หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ใครเคยมีแฟนต่างชาติ แลกประสบการณ์หน่อย  (อ่าน 23378 ครั้ง)
Guest
เจเค
เรทกระทู้
« เมื่อ: 18 ต.ค. 12, 14:57 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ใครเคยมีแฟนต่างาติ แลกประสบการณ์กันหน่อย

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 19 ต.ค. 12, 07:43 น »

กับผู้หญิงฃาติไหนล่ะครับ -ลองเสนอดู

ถ้าเป็นสาวจีนจะร้อง อายย่ะ --อายย่ะ
ถ้าเปนสาวลาวจะร้อง โอ๊ย... มีแฮงหลาย
ถ้าเป็นสาวโรเมเนีย จะร้อง โอ เอตัด เดอบิน
ถ้าเป็นสาวฝรั่งจะร้อง โอฟัคมี ฟักมีฮาร์ด
ถ้าเป็นสาวญี่ปุ่นจะร้อง บันไซ...บันไซ..
ถ้าเป็นสาวเกาหลี จะร้อง กังนัม...กังนัม...
ถ้าเป็นสาวลาตินอมเริกันจะร้อง โอ มันแกง มันแกง
ถ้าเป็นสาวรัสเซีย จะร้อง อูย.. อาตั๊กโซปูลู
ถ้าเป็นสาวแขก จะร้อง ซีส...นารายณ์ นาร่าย่
ถ้าเป็นสาวสวีเดน จะร้อง อาซาบร้า
ถ้าเป็นสาวฝรั่งเศส จะร้อง โอ ซีโบง ซีโบง
ถ้าเป็นเวีตนาม จะร้อง โฮ โตยอิวแอม
สาวไทย จะร้อง ซีสสสสส...อูย....อาย...เสียว...เอา อีกๆ...(ร้องยาว เพราะสาวหลายคน)
สาวนิโกร จะไม่ร้อง กระแทกยังไงก็ไม่ร้อง เพราะไม่รู้สึก เราร้องแทนเพราะเหนื่อยจะเสร็จไม่เสร็จแหล่

สำหรับสาวชาติอื่น คนลองตายก่อนเพราะเป็นเอดส์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 12, 08:23 น โดย BACHUS20 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
เจเค
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 19 ต.ค. 12, 09:11 น »

บอกซะละเอียด ที่กล่าวมาลองมาทุกชาติแล้วใช่ปะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 19 ต.ค. 12, 18:23 น »

555+ท่านเจ้าสำนักเราเชี่ยวชาญยันออกต่างประเทศเสียแล้ว

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 19 ต.ค. 12, 22:10 น »

ขอประทานโทษ ท่าน จขกท.

ขอเข้ามาแทรกเพราะนึกขำๆน่ะครับ ที่จริงท่านจขกท.ถามว่าใครเคยมีแฟนต่างชาติ คุณผมน่ะก็มีนะปัจจุบันแต่ไม่ขอบอก

ว่าแต่คุณ JK ถามผม ผมจะบอกยังไงดีล่ะครับ มันก็มีโม้มั่งตามเรื่อง อย่างผู้หญิงอินตะระเดียนะจะมีที่ไหน กำลังสยิวสุดฤทธิ์ จะมามัวร้อง โอ๋ ..นาร้าย นารายณ์ ยังไง้ยังไง องค์คงไม่ลงมาประทับทรงแน่
Tags:
Guest
เจเค
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 20 ต.ค. 12, 09:02 น »

แล้วทำไมไม่ลองเรียกให้องลงดูละ ว่าจะนาร๊าย นารายจิงอะป่าว
อ่านแล้ว ก็ขำขำดี
แล้วประสบการณืต่างชาติเป็นไง ชัดเจนดีปะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 20 ต.ค. 12, 13:00 น »

ขออนุญาต จขกท. ตอบ คุณ เจ เค นะครับ

จะตอบ คุณ เจเคนี่ ต้องใช้ความระมัดระวังเป็นอย่างมากมีทั้งต้องการเอา ฮาา กับเอาเรื่องจริงๆ
ระยะหลังๆนี่ ผมสังเกตุว่า พอผมเข้าไปแทรกตอบกระทู้คนอื่น มักไม่มีคนคุยต่อ ก้เลยเข้าใจเอาเองว่า จขกท. พอใจไม่คุยต่อ หรือ นึกด่าในใจ ซึ่งเข้าใจจะเป็นอย่างหลังละมากกว่า

สำหรับสาวอินเดียนี่ ขืนองค์นารายณ์ลงมาเข้าสิงจริงๆ คนผู้ชายจะใส่กางเกงเผ่นทันหรือเปล่าน่ะสิครับ

ส่วนประสบกามกับผู้หญิงต่างชาตินี่นะ เราคนไทยหญิงไทยน่าจะเหมาะดีแล่้ว ถ้าเอามันต้องผู้หญิงลาตินอมริกา แกหื่นดี ผู้หญิงฝรั่ง หรือยุโรปมักจะกล้าทำและให้ทำมากกว่าผุ้หญิงเอเซีย ผ้หญิงนิโกรแกชอบรุนแรง อาจจะเป็นเพราะผู้ชายผิวดำ และแอฟริกาแท่งข้่าวหลามจะใหญ่ยาวกว่าคนเอซีย ดังนั้นผู้ชายเอเซียไปยุ่งกับเธอ มันก้เหมือนไม้ตะเกียบบแกว่งในตุ่มน่ะครับ

ในบรรดาผุ้หญิงเอเซียนี่น ผู้หญิงญี่ปุ่นจะคราางได้อารมณ์จริงๆ (ผมมีคลิปสะสมไว้เยอะเลย) ผู้หญิง จีน กะผู้หญิงเกาหลี อย่าปล่อยให้เธอครางลั่นจนส่งภาษาของเธอออกมาล่ะ เผลอๆสำเนียงการพูดกระเส่าเหมือนจะชวนทะเลาะกันยังไงก็ไม่รู้ ผู้หญิงเวียตนามนี่ถ้าให้เธพูดตอนกำลังจะเสร็จนะ พูดเสียงไม่เพราะ ส่วนสาวลาวนี้ไม่ต่างจากสาวไทยมากนัก แต่จะขี้เลนมากกว่าสาวไทย ครับ

สรุป สาวชาติไหนๆก็ดีทั้งนั้น ถ้าเรารัก และเธอรักเรา
Tags:
Guest
เจเค
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 20 ต.ค. 12, 14:31 น »

q*062 อธิบายได้ชัดเจนดีมาก กูรู

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 21 ต.ค. 12, 13:40 น »

ขอบคุณ คุณ เจเค ธรรมดาหาคนชมยากมาก

ถ้าจะให้เล่าต่อขอเล่าประสบกามกับสาวนิโกร ที่อเมริกานะครับ คือ พบกันแบบ Blind Date ละนะ ถามว่าสวยไหม ขอตอบว่าสวยน้อยกว่าสาวไทยมาก ไซด์ตัวเธอใหญ่ เนื้อสะโพกเป็นมัด เวลาไปนอนในห้องเธอจะให้เราปิดไฟในห้อง

ลองนึกสภาพสิครับ คนตัวดำก็ดำ แถมปิดไฟเสียอีก ตอนยังเปิดไฟอยู่ก็พอมองเห็นนะ ขนบนเนินโคกหยิกหยอยสั้นติดหนัง เวลาปิดไฟหาทางเข่้าถ้ำยากมากละครับ
Tags:
Guest
เจเค
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 21 ต.ค. 12, 15:39 น »

แต่สุดท้ายก็หาเจอไม่ใช่เหรอ สุดยอดจริงๆ นับถือ
น่าจะเป็นคนชอบเรียนรู้ และหาประสบการณ์ใหม่ๆให้ชีวิต

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 21 ต.ค. 12, 16:08 น »

แหม คุณ เจ เค ก็

จะให้ผู้หญิงต่างชาติดูถูกชายไทยได้ไง อีกอย่างขืนหาไม่เจอแล้วถอย มันเสียดายนาทีชีวิตแย่ไปเลย

ก็อดโม้ไม่ได้นะ ไปเที่ยวปารีส คนนำเที่ยวก็ระดับอดีตประธานสภาเชียวครับ ตอนนั้นท่านอยู่ที่นั่นและยังไม่ได้เป็นประธานสภานะ

ย้ำนะครับประานสภาผู้แทนฯ ไม่ใช่สภาลูกจ้างนะครับ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 21 ต.ค. 12, 16:15 น »

ก็ที่ปารีสนั่นละนะมีประสบกามอันเจ็บปวดจริงๆ

ก่อนจะไปเจอและแนะนำให้นะท่านบอกเลย นักศึกษาไทยชอบเธอมาก เธอนิสัยดีมากสวยมากๆด้วย

มันก็จริงของท่าน สวยละไม่มีที่ติ นิสัยงี้หนุ่มไทยชอบนัก เสียอย่างเดียวเธอแขนคอก

เอาละ (วะ) ไหนๆก็ไหนๆ ปลอบใจตัวเองวา่ เราไม่ได้เอาแขนนี่นะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 22 ต.ค. 12, 07:28 น »

คุณ จขกท. เจเค เลยไม่ถามต่อ ผมเตรียมคำตอบไว้แล้วด้วย
Tags:
Guest
sin
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 22 ต.ค. 12, 09:27 น »

บอกได้เลยว่าทั้งยาวทั้งใหญ่มากจริงๆค่ะ สุดยอด

Tags:
Guest
เจเค
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 22 ต.ค. 12, 10:10 น »

BACHUS20 ให้คำตอบที่แสนประทับใจได้ทุกครั้ง q*062q*073

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 22 ต.ค. 12, 11:35 น »

คุณ sin ครับ

ใช่แน่ ผู้ชายนิโกรนะ ทั้งยาวทั้งใหญ่ครับ ( แต่ไม่ใช่ผมนะ )

คุณ เจเค ครับ

ผมคาดผิดถนัด นึกว่าคุณ เจ เค จะสงสัยคนระดับอดีตประธานสภาที่ไหนจะพาผมไปทัวร์แบบนี้ เมื่อไม่ถามก็ไม่ตอบละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ต.ค. 12, 10:15 น โดย BACHUS20 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
เจเค
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 22 ต.ค. 12, 13:07 น »

เล่าหน่อยนาาา อยากรู้แล้ว....
มีอีกคำถามนึง ประสบการณ์จริง ผ่านมากี่สัญชาติแล้ว

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 22 ต.ค. 12, 14:42 น »

คุณ เจ เค ครับ

สำหรับคำขอแรก " เอาหน่อยน่า อยากรู้แล้ว "
ขอดัดจริตตอบว่า " ถึงตายก็ไม่บอก "

ส่วนอีกคำถามหนึ่งนะครับ คงไม่มากขนาดที่ผมบรรยายหรอก
ที่ประทับใจนะนอกจากสาวไทย ก็มีสาวลาวนี่แหละ ใช่เลย ส่วนสาวอื่นๆทำอะไรไปก็นึกขำไปครับ ขำท่าทางขำวิธีการของแต่ละนางและขำชีวิต

ชีวิตคนเรานะครับมองให้เศร้าก็เศร้าได้ มองให้ตลกมันก็มองได้ มองแบบมีปรัชญาก็มองได้
จะเอาอะไรกับชีวิตคนเรานักหนาครับ
Tags:
Guest
เจเค
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 22 ต.ค. 12, 15:14 น »

อยากรู้จริงๆนะเนี๊ย ไม่เล่าให้ฟังจริงๆเหรอ q*078 คิดซะว่า เป็นการแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ซึ่งทำให้คนที่อ่าน ได้นำไปปรับใช้ให้เหมาะสม และ เป็นประการณ์ชีวิตอย่างหนึ่ง... รอฟังอยุ๋น๊ะ

คำตอบที่สองไม่เห็นชัดเจนเลย ถามว่ากี่สัญชาติแล้ว เอาเน้นๆ เป็นจำนวนมาเลยจำนวนสัญชาตินะ ไม่ใช่จำนวนคน q*031

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 22 ต.ค. 12, 17:56 น »

แต่ละคำขอของคุณ มันทำให้ผมแทบมิอาจจะปฏิเสธได้ แต่ผมนึกเสียใจนะว่า ผมไม่ควรไปอ้างผู้หลักผู้ใหญ่เลย แต่ได้อ้างไปแล้วดังนั้นข้อนี้ผมขอนะครับ

คือจริงๆผมมีเจตนาแน่วแน่ว่า ผมเข้ามาในบอร์ดนี่ ในเมื่อเป็นโลกออนไลน์ จะโกหกยังไงก็ไม่มีคนรู้ แต่จริงๆแล้วตัวผมต้องรุู้ เมื่อรู้ตัวแล้วมันน่าภูมิใจตรงไหนโกหกชาวบ้าน

ดังนั้นผมจึงเข้ามาแบบเกือบเปิดหน้า คือลงชื่อสมัครสมาชิกมีตีวตน เพื่อยืนยันว่าที่ผมเที่ยวโม้เรื่องผู้หญิงน่ะ แม้แต่คนรู้ใจของผมๆก็ยืนยันได้ แต่น่าเสียใจพอเอารูปคนรู่้ใจมาลงแบบ EROTIC คือถ่ายภาพแบบโชว์โน่นนิดเปิดนี่หน่อย ผู้ควบคุมไม่ยอมให้เอาโชว์ แต่พอผมเอารูปผู้หญิงจากทั้วโลกโป๊ๆมาโชว์กลับโชว์ได้ ผมไม่บังอาจโต้เถียงกับผู้ควบคุมหรอก เพราะผมยังไม่มีปัญญาไปเปิดเว็บของตัวเอง

ผมเพิ่งเข้าใจนะ คณ เจ เค เก่งงมากที่ชมว่าผมอธิบายชัดดีน่ะ จริงๆต้องการให้ผมบอกให้หมดนะเจอสาวชาติใดมาบ้าง แม้ตอนนี้ผมนึกได้ยังไม่หมดนะ

บางทีอย่างที่สิงคโปร์นี่ เราไปก็หวังเจอหมวยสิงคโปเรี่ยน อุตส่าห์วางฟอร์มพูดปะกิดหลอกว่าไปจากเกาหลี เธอก็พูดปะกิดฟุตโฟไฟ เราก็เชื่อนะว่าคนสิงคโปร์พูดปะกิดก็ไม่เก่งหรอก ที่ไหนได้หวังจะเจอสาวสิงคโปร์ กลายเป็นสาวไทยเสียนี่ ชีวิตมันเป็นอย่างนี้ ยังอยากจะฟังอยู่หรือ

ขอนึกดูก่อน สาวชาติใดประทับใจบ้าง ถ้าสนใจให้ขอมาก่อนครับ ว่าแต่ว่าคุณ เจ เค ไม่เอาเปรียบผมหน่อยหรือ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ต.ค. 12, 18:05 น โดย BACHUS20 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
เจเค
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 23 ต.ค. 12, 09:01 น »

รู้ว่าเยอะ และหลายหลาย งั้นให้เวลาคิดละกัน ไม่ต้องรีบตอบหรอก 55
ไม่เอาเปรียบน๊ะ เป็นคนตรง อยากรู้ก็เลยถามด้วยตัวเองเลยไง
การที่จะได้คำถามที่แท้จริง ก็ต้องถามจากเจ้าตัวไม่ใช่เหรอ เมื่ออยากรู้ก็ต้องกล้าถาม

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 23 ต.ค. 12, 18:43 น »

q*062q*062q*062ท่านเจ้าสำนักเราสุดยอด สุโค่ยคร่า

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 23 ต.ค. 12, 22:55 น »

แม่นาง monotae เสียวจิ้มจุ่ม มาก็ดีแล้ว

อยู่เป็นเพื่อนด้วย ผมจะเล่าเรื่องสาวที่ประทับใจให้ คุณ เจ เค ฟัง คิดว่าเล่าเสร็จจะถามเธอว่าเธอน่าจะอายุ 50 ปี ได้ไหม ชอบคบคนแบบไหนเป็นโสด หรือไม่ เชื่อนะ ถ้าคุณ เจ เค ไว้ใจเรา เธอคงบอกเองแหละ ไหนๆก็ไหนๆ มาแล้วช่วยเขียนเม้นท์มากหน่อย กระทู้กำลังจะติดป้านย HOT เสียด้วยตอนนี้ดึกแล้ว ขอผลัดไปเล่่าวันต่อไปครับ

Tags:
Guest
เจเค
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 24 ต.ค. 12, 10:49 น »

555 บอกว่าถ้าเล่าเสร็จจะถามใช่ปะ
นี่ยังไม่ทันเล่าเลย ในเมื่อกล้าถาม ก็กล้าตอบตามความจริง
อายุ 23 สถานะโสด
ชอบคนโสด เน้นทางออสเตรเลีย และยุโรป

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 24 ต.ค. 12, 11:06 น »

ขอบคู๊ณ เจ้าปะคุณ คุณ เจเค

คำถามก็ไม่แน่ชัด คือชอบ คนโสดจากออสเตรเลียจาก ยุโรป หรืออยากจะให้เล้าเรื่องสาวๆที่นั่น แต่ขอบอกผมไม่มีประสบกามกับหนุ่มออสเตรเลีย และหนุ่มยุโรปนะ จะบอกให้
Tags:
Guest
เจเค
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 24 ต.ค. 12, 13:11 น »

จจากคำถามเดิมที่เคยถามเอาไว้ และกำลังรอคำตอบอยู่ คือ เคยสัมผัสประสบการณ์ชีวิตกับผู้หญิงมาแล้วกี่สัญชาติ อะไรบ้าง

และคำถามใหม่ ที่เพิ่งบังเกิด ณ ตอนนี้ คือ ประสบการณ์นั้นของคุณเป็นอย่างไร q*073

Tags:
Guest
เหงา...
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 24 ต.ค. 12, 13:27 น »

เพลงบอกช่วงวัย....แต่ชอบนะคนวัยนี้...ประสบการณ์เยอะดีค่ะ....ไม่ค้าง..
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 24 ต.ค. 12, 14:11 น »

คุณ เหงา ครับ
แหม ไม่อยากเรียกชื่อนี้เลย เพียงบอกชื่อ ผมเดาได้เลย เงาเหมือนผมนั่นแหละขอบคุณ ที่ชอบเพลงเก่า คนชอบอาจมีหลายวัยนะครับตัวผมเองพยามยามปลอบใจว่าตัวยังไม่แก่

คุณ เจ เค จขกท. ครับผม

ไชโย้คุร เหงามาเขียนเม้นท์เป็นกระทู้ที่ 25 ทำให้ กระทุ้ของคุณ ถูกจัดเป็นกระทู้ HOT แล้ว ดีใจด้วยครับ

ขอบอกตรงๆ ประการแรก ผมเริ่มนึกว่าตัวเองเป็นนักเขียนใหญ่ การจะขีดจะเขียน เริ่มดัดจริตจะต้องมีขั้นมีตอน จะต้องมีการบิ้วอารมณ์ เลยเสียเวลาไปหน่อย

ประการที่สอง เรือ่งชีวิตประสบกามเอ๊ย-กามของผม มันเป็นเรื่องเจ็บปวดแลเป็นความทุกข์มากกว่าสุข คุณยังยืนยันอยากจะฟังอีกหรือ ถ้าตัดสินใจแล้ว ก็รอนะครับ ขอบิวอารมณ์ก่อน เป็นประสบการณ์กับสาวชาวดอย ครับ ตอนนี้ฟังเพลงคั่นเวลาก่อน

Tags:
Guest
เจเค
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 24 ต.ค. 12, 14:52 น »

อ่านบทความทีไร ทำให้ยิ้มได้

น่าจะไปเป็นนักเขียนนะ อ่านแล้วไม่เครียดดี

ที่บอกบิวอารมณ์นี่ อารมณ์นักเขียน หรืออารมณ์อะไรร 5555

ยังไงก็รออ่านอยู่นะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 24 ต.ค. 12, 15:31 น »

สมแล้วที่ได้ตำแน่งเจ้าสำนัผม้จักทุกชาติ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 24 ต.ค. 12, 18:21 น »

ท่านจ้าวโลกเอ้ยเจ้าสำนักเราสุดยอดอยู่แว้ววววววววเจ้าคะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 24 ต.ค. 12, 19:04 น »

q*00q*00q*00

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 25 ต.ค. 12, 10:26 น »

คุณ เจเค จขกท.และ สาธุชนทั้งหลาย

ยืนยันไม่ได้เล่นตัวเพาะเรื่องประสบกามของผมคงมีไม่กี่คนมาสนใจ บังเอิญคุณเป็นคนเคราะห์ร้ายคนหนึ่งเท่านั้นเอง

เมื่อผมแจ้งว่า คราวหน้าผมจะมาเล่าประสบกามของผมเกี่ยวกับสาวชาวดอย หรือจริงๆคือเด็กดอย โปรดอย่าจินตนาการไปไกลว่า ผมคงทำตัวเป็นนักเที่ยวขับรถตะกายขึ้นไปบนดอยใดดอยหนึ่งในประเทศไทยเป็นอันขาด มันไม่ถึงขนาดนั้น

ขอย้อนความหลังไปเมื่อครั้งผมยังเป็นหนุ่มน้อยเพิ่งจะเข้ามหาวิทยาลัย สมัยนั้นผมเป็นเด็กตจว. ผู้ใหญ่จับผมไปอยู่บ้านลูกผู้พี่แถวๆสุทธิสาร ยอมรับว่าตอนนั้นอารมณ์มันพลุ่งพล่านสิ้นดี ไปเรียนมหาวิทยาลัยก็เล็งนักศึกษาสาวไว้ไม่รู้กี่คน ที่เล็งไว้มากก็เผื่อเลือกน่ะสิ

อยู่มาวันหนึ่งสามีลูกผู้พี่เป็นนายด่านแถวภาคเหนือส่งเด็กสาวคนหนึ่งมาจากทางเหนือบอกว่าเป็นชาวเขาเผ่าแม้วบนดอย ส่งมาเป็นผู้ช่วยแม่บ้าน พูดง่ายๆก็ป๋็นเด็กรับใช้นั่นแหละ ใหม่ๆก็ไม่ได้สนใจมากนักเพราะที่มหาวิทยาลัยก็มีสาวสวยๆเยอะแยะ เช้าก็ไปเรียนเย็นก็กลับบ้านกลางคืนก็ดูหนังสือในห้องนั่งเล่นที่มี ทีวีตั้งอยุ่ด้วย

เรื่องมันเป็นเรื่องก็ตอนที่ดูหนังสือตอนกลางคืนนั่นแหละ คือดูๆไป เด็กสาวชาวดอยก็ไปนั่งห้องนั้งเล่นดูทีวี ดูไม่ดูเปล่าชอบคุยโน่นถามนี้ตามประสาเด็กสาวบ้านนอก ดูๆหนังสือไป เด็กก็ชวนคุยอยู่นั่นแหละ หนักๆเข้าเราชักจ้องมองแก แกก็ไม่หลบสายตา พูดไปยิ้มไป เราก็เริ้มสังเกตุตาแกเยิ้มๆละสิ ตอนนี้พยายามจ้องดูแกเต็มตา โอ้โห เด็กอายุ 17 ปีนี่ไม่ใช่เด็กแล้วนี้ ปากแกอิ่มสีแดงเรื่อเพราะเป็นเด็กสาวผิวขาวชาวเขา แก้มเป็นพวงสวยน่ารัก หน้าอกหน้าใจอย่าให้พูด อวบอูมเต็มฝ่าสมือแน่ๆถ้าได้จับได้กอด นี่เห็นไหม คนเราพออารมณ์ใคร่เข้าสิงอะไรๆมันดูเป็นเรื่องเซ็กซ์ไปหมด
Tags:
Guest
เจเค
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 25 ต.ค. 12, 16:29 น »

q*062 Nothing to say

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 26 ต.ค. 12, 12:02 น »

เรียน ท่าน จขกท. คุณ เจ เค. ( John .Kenedy รึเปล่าก็ไม่รุู้

เมื่อคืนตอน 4 ทุ่ม ลงมมือเขียนกระทุ้เล่้าเรื่องประสบกามกับเด็กดอย หรือเรียกให้โก้ว่า ธิดาดอย ก้มหน้าก้มตากะจะให้เสร็จจริงๆแต่มันคงยาวไปเลยกดส่งไม่ได้ แถมโชคร้ายคอมพิวเตอร์ค้างนับหลายสิบนาทีหมดอารมณ์ไปเย

ชรอยเพราะมีอารมณ์เขียนนี่แหละเลยอาจส่งไม่ได้ เพราะผุ้ควบคุมเตือนว่า อย่าเขียนทำให้เกิดอารมณ์ ยังสงสัยตะหงิดๆ ถ้าคนเขียนเกิดอารมณ์ และคนอ่านก็พลอยเกิดอารมณ์ มันจะห้ามกันยังไงละเนี่ย ผมเองก็ไม่เคยนะเขียนอะไรไโดยไม่มีอารมณ์ ก็คนไม่มีอารมณ์จะเขียน แล้วจะเขียนได้ยังไง อย่างตอนนี้ ณ เวลานี้ผมหิวข้าวเที่ยง ใครจะมีอารมณืเขียนได้

ว่าแล้วจึงขอกินข้างก่อน ท่านจขกท. ครับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 26 ต.ค. 12, 12:09 น »

ขอโทษ รสนิยมยุโรป ต้องเพลงนี้ครับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 26 ต.ค. 12, 14:15 น »

จำเลยมาแล้วครับ วันนี้ขอเล่าประสบกามเพียงย่อๆ เพราะผู้ควบคุมบอร์ดบอกว่าอย่าให้้มีอารมณ์
เป็นอันว่าหลังจากดูๆสังเกตุว่าเด้กสาวเธอมาเล่นมาคุยด้วยเกือบทุกคืน อย่างนี้มันคงเป็นโอกาสให้เราต้องทำผิดศิลข้อหนึ่งเพราะอารมณ์นี่แหละ ใครจะบอกว่าอารมณ์หื่นอารมณ์ใคร่มันหักห้ามได้ มันบ่แน่ดอกนาย

ดังนั้นในคืนหนึ่งตอนเที่ยงคืีน ผมกลายเป็นแมวโขมยและเป็นคนหื่นโดยมีสิ่งจูงใจจะว่าเด็กให้ท่าก็น่าจะได้ พอย่่องไปถึงริมเตียง เปิดมุ้งเข้าไป ตอนนั้นไม่ได้นึกถึงขุนแผนตอนมุดมุ้งนางวันทองแต่อย่างใด มือหนึ่งเตรียมคลำหาแขนของเธอ แล้วรีบจับแน่น อีกมือหนึ่งเอาไปปิดปากเธอ เธอดิ้นสุดฤทธิ์ธรรมดาคนๆหนึ่งจะมีมือมีแขนแค่สองข้าง ที่ไหนได้ มืออีกข้่างเดียวของเธอกลายเป็นมือลูกเจ้าแม่กวนอิม ทั้งตีทั้งข่วน ทั้งตบ ทั้งชก ตาผมเห็นดวงดาวพร่างพรู หนังตาบวมปูด ใบหน้ารุ้สึกจะหนาขึ้น ปากอมน้ำลายรสเค็มๆ แต่ทำยังไงได้ล่ะครับ ขืนอยู่ๆถอยเกิดเธอแหกปากร้องขึ้นมา จะทำยังไง เแอาเป็นว่าผมลุยต่อครับ คือยังยึดมือเธอแน่น อีกมือหนึ่งก็ปิดปากเธอไว้ พอดิ้นกันมากๆทั้งสองฝ่ายก็เหนื่อยละสิต่างคนต่างค่อยๆสงบลงๆ

พอหายเหนื่อยก็ค่อยๆเอามือที่ปิดปากดเธอออก และค่อยๆลุกและย่องออกไปจากห้องคนรับใช้อย่างผู้พ่ายแพ้ ยังครับ ยังไม่จบง่ายๆ แต่ใคร่จะฝากประสบกามของผมให้รุ่นน้องๆทั้งหลายว่า ที่เห็นๆเด้กสาว หรือผุ้หญิงเธอยิ้มแย้ม เล่นหูเล่นตาให้เราน่ะ บางทีเราดันคิดไปเองก็มี และประสบกามอีกอย่างหนึ่งก็คือ การจะได้ผุ้หญิงบริสุทธิจริงๆนี่ยากมากถึงแม้ต่อมาเธอจะเต็มใจ ถามว่าจะรู้ยังไงว่าเด็กสาวที่ผมดันทะลึ่งไปมุดมุ้งยุ่งเกี่ยวบริสุทธิ์ เดี๋ยวก็รู้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ต.ค. 12, 14:22 น โดย BACHUS20 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 26 ต.ค. 12, 19:27 น »

ก็ต้องขอบคุณ จขกท.คุณ เจเคขอบคุณแล้ว ขอบคุณอีก

สาเหตุก็เพราะ จขกท.ถามว่าใครมีประสบการณ์เกี่ยวกับคนต่างชาติ แต่คุณ เจ เค เป็นสตรี ก็คงอบากฟังว่าใครมีประสบการณ์เกี่ยวกับหนุ่มๆต่างชาติ แต่ผมทะเล่อทะล่ามาพูดเรื่องประสบกามกับผุ้หญิงต่างชาติ

ไม่ขอบคุณได้ไง เธอก็ดีแสนดี ปล่อยให้ผมเพอ้เจ้อไปเรื่อย

เแาเป็นว่าพอหน้าตาผมหายบวมปูด แผลในปากก็หายดีแล้ว คราวนี้ยังอยากมาคุยกับหนุ่มเจ้าชู้ยักษ์ดีนัก เลยเผยๆเป็นนัยๆว่า ระวังผีจะไปจับศรีษะนะคืนนี้ เด็กสาวก็ไม่ว่าอะไรแต่หน้าแดงแล้วแดงอีก

คราวนี้เธอประมาทสิ คิดว่าให้เราแค่กอดจูบ ถ้าผู้หญิงไม่ยอมมีหรือผู้ชายจะล่วงล้ำได้ พอเข้าไปอีกคราวนี้เธอยอมให้กอดจูบนะ พอจะรุกล้ำถ้ำสวรรค์ เธอก็จะปิดป้องพัลวันแต่ไม่ทุบไม่ตีเหมือนคืนก่อน นี่ไงครับ ผุ้หญิงมักชล่าใจคิดว่าแค่กอดจูบเธอทนได้ เอาเข้าจริงๆเธอก็ไม่พ้นคนหัวงูอยู่ดี แต่ลำบากหน่อย พอเธอโดนลูบไล้ไปตามร่างกายจริงๆ โดนกอดจูบโดนระดมจูบซอกคอมีหรือจะเหลือ

นี่พยายามแล้วครับ พยายมบรรยายไม่ไห้เกิดอารมณ์ แต่ไปๆมาๆคนอ่านจะเกิดอารมณ์หมั่นใส้แทนน่ะสิ จะทำยังไงเขียนไม่ให้ให้มีอารมณ์

ประสบการณ์ของผมก็คือ ผู้หญิงบริสุทธิ์จริงๆเธอจะมีความกลัวลึกๆในจิตใต้สำนึก ดังนั้นครั้งแนกในชีวิตเธอจะนึกกลัวอย่างเดียว เรื่องจะให้สาวบริสุทธิ์นึกสนุก ยอมกายให้ง่ายๆอย่าหวัง

ประการต่อมาที่ผมแน่ใจว่าเด็กสาวบริสุทธิ์จริงก็เพราะ เมื่อเธอเสียตัวแล้วจะมีความรุ้สึกรักชายคนแรกของเธอชนิดติดหมัด ไม่ว่าผู้ชายคนนั้นจะมีฝีมือหรือไม่ สำหรับเด็กสาวคนนี้เธอเข้าใจว่า การที่เธอติดอกติดใจรสร่วมเพศคือความรักซึ่งมันไม่ใช่ เมื่อเธอหลงคิดผิดๆเช่นนั้นผมก็เลยมีความทุกข์

ทุกข์เพราต่อๆมาะผมไม่ได้ย่องเข้าไปหาเธอ แต่เธอเล่นดอดมาเคาะประตูห้องนอนผมน่ะสิ หนึ่งครั้งก็แล้ว สองครั้งก็แล้ว เอ ชักไม่ไหวเล่นย่องมาส่งส่วยอยู่ถี่ขึ้น เกือบทุกเช้าผมก่อนไปเรียนจะเห็นฟ้าสีเหลือง ในที่สุดก็ต้องคิดขอย้ายบ้านพัก เพราะเธอคิดว่าเธอรักผมจริงๆ ผมไม่อาจอยู่ต่อไปได้ เพราะไมวันใดก็วันหนึ่งเจ้าของบ้านต้องรู้ต้องจับได้ เห็นไหมครับคาดได้เลยวันหนึ่งอะไรจะเกิดขึ้น ถ้าเกิดโดยเธอยอมเลิกก็ดีสิ แต่ถ้าเธอบอกว่าผมปลุกปล้ำเธอและเธอต้องการให้ผมเลึี้ยงดู คิดดูเถอะจะวุ่นวายแต่ไหน ผมจะดูหน้าใครๆได้ ดังนั้น คิดว่าวิธีย้ายที่พักน่าจะดีที่สุด แต่ก้อนหนีก้มีเรื่องต้องตกใจสุดขีดและแทบชอ๊ค

โปรดติดตามตอนต่อไป ว่าแต่ว่า จขกท. ยังตามอ่านอยุ่ไหม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ต.ค. 12, 19:56 น โดย BACHUS20 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 26 ต.ค. 12, 21:11 น »

q*062q*062q*062เล่าต่อๆ ท่านเจ้าสำนักข้าน้อยตามอ่านอยู่เจ้าคะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 27 ต.ค. 12, 08:35 น »

บอกตามตรงครับพอเขียนๆไปเกิดความสมเพชตัวเอง ใครก็ตามที่มีการพูดถึงตัวเอง มักจะเล่าจะเขียนแต่ในด้านดีของตัวเอง

แต่สำหรับผม การจะอบรมสั่งสอนผู้อื่นน่ะมันง่าย มันผิดศิลยังงั้นยังงี้มันไม่ดี ฯลฯ พูดน่ะพูดได้ แต่ละคนที่เข้ามาระบายความในใจของเขาในบอร์ดนี้ห้องนี้ก็เพราะเขามีความทุกข์ การจะปลอบใจไป สอนกันไปคนสอนจะรู้ซึ้งถึงส่วนลึกในหัวใจของเขาหรือ เราควรให้โอกาสเขาพูดเขาระบายว่า ที่ทำชั่วไปเพราะอะไร ผลเป็นอย่างไร เขาถึงว่าสิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น สิบตาเห็นไม่เท่ามือคลำ

สำหรับกรณีของผมแค่มีความสุขประเดี๋ยวเดียว แต่มีความทุกข์ไปอีกนาน ทุกข์เพราะสงสารที่เธอต้องผิดหวังรักครั้งแรกของเธอ ซึ่งจริงๆมันไม่ใช่ มันเป็นเรื่องเซ็กซ์หรือความใคร่ล้วนๆแต่เธอเข้าใจผิดเหมือนเด็กสาวทั้งหลายนั่นแหละ สาวๆทั้งหลายถูกสั่งสอนมายังงั้นไม่ได้แยกแยะเรื่ืองความรักกับเรื่องเซ็กซ์ อีกอย่างเมื่อรู้ว่าตัวทำผิดจิตใจมันกระวนกระวายนึกด่่าตัวเองตลอด แต่มันจะไปช่วยอะไรได้ นอกจากมีความทุกข์แล้วกว่าจะได้เธอก็ต้องมีความเจ็บปวด เพราะเธอเล่นประเคนทั้งกำปั้นทั้งฝ่ามือ ทั้งถีบจนผมแทบตกเตียง ผมถึงบอกไงว่าจริงๆไมอยากจะเล่าเพราะมันเป็นเรื่องที่ผมเจ็บปวดและระทมทุกข์จริงๆ

พอวันที่ผมจะย้ายออกจากบ้านจริงๆ ได้มีโอกาสบอกเธอว่าจำเป็นย้ายเพราะมีที่อยู่ที่ดีกว่า ตามประสาซื่อเธอบอกว่า ถ้าผมไปแล้วเธอจะรอ ตอนนั้นไม่รุ้จะนึกถึงละครเรื่องอะไรดีมันเศร้ามันเสียใจที่เราไปทำกับเด็กสาวไร้เดียงสาคนหนึ่ง พอจะออกจริงๆ เด็กสาวเอากระเป็ามาส่งที่รถแท็กซี่พร้อมกับบอกผมว่า ประจำเดือนเธอไม่มา

เห็นไหมครับนึกว่าย่้ายบ้านแล้วจะแก้ปัญหาได้ ผมแทบเข่าอ่อนก้าวขึ้นแท็กซี่ไมไหว เรื่องอะไรมันบานปลายไปขนาดนั้น ผมเลยบอกเธอว่าใจเย็นๆ อย่าไปพูดบอกใครนะ ในใจตอนนั้นคือนึกกลัวตรางเพราะเธอยังเป็นผู้เยาว์ และอีกอย่างหนึ่งยังไม่พร้อมจะเป็นพ่อลูกอ่อนเพราะไม่มีปัญญาจะเลี้ยง

ตัดใจก้าวขึ้นรถ ก็ก้าวขึ้นไปแบบคนใจลอย ไม่รู้อะไรจะเกิดขึ้นอีก

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 27 ต.ค. 12, 17:16 น »

พอย้ายบ้านได้ตลอดเวลาคิดกลุ้มใจแต่เรื่องประจำเดือนเด็กสาวขาด ในที่สุดตัดใจหน้าด้านเข้าไปร้านหมอตี๋ขอซื้อยาขับเลือดตามที่เพื่อนแนะนำ ตอนนั้นไม่สำคัญหมอตี๋จะมองหน้าอย่างไร

พอซืื้อได้รีบทำทีไปเยี่ยมบ้านเก่า ได้คุยกับเจ้าของบ้านและคนในบ้านเป็นพิธี จากนั้นก็รำลาคนในบ้าน เด็กสาวก็เดินไปส่งที่รถแท็กซี่อีก ก่อนขึ้นแท็กซี่ก็เอายาเม็ดที่ซื้อมายื่นให้เด็กสาว ไม่ทันจะพูดอะไรเด็กสาวรีบบอกว่าประจำเดือนมาแล้ว

พุทโธ่ เรารึกลุ้มจนจะบ้าตาย ในที่สุดก็รอดตัวหรือนี่

นิทาน เอ๊-ย เรื่องเล่านี้ สอนให้รู้ว่า ทีหลังอย่าเสี่ยง คนที่จะโชคดีไม่มีเรื่องมีไม่กี่คนหรอก สมมุติว่าเด็กไหนก็ตามเสียตัวให้ผุ้ชาย เด็กสาวทุกคนหรือเกือบทั้งหมดเพราะแกรักจริงๆ เมื่อรักก็ไม่่ยากให้จาก อะไรจะเกิดขึ้น ติดดู เรืื่องเจ็บปวดและทุกข์ระทมของผมก็จบด้วยประการฉะนี้

ตกลงผมก็ได้เล่้าจนจบ และไม่ผิดเงื่อนไข เพราะคุณบอกให้เล่่าประสบกามกับผู้หญิงต่างชาติ ผู้หยิงชาติสุดท้ายที่ผมเล่า ก้คือเด้กสาวชาวแม้วไงครับไม่ใช่คนไทย

ส่วนหนุ่มต่างชาติที่คุณอยากรุ้ ผมพอจะรุ้แม้ไม่เคยลองหรือถูกลองแต่คงไม่ออยากฟังแล้วนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ต.ค. 12, 20:30 น โดย BACHUS20 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
^__^
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 27 ต.ค. 12, 18:22 น »

ชอบกระทู้นี้ค่ะ คุยกันมีความรู้และน่ารักดี ^__^

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 27 ต.ค. 12, 20:35 น »

ขอบคุณแทน จขกท. ครับ

จริงๆถ้าไม่ใช่จขกท. คนนี้ที่ชื่อ เจ เคเขาอาจไม่ทนฟังผมเล่่าเรื่องบ้าๆบอๆหรอก เธอถามอย่างหนึ่งผมไปเล่าประสบการณ์อีกอย่างครับ
Tags:
Guest
เจเค
เรทกระทู้
« ตอบ #43 เมื่อ: 30 ต.ค. 12, 10:42 น »

ยังติดตามอ่านบทสรุปประสบการณ์แฝงแนวคิดของคุณเป็นอย่างดี พอดีช่วงนี้ทำงานยุ่ง เพิ่งจะได้เข้ามาอ่าน
เล่ามาเป็นตอน หยั่งกะบทละคร (บทละคร ขึ้นอยู่กับอารมณ์ของนักเขียน) แถมเพลงที่เลือกมาแต่ละเพลงก็เข้ากันอย่างลงตัว

การที่เป็นสตรี ไม่ได้หมายความว่าอยากรู้แค่ประสบการณ์จากเพศเดียวกันเท่านั้น เพราะเราสามรถที่จะบอกเล่า แบ่งปัน สิ่งต่างๆได้ไม่จำกัด เพศ วัย หรือ สถานะ...

Tags:
Guest
น้อง Kiddee
เรทกระทู้
« ตอบ #44 เมื่อ: 31 ต.ค. 12, 07:10 น »

แวะมาอ่านบอร์ดนี้แล้วรู้สึกดีจังค่ะ อยากให้สังคมไทยเปิดรับเรื่องแบบนี้มากขึ้น มีผู้ใหญ่ดีๆ คอยแนะนำสั่งสอนให้เห็นผลของการกระทำต่างๆ ที่ได้ทำลงไป ไม่ใช่โน่นก็ไม่ดี นี่ก็อย่าทำ สุดท้ายเด็กๆ ไปหาประสบการณ์กันเอง ขอบคุณ BACHUS20 มากๆค่ะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม