หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ช่วยสอนเรื่องบนเตียงให้หนูหน่อย  (อ่าน 24303 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 16:00 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

@unaiijai ท่านจอมยุทธน้อยท่าที่แนะนำ ต้องขอบอกว่าทำเป็นประจำขาดไม่ได้เลยทั้งหันหน้าและหันหลัง ขอบอกว่าสุดยอดเหมือนที่ท่านจอมยุทธน้อยกล่าว ท่านพี่หญิงคนนี้โปรดปรานมากและก็ไม่แปลกที่ผู้ชายจะชอบเหมือนกันค่ะ และมีท่าไหนอีกไม๊ค่ะท่านจอมยุทธน้อยที่ท่านโปรดปรานเป็นพิเศษอีกท่านพี่หญิงคนนี้จะได้นำมาใช้ทดลอง แถมอีกนิดท่านจอมยุทธน้อยนอกจากมีวิทยายุทธสูงส่งแล้วจิตใจยังสูงส่งด้วย แต่ก็ตัดสินใจให้ดีๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ละกันค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 17:48 น »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆขอรับ ข้าน้อยยังมิได้มีครอบครัวแต่อย่างใด แต่ข้าน้อยก็เลือกคนที่มาก่อนแน่นอนอยู่แล้ว และได้บอกกับฝ่ายหญิงให้เข้าใจเป็นอย่างดี แต่ก็คงต้องให้เวลาเธอบ้างสักนิด ตอนนี้ขอไปคิดก่อนว่าท่าไหนที่ข้าน้อยชอบอีกบ้าง เดี๋ยวจะมาสาธยายให้ทราบกันขอรับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 21:44 น »

@BUCHUS20 ไม่ดีหรอค่ะท่านจอมยุทธน้อยตอนนี้มีหลายสำนักมาศึกษาแลกเปลี่ยนวิชากัน จะได้วิทยายุทธใหม่ๆกับไปใช้กัน ส่วนท่าทางก็แล้วแต่ละบุคคลถนัดอะไรก็ว่ากันไป แต่ถ้าให้ดีต้องมีการทดลองฝึกกันนะค่ะ อิอิอิ
@unaiija อืม..ท่าที่ท่านจอมยุทธน้อยแนะนำ พี่นางคนนี้ทำเป็นประจำค่ะขอบอกว่าชอบมากเลยค่ะขาดมิได้ พี่นางคนนี้ก็อยากจะลองฝึกวิทยายุทธกับจอมยุทธน้อยเหมือนกันค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 22:21 น »

ว้าวๆนั้นแน่ชักยังไงๆน้าาาาาาา......มีการอยากของประลองฝีมือกัน 2 ต่อ 2 บ้างซะและ ข้าน้อยอยากได้เข้าร่วมการประลองยุทธครั้งนี้บ้างไม่มิลืมบุญคุณเลยนะเจ้าคะ q*073q*073

add
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 23:23 น »

@เรียนพี่นาง 7478 หากพี่นางชื่นชอบท่าไหนจัดมาได้เลยเท่าที่ต้องการนะขอรับ เหนื่อยหมดแรงเมื่อไรข้าน้อยจะสานต่อวิทยายุทธกระบี่พันเล่ม รับรองว่าเสียวแทบขาดใจจนไม่อยากจะชักกระบี่ออกจากฝักเลยล่ะขอรับ q*073

@หากคุณ monotae สนใจจะเข้าร่วมการประลองด้วยเช่นนี้ ข้าน้อยคงมิอาจปฏิเสธได้ลง เพราะคงจะได้เห็นการประลองยุทธของแม่นางทั้งสองท่านอย่างใกล้ชิดแนบแน่นเลยทีเดียว โอกาสเช่นนี้คงหาจากที่ไหนมิได้แล้ว q*078

add
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 23:35 น »

q*078q*078q*078 เขินแย่เจ้าคะที่ได้ร่วมวงประลองฝีมือกับจอมยุทธที่เก่งกล้าวิชาเช่นท่าน...ข้าน้อยมิอาจปฏิเสธคำเชิญจากท่านจอมยุทธได้เจ้าคะ 2 หญิง 1 ชาย เกรงว่าท่านจอมยุทธคงจะเหนื่อยแน่นอนหวังว่าท่านจอมยุทธคงจะต้องฝึกพละกำลังให้มากกว่าเดิมและต้องค้นหากระบวนวิชาที่จะมาพิฆาตข้าน้อยและท่านพี่ 7478 เจ้าคะ ......... q*071q*071

add
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 2 ต.ค. 12, 23:59 น »

แม่นางโมโม่ มิต้องเป็นกังวลไปขอรับ เพราะในปัจจุบันนี้ข้าน้อยยังสามารถทำการประลองตั้งแต่ 4 ทุ่มจนถึงเที่ยงของอีกวัน นับแล้วได้ 7 ยกขอรับ จากสถิติสูงสุดที่มีเวลาพอจะทำได้ที่ 9 ยก ส่วนอีกฝ่ายนั้นจะไปถึงสวรรค์กี่รอบก็คงต้องคูณ 2 คูณ 3 เอาขอรับ ข้าน้อยคงมิอาจประมาณการได้ว่าแม่นางทั้งสองจะเสร็จสิ้นกระบวนท่าเมื่อใด แต่ขอรับรองด้วยเกียรติของจอมยุทธน้อย จะทำให้แม่นางทั้งสองได้รับความสุขอย่างเท่าเทียมกัน หากแม่นางยังมีเรี่ยวแรงหลงเหลือ จอมยุทธน้อยคนนี้ยินดีเริ่มกระบวนท่าใหม่ต่อเนื่องในทันทีมิให้ขัดใจแม่นางทั้งสอง q*078q*078q*078
add
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 3 ต.ค. 12, 18:54 น »

ใครๆชมภาพแม่นาง เสียวจิ้มจุ่มก่อน ที่จริงสวยกว่าในรูป

add
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 4 ต.ค. 12, 18:43 น »

อ้าว...กลายเป็นกระทู้ปรึกษาปัญหาครอบครัวไปแล้วหรอค่ะเนี่ย ล้อเล่นนะค่ะ555 แต่ดีค่ะที่น้องนางโมโม่เห็นครอบครัวสำคัญกว่า ส่วนเรื่องอื่นก็ให้เป็นไปตามธรรมชาติก็แล้วกัน ใครจะเข้าใจเราไม่เข้าใจเราก็ปล่อยเค้าไป

add
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 4 ต.ค. 12, 19:00 น »

กรีสข้าน้อยไม่ผิวสีนั้นแต่อย่างใดนะเจ้าคะ....ข้าน้อยผิวขาวเจ้าคะ...ลูกครึ่งจีน-ไทยเจ้าคะ ผมก้อไม่หยิกด้วยนะเจ้าคะ......แหม่ไม่สอบถามรายละเอียดข้าน้อยก่อนเลยจะเอาภาพมาลงว่าเป็นตัวข้าน้อยเีนี้ย....รูปร่างประมาณไหน...เห็นภาพแล้วแอบเคืองนิดๆนะเจ้าคะเพราะมันตรงข้ามกันหมดเลยเจ้าคะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 7 ต.ค. 12, 06:36 น »

แม่นาง เสียวจิ้มจุ่ม monotae

แทบไม่น่าเชื่อว่า กระทู้ชมรมนิยมกามกิจของพวกเราโดน Hackerเป็นแน่แท้ เพราะข้อความบางกระทู้ตะบี้ตะบันเขียนซ้ำแบล้วซ้ำอีกถึง 4 ครั้ง ปรากฏว่าได้อันตรธานไปหมด

เพื่อเป็นการแก้เคล็ดเราจึงทำพิธีขอขมาเจ้าที่เจ้าทางได้โปรดเมตตากระทู้ของพวกเราด้วย หากจะเจริญและมีชื่อเสียงเลื่องระบือต่อไปภายภาคหน้า ขอได้โปรดแสดงอภินิหารอีก คือขอให้กระทู้ที่เขียนไปได้กลับมาปรากฏอีก

ระหว่างนี้ขอแม่นางเสียวจุ้มจิ่มจงเข้าครัวเะตรยมสุราอาหารเซ่นเจ้าที่เจ้าทางเสียด้วย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 7 ต.ค. 12, 08:31 น »

ข้าน้อยทั้งแก้บนแก้ล่างแล้วละเจ้าคะแก้แล้วแก้อีกก้อหวังจะให้เกิด ปาฏิหารย์ขึ้นบ้างน่ะเจ้าคะเพราะเท่าที่สังเกตูหลายจอมยุทธและแม่นางลงความเห็นแล้วก้อโดนลบไม่ทราบว่าเป็นเพราะเหตุใดเช่นกันเจ้าคะ.......ว่าแล้วก้อขอแก้ล่างมั้งดีกว่าเพราะแก้บนเบื่อแล้วละเจ้าคะ.... q*076q*076q*076

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม