หน้า: 1 2 3  ทั้งหมด

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: รู้มั้ย? ไอติมแม็กนั่ม 1 เดือนขายได้กี่แท่ง  (อ่าน 115661 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 22 ก.ค. 12, 17:06 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด
 

ไอติมแม็กนั่ม ที่กลายเป็นกระแสอินเทรนด์ เพราะดาราและเซเล็ปถ่ายรูปโชว์กันตามโชเชียลเน็ตเวิร์ก กับการปรับโฉมใหม่ แม้ราคาจะแท่งละ 40 บาท (ต่างจังหวัด 50 บาท) แต่รู้หรือไม่ว่า เพียงแค่ 1 เดือนของการวางจำหน่าย แม็กนั่มโฉมใหม่ ยอดขายมากกว่าทั้งปีอีก

สุพัตรา เป้าเปี่ยมทรัพย์ รองประธานฯ กลุ่มธุรกิจอาหารและไอศกรีม ยูนิลีเวอร์ไทยฯ บอกว่า กระแส "แม็กนั่มฟีเวอร์" ที่เริ่มวางจำหน่ายตั้งแต่ 22 มิ.ย. 55 กลายเป็นสินค้าขายตลาดไปทันที

โดยการตอบรับที่เกิดขึ้น ในช่วง 4 สัปดาห์ที่วางตลาด (ถึง 22 ก.ค. 55) แม็กนั่มสามารถสร้างยอดขายได้แล้วถึง 10 ล้านแท่ง จากปกติที่ขายได้ต่อปีที่ 5 ล้านชิ้นเท่านั้น

นั่นหมายถึง ภายใน 1 เดือนสามารถขายได้มากกว่า 1 ปีถึง 2 เท่า

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
Guest
สมหวัง
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 22 ก.ค. 12, 23:00 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ที่กินเพราะชอบช๊อคโกแลตแท้ๆ ไม่เคยคิดว่าจะอวดใครเลย สว่นตัวก็ว่าแพง แต่นานๆ กินทีก็โอเค ดีกว่าไปนั่งกิน..อะไรเซ่นเซ่น..หน่อยนึง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
จัดเต็มนัม
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 22 ก.ค. 12, 23:20 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

เดือนนี้จัดไปหลาย(ไอติม)แท่งแล้วครับ ชอบอัลมอลอร่อยมาก

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 00:15 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ช๊อคโกแลตแท้มันไม่หวานมีรสเดียว คือ ขม แล้วราคาแพงมากไม่มีใครโง่เอามาทำไอติมหรอก

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
fhhfh
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 00:31 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ถ้าไอติมแท่ง40อวดแล้ว พวกเซ่นๆอะไรนั่นคงอวดกว่้าไอติมแท่งแบบนี้สิบเท่ามั้ง

แต่ไม่เคยกินนะดูไม่น่ากิน

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ขนมอย่างนึง
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 00:48 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ซื้อมาแดร๊กเองที่บ้าน มันอวดใครตรงไหนฟะ? คนทำภาพนั้นแหละ จิตไม่ปกติ เอาจริงๆถูกกว่าเหล้าอีก

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 01:01 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ได้ค่าโฆษณาให้เค้าเท่าไหร่เหรอ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
แมว
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 01:43 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ทำไม จะไม่ขายได้เยอะล่ะ แม่ม เอา รสอื่น ออกแทบหมด วางขายแต่แม๊คนั่ม

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
666666
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 02:45 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ปัญญานิ่มมากภาพนี้

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 06:41 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

q*074อยากกินก็กิน q*075

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
คนไทยคนหนึ่ง
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 07:00 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

การแก้ปัญหาราคาข้างแพงของ อินโด คือการสั่งให้ประชาชนเลิกกินข้าวเป็นอาหารหลัก ให้ไปกิน สเต็ก ขนมปัง เผือก มัน หมั่นโถ โรตี เต้าหู้ แทนข้าว มีแต่คนไทยเท่านั้นแหละที่ยึดติดกับการกินข้าว คนต่างประเทศเขาถือว่าข้าวเป็นแค่ตัวเลือกหนึ่งที่ให้คาโบไฮเดรท ถ้ามันแพงไปก็ไปกินอย่างอื่น

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
sssssssssssssssssssss
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 07:08 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

กินไอติมเกี่ยวไรกับไปอวดว่ะ เลอะเทอะแล้ว แค่ 40 บาท ได้เหล้าไม่ถึงครึ่งกรมเลย เห้ย

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 07:41 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ดูจากกราฟแล้วไม่เข้าใจคำว่า อวดคืออะไร ดิฉันอยู่ประเทศอังกฤษเมืองลอนดอนก็ชอบกินไอติมนี้แหล่ะ กินเพราะมันอร่อย แล้วจะบอกให้นะเพราะคุณคงไม่เคยมีปัญญามาถึงประเทศทางยุโรป ที่นี่นะของจำพวกไอศครีม ช็อคโกแล็ต น่ะอร่อยและคุณภาพดีกว่าไม่รู้กี่เท่าต่อกี่เท่า ฉันยังเลือกกินไอติมแม็กนั่มที่ว่านั่นเลย แล้วก็ไม่ได้กินอวดใครเพราะที่นี่แม็กนั่มราคาถูกม๊ากมากค่ะ

(คำว่าคุณในที่นี้ไม่ได้แปลว่าเจ้าของกระทู้ แต่แปลว่าคนที่เขียนบทความนี้แล้วก็ทำกราฟแบ่งของไอติม)

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
arty
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 08:10 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

q*031.............................................จะบอกว่าอะไร .....แพงหรอ ...........ที่เพื่อนบ้านเราขายแพงกว่านี้ อีก...................................... แล้วคุณที่นั่งในร้านหล่ะ เค้าเรียกว่า อะไร ถูกเหรอ ของแบบนี้ ผู้ขายเค้าไม่ได้บังคับซื้อ ถ้าว่าแพง ราคาอื่นก็มี ของ วอลล์

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
NOch
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 08:26 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ส่วนใหญ่กินเพราะอยากลองมากกว่าว่า 40 บาทมันจะอร่อยสักแค่ไหน เราลองกินก็อร่อยนะ แต่ก็แพงไปอยู่ดี

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
njt69ee
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 08:28 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ดราม่าสุดๆ แต่ละเม็นต์

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ต้นยำ
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 08:36 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

จขกท. ตั้งผิดที่แล้ว นี่คนไทยนะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
กินได้ครับ..อร่อยด้วย
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 08:53 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

Maxnum ซื้อกินมานานแล้วตั้งแต่ออกมาขายใหม่ๆตั้งแต่ราคายี่สิบกว่าบาทจนเดี่๋ยวนี้ 40บาทแล้ว ถ้าเป็นสมัยนี้ราคาแบบนี้ก็ถือว่าปกติ ไอสครีมที่ไปกินตามร้านดังๆเดี๋ยวนี้ชุดละเป็นร้อยสองร้อยบาท เห็นยังกินยังกับแจกฟรี..!

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
อร่อย
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 09:15 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ไม่ได้อารัยหรอก เพราะว่าอร่อย และสามารถซื้อกินได้ แบบว่าคุ้มกับ 40 บาท เลยกิน จบป่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
อยากกิน
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 09:53 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ซื้อกินสักครั้งให้รู้ว่ามันเป็นยังไง ซื้อหวยหมดเยอะกว่านี้ได้กินของอร่อยดีกว่าเอาเงินไปซื้อกระดาษ q*073q*073

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ดักดาน
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 09:54 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

อร่อยได้ทุกโรค...! ถ้าเปลี่ยนจากไอติม เป็นข้าวราดแกง 40 บ่นกันหูหลับตับไหม้..ไม่จัย..ลุย.. q*070

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
build
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 10:18 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ดูปริมาณกับความคุมค่าผมว่า ถูกกว่าไปคุณติมตามห้างอีกนะ รสชาติดีทีเดียวตอนแรกว่าแพง แต่พอลองกินแล้วมันใช้ช็อคโกแลตดี อร่อยดี

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
นินๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 10:20 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ชอบกินมานานแล้ว แต่ด้วยราคาก็เลยไม่ได้กินบ่อย
พอเห็นในโฆษณาเลยคิดถึง เดินไปซื้อมากินก็เท่านั้นเอง
ชอบความอร่อย และหอมของช็อคโกแลต
ไม่ได้อวดเพราะนั่งกินอยู่บ้าน ราคามันต่างกับกาแฟสดไม่เท่าไหร่
แล้วแต่พื้นที่ พอใจที่จะมีความสุขในการกิน q*073

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 10:24 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ที่เค้าว่า อวด ก็คือ ซื้อมาแล้วถ่ายรูปลง fb รึป่าว q*031

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 10:25 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ที่รถไอติมขายอันละ 45 บาท แพงเวอร์เลยค่ะ q*035

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
555++
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 10:34 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ตรูชอบเพราะมันอร่อย มีไรป่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 10:35 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ชอบกินวอล์ลแท่งละ 7 บาท ที่ที 3 สีแล้วเคลือบเขียวๆมากกว่า อร่อยดี

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 10:40 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ซื้้อกินเอง ตังค์เราเอง ไม่เบียดเบียน ไม่เดือนร้อนตัวหรือคนอื่น ทำงานได้จะกินมั่ง อย่าเอาแต่แบมือ อย่าคิดมากชีวิตนี้ คิดไรมากมาย แต่อย่ามากเกิน

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
เจงๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 10:42 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

อร่อยกว่า สเวนเซ่น เยอะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
Konny J.
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 10:45 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

หวานเกิ๊นนนนน

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 10:47 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 
ซื้อกินสักครั้งให้รู้ว่ามันเป็นยังไง ซื้อหวยหมดเยอะกว่านี้ได้กินของอร่อยดีกว่าเอาเงินไปซื้อกระดาษ q*073q*073
แหมพูดสะเห็นภาพเลย
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
mnf
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 11:09 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

อร่อยกว่า สเวนเซ่น เยอะ

เห็นด้วยอย่างแรงส์

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 11:29 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ถ้าเป็นข้าวจานละ40 สงสัยด่ายิ่งลักษณ์กันไม่เลิก ฮาๆๆๆ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 11:37 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ขอโทษนะคะ....คืออร่อยค่ะ..ความสุขที่ได้ลิ้มรสของแต่ละคนไม่เหมือนกัน...
บางทีมีตังค์น้อย..ก็นานๆครั้ง...เกิดมาทั้งทีนะคะก็ต้องลองบ้างไรบ้างคงเข้าใจ
มีตังค์เยอะก็อร่อยมากมาย...
ก็ถ้าลองแล้วไม่อร่อยก็หยุด...แต่ส่วนตัว..ความสุขหาได้จากการกินนะคะๆ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ดด
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 11:46 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 
ช๊อคโกแลตแท้มันไม่หวานมีรสเดียว คือ ขม แล้วราคาแพงมากไม่มีใครโง่เอามาทำไอติมหรอก
ออกมาจากกะลาได้แล้วครับ เหมือนคุณจะพูดว่าทองคำแท้ จริงแล้วมีสถานะเป็นของเหลว และแพงมาก ไม่มีใครเอาทำเครื่องประดับหรอก ยังงัยยังงั้นเลย โลกนี้เค้าไปถึงดาวอังคารแล้ว คุณยังอยู่ที่หนองน้ำอยู่เลย
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
คนชอบไอศกรีม
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 11:48 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ไอศกรีมอร่อยดี แต่ไม่ชอบกลิ่นไม้มันกลิ่นแปลกๆทำให้ไม่ค่อยสุนทรีในการกินเท่าไหร่

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
vvvV_Vvvv
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 12:01 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ทำไมราคา ต่างจัดหวัดแพงกว่า ราคาที่ q*074กทม. ???ค่าขนส่ง ???
โถ แล้วไหนบอกค่าครองชีพที่กทม.สูง อย่างงี้ต่างจัดหวัดก็ทั้งค่าแรงต่ำ
แต่ค่าครองชีพก็สูงตามไปด้วย ไม่คุ้มครองผู้บริโภคบ้างหรอ q*078

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
นาย
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 12:06 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ไม่ซื้ออะ ไม่หร่อย

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
น้องน้อย
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 12:16 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 
ซื้อกินสักครั้งให้รู้ว่ามันเป็นยังไง ซื้อหวยหมดเยอะกว่านี้ได้กินของอร่อยดีกว่าเอาเงินไปซื้อกระดาษ q*073q*073
จิงค่ะ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
""""
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 12:23 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ตังตูเอง ไม่ได้ขอใครนิ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
nn
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 12:35 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

โดยส่วนตัวชอบไอศครีมเนสต์เล่มากกว่า อร่อยกว่าเยอะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ซื้อสองแท่ง
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 12:36 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ซื้อมาให้ลูก สองคน รวม 80 บาท ชิมแล้วน่าผิดหวัง เพราะเหมือนไอติมช็อคที่มี นั้นแหละ เพียงแต่เนื้อเนียนขึ้น ส่วนช็อคโกแลต ก็ ไม่หนาเหมือนที่โฆษณา
..........อ้อ คุณลองสังเกตไหม่ ที่โฆษณานะ มันใหญ่เกินจริง ใหญ่เท่ามือฝรั่งคนที่ถือ เมื่อดูโฆษณาแล้ว ดูใหญ่คุ้ม แต่จริงแล้ว ใหญ่กว่าท๊อปเทนนิดหนึ่งอะ ไม่คุ้มคะ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
แพงคงนานทีนะ
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 12:48 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

ไม่ิกินไม่ซื้อแพง....ซื้อไอติืมไทยไม้ละสิบกันถูกดี
แต่เอามาเทีียบกับข้าวและข้าว+กับจาน40 ไม่ได้หรอก
เพราะข้าวนั้นกินสามมื้อทุกวัน แต่ไอติมแม็กนะนานๆคงกินทีนะ
หรือจะทำหวานเย็นกินเองก็ได้

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #43 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 12:51 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

กินแมกนั่ม ยังดีกว่าเอาตังไปทำอะไร
ที่เป็นอบายมุขหรือไร้ประโยชน์ทั้งหลายทั้งปวง

q*069

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #44 เมื่อ: 23 ก.ค. 12, 13:10 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

นานๆซื้อกินที่คงจะไม่เป็นไรหรอกมั้ง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Tags:  

หน้า: 1 2 3  ทั้งหมด

 
ตอบ

ชื่อ:
 
แชร์ไป Facebook ด้วย
กระทู้:
ไอค่อนข้อความ:
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

 
 

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
 
:  
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
         
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม