หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: รูป Yaris Eco Car อีกแล้ว...ดูกันชัดๆอีกทีพร้อมคำอธิบายลักษณะโดยสังเขป  (อ่าน 6158 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 19 มี.ค. 13, 12:25 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

รูป Yaris Eco Car อีกแล้ว...ดูกันชัดๆอีกทีพร้อมคำอธิบายลักษณะโดยสังเขป

สวัสดีครับ พี่น้องชาว Eco Yaris Club ที่คอยติดตามข่าว Yaris Eco Car ทุกท่าน ไม่ได้เขียนบทความเขียนข่าวซะนานเลย วันนี้ผมไปเจอรูป Yaris Eco Car อีกแล้ว มาฟังรายละเอียดประกอบรูปกันเลยดีกว่า

สำหรับเจ้า Yaris Eco Car คันนี้ถูกถ่ายโดยคุณ JC vihicle@headlightmag เมื่อวันที่ 16 มีนาคม 2556 ที่ผ่านมานี้ครับ ถ่ายได้ขณะที่เจ้าตัวกำลังกลับบ้านในช่วงเช้าครับ ส่วนที่ไหนนั้นเจ้าตัวไม่ได้บอกเอาไว้ครับ รายละเอียด คือ เท่าที่สังเกตมีความยาวประมาณ Toyota Yaris รุ่นปัจจุบัน แต่ความคิดผม คือ น่าจะใหญ่กว่านิดหน่อย ส่วนด้านหน้าเหมือน Toyota Vios 2013 เลยครับ ฝากระโปรงออกคล้ายกับ Toyota Camry รุ่นปัจจุบัน เจ้าตัวบอกว่าไฟหน้าเรียวและหน้าไม่สั้นกุดเหมือน Toyota Yaris รุ่นปัจจุบันแล้ว ส่วนหลังคาดูลาดมาก

จากทุกอย่างที่กล่าวมานั้น มีส่วนคล้ายข้อมูลที่เรามีมาก ไม่ว่าจะเป็นเรื่องขนาด ลักษณะของรถ การดีไซน์และอื่นๆ เป็นยังไงกันบ้างครับ สำหรับเจ้า Toyota Yaris Eco Car (โตโยต้ายาริสอีโคคาร์ ) คันนี้ คิดว่าคงถูกใจทุกท่านนะครับ คาดว่าช่วงนี้พี่โตกำลังเอารถออกมาวิ่งอวดโฉมล่อตาล่อใจให้เป็นประเด็นเรื่อยๆครับ น่าเสียดายที่ยังไม่เจอรูปแอบถ่ายด้าหน้ามาครับ แต่ผมสัญญาว่าผมจะหารูปด้านหน้ามาให้ชมอย่างแน่นอน รอติดตามกันนะครับ

ท่านสามารถติดตามข่าว ข้อมูลและรายละเอียดรถยนต์ Toyota Yaris Eco Car (Toyota Eco Car ) เพิ่มเติมได้ที่
- เว็บไซต์ www.EcoYarisClub.com
- เข้าสู่ เว็บบอร์ด Yaris Eco Car Club
- Facebook Fanpage >>> Toyota Yaris Eco Car 2013 Thailand

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ผู้ใช้เบนซ์
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 23 มี.ค. 13, 08:09 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

มันก็ปล่อยข่าวปล่อยภาพมาเอง ให้เป็นกระแสแหละ รอให้คนติดตามเยอะๆ ที่จริงรูปด้านหน้าก็มีแต่กั๊กไว้ก่อน ยังไม่เอามาลง การตลาดเดิมๆที่ใช้มาเป็นสิบปี กี่รุ่น กี่ยี่ห้อ ก็มาแนวเดียวกันหมด ภาพหลุดโน้นหลุดนี่ เบื่อ เลิกมาสร้างกระแสเหอะ จะออกก็ออกมาทีเดียวเลยจบ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:  Toyota Eco Car  Toyota Eco Car 2013  Toyota Eco Car ไทย  Toyota Yaris Eco Car 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม