หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ไม่เคยเสร็จจากการสอดใส่ ผิดปกติไหมค่ะ  (อ่าน 10967 ครั้ง)
Guest
เม211
เรทกระทู้
« เมื่อ: 21 ต.ค. 13, 19:04 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เราไม่เคยเสร็จจากการสอดใส่เลยเเค่รู้สึกเสียวๆเเต่ไม่เคยเสร็จจากภายในเเต่จะเสร็จได้จากการสัมผัสปุ่มสวาท ไม่ทราบว่าเราปกติไหมค่ะ สาวๆมีใครเป็นเหมือนเราบ้างไหมค่ะ บางครั้งก้เครียดเเละเก็บกดนะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 22 ต.ค. 13, 00:10 น »

ลองขึ้นทำเองดู (Woman on top) เพราะคุณจะกำกับเองได้ โยกไปยังจุดเสียวเองได้เพื่อจะได้เสร็จจากการสอดใส่

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 22 ต.ค. 13, 07:33 น »

q*064
กินข้าว แล้ว ไม่อิ่มมันเลย รู้สึกแปลกๆ
เสร็จจากภายนอก คือถูไถติ่งสวรรค์ เวลาทำก็ให้ หาท่าที่จะโดนจุดสวรรค์ได้ นี่นา หรือขึ้นควบ แบบหนูจิต บอกก็ได้
ถามว่า สาวๆ เป็นเหมือนกันไหม ตอบแทนสาวๆนะ...เยอะแยะจ้ะ q*072
ลองศึกษาหา วิธีรว่มเพศแบบ มีความสุขทั้ง 2ฝ่าย แล้ว ทำดู อาจพลิกแพลงให้เหมาะกับคู่ของสาว เอง ที่ สำคัญ ไม่ต้องอาย นะจ๊ะ q*020q*021

Tags:
Guest
แอมมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 23 ต.ค. 13, 01:08 น »

มีเพื่อนและรุ่นน้องที่ร่วมเพศแบบสอดใส่แล้วไม่เคยเสร็จเพราะสอดใส่อ่ะช่วงที่ร่วมเพศระยะแรกๆอ่ะ แทบร้องไห้มาเลยเหมือนกัน
อย่าเครียดนะต้องพยายามร่วมเพศแล้วก็เสร็จด้วยการสอดใส่ให้ได้นะ อันดับแรกไม่ต้องอายนะเวลาร่วมเพศกับแฟน เล้าโลมเยอะๆนะพร้อมอยากสอดบอกแฟนนะเลือกท่าดีๆนะปล่อยอารมณ์ความต้องการเต็มที่เลยนะ ไม่ต้องอายเวลาร่วมเพศ ถ้ากังวลกลัวป่องก็คุมด้วยนะ
เรียนรู้การร่วมเพศแล้วหาวิธีมีความสุขจากเซ็กส์นะ
ร่วมเพศมานานหรือยังแล้วที่บอกว่าไม่เคยถึง

Tags:
Guest
เว
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 30 ต.ค. 13, 14:12 น »

ก็ไม่ผิดปกติอะไร มากมายนัก เพียงแค่ว่า เราไม่ถึงฝั่งสวรรค์ฝ่ายเดียวแค่นั้นเอง หากจะให้ถึงจุดเหมือนกัน ก็ควรเพิ่มระยะเวลาในกิจกรรมให้มากขึ้น โดยให้ฝากชายรุกล้ำภายนอก ไม่ควรให้เร่งรีบบุกรุกน้องสาวเราเร็วเกินไป โอ้โลมไปทุกจุด ให้เราเกิดความตื่นตัว เสียวซ่านไปทุกอณู ของร่างกาย จนถึงระดับที่อยากจะให้เขานำอาวุธรุกล้ำ หากทำได้ถึงระดับนี้ คุณก็จะเสร็จสมอารมณ์หมาย

ลองให้เขากระตุ้นจุดเหล่านี้สิ

1.ต้นขาด้านใน (Inner Thighs) ต้นขาด้านใน
เป็นตําแหน่งที่มีปลายเส้นประสาทมาหล่อเลี้ยงมาก การได้รับการกระตุ้นอย่างแผ่วเบาไม่ว่าจากการลูบไล้ หรือโลมเลีย สามารถจุดประกายอารมณ์ของคุณผู้หญิง ให้เตลิดเปิดเปิงไปได้

2.ข้อพับเข่า (Behind the Knees)
ตําแหน่งนี้ จะไวมากต่อการสัมผัสกับลมเป่าหรือการแทะเล็มเบาๆ จากริมฝีปาก รับรองคุณผู้ชายจะคาดไม่ถึง ถึงอาการและปฏิกิริยาตอบสนองจากฝ่ายหญิง ผมให้หลับตานึกภาพกันเอาเอง

3.แก้มก้น (Buttocks)
การบีบเค้นแก้มก้นเบาๆ จะทําให้ฝ่ายหญิง รู้สึกเคลิ้มสบายและผ่อนคลายมากกว่าการจะปลุกสร้างอารมณ์ที่ตื่นเต้น แต่อย่างไรก็ตามจุดนี้ถือเป็นองค์ประกอบที่สําคัญในการที่จะสร้างความอุ่นใจ และพิสูจน์ความไว้ใจและมอบใจจากฝ่ายหญิง ให้ฝ่ายชายได้เป็นอย่างดีหากไม่มีการปัดป้องจากฝ่ายหญิง

4.ข้อมือ (Wrists)
เป็นจุดเป้าหมายทางยุทธศาสตร์ อีกแห่งที่ฝ่ายชายอย่าละเลย ไม่ว่าจะจากการสัมผัส ลูบไล้ด้วยมือ หรือ ประทับด้วยริมฝีปาก กัดเบาๆ ด้วยริมฝีปากหรือฟันหน้าของคุณ รับรองว่า จะเห็นผลเกินคาด

Tags:
Guest
พริม
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 4 พ.ย. 13, 23:36 น »

ปกตินะ เรามีเพื่อนสาวๆหลายคนร่วมเพศกับแฟนแล้วบอกว่าไม่ถึงอ่ะมันแค่เสียวๆอ่ะ
แนะนำว่าเล้าโลมกันเยอะๆนะจนต้องการมากๆไม่ไหวแล้วแบบต้องการจะให้สอดแล้วค่อยสอดใส่กันนะไม่ต้องอายหรอกที่เรียกร้องให้แฟนสอดเวลาต้องการ แฟนใจร้อนรีบสอดใอส่อวัยวะเพศหรือป่าว คุณยังไม่พร้อม ??
แชร์ประสบการณ์นะถ้าแฟนเราเริ่มก่อนท่าเบสิคแฟนเราเขาจะเล้าโลมอ่ะแบบทำออรัลนะสอดนิ้วพอเราเสียวมากๆเราอยากจะสอดแล้วขอให้สอดก็ไม่ยอมสอดทรมานเราแบบเอาไปน้องชายถูๆข้ารางนอกถูจนเราเสียวจะขาดใจตายแล้วค่อยสอดใส่เราอ้าขารอแล้วรออีกจนอยากจะขึ้นบนจับสอดเองนะ ต้องเล้าโลมถึงต้องการแบบนั้น
เลือกท่าที่ให้เวลาน้องชายซอยเข้าออกสัมผัสกับคริสตอริสมากที่สุดแบบท่าเบสิคไม่ต้องอายนะอ้าขาออกกว้างๆนะรับเต็มๆเลยนะจ๊ะ ระวังตอนร่วมนะให้แฟนคลึงนมด้วยจูบปากด้วยให้แฟนใช้มือกระตุ้นคริสตอริสไปด้วยตอนกำลังขยับเข้าออกนะ ชอบขยับโยกเร็วช้าบอกแฟนเลย ไม่ต้องอายนะ ค่อยๆหาเทคนิคไม่ต้องอายหรอกถามเพื่อนๆสนิทๆที่มีแฟนก็ได้แชร์ๆกัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 29 ธ.ค. 13, 12:26 น »

ปกตินะ เรามีเพื่อนสาวๆหลายคนร่วมเพศกับแฟนแล้วบอกว่าไม่ถึงอ่ะมันแค่เสียวๆอ่ะ
แนะนำว่าเล้าโลมกันเยอะๆนะจนต้องการมากๆไม่ไหวแล้วแบบต้องการจะให้สอดแล้วค่อยสอดใส่กันนะไม่ต้องอายหรอกที่เรียกร้องให้แฟนสอดเวลาต้องการ แฟนใจร้อนรีบสอดใอส่อวัยวะเพศหรือป่าว คุณยังไม่พร้อม ??
แชร์ประสบการณ์นะถ้าแฟนเราเริ่มก่อนท่าเบสิคแฟนเราเขาจะเล้าโลมอ่ะแบบทำออรัลนะสอดนิ้วพอเราเสียวมากๆเราอยากจะสอดแล้วขอให้สอดก็ไม่ยอมสอดทรมานเราแบบเอาไปน้องชายถูๆข้ารางนอกถูจนเราเสียวจะขาดใจตายแล้วค่อยสอดใส่เราอ้าขารอแล้วรออีกจนอยากจะขึ้นบนจับสอดเองนะ ต้องเล้าโลมถึงต้องการแบบนั้น
เลือกท่าที่ให้เวลาน้องชายซอยเข้าออกสัมผัสกับคริสตอริสมากที่สุดแบบท่าเบสิคไม่ต้องอายนะอ้าขาออกกว้างๆนะรับเต็มๆเลยนะจ๊ะ ระวังตอนร่วมนะให้แฟนคลึงนมด้วยจูบปากด้วยให้แฟนใช้มือกระตุ้นคริสตอริสไปด้วยตอนกำลังขยับเข้าออกนะ ชอบขยับโยกเร็วช้าบอกแฟนเลย ไม่ต้องอายนะ ค่อยๆหาเทคนิคไม่ต้องอายหรอกถามเพื่อนๆสนิทๆที่มีแฟนก็ได้แชร์ๆกัน

ถูกต้องครับ สำหรับผมจะใส่ใจเรื่องนี้มาคือยังต้องให้เธอเสร็จผมจะถามทุกครั้งว่าเสร็จยัง สำหรับผมไม่กังวลเพราะเธอจะเสร็จก่อนหลายครั้งผมจะทำออรัลนานเป็นชั่วโมงตอนเราดูดปุ่มเบาเธอจะร้องเรียกชื่อผมตลอดให้เธอเสร็จก่อนทุกครั้ง ต่อด้วยของเทียมค่อยๆชักเข้าชักออกช้าๆแบบสโลว์ๆไปเรื่อยๆ ทรมานเธอซักพักนึงก่อน ถ้าอยากเห็นน้ำแตกก็ขยับซอยเบาแล้วชักออก ใส่แล้วชักออกทุกครั้งที่ชักออกน้ำจะทะลักมาหมือนเขื่อนแตก ผมจะทำแบบนี้ทุกครั้งก่อนที่ผมจะเริ่ม คือต้องเห็นน้ำเธอแตกก็เราเห็นแล้วเราก็มีความสุข คือแรกๆผมก็ทำออรัลให้เธอเสร็จทุกครั้งแต่น้ำไม่ค่อยเยอะ มาเห็นตอนที่ใช้ของเทียมครั้งแรกพอขยับซอยเท่านั้นและ น้ำทะลักออกมาเป็นสาย พอซอยอีกน้ำก็ทะลักอีก ทีนี้เลยขาดไม่ได้เลยของทียม
แล้วเธอก็น้ำทะลักทุกครั้งที่ใช้ของเทียมอาจจะเป็นเพราะขนาดด้วยมันใหญ่กว่าของจริงเท่านึง ใช้มาตลอดใช้มาหลายปีแล้วผมไม่เคยกังวลว่าจะหลวมทำให้ผมไม่มีความสุข แน่นอนของเมียผมหลวมและหลวมมากด้วยแต่ผมก็ไม่แคร์ผมก็เสร็จทุกครั้งแบบหลวมๆได้อารมณ์ดีกลับชอบด้วยทำให้เราร่วมได้นาน แบบพอชํกของเทียมออกแล้วของจริงเข้าได้เลยไม่ต้องจับ หลายครั้งบางทีเธอก็แตกกะเราอีก ก็ได้เทคนิคเห็นจากของเทียมคือตอนเราซอยเราต้องชักออกมาด้วยแล้วใส่เข้าไปใหม่ต้องรูหลวมๆโพรกแบบอ้าปากรอเท่านั้นครับถึงจะทำได้ ซักพักน้ำเธอก็ทะลักเหมือน
Tags:
Guest
ลิลี่
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 18 พ.ค. 17, 23:35 น »

คิดว่าปกตินะไม่เคยเสร็จจากการสอดใส่อ่ะในช่วงแรกๆที่เริ่มมีเซ็กส์นะ
ตอนแฟนเราเปิดซิงเราครั้งแรกนะสอดใส่ครั้งแรกเราไม่เสร็จจากการสอดใส่นะแต่ก่อนจะสอดเสร็จเพราะทำออรัลกับสอดนิ้วอ่ะ รู้สึกเจ็บมากๆแล้วเสียวจนลืมความเจ็บเลยหล่ะ มารู้จักเสร็จจากการสอดตอนแฟนขอสอดครั้งที่สองนะ แต่ยังไงมีเซ็กส์แล้ว ควรเรียนรู้ศึกษาว่าจะร่วมเพศสอดใส่กันอย่างไรให้ถึงให้เสร็จนะ
แนะนำว่าไม่ต้องอายอ่ะเวลาร่วมเพศเล้าโลมเยอะๆอย่ารีบให้แฟนสอดนะถ้าไม่พร้อมจะสอด แล้วไม่ต้องอายนะศึกษาแต่ละท่าที่ใช้ ลองถามเพื่อนสาวมีแฟนแล้วดูก็ได้นะ
ถ้าร่วมเพศแล้วเสร็จจะฟินมากๆทำให้อยากจะร่วมเพศอีกแบบขาดไม่ได้เลยหล่ะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม