หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: สามีหนู ไปไม่ถึงดวงดาว 3 นาทีก็ Knock Down แล้วคร้าาา!!  (อ่าน 1254 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 21 ก.พ. 15, 20:10 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ช่วงคบกันใหม่ๆ มันก็โอเคนะคะ แฮปปี้ดีทั้งคู่เลย แต่หลังจากแต่งงานเข้าปีที่ 2 อะโบดาเบะกันไม่ถึง 2-3 นาที ดวงไฟสุดสะเด่าและเร่าร้อน ก็เริ่มหรี่ลง หรี่ลง เซ็งค่ะ บอกเลย!! คือเราเป็นแม่บ้าน อายุ 30 กว่า สามีก็เท่าๆ กัน เราไม่ได้ทำงานประจำนะ ลูกยังไม่มี ก็ดูแลบ้าน ปลูกต้นไม้ เล่นเน็ต ทำอาหารรอสามี หมายมั่นว่าคืนนี้จะได้เสร็จสมอารม์หมาย ซึ่งก็....ไม่มีวันแบบนั้นมานานแล้วค่ะ เคยบอกสามีด้วย เค้าบอกว่าก็ไม่เสร็จเร็วอะไรนะ อาจจะเป็นเพราะเค้าทำงานเหนื่อย หรือเรา sexy มากไป เค้าอดใจไม่ไหวเลยปล่อยไวไปหน่อย ฮ่าๆ ...ใครพอแนะนำได้บ้างคะ เรากลัวว่าต่อไปมันจะเป็นปัญญาใหญ่ มีเทคนิคดีๆ ที่พอปรับแก้เองได้บ้างมั้ย หรือถึงขั้นต้องหาหมอรักษากันเลย รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ อันนี้แอบสามีมาถาม เขิลลจุง 555555+ q*071

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
นู๋นามาแล้วคะ
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 23 ก.พ. 15, 11:49 น »

แอบมาตอบเหมือนกันค่ะ 55+ ลองแบบแฟนหนูดู ถ้ารู้สึกว่าจะเสร็จให้บีบที่ปลายของแฟนนะคะ มันจะต่อชีวิตได้อีกนิดนึง อิอิ q*077q*077q*077

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
panpongkorn
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 23 ก.พ. 15, 14:32 น »

ผม ชตอ. ก่อนรบ 1 รอบครับ ฟิตยาวเลย รับรอง q*077

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 23 ก.พ. 15, 18:07 น »

อันนี้ผมก็เคยไม่แน่ใจตัวเหมือนกันว่าเร็วหรือปกติ ปรึกษาเพื่อนมันก็ว่ามันเป็นเพหมือนกันเลยลองหาในเน็ตมีเพจที่เค้าให้ไปทดลองทำเทสดูก็จะพอรู้ว่าเราปกติหรือผิดปกตินะคับ ลองดู ผมปกติคับ ภูมิใจ q*073q*073 http://www.controlpe.in.th

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.พ. 15, 18:17 น โดย d00bd00b » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
akn
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 8 มี.ค. 15, 02:16 น »

ลองให้กินมะเขือเทศเป็นประจำ จะช่วยให้ต่อมลูกหมากทำงานดีขึ้น แล้วให้ขมิบก้นวันละร้อยที แล้วก็ฝึกให้ช้วยตังเองให้นานทีสุดแล้วอั้นไว้ไม่ให้หลั่งนะ นอนให้พอ แล้วห้ามบุหรี่เหล้า ความเครียดมีผล ถ้าไม่ดีขึ้นต้องกินอาหารเสริมมีไอเรด ยาเก็ตช่วยได้

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 17 ส.ค. 15, 11:56 น »

ลองชวนคุยประสบการณ์เสียวดูสิครับ แกล้งถามเรื่องเซ็กซ์ที่เค้าเคยผ่านมา ให้เค้าเล่าเรื่องแบบนี้แล้วจะยืดเวลาไปได้อีกนานเหมือนกัน ฝ่ายหญิงจะถึงเร็วขึ้น ส่วนฝ่ายชายก็ช้าลง q*031เพราะเค้ามัวแต่พล่ามจนลืมเสร็จน่ะ มั้ง ครับ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม