายดีเน้อ.... q*052
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 13 มิ.ย. 12, 14:31 น »

ต้องเม้นไหมเนี่ย??? q*030q*030q*030

มะโต้งเม้นท์แย้ว พลิกนอนหงายพอ...ฮิๆๆๆๆๆๆ q*002
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 13 มิ.ย. 12, 15:08 น »

ให้นอนหงายหรอ ดั๋ยคร่ะ จัดปายยยย

Guest
นะฮะ
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 13 มิ.ย. 12, 16:07 น »

ฮะโล่...คุณลีหงส์.....

การเมืองไปประชาทอล์คดีกว่า...ล่อกันดุ้น ๆ...ไม่มีใครว่า....

ที่นี่.ต้องโพสเรื่องดารา..หรือสัพเพเหระ...

กระทู้ของ" นะฮะ " ยกเอาวิกิพีเดียของ ตั๊ก บงกช มาโพส..

คนเข้ามาอ่านเกือบ 2 แสน...

กระทู้การเมือง..โดนลบเช็ด....

ทำไงได้เล่า..กฏย่อมต้องเป็นกฏ..ฮ่า ๆ....!!!!!!! q*033q*032q*039
Guest
นะฮะ
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 13 มิ.ย. 12, 16:26 น »

http://webboard.news.sanook.com/forum/?topic=3600235#

กระทู้ฮอตฮิท..ที่ว่า...??????....!!!!!! ? q*073q*074q*031
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 13 มิ.ย. 12, 19:40 น »

Well come กระบี่มือหนึ่งของบอร์ดสนุก....
เป็นไงสบายดีนะท่านลีลา....กลับมาท้าทายใครอีกล่ะ?

q*062q*062q*062q*062
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 13 มิ.ย. 12, 21:05 น »

ฮะโล่...คุณลีหงส์.....

การเมืองไปประชาทอล์คดีกว่า...ล่อกันดุ้น ๆ...ไม่มีใครว่า....

ที่นี่.ต้องโพสเรื่องดารา..หรือสัพเพเหระ...

กระทู้ของ" นะฮะ " ยกเอาวิกิพีเดียของ ตั๊ก บงกช มาโพส..

คนเข้ามาอ่านเกือบ 2 แสน...

กระทู้การเมือง..โดนลบเช็ด....

ทำไงได้เล่า..กฏย่อมต้องเป็นกฏ..ฮ่า ๆ....!!!!!!! q*033q*032q*039
(ลีเฉย ๆ ก็พอครับ)
โสน้าหน้า....ก็บอกว่ามะใช่บอร์ดการเมืองก็มะขวังกัง
โผส่างโละเองแหละ..โละหะเชะเยย.... q*073

http://webboard.news.sanook.com/forum/?topic=3600235#

กระทู้ฮอตฮิท..ที่ว่า...??????....!!!!!! ? q*073q*074q*031
เกิบฉองแฉนแระ....เชิ้บ ๆ ๆ q*071

Well come กระบี่มือหนึ่งของบอร์ดสนุก....
เป็นไงสบายดีนะท่านลีลา....กลับมาท้าทายใครอีกล่ะ?

q*062q*062q*062q*062
มิบังอาจรับตำแหน่งขอรับทั่นเพ่...ถ้าให้อีนะฮะหรือคุณลำฯละก้อค่อยยังชั่ว.....
ช่วงนี้สบายดีนะขอรับ มะมีหะมา เอ๊ย..มะมีใครรบกวนหรือขอรับ...ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆ q*072
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 14 มิ.ย. 12, 11:29 น »

เห็นคนเสริฟน้ำแล้วไม่อยากดื่มน้ำเลยยยยยย อ่ะ... q*039

add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 14 มิ.ย. 12, 14:13 น »

ขอบคุณครับพี่ลีลา ...สำหรับทุกๆเรื่องที่ผ่านมา
ดงบาทา
Guest
นี่หละ
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 14 มิ.ย. 12, 17:19 น »

ดอกกุหลาบบานในระยะแรกๆ..อีกไม่กี่วันก็จะค่อยๆเหี่ยว ค่อยๆเหี่ยว..
หนัง เนื้อ เมื่อแก่ชรา..จะเหี่ยวย่น
เคยถามเด็กวัยรุ่นคนนึง..ว่า..ทำไมไม่สัก..ทำเป็นลายสีต่างอย่างคนอื่นล่ะ..เด็กวัยรุ่นเขาตอบผมว่า เห็นหนังแผ่นหน้าอกพ่อ ที่สักเสือเผ่นใว้..มันกลายเป็นหมูแก่ไปแล้ว..
สวยทั้งดอกไม้ สวยทั้งนางแบบครับ..
ดอกกุหลาบ เดวก้อแตกดอกออกมาใหมม่..
แต่ทว่า..หนังของนางแบบ อีตอนหล่อนหยุดทำหน้าที่นางแบบแล้ว..จะเป็งยังไง..
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 14 มิ.ย. 12, 17:23 น »

สวัสดีครับพี่ลีลา ได้ยินพี่ทองผาเอ่ยถึงพี่เสมอ เข้ามาในนี้แล้วมีความสุขมีความรักใคร่เหมือนพี่ๆน้องๆเป็นกันเองดี ผมดีใจครับที่ได้เข้ามาทักทาย...
และดีใจครับที่ได้รู้จักพี่ลีลาครับ.....มีโอกาสจะได้ทักทายกันบ่อยๆครับ....สวัสดีครับ....

add
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 14 มิ.ย. 12, 21:24 น »

เห็นคนเสริฟน้ำแล้วไม่อยากดื่มน้ำเลยยยยยย อ่ะ... q*039

ก้อมะด้ายให้ดื่ม ให้ดู....555555+
add
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 14 มิ.ย. 12, 21:25 น »

ขอบคุณครับพี่ลีลา ...สำหรับทุกๆเรื่องที่ผ่านมา
ดงบาทา

เข้มแข็งนะน้องชาย...... q*063
add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 14 มิ.ย. 12, 21:26 น »

ดอกกุหลาบบานในระยะแรกๆ..อีกไม่กี่วันก็จะค่อยๆเหี่ยว ค่อยๆเหี่ยว..
หนัง เนื้อ เมื่อแก่ชรา..จะเหี่ยวย่น
เคยถามเด็กวัยรุ่นคนนึง..ว่า..ทำไมไม่สัก..ทำเป็นลายสีต่างอย่างคนอื่นล่ะ..เด็กวัยรุ่นเขาตอบผมว่า เห็นหนังแผ่นหน้าอกพ่อ ที่สักเสือเผ่นใว้..มันกลายเป็นหมูแก่ไปแล้ว..
สวยทั้งดอกไม้ สวยทั้งนางแบบครับ..
ดอกกุหลาบ เดวก้อแตกดอกออกมาใหมม่..
แต่ทว่า..หนังของนางแบบ อีตอนหล่อนหยุดทำหน้าที่นางแบบแล้ว..จะเป็งยังไง..

เลื่อมใส ๆ ง่า...อยู่วัดไหนขอรับ q*070
add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 14 มิ.ย. 12, 21:35 น »

สวัสดีครับพี่ลีลา ได้ยินพี่ทองผาเอ่ยถึงพี่เสมอ เข้ามาในนี้แล้วมีความสุขมีความรักใคร่เหมือนพี่ๆน้องๆเป็นกันเองดี ผมดีใจครับที่ได้เข้ามาทักทาย...
และดีใจครับที่ได้รู้จักพี่ลีลาครับ.....มีโอกาสจะได้ทักทายกันบ่อยๆครับ....สวัสดีครับ....

สวัสดีครับ

ทองผาน่ารักมั่นคง จนดงตรีน เอ๊ย..ดงบาทายอมเป็นกิ๊กด้วย
ยินดีต้อนรับครับ....

.....อันคำว่าพี่น้องแลพ้องเพื่อน
หาลืมเลือนลางไปจากใจฉัน
ยังตราตรึงในจิตคิดถึงกัน
คงสักวันได้พบพี่น้องเราฯ
q*054
add
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 18:51 น »

สวัสดีครับท่านสมาชิกทุกท่าน..ขอเข้ามาแวะขอน้ำเย็นๆกินหน่อยครับท่านลี.. q*064q*062

(รบกวนท่านลี บอกน้องคนเสริฟให้ด้วยเลิกงานแล้วผมจะคอยที่จอดรถน่ะครับ ) q*019
add
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 15 มิ.ย. 12, 21:12 น »

สวัสดีครับท่านสมาชิกทุกท่าน..ขอเข้ามาแวะขอน้ำเย็นๆกินหน่อยครับท่านลี.. q*064q*062

(รบกวนท่านลี บอกน้องคนเสริฟให้ด้วยเลิกงานแล้วผมจะคอยที่จอดรถน่ะครับ ) q*019

เสียใจครับ เฉพาะ SRC ก็ต้องจับฉลาก เป่ายิ้งฉุบกันแล้วครับ...ขอโทษจริง ๆ ครับ kai3
add
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 16 มิ.ย. 12, 07:22 น »

ไข่เีจียวไม๊ครับ ไข่เจียว......

ห้ามดื่มเกินวันละสองใบ สตรีมีครรภ์โปรดอ่านฉลากก่อน
add
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 16 มิ.ย. 12, 16:39 น »

ท่านพี่ลี ถ้าสนใจสาวในรูป เดี๋ยวผมพาไปหา

ดูจากรูปแล้ว การจัดร้าน การเสริฟชา และ คนที่นั่งกิน
รวมถึง คนเสริฟ
ผมฟันธงว่า คือ เวียดนาม (เพิ่งไปมาเมื่อต้นเดือนอิอิ)

คุณสามารถเข้าไปดูได้ ตามร้านที่เขียนข้างหลังว่า Cafe
เช่น ABC Cafe แต่ที่โด่งดังใน เวียดนามนี้คือ.......
ไม่บอก ไปหาเอาเอง หรือ สนใจเดี๋ยวพาไปถึงที่เลย 555

add
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 16 มิ.ย. 12, 17:00 น »

ท่านพี่ลี ถ้าสนใจสาวในรูป เดี๋ยวผมพาไปหา

ดูจากรูปแล้ว การจัดร้าน การเสริฟชา และ คนที่นั่งกิน
ผมฟันธงว่า คือ เวียดนาม (เพิ่งไปมาเมื่อต้นเดือนอิอิ)

คุณสามารถเข้าไปดูได้ ตามร้านที่เขียนข้างหลังว่า Cafe
เช่น ABC Cafe แต่ที่โด่งดังใน เวียดนามนี้คือ.......
ไม่บอก ไปหาเอาเอง หรือ สนใจเดี๋ยวพาไปถึงที่เลย 555

คุณปิงปอง ไม่บอก ไม่เป็นไรครับ แต่ผมหาเจอแล้วล่ะฮ๊าฟฟฟฟ q*020

เข้า google ให้พิมพ์คำว่า "Cafe Lu โฮจิมินห์ เวียดนาม" แล้ว GO

cocococococo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิ.ย. 12, 17:06 น โดย lumtakong » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 16 มิ.ย. 12, 20:11 น »

ไข่เีจียวไม๊ครับ ไข่เจียว......

ห้ามดื่มเกินวันละสองใบ สตรีมีครรภ์โปรดอ่านฉลากก่อน

ไข่เจียวดำ ๆ ไหม้ ๆ มะชอบ..มะอาววววววว q*070
add
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 16 มิ.ย. 12, 20:12 น »

ถ้ารักกันจริงทั่นน้องปิงพามาตราดได้มะ...จะขอบคุณเป็นอันขาดทีเดียวเชียว q*033
add
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 16 มิ.ย. 12, 22:51 น »

ถ้ารักกันจริงทั่นน้องปิงพามาตราดได้มะ...จะขอบคุณเป็นอันขาดทีเดียวเชียว q*033

ทำเล่นไปพี่ลี ผมพามาฝากได้จริง ๆ แล้วจะหนาว 555+
ตอนนี้กะลังจีบ สาวเวียดนามอยู่ ค่าโทรทางไกล ตั้ง 9 บาทต่อนาที q*009q*009q*009

หรือต้องบอกว่าสาวมาจีบหว่า อิอิ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 17 มิ.ย. 12, 08:25 น »

พิมแวะมาทักทายคุณอาค่ะ ไม่ทราบว่าคุณอามาจึงไม่ได้ออกมาต้อนรับ ยกโทษให้พิมด้วย ที่เสียมารยาท คราวหน้าหาหนุ่มๆมาฝากพิมบ้างซิ มีแต่สาวๆแบบนี้ เอาใจแต่หนุ่มๆสนุกเรดคลับ ไม่แฟร์สำหรับพิม งอนด้วย คุณอาผิดเต็มๆเลยนะคะ คราวหน้าห้ามลำเอียงเด็ดขาด ห้ามสองมาตราฐานค่ะ อิอิ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 17 มิ.ย. 12, 10:39 น »

ทำเล่นไปพี่ลี ผมพามาฝากได้จริง ๆ แล้วจะหนาว 555+
ตอนนี้กะลังจีบ สาวเวียดนามอยู่ ค่าโทรทางไกล ตั้ง 9 บาทต่อนาที q*009q*009q*009

หรือต้องบอกว่าสาวมาจีบหว่า อิอิ

เอามา ๆ ยอมหนาวยอมตาย......
add
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 17 มิ.ย. 12, 10:50 น »

พิมแวะมาทักทายคุณอาค่ะ ไม่ทราบว่าคุณอามาจึงไม่ได้ออกมาต้อนรับ ยกโทษให้พิมด้วย ที่เสียมารยาท คราวหน้าหาหนุ่มๆมาฝากพิมบ้างซิ มีแต่สาวๆแบบนี้ เอาใจแต่หนุ่มๆสนุกเรดคลับ ไม่แฟร์สำหรับพิม งอนด้วย คุณอาผิดเต็มๆเลยนะคะ คราวหน้าห้ามลำเอียงเด็ดขาด ห้ามสองมาตราฐานค่ะ อิอิ

ก้อหนูพิมมีอาอยู่ในใจ
จะมีใครชายใดที่ไหนอีก
เพราะลีลาเป็นทั้งอาเป็นทั้งกิ๊ก
ทั้งโลกหลีกเปิดทางมาอาคนเดียว

Guest
k542
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 18 มิ.ย. 12, 02:42 น »

คิมเข้ามาคารวะท่านจอมยุทธ์ลีลาค่ะ... q*104

ก่อนอื่นคิมต้องกราบขอโทษท่านด้วยที่เข้ามาต้อนรับช้า

เนื่องจากช่วงนี้คิมอ่านหนังสือสอบ ไม่เข้าบอร์ดหลายวัน

เห็นท่านเข้ามาก็ดีใจ หมายความว่าท่านยังสบายดี...

รู้มั๊ยคะ...คิดถึงเสมอ... q*021q*021
add
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 18 มิ.ย. 12, 09:29 น »

คิมเข้ามาคารวะท่านจอมยุทธ์ลีลาค่ะ... q*104

ก่อนอื่นคิมต้องกราบขอโทษท่านด้วยที่เข้ามาต้อนรับช้า

เนื่องจากช่วงนี้คิมอ่านหนังสือสอบ ไม่เข้าบอร์ดหลายวัน

เห็นท่านเข้ามาก็ดีใจ หมายความว่าท่านยังสบายดี...

รู้มั๊ยคะ...คิดถึงเสมอ... q*021q*021

เกรงใจ ๆ อาวุโสมิกล้า
อ่านตำรับตำราจบเป็นบัณฑิตเร็ว ๆ จะได้เข้าสอบจอหงวนกะเขาบ้าง
add
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 18 มิ.ย. 12, 13:21 น »

q*070

add
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 18 มิ.ย. 12, 20:52 น »

q*078q*027q*080

Tags:  สนุก  คลับ สำนักงาน 

หน้า: 1

ตอบ

ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:  
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม