หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ทำไมแฟนชอบดูดให้เป็นรอย  (อ่าน 25638 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 25 ธ.ค. 12, 20:05 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เวลามีอะไรกันแฟนเราชอบดูดให้มีรอยจ้ำๆ ตรงที่เสื้อผ้าปิดก็ไม่ืำทำนะ มาทำตรงคอ บางทีดูดคาง ดูดแก้ม เราจนเปนรอยแดงเลย เซ็งมากเลย เพราะเราทำงานราชการด้วย บางทีต้องเอาน้ำอุ่นมาประคบนะแต่มันก็ไม่หายเลยแค่จางลงต้องปล่อยให้หายเองประมาณ 2-3 วันถ้าเขียวมากเปนอาทิตย์เลย เคยคุยกันแล้ว เค้าบอกจะระวัง แต่พอได้ทำแล้วก็เผลอลืมตัวทุกที เพราะเค้าบอกว่าเราตัวนุ่มมาก น่าฟัด น่ากอดไปหมด แต่เค้าไม่กัดให้เราเจ็บนะ เค้าจะจูบๆดูดๆบางทีก็ทำเบาๆแต่เราก็ยังเป็นรอย อาจจะเพราะเราผิวค่อนข้างบางด้วย จะทำยังไงดีนะ แนะนำด้วยนะคะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 26 ธ.ค. 12, 00:04 น »

ถ้าไม่เป็นรอยเห็นเด่นชัดมากก็ไม่ต้องกังวลอะไร ที่สำคัญคือคุณไม่เจ็บ เตือนย้ำเขาอยู่เรื่อย ๆ ก็แล้วกัน เพื่อให้เขาชะงักเอง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
กังสดาร
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 26 ธ.ค. 12, 02:10 น »

...เป็นการฝาก Lovemark ครับคุณ จขกท....!

....แสดงความเป้นเจ้าเข้าเจ้าของ...ซึ่งจริง ๆ แล้ว เรื่องดูดคอให้เป็นร้อยไม่ได้ช่วยอะไร ไม่ได้สร้างอะไร ไม่ได้ผ่อนคลายอะไรในขณะที่มีการร่วมรักกันแต่อย่างใดหรอกนะครับ....แต่ที่สามีคุณชอบทำอย่างนั้น ก็เพื่อความสุขทางใจที่ว่าได้ทำเครื่องหมายไว้แล้วเพื่อแสดงให้คนอื่นเค๊าทราบว่า " เมื่อคืนคุณไปมีอะไรมา หรือ คุณมีเจ้าของแล้ว " อะไรประมาณนี้ครับ

...คนส่วนใหญ่จะทราบดีครับว่า คุณผ่านอะไรมาบ้าง ...ถ้าเห็นรอยมาร์คนั้น ..และทราบโดยที่คุณไม่ต้องบอกต้องพูดอะไรเลย บางคนก็คิดว่ามันน่าเกลียดครับ ส่วนบางคนที่เห็นก็เฉย ๆ ซะ

คุณเป็นข้าราชการ....มันอาจจะไม่เป็นอุปสรรคต่อการทำงานหรอกนะครับ...แต่มันเป็นขี้ปากของผู้คนที่เค๊าไม่รู้จักคุณและได้เห็นรอยมาร์คนั้น...อย่างผมหนิ ถ้าไปติดต่อราชการที่ ที่คุณทำงานอยู่...เมื่อเห็นรอยมาร์คนั้น ผมก็เข้าใจทันทีครับว่า เมื่อคืนคุณทำอะไรมา

บอกสามีคุณครับ....ว่ามันไม่สมควร ไม่ใช่ว่าคุณจะอยากปกปิดอะไรหรอก...เพียงแต่สายตาคนอื่นจะมองไม่ดี โดนตำหนิติเตียน เป็นเรื่องเม๊าธ์ของคนทั่วไปได้ง่าย ๆ ...จะว่าไม่แคร์เลยก็คงไม่ได้ สังคมสมัยนี้ก็รู้ ๆ กันอยู่

Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 26 ธ.ค. 12, 12:24 น »

q*072
แค่ ทำเครื่องหมายว่ามีเจ้าของน่ะ q*072
ตอนเขาดูด ก็เตือนเลยว่าอย่าทำตรงที่นอกเสื้อ ให้ที่หน้าอกหน้าท้อง เนื้อตัวออกกว้างใหญ่ไม่ต้องทำที่คอที่แขน
บอกเขาว่ามันดูไม่ไดีเวลาไปทำงาน ถ้าเขายังทำให้อดซะ q*078
แค่เครื่องหมาย นี่ถ้าทำสถิติแล้วหาที่บันทึกล่ะคุณ เดินตัวลายเป็นเสือดาวแล้วมั้ง q*073q*039

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 26 ธ.ค. 12, 17:12 น »

ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ
เวลาทำก็พยายามเตือนเค้าแล้วนะคะ ว่าให้ทำตรงที่มันปกปิดได้ เค้าก็เออออด้วยเวลาพูดกัน แต่พอได้ทำก็ลืมไปเลยแล้วอีกอย่างมันก็ไม่รู้สึกเจ็บด้วย เค้าไม่ได้ทำแรง เราก็พยายามหดคอไว้นะเวลาเค้าจะดูด กดหัวให้ไปทำที่อื่นก็ไม่ทำซุกอยู่แต่ตรงคอนี่ละคะเค้าว่าชอบ อีกอย่างนึงชอบเอาลิ้นแหย่เข้าไปในรูหูเราด้วยอะ เราก็กลัวขมขี้หูเราจะตาย แต่ชอบเหลือเกิน แล้วเราก็ทำงานกันคนละที่ด้วย เจอกันประมาณอาทิตย์ละครั้ง เหมือนเค้าจงใจอยากทำไว้ (เราคิดเองนะ กลัวเค้าทำไว้สังเกตว่าเขาทำำรอยไว้ตรงนี้ แล้วมันจะมีรอยอื่นเพิ่มเข้ามามั้ย จะจับผิดเรารึเปล่า )แต่เราไม่เคยมีใครนะ ไม่มีในหัวคิดเลย แฟนเค้าคิดแบบเราคิดไว้รึเปล่าคะ

Tags:
Guest
กังสดาร
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 26 ธ.ค. 12, 19:15 น »

นั่นแหละครับ....ยิ่งนาน ๆ เจอกันที ก็ต้องมาร์คเอาไว้ครับว่า.." ผู้หญิงคนนี้มีเจ้าของแล้ว และโดนจ๊กกรู๊ด้วยเมือ่คืน " อะไรทำนองนี้ครับ

จะพูดหยาบ ๆ เลย....ก็เหมือนหมาน่ารัก ๆ ครับ ( ขืนบอกเหมือนหมาอย่างเดียวเดี๋ยวผมโดน ...บวกน่ารักไปหน่อยเน๊อะ ... q*020 )....เลาน้องหมาน่ารัก ๆ เจอเข้ากับยางรถยนต์ที่มาจอดหน้าบ้าน....มันก็จะเข้าไปดม ๆ ครับ แล้วก็ยกขาฉี่รดยางรถเลย...เพราะมันจะส่งข่าวไปบอกตัวอื่นว่า..." รถเบนซ์คันนี้ กุฉี่รดมาแล้วนะเว้ยเฮ้ย " อะไรทำนองนี้ครับ....แต่มีบางตัวไม่แคร์เหมือนกันนะ...ดมเสร็จ ฉี่ทับเลยก็มี....อีกตัวก็คงตั้งใจส่งข่าวให้ตัวอื่นทราบล่ะครับว่า.." ฉี่คุณยังอ่อน กุนี่...ฉี่มากด้วยประสปการณ์ " อะไรทำนองนี้....

ถึงเวลา หมาเจอกันทีไร...มันแฮ่ ๆ ๆ ใส่กันเสมอไงคุณ ...มันข่มกัน....ฮะ ๆ ๆ กรรม

แฟนคุณเค๊าไม่ได้จับผืดคุณหรอกครับ....เพราะผู้ชายส่วนใหญ่ก็ทราบกันดีครับว่า เรื่องดูดคอให้เป็นรอยนั้นมันเด็ก ๆ เค๊าทำกัน....และก็ทำให้คนอื่นมองเเฟนตนเองไม่ค่อยจะโสภามากนัก...แต่ทว่า แฟนคุณ คงรักคุณมาก...ก็เลยไม่ค่อยได้สนใจในเรื่องที่ผู้ชายส่วนใหญ่เค๊าคิดกัน....ทำนอง " คนอื่นชั่งเค๊า ตูจะดูดคอเมียให้คนอื่นรับรู้จะทำไม " อย่างนี้เป็นต้น

Tags:
Guest
ทท
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 5 ก.พ. 13, 15:07 น »

เพราะเวลาอารมณ์พาไปแล้วเขาควบคุมไม่อยู่ แฟนเราเมื่อคืนก็จัดให้เราเขียวเป็นจ้ำที่แขนและหน้าอก ดีที่ไม่ดูดที่คอ ไม่งั้นอายเพื่อนแย่แลย เวลามีอะไรกันเขาบอกว่าเขาควบคุมตัวเองไม่อยู่ค่ะ เพราะเราทำมันส์มากเขาเลยหมั่นเขี้ยวเลยจัดให้ซะเป็นจ้ำเลย

Tags:
Guest
Aornaja
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 23 มี.ค. 18, 00:38 น »

เราก็สงสัยมานาน ว่านมเราอร่อยหรือยังไง ดูดจั๊งงงงงงง อาทิตย์หนึ่งเจอกันทีนึง โดนเลย ลายเป็นจ้ำ เป็นจ้ำ ทั้ง 2 เต้า เคยบอกเหมือนกันว่าไม่อยากให้ดูด เขาก็ทำหน้าเคืองๆพูดประมาณว่า กลัวใครเห็นเหรอ? หรือมีคนอื่นอีก คุณเราไม่มีใครหรอก แต่เวลาโดนดูดแล้ว ใช่ว่ารอยจะหายในวันเดียว บางรอยดูดย้ำอยู่นั่นแหละ มันปวดเวลากดโดนรอย ก็บอกเขาไปแบบนี้ แต่ในที่สุดก็โดนดูดอยู่ดี เพราะอารมณ์พาไป(เขาบอกงี้) ครั้งล่าสุดนี่หนักกว่าครั้งไหนๆ โดนไปข้างละ 8 รอย สถิติใหม่แบบหมาดๆเลย บางทีหนวดยาวมานิด ชอบเอาคางมาถูนม ถูท้องเราบ้างล่ะ เจ็บนะว๊อย

Tags:
Guest
noosaija
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 22 พ.ค. 19, 11:29 น »

อยากโดนผชดูดคอให้เปนรอยแดงค่ะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม