หน้า: 1 2 [ทั้งหมด]

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ช่วยสอนเรื่องบนเตียงให้หนูหน่อย  (อ่าน 24303 ครั้ง)
Guest
ระพีพรรณ
เรทกระทู้
« เมื่อ: 22 ก.ย. 12, 07:05 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

q*078q*078q*078q*078ช่วยสอนหนูหน่อยค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 22 ก.ย. 12, 07:27 น »

อันดับแรกต้องรู้ก่อนว่า ใช้เตียงแบบไหนเตียงที่นอนนุ่ม เตียงที่นอนแข็ง หรือเตียงสปริง
อันดับต่อมาต้องรู้ว่า ท่าบนเตีัยงมีกี่ท่า ท่าไหนทำกันที่มุมไหนขอบไหนของเตียง
อันดับต่อมาต้องรุ้ว่า คู่ผู้ชายผู้หญิง มีรูปร่างแบบไหน เช่น อ้วนผอมสูงยาวเข่าดี
อันับต่อมา ต้องรุ้ว่า ระดับเซ็กซ์ของ ฝ่ายชายหญิงเป็ยนยังไง
อันดับต่อมาอีก ถ้าฝ่ายชายเป็นโรคมะเขือเผา ฝ่ายหญิงต้องช่วยช่วยยังไง
อันดับต่อมา ถ้าฝ่้ายหญิงเป็นโรคกามตายด้าน ฝ่ายชายจะต้องทำยังไง
อันดับต่อมา แต่ละฝ่ายต้องเรียนรู่้วิทยายุทธพอสมควร
อันดับต่อมาอีก ต้องรู้วิธีทำยังไงไม่ให้ฝ่ายหญิงมีท้องหั้งหัวปีท้ายปี หรือทำโดยยังไม่ต้องมีท้อง
ที่สำคัญอีกอันดับหนึ่งต้องรุ้ว่า จะทำเรื่องบนเตียง ทำกับใคร ทำกับผัวเมียชาวบ้านหรือ สาวโสดสาวแก่ หรือ วันรุ่น เช่น ทำกับ ผัว หรืแเมียชาวบ้าน ก่อนทำต้องเตรียมเล็งดูใต้เตียงดีๆ เผื่อยามฉุกเฉิน

เห็นไหมครับ เรื่องเซ็กซ์ เป็นทั้งศาสตร์ และศิลป์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.ย. 12, 08:23 น โดย BACHUS20 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 22 ก.ย. 12, 10:24 น »

q*026q*026 ว้าว....ละเอียดดีแท้ ท่าจอมยุทธ อ่านซะเข้าใจเลยละเห็นภาพเลย q*071q*071

ว่าแต่เตียงที่บ้าน 6 ฟุตพร้อมสปริง พอไหวมั้ยเนี้ย

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 22 ก.ย. 12, 12:23 น »

แม่นางเสียวจิ้มจุ่ม ครับ (ตั้งชื่อให้เอง ไม่ชอบเปลี่ยนใหม่ได้ครับ )

เตียงราคาแพงที่แม่นางมีก็ดีอยู่หรอก แต่ท่าจะให้มันส์จริงๆคงต้องริมเตียง ขอบเตียง เพราะฝ่ายฝาละมีจะไม่เสียแรงกระแทกมาก วันดีคืนดี ก็ลงมาที่พื้นห้องนั้นแหละครับ

ว่าแต่ว่าตอนนี้ข้าน้อยขอมอบให้แม่นางช่วยถ่ายทอดวิชากระบี่ทลวงสวรรค์ให้ น้องจขกท.ด้วย เพื่อมิเสียแรงมาฝากตัว แม่นางมีกี่คอร์สจะสอน ว่ามาเลย ผมและพวกผู้ชายจะได้เรียนรู้กลเม็ดของฝ่ายหญิงไปด้วย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 22 ก.ย. 12, 13:08 น »

กร๊ากกกกก ข้าน้อยน้อมรับ ชื่อที่ท่านตั้งให้คะ กลเม็ดหรอคะ แหม่ๆ q*078q*078 ถ้าเป็นสาวๆรุ่นไม่แนะนำว่าไ่ม่ต้องทำเก่งหรือโชว์ลูกเล่นอันแสนจะแพรวพราวมากนักนะคะ ปล่อยไปตามธรรมชาติไปเรื่อยๆ ร้องบ้างครางบ้างแต่ไม่เน้นดังเด๋วชาวบ้านจะรู้หมดว่ากะลัง ฟิชเชอริ่ง กันอยู่

ถ้าเป็นสาวๆที่เคยๆผ่านสนามมาบ้างแล้วก้องัดกลเม็ดออกมาโชว์กันเต็มที่กะว่าเสร็จฉันแน่ เน้นขมิบ เน้นรูด เน้นเม้มดูดบ๊วบอะไรก้อว่ากันไปตามเรื่องที่ชอบกัน มันส์ไว้ก่อนแต่อย่าปล่อยหมดละคะเก็บไว้เป็นทีเด็ดบ้างก้อดี

เอาเป็นว่าสงสัยเรื่องไหนลองสอบถามเข้ามาคะแนะนำอะไรได้ก้อจะแนะนำถ้าอันไหนแนะนำไม่ได้ก้อจะลองไปทำก่อนแล้วจะมาบอกนะคะ

Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 22 ก.ย. 12, 13:17 น »

q*070
ช่วยสอนเรื่องบนเตียงหนูหน่อย
ลงเบอร์ไว้ คนสอนมาเพียบแหละ
ดูด้วยนะมีJJ หรือเปล่า อิอิ q*073q*039

add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 22 ก.ย. 12, 21:39 น »

@ BUCHUs20 @ คุณโมโม่ อุอุอุ..ได้วิทยายุทธไปเพียบเลย 5555 จะเอาไปลองใช้ดูบ้างนะค่ะ เห็นอายุน้อยแต่ความรู้เกี่ยวกับเซ็กนี้ระดับปรมาจารย์กันเลยนะค่ะ ขอบคุณนะค่ะที่ถ่ายทอดให้ได้รับทราบ อิอิ แต่ดิฉันถนัดบนเตียงค่ะขอบเตียงยังไม่เคยไว้จะลองบ้างนะค่ะ แต่ถนัดควบซะมากกว่า มันกว่าท่าอื่นๆๆ ไว้จะมาปรึกษาท่านอาจารย์ทั้ง 2 ใหม่นะค่ะ

Guest
ขอแชร์ค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 23 ก.ย. 12, 01:50 น »

ชั้นเซียนมาสอนแล้ว...เรารออ่านอย่างเดียวนะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 24 ก.ย. 12, 09:45 น »

แม่นางเสียวจิ้มจุ่ม ครับ (ตั้งชื่อให้เอง ไม่ชอบเปลี่ยนใหม่ได้ครับ )

ฮ่าๆๆๆๆ q*013q*013

add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 24 ก.ย. 12, 10:41 น »

นั่งจิบน้ำชามาหลายเพลา รอปรมาจารย์ด้านวิทยายุทธบนเตียงมาสอนกระบวนท่าต่างๆก็ยังมิเห็นแม้แต่เงา ในห้องนี้ที่เขารำลือมาก ก็มี แม่นางเสียวจิ้มจุ่ม monotae พี่สาวเสียวโดนจิ้ม ก็ยังร่ายรำกระบี่อยู่ แม่นางเสียวหอยกะจีลี่ก็มิโผล่ ส่วนท่านชอลิ้วเฮียง หรือคนอ่านก็เข้ามากวัดแกว่งทวนยาวไปมามิได้เริ่ม โตนทวยยาวของท่านมีขนจามรีปุกปุยน่าดูยิ่งนัก

นี่รอๆอยู่ก็มีตละแม่ นางกุสุมา 7478 มาเลียบๆเคียงๆมีมาสมัครร่ำเรียนวิทยายุทธบนเตียงอีกหนึ่งนางคือ ตะละแม่จันทรา ขอแชร์ค่ะ มารอถามค่ายกคครูอยู่เลยให้จิบน้ำชารอ ส่านท่้าน กุโสดอ Hotdevilmean มาใหม่ก็เอาแต่นั่งหัวร่อ สรุปเลยยังมิได้เริ่มเรียนวิทยายุทธในวันนี้

เอาเป็นว่าไหนๆก็ไหนๆ เจ้าของกรทู้น้องระพีพรรณมาเรียนกระบวนท่าเพิ่มอีกหนึ่งกระบวนท่าก็แล้วกัน สำหรับท่าทีเด็ดที่แนะนำให้หลังสุด คือ กังนัมส์ สไตล์ หรือท่าม้าโยกม้าย่อง ต่อมาก็ท่าหนุมานลับหอก คือฝ่ายหญิงนั่งคร่อมฝ่ายชายปลายขาเขย่งนิดๆ หันหน้าหากัน โยกและควงสว่านตามใจปรารถนา

ท่าในวันนี้จะคล้ายๆกับท่า หนุมานลับหอก แต่แหกขามากกว่า เข่าชันมากกว่า ฝ่าเท้าลอย ที่ฝ่าเท้าลอยเพราะต้องเาหมอนมารองรับฝ่าเท้าเพื่อให้พอดัระดับก้น คือถ้าวางฝ่าเท้าสูงลอยกว่าก้น เวลาออกแรงกระแทกหนักๆนกเขาของฝ่ายชายอาจคอหักตายได้ ท่านี้เหมาะสำหรับคู่รักซาดิสม์ คือทำแบบสุดลิ่มทิ่มประตู เอาแบบมันสะใจไม่ต้องพูดพล่ามหรือมัวแต่ร่ายรำกระบี่

เรียกว่า ท่า หนุมานขย่มตอ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.ย. 12, 11:34 น โดย BACHUS20 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
อืม
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 24 ก.ย. 12, 12:17 น »

ไม่เก่งเรื่องบนเตียง ถนัดแต่ระเบียงกับดาดฟ้าค่ะ อิอิ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 24 ก.ย. 12, 16:47 น »

เรื่องขอบเตียงเนี้ยมันจะสบายทั้ง 2 ทางเลยคะฝ่ายหญิงก้อเอาขาฟาดบ่าฝ่ายชายได้ ฝ่ายชายก้อยืนหรือย่อตัวได้สบาย
ใส่ได้สุดด้วย...อิอิ

อย่ายกย่องให้ข้าน้อยเลยแม่นางและท่าจอมยุทธทั้งหลาย....ข้าน้อยมิอาจรับคำชมได้

เพียงแต่เอาประสบการณ์ที่เคยผ่านมามาแนะนำเท่านั้นจร้าาาา

add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 25 ก.ย. 12, 10:33 น »

ประกาศขออภัย MOD. หรือ WM.

ต้องขอขอบใจ ท่านที่อนุญาตให้ นำภาพลายเส้นดำ-ขาว เกี่ยวกับเพศศึกษามา เสนอได้ แต่พอเป็นภาพลายเส้นเป็นสีเลยโดนลบทิ้ง ที่จริงผมได้นำภาพ จิ๋มของผู้หญิงลักษณะต่างๆมาเสนอเพื่อประกอบคำแนะนำของ คุณ monotae คุณ คนอ่าน และท่านผู้รู้ที่จะได้อธิบายว่า ลักษณะไหน คุณผู้หญิงควรจะใช้ท่าอะไร

ก็ต้องขออภัย

ดังนั้น จะขอนำแต่ภาพ ดำ-ขาว มาเสนอ คงไม่โดนลบ

ผมขอเสนอวิธีแก้ปัญหาให้กับคุณสาวๆ ที่หนักอกหนักใจที่ เหนือหรือรอบๆกลีบจำปีของแต่ละนางมีเส้นขนดกดำมากบ้าง น้อยบ้าง บางคนก็ดกมากจนประมาณว่าเหลือบไรหลงเข้าไปคงหาไม่เจอ ครั้นจะใช้วิธีโกนทิ้งก็กลัวพ่อตัวดีจะรังเกียจหาว่าคงเป็นโลนเลยโกนทิ้ง

ดังนั้นแทนที่จโกนทิ้งหมดจึงเสนอแฟชั่นการตัดแต่งทรงผมให้น้องสาว เพื่อให้แฟนชายตื่นเต้นบ้าง โดยแต่ละแบบเหมาะกับลักษณะน้องสาวที่ไม่เหมือนกัน เขียนมาถึงตรงนี้ยังหวั่นๆว่า จะผ่านเซ็นเซอร์ไหม

add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 25 ก.ย. 12, 11:28 น »

q*062q*062สุโค่ยเลยคร่า....พอดีปรกติสามีจะเป็นคนโกนให้น่ะคะ ไม่เคยโกนเสร็จสักทีโกนไปมองไปมองมาก้อ เปลี่ยนมาเลียซะงั้น......กรีสสสสสส

แต่แฟชั่นที่คุณBACHUS20 ก้อน่าสนใจคะเด๋วจะปริ้นไปให้สามีดูเป็นตัวอย่างนะคะ ขอบคุณที่แนะนำมาให้คร่าาา

add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 26 ก.ย. 12, 08:46 น »

คุณ อิม บอกว่า

ไม่เก่งเรื่องบนเตียง ถนัดแต่ระเบียงกับดาดฟ้าค่ะ อิอิ

ขอเสนอ นักเรียนใหม่ คุณ อิม ว่า

ที่บอกกว่าชอบสถานที่แปลก ขอเสนอแนะให้ไป ที่ทะเล เช่าโรงแรม ชั้นสูงๆ แล้วเปลือยตัวทั้งฃายหญิงยืนดันกันที่ริมระเบียงนั่นแหละ ลมโชยดีนัก ส่วนชอบแบบนอนหงายก็แนะนำให้ไปหงายที่ชายหาด เรียกว่าตาดูดาวเท้าติดดินตอนกลางคืนครับ

สำหรับชุุดอาบน้ำ และชุดเดินชายหาดก็ได้เสนอมาให้แล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ย. 12, 08:52 น โดย BACHUS20 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 26 ก.ย. 12, 13:17 น »

แหม่....ชุดว่ายน้ำด้านล่างเนี้ยจิ้นไปไกลแล้วละคร่าน่าใส่ตอนอยู่กับสามีแบบ2:2 จังเลยคะ สามีคงสงสัยว่ากินยาผิดขวดหรือเปล่า อิอิ

ประสบการณ์แบบในรถเคยลองมาแล้วโอดีนะแต่ต้องเป็นเซ็กส์แบบฟ้าดฟู้ดหน่อยแต่ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 26 ก.ย. 12, 14:14 น »

@ BUCHUS20 แหมก็นิดหนึ่งค่ะเรื่องแบบนี้ก็ต้องศึกษากันบ้างเพราะปกติเรื่องพื้นฐานท่าต่างๆก็ทำมาหมดละ มันก็ต้องอยากได้วิทยายุุทธใหม่ๆไปใช้ฝึกปรือกัน อย่างท่าที่คุณแนะนำก็โอเคนะค่ะ ต้องเอาไปฝึกกันดูบ้างอย่างท่าชันเข่าก็ลองเอาไปทำมาละเสียวสุดๆเพราะคู่ขากระบี่ยาวใช่เล่น ทำเอามดลูกมีร่องรอยกันบ้างแต่ก็พอจะขยับกันให้เข้าที่เข้าจังหวะหลบหลีกกันไป ส่วนที่โดนมาหมาดๆเลยก็ประตูหลังอ่ะค่ะ ถามว่าชอบไม๊ส่วนตัวไม่เท่าไหร่กับท่านี้แต่คู่ขาชอบลองท่าแปลกๆก็เลยจัดให้ แต่ถ้าเป็นท่าเข้าทางข้างหลังอันนี้สุดยอดเวลากระแทกทีมันได้ใจมากและก็ท่า womem on top อันนี้ท่าประจำขาดไม่ได้ต้องทำทุกครั้ง @ส่วนแม่นางโมโม่ มีท่าอันสุดยอดมาแนะนำบางไม๊ค่ะช่วงนี้ ส่วนเรื่องทำกันบนรถอันนี้ข้าน้อยยังไม่เคยลองเลย แต่น่าสนใจดีนะค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 26 ก.ย. 12, 16:43 น »

แม่นาง Monotae หรือ โมโม่ และแม่นาง7478

นี่่ยังขาดอาจารย์ คุณคนอ่าน และคุณ ขอแชร์ค่ะอีกนะ ถ้าเข้ามาพร้อมๆกัน ลูกศิษย์ท่าจะรับไม่ไหว ไม่รุ้กี่ท่าไปแล้วเนี่ย

สำหรับผมเอง ท่าที่แนะนำ คือท่า ตาดูดาว เท้าติดดิน(ผู้หญิงละนะ) ในสมัยครั้งกระโน้น เป็นหนุ่มน้อย พาสาวหมวยลูกสาวเจ้าของร้านรองเท้าแถวบางรักไปพรอดรักกันที่ ริมน้ำสวนลุมค่ำคืนหนึ่ง คุยกันไป ให้เธอร้องเพลงจีนให้ฟังหลายเพลง พอจูบได้ที่เอาลิ้นซุกไซ้พันกันก็กะจะทำแบบหนังฝรั่ง ค่อยๆจับเธอเอนนอนเพื่อแผนพิฆาตขั้นต่อไปคือกะจะเอาฝ่ามือลูบสิ่งซ่อนเร้นที่คงจะโหนกนูนทีเดียวละ

แต่เจ้ากรรม คุณเอ๋ย ที่ที่จับเธอเอนนอนตรงนันมันเป็นรังมดคันไฟ คงไม่ต้องอธิบายต่อคืนนั้นก็อดลูบอดคลำทั้งโคกและหน่อสวรรค์น่ะสิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ย. 12, 16:48 น โดย BACHUS20 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 26 ก.ย. 12, 17:31 น »

ท่าที่อยากแนะนำคงไม่มีเจ้าคะ....คงเน้นเป็นการเปลี่ยนสถานที่ส่วนเข้าหลังบ้านเนี้ย...แหม่ๆต้องบอกเลยนะถ้าไม่บิ้วสุดโต่งจริงๆไม่ยอมให้เข้านะคะเพราะว่ากว่าจะเข้าได้แทบแย่แต่พอเข้าแล้วมันส์สุดๆเลยคร่าาาาาาา

แม่นาง 7478 เนี้ย ลองให้ได้ในรถเนี้ยเร้า้ใจสุดๆยิ่งถ้ามีรถสวนมาด้วยละก้อยิ่งลุ้นดีคร่าาาาาา

add
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 27 ก.ย. 12, 08:13 น »

คุณ ขอแชร์ค่ะครับ

ผมยอมรับละนะว่าพอเห็นชื่อ คุณขอแชร์ค่ะ กระทู้ไหนผมมักจะตามไปเปิดอ่านเพราะคุณขอแชณืค่ะมักมีข้อคิดดีๆให้เสมอ คราวนี้ในกระทู้นี้เช่นกัน เห็นมีชื่อคุณขอแชร์ค่ะรีบเปิดมาอ่านเลย แต่ผิดหวังเพราะกระทู้หายไปจะว่าถูกลบเพราะเขียนรดลดโผนเกินไปก้ไม่น่าจะใช่ ผมว่าต้องมีอะไรสักอย่าง ผมสังเกตุกระู้ของหลายๆคนก็หายไปเช่นกัน

สำหรับ ท่าบรรเลงบนรถที่คุณ monotae แนะนำมาผมยังไม่ได้ลองนะได้ลองแต่ว่าเวลาขับๆไปเด็กของผมเกิดหงี่ขึ้นมา เธอจะนอนลงเปิดซิบกางเกงผมแล้วดูดๆๆๆๆนกเขาของผมมันไปเลย แต่ผมไม่เสร็จนะพอถึงบ้านก็รีบไปห้องนอนกันทันทีั ทีนี้ละไม่รู้ทาไหนๆก็บรรเลงกันได้

อ้อขอเอาชุดชายหาดมาฝากคุณสาวๆครับ รับรองถ้ากล้เาแต่งจะโดนมองกันเกรียวเลย อีกชุดเป็นชุดแแต่งเดินชายหาดสำหรับสาวใหญ่ หรือสาวอ้วนครับนี่ก็ย่อยเสียเมื่อไรล่ะ

Guest
ขอแชร์ค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 27 ก.ย. 12, 08:50 น »

555 เผอิญที่ Post ไป ไม่ได้เป็นบทเรียนสอนใคร ๆ หรอกค่ะ แค่อยากจะบอกว่า แมัวัยผ่านมาเยอะ
แต่ประสบการณ์ไม่ได้เยอะตามวัยน่ะค่ะ เลยขอเป็นผู้ติดตามอ่านนะคะ

แต่จะบอกว่า..ก็ชอบดูภาพแต่ละภาพที่ลงไว้ค่ะ
บางภาพก็เคยทำและถูกกระทำ แต่หลาย ๆภาพไม่เคยทำด้วยสรีระเราเอง 555
และภาพที่คุณเรียกว่า ท่าหนุมานฯ นั้นขอบอกว่ายิ่งทำไม่ได้ เพราะขืนทำ คุณผู้ชายคงจะหลังหักอ่ะ
เพราะน้ำหนักเราเกินพิกัด...5555

add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 27 ก.ย. 12, 09:08 น »

@ BUCHUS20 ท่าดูดาวเป็นยังไงค่ะ ช่วงอธิบายอีกนิดสิค่ะถ้ามีรูปประกอบก็จะดีมากเลยค่ะ อิอิ แต่แหมๆเสียดายนะค่ะกำลังเข้าได้เข้าเข็มดันเจอรังมดแดงเข้าให้อดกันไป ส่วนชุดแรกพอไหวค่ะแต่ชุดหลังเข้าร่องสะขนาดนั้นคงไม่ไหวอ่ะค่ะ
@ คุณโมโม่ เข้าใจค่ะตอนแรกก็อึดอึดเหมือนกันค่ะถ้าไม่รักกันจริงก็ไม่ยอมหรอกค่ะ อิอิ แต่สุดท้ายก็ก็ใจอ่อนยอมให้คนที่เรารัก แต่ก็เป็นประสบการณ์ใหม่ที่สุดยอดค่ะแต่คงไม่ให้ทำบ่อยหรอกค่ะเดี๋ยวเกิดลังเลขึ้นมาแย่เลย 555 ส่วนในรถคงจะหาโอกาสทำให้ได้ค่ะ อยากลุ้นค่ะ 5555

add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 27 ก.ย. 12, 10:17 น »

@ ท่าน BACHUS20 q*026q*026q*026 แต่ละชุดที่ท่าจอมยุทธลงไว้นั้น ข้าน้อยขอคาราวะด้วย 1 จอก สุดแสนว่าใครจะกล้าใส่ออกไปไหน ข้าน้อยคนนึงละเจ้าคะที่ยอมแพ้เลย เพราะใส่แล้วสามีคงนอนกลิ้งแล้วหัวเราะท้องแข็งแทนที่จะมีอารมณ์

@แม่นาง 7478 ไม่มีทางลังเลแน่นอนคะเพราะอย่างไรเสียทั้งหน้าและหลังก้อคงทำแต่กับเราเท่านั้นแต่ด้านหลังต้องขอไว้ให้เฉพาะโอกาสพิเศษจริงๆเท่านั้น

@ แม่นาง ขอแชร์ค่ะ ต้องลองดูก่อนคะว่าไม่ได้จริงๆค่อยเลิกเพราะอย่าคิดว่าน้ำหนักตัวเยอะแล้วจะทำไม่ได้ลองดูก่อนดีกว่ามั้ยเพราะข้าน้อยเองก้อไม่ได้ผอมเพรียวเจ้าคะแต่อวบอั๋นพอสมควร ลองคะของแบบนี้ต้องลองดูก่อน อย่าแคร์สื่อแต่อย่างใด

add
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 27 ก.ย. 12, 16:34 น »

ของฝากแม่นาง monotae หรือแม่นางเสียวจิ้มจุ่ม ครับ

ผมไม่รุ้นะใครเป็นผุ้ชายโชคดีที่มีคุณแม่นางเป็นภรรยา ขอฝากกางเกงในสำหรับใส่คู่กับแม่นางที่ชายหาดครับ สว่นม่นางตะละแม่ 7478และ แม่นางขอแชร์ค่ะ จะซื้อไปฝากคนรุู้ใจย่อมได้ครับ เป็นทั้งกางเกงในและกระเป๋าใส่กะปู๋ น่ะครับ

ให้ดูเป็นศิลป์นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ย. 12, 16:40 น โดย BACHUS20 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 27 ก.ย. 12, 18:31 น »

q*026q*026q*026 แว้ก.........รับไม่ด้ายคร่าขอน้อยขอคาราวะ.....ยกธงขาวยอมใจเลยสามีเห็นคงนอนกลิ้งอ่ะคะแหม่ลายลูกวัวด้วยนะ......ถ้าข้าน้อยมาใส่เองก้อยังพอคิกขุแต่สามีข้าน้อยไม่นิยมแบบนี่เจ้าคะชอบ boxer มากกว่า

สามีข้าน้อยไม่กล้าเปิดตัวหรอกเจ้าคะเค้าเป็นคนเงียบๆชอบดื่มเหล้ามากกว่าและหนังอ่านหนังสือเกมส์หรือพวกไอทีเจ้าคะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 28 ก.ย. 12, 17:43 น »

แม่นางเสียวจิ้มจุ่ม monotae และสาวๆทั้งหลาย]

จะหาว่าเอาแต่สอนท่่านารีพิสวาท ตะพึด ก็ขอเสนอท่ากำจัดแฟนเก่าในกรณีที่จะไปมีคุณชายคนใหม่ให้ด้วย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 28 ก.ย. 12, 17:48 น »

q*026q*026q*026 ตายแน่เลยแบบนั้นอ่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 28 ก.ย. 12, 18:27 น »

555 เป็นท่าได้ใจมากเลยค่ะคุณ BUCHUS20 แต่สำหรับดิฉันแล้วคงใช้ท่านี้ไม่ได้อ่ะค่ะเพราะตัวเล็กน้ำหนักน้อยกลัวจะเป็นฝ่ายถูกกระทำแทนอ่ะค่ะ5555 แต่กางเกงที่ให้ดู แหมๆๆๆ ไม่ไหวอ่ะค่ะรับไม่ได้อีกคนค่ะเหมือนจะห้อยๆไงไม่รู้ ถ้าให้คุณแฟนใส่เค้าคงขำกลิ้งเลยอ่ะค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 28 ก.ย. 12, 19:39 น »

มาอีกแล้ว ท่าพิศดารต่างๆมีบรรยายภาษาอังกฤษ แต่ดูภาพก้เข้าใจได้ครับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 28 ก.ย. 12, 23:11 น »

@BUCHUS20 ว้าว ว้าว ว้าว ท่าจะยากไปไม๊ค่ะ ทำทีคงจะเมื่อยน่าดู แต่แหมอุปกรณ์เยอะเหลือเกินคงไม่ไหวอ่ะค่ะ สิ้นเปลืองเกินไป แต่วีดีโอเหมือนจะขายอุปกรณ์แต่งบ้านเลยค่ะ 555 แต่ก็ขอบคุณนะค่ะที่แนะนำ ไว้มาแนะนำอีกนะค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 29 ก.ย. 12, 15:41 น »

แต่ละท่าเนี้ยอย่างท่านพี่7478กล่าวไ้ว้เจ้าคะช่างมีอุปกรณ์เยอะเหลือเกินข้าน้อยมิอาจเตรียมได้แน่นอนเจ้าคะ ท่าทางจะลำบากหาท่าที่ทำง่ายและอุปกรณ์ไม่ต้องเยอะมีมั้ยคะท่านจอมยุทธ

ลำพัง ณ ตอนนี้จะมีอะไรกับสามีทีต้องรอลูกหลับก่อนถ้าขืนต้องมานั่งเตรียมอุปกรณ์อย่างที่ท่านจอมยุทธให้ดูนั้นเกรงจะหาไม่ทันเจ้าคะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 29 ก.ย. 12, 16:16 น »

แม่นางเสียวจิ่มจุ่ม และตะละแม่ีกุสุมา 7478 ครับ

ความจริงพวกเรานี่เหมือนอาสาสมัคร คือ จขกท.เธอปรารภอยากให้มีคนสอนวิทยายทธบนเตียงพวกเราเลยสอนวิชานอกเตียงให้ด้วย

สำหรับวิดิโคลิปของฝรั่งเราดูเอาเฉพาะวิชาสิครับ คุณโฆษณานั่นอย่าไปสนใจ ฝรั่งมันเสียนิสัยยังงี้แหละ แม้แต่จะเข้าด้วยเข้าเข็มกันก็ยังทะลึ่งมีโฆษณา

นี่ผมว่าจะไปเปิดอีก 1 กระทู้ คือรวบรวมท่าวิทยายุทธต่างๆให้อยู่ในกระทู้เดียว เพื่อแฟนๆห้องบนเตียงจะสะดวกในการเปิอดหาได้ทันที สนุกทันใจน่ะครับ

นี่ แม่นางเสียวจิ้มจุ่มผมนึกชื่อใหม่ให้ได้ละนะ เรียกว่าแม่นางเสียวจิ้มจิ๋มซะเลย

ว่าแต่เจ้าของกระทู้ อยู่ไหมเอ่ย กรุณาส่งเสียงหน่อย บรรดาอาจารย์อาสาสมัครจะได้มีกำลังใจถ้่ายทอดวิทยายุทธน่ะครับ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 29 ก.ย. 12, 17:00 น »

@BUCHUS20 เห็นด้วยค่ะ เจ้าของกระทู้มาแสดงตัวด่วนค่ะจะได้วิทยายุทธใหม่ๆไปใช้ 555 ว้าว..จะมีกระทู้สำหรับวิทยายุทธสุดลึกล้ำด้วยหรอค่ะ แหมๆถูกใจจังต้องเข้าไปดูซะหน่อยละ และขอบคุณล่วงหน้าเลยสำหรับวิทยายุทธใหม่ๆที่เอามาสอนค่ะ ข้าน้อยจะเอาไปลองใช้ให้สุขขีเลยค่ะ จริงไม๊ค่ะน้องนางโมโม่ อุอุอุ1684

add
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 29 ก.ย. 12, 18:18 น »

q*062q*062q*062 เสียวจิ้มจุ่มจะดีกว่านะท่านจอมยุทธข้าน้อยว่านามนี้มันจะเพราะกว่านามใหม่นะเจ้าคะ นามใหม่ดูมันจุ๋มจิ๋มยังไงมะรุ

ส่วนกระทู้ใหม่นั้นดีเลยเจ้าคะ....จะได้อ่านวิทยายุทธจากท่านจอมยุทธเยอะๆเผื่อนำไปใช้ประโยชน์ได้เจ้า

Guest
แอบอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 30 ก.ย. 12, 04:03 น »

การมีเซ็กส์ต้องใจเย็นๆ ใช้เวลาดื่มด่ำกับความรู้สึก ณ เวลานั้นให้เต็มที่ ขอสอนในฐานะฝ่ายชาย กระบวนการเริ่มต้นต้องค่อยๆทำอย่างเป็นขั้นตอน แต่ละครั้งไม่จำเป็นต้องเหมือนกัน ก่อนจะเริ่มกับจิ้มจุ่มของเธอก็ไซร้ตามซอกคอ ใบหู ไล่ลงไปหาเนินอกของเธอ แอบดูดเนินอกเบาๆ ยังไม่ดูดหัวนม ปล่อยให้เธอรอไปก่อน แล้วค่อยไล่ลงมาที่หน้าท้องลงไปจนเกือบๆจะถึงเนินสยิวของเธอให้เธอแอบหวังเล็กๆว่าเธอจะได้ในสิ่งที่ต้องการ แอบแกล้งเธอเล็กๆแล้วไล่กลับไปสนุกกับเนินอกของเธออีกครั้ง คราวนี้เราจะให้ในสิ่งที่เธอต้องการมากขึ้น ค่อยๆดูดเลียรอบเนินอกแล้วแตะลิ้นเบาๆลงไปที่หัวนมบ้าง หลังจากนั้นก็เริ่มดูดที่หัวนมเธอเบาๆ ไฟกำลังเริ่มลุกละทีนี้ ค่อยๆไล่ลงมาที่หว่างขาของเธออีกครั้ง จุมพิตเธอตั้งแต่ปลายเท้า ค่อยๆลากลิ้นขึ้นมาสู่จุดหมาย สัมผัสที่ข้างกลีบสวรรค์สักพัก ใจเย็น คราวนี้ก็ลากลิ้นลงที่เนินสวรรค์ของเธอได้เลย คอยสังเกตอาการของเธอ ทำแค่ให้เธอเกือบจะเสร็จก็พอ เปลี่ยนท่าทางสักนิดนั่งลงหว่างขาเธอ ค่อยๆลากอาวุธลับไปเบาๆเสียดสีกับร่องเนื้อ กดหัวลงเบาๆแล้วดึงกลับออกมา ทำแบบนี้สักพัก รอให้เธออยากเต็มที่หรือเรียกร้อง คราวนี้ก็จัดให้เธอเลยครับ นานๆครั้งจะทำให้เธอจนเสร็จด้วยลิ้นบ้าง หรือให้เธอเป็นฝ่ายควบคุมจนเธอเสร็จสมอารมณ์หมายบ้าง แต่หลักๆแล้วเราควรทำหน้าที่ให้ความสุขกับเธอจนเสร็จครับ เพราะการทำเองกับการให้อีกฝ่ายนึงทำ ความตื่นเต้น ความเสียวแบบไม่มีคำบรรยายมันต่างกัน หลังจากเสร็จกิจก็เป็นช่วงเวลาของอารมณ์แห่งความสุขเต็มอิ่ม ช่วงเวลานี้ก็แอบสวีทกันเบาๆ หอมแก้ม บอกรัก สัมผัสริมฝีปากกันเบาๆ ให้ปฏิบัติการครั้งนั้นๆเป็นความสุขที่น่าจดจำ รับรองได้ว่าเธอจะเรียกร้องรสชาดแห่งความสุขแบบนี้ไปไม่รู้ลืมเลยล่ะ หลักสูตรนี้ฝ่ายหญิงก็นำไปปฏิบัติได้เช่นกัน เติมเต็มความสุขให้กันและกัน ไม่ใช่เรื่องของความสุขฝ่ายหนึ่งฝ่ายใดเพียงอย่างเดียว เรื่องเซ็กส์ต้องใส่ใจ..ทำแบบไหนให้อีกฝ่ายมีความสุขที่สุด ระหว่างทำก็คอยสังเกตกิริยาอาการของอีกฝ่าย จัดให้เธอเสียวสุดๆไปเลยครับ q*073

add
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 30 ก.ย. 12, 04:13 น »

การมีเซ็กส์ต้องใจเย็นๆ ใช้เวลาดื่มด่ำกับความรู้สึก ณ เวลานั้นให้เต็มที่ ขอสอนในฐานะฝ่ายชาย กระบวนการเริ่มต้นต้องค่อยๆทำอย่างเป็นขั้นตอน แต่ละครั้งไม่จำเป็นต้องเหมือนกัน ก่อนจะเริ่มกับจิ้มจุ่มของเธอก็ไซร้ตามซอกคอ ใบหู ไล่ลงไปหาเนินอกของเธอ แอบดูดเนินอกเบาๆ ยังไม่ดูดหัวนม ปล่อยให้เธอรอไปก่อน แล้วค่อยไล่ลงมาที่หน้าท้องลงไปจนเกือบๆจะถึงเนินสยิวของเธอให้เธอแอบหวังเล็กๆว่าเธอจะได้ในสิ่งที่ต้องการ แอบแกล้งเธอเล็กๆแล้วไล่กลับไปสนุกกับเนินอกของเธออีกครั้ง คราวนี้เราจะให้ในสิ่งที่เธอต้องการมากขึ้น ค่อยๆดูดเลียรอบเนินอกแล้วแตะลิ้นเบาๆลงไปที่หัวนมบ้าง หลังจากนั้นก็เริ่มดูดที่หัวนมเธอเบาๆ ไฟกำลังเริ่มลุกละทีนี้ ค่อยๆไล่ลงมาที่หว่างขาของเธออีกครั้ง จุมพิตเธอตั้งแต่ปลายเท้า ค่อยๆลากลิ้นขึ้นมาสู่จุดหมาย สัมผัสที่ข้างกลีบสวรรค์สักพัก ใจเย็น คราวนี้ก็ลากลิ้นลงที่เนินสวรรค์ของเธอได้เลย คอยสังเกตอาการของเธอ ทำแค่ให้เธอเกือบจะเสร็จก็พอ เปลี่ยนท่าทางสักนิดนั่งลงหว่างขาเธอ ค่อยๆลากอาวุธลับไปเบาๆเสียดสีกับร่องเนื้อ กดหัวลงเบาๆแล้วดึงกลับออกมา ทำแบบนี้สักพัก รอให้เธออยากเต็มที่หรือเรียกร้อง คราวนี้ก็จัดให้เธอเลยครับ นานๆครั้งจะทำให้เธอจนเสร็จด้วยลิ้นบ้าง หรือให้เธอเป็นฝ่ายควบคุมจนเธอเสร็จสมอารมณ์หมายบ้าง แต่หลักๆแล้วเราควรทำหน้าที่ให้ความสุขกับเธอจนเสร็จครับ เพราะการทำเองกับการให้อีกฝ่ายนึงทำ ความตื่นเต้น ความเสียวแบบไม่มีคำบรรยายมันต่างกัน หลังจากเสร็จกิจก็เป็นช่วงเวลาของอารมณ์แห่งความสุขเต็มอิ่ม ช่วงเวลานี้ก็แอบสวีทกันเบาๆ หอมแก้ม บอกรัก สัมผัสริมฝีปากกันเบาๆ ให้ปฏิบัติการครั้งนั้นๆเป็นความสุขที่น่าจดจำ รับรองได้ว่าเธอจะเรียกร้องรสชาดแห่งความสุขแบบนี้ไปไม่รู้ลืมเลยล่ะ หลักสูตรนี้ฝ่ายหญิงก็นำไปปฏิบัติได้เช่นกัน เติมเต็มความสุขให้กันและกัน ไม่ใช่เรื่องของความสุขฝ่ายหนึ่งฝ่ายใดเพียงอย่างเดียว เรื่องเซ็กส์ต้องใส่ใจ..ทำแบบไหนให้อีกฝ่ายมีความสุขที่สุด ระหว่างทำก็คอยสังเกตกิริยาอาการของอีกฝ่าย จัดให้เธอเสียวสุดๆไปเลยครับ q*073

add
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 30 ก.ย. 12, 10:38 น »

ท่าน unaiijai หรือ ท่านแอบอ่าน

ขอต้อนรับเจ้ายุทธจักรตัวจริง เสียง จริง หวังว่าบรรดาแม่นางผู้ใฝ่ฝึกวิทยายุทธจะได้เรียนรู้มากขึ้น แค่คำบรรยายก้็ทำให้ผู้อ่านสยิวไปทั่วร่างใจจะขาดรอนๆ

ข้าน้อยขอให้ท่านจอมยุทธได้ถ่ายทอดวิชามาร เอ๊ย วิชากามศาสตร์แด่แม่นางทั้งหลาย บุญคุณครั้งนี้มิอาจลืมเลือน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ก.ย. 12, 10:45 น โดย BACHUS20 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 30 ก.ย. 12, 11:44 น »

q*062q*062ละเอียดดีแท้ท่านจอมยุทธข้าน้อยขอคาราวะและขอฝากตัวเป็นศิษย์ในสำนักของท่านด้วยอีก 1 คนแค่อ่านก้อจิ้นไปไกลแล้วเจ้าคะ q*078q*078

add
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 30 ก.ย. 12, 15:06 น »

ขอขอบคุณศิษย์พี่ BACHUS20 และคุณโมโม่ที่ยินดีต้อนรับศิษย์น้อง ข้าน้อยมิบังอาจคิดได้ว่าเป็นเจ้ายุทธจักรแต่อย่างใด ศิษย์น้องขอเพียงเสนอทัศนคติและมุมมองในแบบที่ข้าน้อยเป็นเท่านั้น เป็นคนเงียบๆ ไม่สันทัดประสบการณ์มากมาย เพียงแต่ในช่วงเวลาแห่งความสุขแบบนี้ ข้าน้อยก็จะพยายามทำทุกๆอย่างให้เต็มที่ ปลดปล่อยจินตนาการ อารมณ์ สัมผัสถึงความสุขของกันและกันอย่างเต็มที่ก็เท่านั้น แต่ก็ได้รับคำชมจากคู่สยิวทุกนางเป็นอย่างดี บางครั้งดำเนินเกมรักด้วยอารมณ์เบาๆ แต่ในบางครั้งที่คู่เสียวมีอารมณ์ถึงจุดร้อนแรงก็จัดให้อย่างถึงใจ ในช่วงเวลาแบบนี้อาจเซอร์ไพรซ์ในสิ่งที่เธอไม่เคยลอง แอบแกล้งเธอบ้าง แม้เธอจะเป็นคนเรียบร้อย รู้จักวางตัวดี แต่ในวินาทีที่เธอเสียวสุดๆก็ชวนเธอไปยืนที่ริมกระจกใสบานใหญ่ที่มีม่านปิดไว้ รอจังหวะที่เธอกำลังได้อารมณ์สุดๆ คราวนี้ก็เปิดม่านเลยครับ มองออกไปเห็นวิวงดงามมากๆ แม้เธอจะอายแค่ไหน แต่ ณ เวลานั้นเธอก็หยุดไม่อยู่แล้วล่ะ นั่นยิ่งทำให้เธอมีความสุขกับประสบการณ์ที่ไม่เคยเจอมากขึ้นไปอีก เสียวก็เสียว บรรยากาศก็ดีสุดจะบรรยาย ท้ายที่สุดก็มีความสุขไปด้วยกัน กับประสบการณ์อันน่าจดจำสำหรับเธออีกครั้ง เซ็กส์คือรสสัมผัส..และจินตนาการ ที่มักจะมาควบคู่กัน ผู้หญิงแต่ละคนมีจุดเสียวที่ต่างกัน ดังนั้นต้องสังเกตสักนิด ว่าควรใช้ท่าไหน แม้แต่ท่าเดียวกัน การเอียงท่อนลำของฝ่ายชายก็มีผลต่อการเสียดสีเนินเนื้อของเธอเช่นกัน หาจุดที่ดีที่สุดสำหรับเธอครับ แล้วเธอจะเต็มที่กับคุณในแบบที่เธอก็ไม่นึกว่าเธอจะสามารถปลดปล่อยอารมณ์ออกมาได้มากมายขนาดนั้น นั่นแหล่ะ คุณจะได้รับความสุขอย่างเต็มที่จากเธอเช่นกัน ขอให้ไปถึงสวรรค์กันทุกท่านครับ q*078

add
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 30 ก.ย. 12, 22:30 น »

ขอต้อนรับน้องใหม่อีกคนค่ะ เป็นจอมยุทธน้อยที่มากความรู้อีกคนหนึ่ง พี่นางคนนี้จะได้ศึกษาแลกเปลี่ยนความรู้กับจอมยุทธน้อยด้วยอีกคน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 30 ก.ย. 12, 23:19 น »

ขอขอบคุณพี่นาง 7478 ที่รับน้องเข้าสังกัด ข้าน้อยก็หวังว่าจะได้เรียนรู้วิทยายุทธจากพี่นางด้วยเช่นกัน q*071

add
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 1 ต.ค. 12, 18:02 น »

ท่านจอมยุทธunaiijai แก่กล้าวิชาเรื่องบนเตียงมาอย่างเจนจัดเช่นนี้ข้าน้อยขอคาราวะจากใจจริงเจ้าคะ....สมแล้วที่ข้าน้อยอยากเป็นศิษย์เพื่อศึกษาวิชาจากท่าน....ได้โปรดรับข้าน้อยเป็นศิษย์ด้วยเถิด....เพื่อศึกษาวิชาและเคล็ดลับต่างๆเพื่อมัดใจหนุ่มๆและสามีของข้าน้อยเองเจ้าคะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 00:39 น »

แหม..คุณ monotae ขอรับ ข้าน้อยก็ไม่ได้เจนจัดเรื่องเซ็กส์แต่อย่างใด แม้จะมีสาวๆเป็นฝ่ายรุกก่อนอยู่หลายครา แต่ข้าน้อยก็เลี่ยงเสมอมาตลอด 10 ปี เพราะถ้าไม่รู้สึกดีกับหญิงคนนั้นแล้วทำไม่ลงจริงๆ ไม่ต้องการเรื่องเซ็กส์ ต้องการความรู้สึกมากกว่า เพราะถ้ารู้สึกดีด้วยละก็ทำให้เต็มที่เท่าที่จะทำได้เลยจริงๆ แต่ตอนเข้าปีที่ 11 นี่สิ กลัวใจตัวเองว่าจะแต่งงานไปแล้วจะไปทำเรื่องเสียหาย ก็เลยแอบใจอ่อนให้กับหญิงสาวอีก 2 นาง แถมทำให้เธอหลงรักไปแล้วทั้งเรื่องเซ็กส์และเรื่องความรู้สึก ไม่รู้จะทำเช่นไรจริงๆ แม้เธอจะรู้ว่าเรามีแฟนอยู่แล้ว และเธอต่างก็สวย หุ่นดี เดินไปไหนๆก็มีแต่คนมองอยากจะเขมือบเธอไปทั้งตัว
แอบโม้ไปเยอะเลยครับ คุณ monotae ..แค่อยากระบาย ตอนนี้มีหลากหลายความรู้สึกอยู่ในใจ อยากทำสิ่งที่เหมาะสม แต่ก็ไม่อยากทำให้เธอเสียใจ..เพราะไม่ใช่ว่าเราจะเป็นคนไร้ความรู้สึก..แต่สักวันมันก็ควรจะมีบทสรุป..บางทีการทำให้เธอเจ็บตอนนี้อาจจะดีกับชีวิตเธอมากกว่า..เพราะหากเราคิดว่าเธอไม่ใช่อนาคตของเรา..เราก็ไม่ควรทำให้เธออยู่อย่างไร้จุดหมาย..ไร้อนาคต

ขออภัยที่นอกเรื่องครับ คุณ monotae, พี่นาง 7478, ท่าน BACHUS20
ขอขอบคุณที่ให้โอกาสข้าน้อยได้แบ่งปันมุมมอง เรื่องเซ็กส์นี้ข้าน้อยพอจะพูดได้บ้างในมุมมองของฝ่ายชาย แต่ถ้าจะสอนให้คุณ monotae มัดใจสามีนี่อาจจะลำบาก คงพูดได้แค่ว่าหากเป็นข้าน้อยเอง ข้าน้อยรู้สึกเสียวเมื่อฝ่ายหญิงทำแบบไหนซะมากกว่า แต่เชื่อเหลือเกินว่าผู้ชายส่วนใหญ่นั้น มีจุดที่เสียวที่สุดก็คือ ส่วนหัว ตรงบริเวณที่กว้างที่สุดของดอกเห็ด หากฝ่ายหญิงเป็นฝ่ายควบคุม เวลาที่เธอถอนออกจนเกือบสุดแล้วกระแทกลงมา มันจะครูดกับฐานดอกเห็ดทำให้รู้สึกเสียวมากๆ บางครั้งก็ไม่จำเป็นต้องดึงออกมาก็ได้ หากนั่งคร่อมฝ่ายชายแล้ว ให้กดลงไปจนสุดโคน แล้วส่ายเอวร่อน กดไว้ให้สุดแล้วควงไปด้วย ท่านี้จะนั่งหันหน้าหรือหันหลังให้ฝ่ายชายก็ได้ แบบนี้จะได้รสชาดความมันส์มากกว่าความเสียว แต่หากเป็นการนั่งคร่อมโดยหันหน้าเข้าหาฝ่ายชายแล้วไซร้ ฝ่ายหญิงค่อยๆขยับเอวไปด้านหน้าและกดแนบท่อนทำฝ่ายชายให้ชิดกับตัวฝ่ายชายเองในขณะที่กดสะโพกไว้ด้วย การรูดไปข้างหน้าเกือบสุดแล้วรูดกลับมาที่เดิม ท่านี้ได้ทั้งความเสียวบริเวณส่วนหัว และได้ความมันส์ขณะที่ท่อนลำถูกกดเสียดสีแนบแน่นไปกับเนินสวาทและแรงกดจากบั้นท้ายนุ่มๆ q*078 ลองดูครับ ไม่รู้ว่าจะเป็นประโยชน์หรือไม่ q*078

add
เรทกระทู้
« ตอบ #43 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 12:02 น »

ตอนนี้ค่อยได้คุยออกรสระหว่างคนกันเอง ทั้งจากอาณาจักรบู๊ลิ้ม จากกรุงอังวะ ล่าสุดมีเทพบุครเสเพลจากเมืองบางกอกมาร่วมด้วย

การอธิบายยาวๆทำให้เห็นภาพชัดๆยิ่งมีรูปภาพประกอบละก็ยิ่งดีใหญ่ว่าแต่ว่า ผู้ดูแลก้ไม่ปล่อยภาพให้หลุดออกมาง่ายๆบางทีก็สับสนว่าภาพแบบไหนขนาดไหนถึงจะผ่านเซนเซ่อร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 ต.ค. 12, 12:10 น โดย BACHUS20 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #44 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 12:42 น »

อันเรื่องที่ว่า 1 ชายกับหลายหญิงนั้นตัวข้าน้อยเองก้อยังพบเจอกับตัวเองเช่นกันคะ เพราะตัวข้าน้อยเองก้อยอมรับว่าชายที่คบนอกเหนือสามีนั้นมีหน้าตาและฐานะทางสังคมอยู่ระดับหนึ่งแต่ถามตัวข้าน้อยเองข้าน้อยเลือกที่จะเลือกครอบครัวก่อนเสมอเจ้าคะท่าจอมยุทธคงจะต้องคุยกับสาวๆของท่านให้เคลียว่าไม่ว่าอย่างไรท่าก้อจะเลือกครอบครัวมากกว่าตัวข้าน้อยไม่เคยคิดจะผูกมัดอะไรเลยกับตัวชายคนนั้น นอกจากเรื่องนั้นเท่านั้นเราว่างเค้าว่างก้อโอเค เท่านั้น....ไม่รู้ว่าท่านอื่นจะมองอย่างไรแต่ตัวข้าน้อยเองรู้สึกว่าเรื่องนี้มีหลายคนที่ประสบอยู่แต่ไม่กล้าออกมาพูดเท่านั้น....ถ้าไม่คิดจะผูกพันเราก้อคบกันไปเรื่อยๆถ้าฝ่ายใดฝ่ายนึงเลือกจะผูกมัดข้าน้อยคิดว่ามีปัญหาอันใหญ่หลวงตามมาแน่นอนเจ้าคะ q*069q*069

add
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 16:00 น »

@unaiijai ท่านจอมยุทธน้อยท่าที่แนะนำ ต้องขอบอกว่าทำเป็นประจำขาดไม่ได้เลยทั้งหันหน้าและหันหลัง ขอบอกว่าสุดยอดเหมือนที่ท่านจอมยุทธน้อยกล่าว ท่านพี่หญิงคนนี้โปรดปรานมากและก็ไม่แปลกที่ผู้ชายจะชอบเหมือนกันค่ะ และมีท่าไหนอีกไม๊ค่ะท่านจอมยุทธน้อยที่ท่านโปรดปรานเป็นพิเศษอีกท่านพี่หญิงคนนี้จะได้นำมาใช้ทดลอง แถมอีกนิดท่านจอมยุทธน้อยนอกจากมีวิทยายุทธสูงส่งแล้วจิตใจยังสูงส่งด้วย แต่ก็ตัดสินใจให้ดีๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ละกันค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 17:48 น »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆขอรับ ข้าน้อยยังมิได้มีครอบครัวแต่อย่างใด แต่ข้าน้อยก็เลือกคนที่มาก่อนแน่นอนอยู่แล้ว และได้บอกกับฝ่ายหญิงให้เข้าใจเป็นอย่างดี แต่ก็คงต้องให้เวลาเธอบ้างสักนิด ตอนนี้ขอไปคิดก่อนว่าท่าไหนที่ข้าน้อยชอบอีกบ้าง เดี๋ยวจะมาสาธยายให้ทราบกันขอรับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 21:44 น »

@BUCHUS20 ไม่ดีหรอค่ะท่านจอมยุทธน้อยตอนนี้มีหลายสำนักมาศึกษาแลกเปลี่ยนวิชากัน จะได้วิทยายุทธใหม่ๆกับไปใช้กัน ส่วนท่าทางก็แล้วแต่ละบุคคลถนัดอะไรก็ว่ากันไป แต่ถ้าให้ดีต้องมีการทดลองฝึกกันนะค่ะ อิอิอิ
@unaiija อืม..ท่าที่ท่านจอมยุทธน้อยแนะนำ พี่นางคนนี้ทำเป็นประจำค่ะขอบอกว่าชอบมากเลยค่ะขาดมิได้ พี่นางคนนี้ก็อยากจะลองฝึกวิทยายุทธกับจอมยุทธน้อยเหมือนกันค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 22:21 น »

ว้าวๆนั้นแน่ชักยังไงๆน้าาาาาาา......มีการอยากของประลองฝีมือกัน 2 ต่อ 2 บ้างซะและ ข้าน้อยอยากได้เข้าร่วมการประลองยุทธครั้งนี้บ้างไม่มิลืมบุญคุณเลยนะเจ้าคะ q*073q*073

add
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 23:23 น »

@เรียนพี่นาง 7478 หากพี่นางชื่นชอบท่าไหนจัดมาได้เลยเท่าที่ต้องการนะขอรับ เหนื่อยหมดแรงเมื่อไรข้าน้อยจะสานต่อวิทยายุทธกระบี่พันเล่ม รับรองว่าเสียวแทบขาดใจจนไม่อยากจะชักกระบี่ออกจากฝักเลยล่ะขอรับ q*073

@หากคุณ monotae สนใจจะเข้าร่วมการประลองด้วยเช่นนี้ ข้าน้อยคงมิอาจปฏิเสธได้ลง เพราะคงจะได้เห็นการประลองยุทธของแม่นางทั้งสองท่านอย่างใกล้ชิดแนบแน่นเลยทีเดียว โอกาสเช่นนี้คงหาจากที่ไหนมิได้แล้ว q*078

add
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 23:35 น »

q*078q*078q*078 เขินแย่เจ้าคะที่ได้ร่วมวงประลองฝีมือกับจอมยุทธที่เก่งกล้าวิชาเช่นท่าน...ข้าน้อยมิอาจปฏิเสธคำเชิญจากท่านจอมยุทธได้เจ้าคะ 2 หญิง 1 ชาย เกรงว่าท่านจอมยุทธคงจะเหนื่อยแน่นอนหวังว่าท่านจอมยุทธคงจะต้องฝึกพละกำลังให้มากกว่าเดิมและต้องค้นหากระบวนวิชาที่จะมาพิฆาตข้าน้อยและท่านพี่ 7478 เจ้าคะ ......... q*071q*071

add
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 23:59 น »

แม่นางโมโม่ มิต้องเป็นกังวลไปขอรับ เพราะในปัจจุบันนี้ข้าน้อยยังสามารถทำการประลองตั้งแต่ 4 ทุ่มจนถึงเที่ยงของอีกวัน นับแล้วได้ 7 ยกขอรับ จากสถิติสูงสุดที่มีเวลาพอจะทำได้ที่ 9 ยก ส่วนอีกฝ่ายนั้นจะไปถึงสวรรค์กี่รอบก็คงต้องคูณ 2 คูณ 3 เอาขอรับ ข้าน้อยคงมิอาจประมาณการได้ว่าแม่นางทั้งสองจะเสร็จสิ้นกระบวนท่าเมื่อใด แต่ขอรับรองด้วยเกียรติของจอมยุทธน้อย จะทำให้แม่นางทั้งสองได้รับความสุขอย่างเท่าเทียมกัน หากแม่นางยังมีเรี่ยวแรงหลงเหลือ จอมยุทธน้อยคนนี้ยินดีเริ่มกระบวนท่าใหม่ต่อเนื่องในทันทีมิให้ขัดใจแม่นางทั้งสอง q*078q*078q*078
add
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 3 ต.ค. 12, 18:54 น »

ใครๆชมภาพแม่นาง เสียวจิ้มจุ่มก่อน ที่จริงสวยกว่าในรูป

add
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 4 ต.ค. 12, 18:43 น »

อ้าว...กลายเป็นกระทู้ปรึกษาปัญหาครอบครัวไปแล้วหรอค่ะเนี่ย ล้อเล่นนะค่ะ555 แต่ดีค่ะที่น้องนางโมโม่เห็นครอบครัวสำคัญกว่า ส่วนเรื่องอื่นก็ให้เป็นไปตามธรรมชาติก็แล้วกัน ใครจะเข้าใจเราไม่เข้าใจเราก็ปล่อยเค้าไป

add
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 4 ต.ค. 12, 19:00 น »

กรีสข้าน้อยไม่ผิวสีนั้นแต่อย่างใดนะเจ้าคะ....ข้าน้อยผิวขาวเจ้าคะ...ลูกครึ่งจีน-ไทยเจ้าคะ ผมก้อไม่หยิกด้วยนะเจ้าคะ......แหม่ไม่สอบถามรายละเอียดข้าน้อยก่อนเลยจะเอาภาพมาลงว่าเป็นตัวข้าน้อยเีนี้ย....รูปร่างประมาณไหน...เห็นภาพแล้วแอบเคืองนิดๆนะเจ้าคะเพราะมันตรงข้ามกันหมดเลยเจ้าคะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 7 ต.ค. 12, 06:36 น »

แม่นาง เสียวจิ้มจุ่ม monotae

แทบไม่น่าเชื่อว่า กระทู้ชมรมนิยมกามกิจของพวกเราโดน Hackerเป็นแน่แท้ เพราะข้อความบางกระทู้ตะบี้ตะบันเขียนซ้ำแบล้วซ้ำอีกถึง 4 ครั้ง ปรากฏว่าได้อันตรธานไปหมด

เพื่อเป็นการแก้เคล็ดเราจึงทำพิธีขอขมาเจ้าที่เจ้าทางได้โปรดเมตตากระทู้ของพวกเราด้วย หากจะเจริญและมีชื่อเสียงเลื่องระบือต่อไปภายภาคหน้า ขอได้โปรดแสดงอภินิหารอีก คือขอให้กระทู้ที่เขียนไปได้กลับมาปรากฏอีก

ระหว่างนี้ขอแม่นางเสียวจุ้มจิ่มจงเข้าครัวเะตรยมสุราอาหารเซ่นเจ้าที่เจ้าทางเสียด้วย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 7 ต.ค. 12, 08:31 น »

ข้าน้อยทั้งแก้บนแก้ล่างแล้วละเจ้าคะแก้แล้วแก้อีกก้อหวังจะให้เกิด ปาฏิหารย์ขึ้นบ้างน่ะเจ้าคะเพราะเท่าที่สังเกตูหลายจอมยุทธและแม่นางลงความเห็นแล้วก้อโดนลบไม่ทราบว่าเป็นเพราะเหตุใดเช่นกันเจ้าคะ.......ว่าแล้วก้อขอแก้ล่างมั้งดีกว่าเพราะแก้บนเบื่อแล้วละเจ้าคะ.... q*076q*076q*076

Tags:  เรื่องบนเตียง หนู สอน 

หน้า: 1 2 [ทั้งหมด]

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม