หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: สเปค Attrage (สเปคแอททราจ) และออพชั่น Attrage ละเอียดที่สุดแทนโบรชัวร์ได้เลย  (อ่าน 3096 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 8 มิ.ย. 13, 07:21 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ใครที่กำลังเล็งๆ Mitsubishi Attrage ไว้ต้องไม่พลาดครับ ทดแทนโบรชัวร์ ฤะะพ

ข้อมูลรายละเอียด สเปค Attrage (สเปคแอททราจ) และ ออพชั่น Attrage ต่างๆได้ละเอียดที่สุดเท่าที่มีในตอนนี้

คือตอนนี้ โบรชัวร์ Attrage อย่างเป็นทางการของ Mitsubishi ยังไม่ออกมาครับ เพราะรถยังไม่เปิดตัวเลย

แต่ว่าทางศูนย์ Mitsu BNT ได้ทำรายละเอียดข้อมูลออกมา แทบจะเรียกได้ว่าทุกอณูรูขุมขนของข้อมูลเท่าที่

เราควรจะทราบในการซื้อรถยนต์สักคันหนึ่งเลยเชียวละ ทางเว็บไซต์ AttrageClubThailand.com จึงนำมารีไรท์ใหม่

แต่จะเอามาลงในนี้แล้วมันต้องจัดหน้าจัดตาใหม่ทั้งหมด ซึ่งข้อมูลบอกตรงๆว่าเยอะมาก ยังไงลองตามไปดูที่ผมลงไว้นะครับ

ส่วนถ้าใครใจดี มีเวลาว่าง และขยันก็รบกวนช่วยเอามาลงในนี้แทนผมด้วยนะครับ ผมยอมรับว่าทำไม่ไหวครับ เพราะที่เขียนนี่ก็นั่งงมอยู่ 3 ชั่วโมงกว่าแล้ว T_T

ลองดูก่อนนะครับ ละเอียดที่สุด นั่งพิมพ์ตาแทบแตกครับผม

คลิกดู "รายละเอียดสเปค Mitsubishi Attrage (สเปคแอททราจ) ละเอียดที่สุดในโลก" ที่นี่จ้า

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:  สเปค Attrage Spec Attrage ออพชั่น attrage ออพชั่นแอททราจ โบรชัวร์ Attrage 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม