หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ถามผู้หญิงด้วยกันนะคะ ตอนที่ช่วยตัวเองเป็นครั้งแรกรู้สึกยังไงบ้าง  (อ่าน 75755 ครั้ง)
Guest
niioee
เรทกระทู้
« เมื่อ: 6 ต.ค. 13, 14:43 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

คือเราอยากรู้ค่ะว่า เวลาช่วยตัวเองแล้วถึงจุดสุดยอดจะมีความรู้สึกแบบไหน
ยังไม่เคยมีเพศสัมพันธ์ ลองช่วยตัวเองภายนอกดูค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าใช่ตอนจะถึงจุดหรือเปล่า รู้สึกเหมือนปวดฉี่พอหยุดทำความรู้สึกก็หายไป พอเริ่มทำก็รู้สึกปวดฉี่อีก กลัวจะฉี่ราดออกมาเลยทำให้ไม่กล้าทำต่อ เลยอยากรู้ว่าแต่ละคนตอนช่วยตัวเองเป็นครั้งแรกรู้สึกแบบไหนบ้าง ขอบคุณค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
พืมมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 8 ต.ค. 13, 22:30 น »

ตอนยังไม่ได้มีแฟนแต่งงาน เราช่วยตัวเองแบบลูบๆคลำๆตรงเนินนะ ไม่เคยสอดอะไรเข้าไป ก็รู้สึกเสียวๆซ่านดีนะ น้ำออกมาแฉะเลยนะ หวิวๆรู้สึกดีไม่รู้ว่าถึงหรือป่าวนะแต่ชอบความรู้สึกแบบนั้นม๊ากๆอ่ะ
แต่พอมีสามีแล้วมีเซ็กส์กันถึงรู้ว่าไม่เคยถึงอ่ะถึงครั้งแรกตอนสามีเล้าโลมก่อนสอดใส่อ่ะแล้วก็ถึงตอนสอดใส่อ่ะ
แนะนำว่ากล้าๆเดินหน้าทำต่อไปนะเดี๋ยวก็ถึงแล้วหล่ะอย่าหยุด

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 9 ต.ค. 13, 08:50 น »

q*078
โถแม่คุณ ของไม่เคยเลยกลัว ไปเอง
พอฉี่มันจะราดก็หยุด
อยู่คนเดียวก้ปล่อยให้มันพุ่งออกมา เลยจ้ะ เดี๋ยวก็รู้ ว่า มัน ใช่ฉี่หรือเปล่าแต่ ที่แน่ๆ หนูต้องสงสัยตัวเองต่อไปคือ
แค่ฉี่แตก ไมมันเหนื่อย ขนาดนี้ ฟระ q*020q*012q*013q*039

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 13 ต.ค. 13, 22:57 น »

ครั้งแรกของผมก้นขมิบเลยครับ

Tags:
Guest
อิคึ อิไต
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 10 พ.ย. 13, 15:02 น »

ครั้งแรกเราโดนเปิดซิงด้วยฟักบัวอะดิ เขิ้ลลลอะจนแคมเราใหญ่ขึ้นเลยพอหลังๆดูหนังxxx ก้เอานิ้วสอดเวลาเส็ดนะสวดยอดอะเหมือนทั้งโดนเลยแตดทั้งโดนเย็ตพร้อมๆกัเสียวสุดยอดแต่พอมีแฟนแฟนชอบเอานิ้วแหย่รูตูดด้วยแล้วเราก้ขึ้นเขาด้วยนะเสียวยิ่งกว่า ไม่เชื่อลองแล้วจะรู้ว่าสวรรค์ชั้นเชดดดมีจิงพอแฟนเส็ดบ้างก้ควรดูดให้นะมันจะเสียวอีกแบบแล้วนมกะผิวเราจะเต่งตึงจิ้งงง

Tags:
Guest
Fahsai
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 12 ม.ค. 14, 20:36 น »

ไม่รู้สิทำทุกครั้งก้อมันส์ทุกครั้ง แต่ส่วนใหญ้ก้อมีแต่ท่าเดืมๆ ใครมีท่าแปลก แนะนำด้วย

Tags:
Guest
ไร้เดียงสา
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 31 ม.ค. 14, 13:55 น »

ทำเกือบทุกวันเหมือนกันแต่ก็มีความรู้สึกอยากลองกับใครสักคนบ้างอยู่ดี :\'(

Tags:
Guest
ไร้เดียงสา
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 31 ม.ค. 14, 13:57 น »

ช่วยเกือบทุกวันเหมือนกันแต่ยังไงก็อยากลองกับสักคน :\'(

Tags:
Guest
ผมเป็นผู้ชายครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 22 ก.พ. 14, 22:27 น »

ผูหญิงก็ช่วยตัวเองหรอครับผมพึ่งรู้

Tags:
Guest
-0-
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 1 มี.ค. 14, 20:37 น »

เอ่อคือเราหื่นแต่เด็กอะ-.-แบบใช้ที่ฉีดก้นอะรู้จักกันใช่มะเราก็เดินเข้าไปในห้องน้ำล็อคประตูหละก็ไปนั้งลงกับพื้นอ้าขาออกจนเห็นเอ่อ....ผู้หญิงจะมีไอนูนๆตรงกลางอะที่เวลาจับหละจะเสียวๆอะนั้นหละอ้าออกให้ตรงนั้นเด่ดออกมาแหละก็จัดการฉีดน้ำใส่เข้าไปตรง(ขอเรียกว่าติ่งเสียวนะเอิ้กๆ)ตรงติ่งเสียวอะฉีดไปนะความรู้สึกคือแบบมันบอกไม่ถูกสบายโลงหัวมากหละสักพักจะรู้สึกเกร็งสุดๆแบบเสียวมากสุดยอดดดดดดดดตอนถึงจุดสุดยอดอะนะรู้สึกเกินคำบรรยายเลยอะหละก็มีน้ำเหมือนฉีพุ่งออกมาเลยจ้าเราช่วยตัวเองแบบนี้ตั้งแต่เอ่ออนุบาล3-3-ตอนแรกไม่รู้อะไรแค่เล่นๆๆพอฉีดๆนานๆโอ้วแม่เจ้า q*071 เรายังไม่เคยมีอะไรกับใครเลยนะยังซิงเอิ้กๆลองทำดูนะถ้าเกิดอารมมันเสียวหละก็ไม่เจ็บด้วยเราไม่กล้าสอดใส่อะเจ็บ q*078

Tags:
Guest
เด็กดี
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 13 พ.ค. 14, 01:41 น »

ครั้งปรกเราใช้ไขควงอ่ะ สุดยอดเลยตอนนี้ก้อใช่อยุ่

Tags:
Guest
คิดตี้
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 9 ก.ค. 14, 00:39 น »

แนะนำให้ทำต่อนะ เดี๋ยวถึงจุดเอง แต่เเนะนำให้ใช้2นิ้วจะถึงจุดมากกว่า แต่ขั้นแรกให้เล่นหรือคลึงส่วนบนของเราก่อน เมื่อก่อนทำทุกวันคะ แต่ตอนนี้มีสามีแล้ว รู้สึกไดเเลยว่ามันมากอ่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 6 ส.ค. 14, 17:52 น »

ผมก็ช่วยภรรยาเสร็จทุกครั้งก่อนมีอะไรกัน ใช้ของเทียมสอดใส่ด้วยแล้วออรัสตรงปุ่มให้เธอด้วยจนเธอเสร็จน้ำแตกทะลักทุกครั้งออกมาเยอะมากเหมือนฉี่ ทำเองผ้ายืดม้วนแน่ๆ รูปทรงเหมือนจริงแล้วใส่ถุงยางหลายๆชั้น จะให้ใหญ่ยาวขนาดไหนเพิ่มขนาดได้ ใช้ครั้งแรกก็เห็นน้ำเธอแตกตรงหน้าผมตั้งแต่นั้นก็ใช้มาตลอดใช้มาเกือบ10ละ ผมก็เพิ่มขนาดไปเรื่อยๆ หัวใหญ่เกือบเท่ากำปันละภรรยาไม่เคยร้องขอให้ทำนะผมทำให้เธอเอง เห็นภาพเมียโดนของเทียมใหญ่ๆกว่าของจริงเท่านึงแล้วมีความสุขกระตุ้นอารมณ์ได้ดี คุณเด็กดีที่ใช้ไขควงอันตรายนะ เปลี่ยนมาทำแบบผมก็ได้นะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 13 ก.ย. 14, 20:12 น »

เราทำหน้ากระจกอะ กับขอบโต๊ะ มองตัวเองไปแบบรุ้สึกเซ็กซี่มาก โยกๆๆจนมันเสียว เริ่มมาแล้วเลยซอยรัวๆ กระตุกตุบๆเลย เสียวมาก อยากรู้เหมือนกันว่าถ้าให้ผู้ชายช่วยใช้ลิ้นกับมือ แต่ไม่เอาของเค้าสอดใส่จะได้มั้ย

Tags:
Guest
ลิลี่
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 24 มิ.ย. 17, 00:00 น »

ก็รู้สึกดีอ่ะตอนช่วยตัวเองครั้งแรกที่เอามือลูบๆคลำคริสแล้วมันก็เสียวแฉะอกอ่ะคริสขนาดใหญ่เลยอ่ะเสียวๆแล้วก็นอนในอ่างน้ำเอาฝักบัวฉีดอ่ะน้ำวนแรกมันเสียววแบบนมตั้งเลยร้องครางอ่ะ แต่ใจไม่ถึงที่จะสอดนิ้วอ่ะเพราะใจจริงอยากจะเก็บไว้สอดพี่กาจู๋นะ ตอนนั้นไม่รู้ว่าสุดยอดไม่สุดยอด รู้แต่ว่าชอบมากๆเลย อิจฉาเพื่อนสาวมีแฟนนอนกับแฟนหรือเพื่อนสาวที่แต่งงานอ่ะ บางครั้งก็มีอารมณ์ประมาณว่าถ้ามีแฟนก็ดีจะได้นอนกับแฟน

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม