หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: อยากรู้ว่าผู้หญิงแต่ละคนมีวิธีช่วยตัวเองยังไงบ้างคะ  (อ่าน 26315 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 11 ส.ค. 15, 01:38 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เป็นคนเซ็กซ์จัดค่อนข้างมากเลย อยากช่วยให้เสร็จ แต่มันยังไม่สุดยอดขนาดนั้น มีใครมีวิธีไหนแนะนำบ้างมั้ยคะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
villy
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 16 มี.ค. 16, 21:17 น »

เท่าที่รู้มา เด็กสาว หรือสาวเต็มตัวแล้ว หลายคนพอมีอารมณ์ปรารถนา ก็มักจะปิดม่าน ล๊อกห้อง แล้วเปลือยกาย ขึ้นคร่อมขี่หมอนข้าง ควบหมอนข้างพร้อมกับจับนมไปด้วย แล้วพอมันเสียวก็จะร้องครางออกมาดังๆ (ต้องแน่ใจว่าอยู่คนเดียว แต่ถ้าอยู่กันหลายคนจะทำแบบเงียบๆ) ลองหาเวลาวันว่างๆจริง ไม่มีงานแล้ว ลองช่วยตัวเองแบบนี้สิครับ ได้อารมณ์ดีด้วย

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 25 มี.ค. 16, 14:21 น »

เท่าที่รู้มา เด็กสาว หรือสาวเต็มตัวแล้ว หลายคนพอมีอารมณ์ปรารถนา ก็มักจะปิดม่าน ล๊อกห้อง แล้วเปลือยกาย ขึ้นคร่อมขี่หมอนข้าง ควบหมอนข้างพร้อมกับจับนมไปด้วย แล้วพอมันเสียวก็จะร้องครางออกมาดังๆ (ต้องแน่ใจว่าอยู่คนเดียว แต่ถ้าอยู่กันหลายคนจะทำแบบเงียบๆ) ลองหาเวลาวันว่างๆจริง ไม่มีงานแล้ว ลองช่วยตัวเองแบบนี้สิครับ ได้อารมณ์ดีด้วย

ก็ทำแบบนั้นนะคะ แบบตอนที่ทำก็ลีลาจัดเต็มอยู่ แต่พอมันจะถึงจุดสุดยอดมันเสียวแปปเดีวเองอะค่ะ ก็ยอมรับว่าใจจะขาดเหมือนกันตอนทำ เพราะเสียวมาก มันส์มาก มีอารมมากก ไม่รุ้อะไรเปรอะไรแล้วตอนนั้น แต่มันแปปเดียวเอง ตุบๆแปปเดียว อยากให้มัน นาน เสียวกว่านี้ อยากรุ้ว่าเสียวมากสุดๆมันเปนยังไงเวลาช่วยตัวเองเหนในคลิปแล้วก้อิจฉาเค้าจัง อยากทำได้บ้าง แหะๆ
Tags:
Guest
villy
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 31 มี.ค. 16, 10:18 น »

คุณ henhennyy -- ลองนึกถึงภาพที่เราช่วยตัวเองแล้วมันมีความสุขสิครับ ได้ผ่อนคลาย รู้สึกเห็นตัวเราในภาพนั้นว่า มีความสุขมากๆ มีความสุขอย่างเหลือเฟือ และเห็นตัวเองในภาพว่า เมื่อถึงจุดสุดยอด คุณถึงได้หลายครั้งติดๆกัน และพอเสร็จแล้วรู้สึกมีความสบายใจ ได้ผ่อนคลาย สีหน้าอารมณ์ยิ้มแย้ม และมีความสุข

ช่วยตัวเอง แต่พอประมาณนะครับ ทำอย่างมีสติ อย่ามากเกินไป เดี๋ยวจะไม่สบาย ช่วยตัวเองวันละครั้งก็พอครับ กำลังพอดีดี

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 9 เม.ย. 16, 05:13 น »

คุณ henhennyy -- ลองนึกถึงภาพที่เราช่วยตัวเองแล้วมันมีความสุขสิครับ ได้ผ่อนคลาย รู้สึกเห็นตัวเราในภาพนั้นว่า มีความสุขมากๆ มีความสุขอย่างเหลือเฟือ และเห็นตัวเองในภาพว่า เมื่อถึงจุดสุดยอด คุณถึงได้หลายครั้งติดๆกัน และพอเสร็จแล้วรู้สึกมีความสบายใจ ได้ผ่อนคลาย สีหน้าอารมณ์ยิ้มแย้ม และมีความสุข

ช่วยตัวเอง แต่พอประมาณนะครับ ทำอย่างมีสติ อย่ามากเกินไป เดี๋ยวจะไม่สบาย ช่วยตัวเองวันละครั้งก็พอครับ กำลังพอดีดี

จะลองดูนะคะ เพื่อจะเสร็จแบบสุดยอดซักที
แล้วถ้าบางครั้งอารมค้าง อยากจะทำต่ออีกสักทีสองที จะได้มั้ยคะ อิอิ
Tags:
Guest
villy
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 10 เม.ย. 16, 16:53 น »

ลองทำดูก่อน ถ้าครั้งแรก โอเค ไม่ค้าง ก็พอแล้วล่ะครับ
**** สำคัญว่า คุณต้องไม่กังวล บรรยากาศต้องเป็นส่วนตัวจริงๆ และ ต้องไม่มีใครได้เห็น หรือ แอบฟัง เพราะเข้าใจว่าเวลามันเสียวนี่ ต้องร้องครางดังออกมา บรรยากาศขอให้ผ่อนคลาย คุณอาจจะจัดห้องนอนส่วนตัวให้มิดชิด และ จัดแสงสลัวๆ หรี่แสงจากโคมไฟในห้องสักนิดนึง เปิดเพลงคลอเบาๆ รู้สึกผ่อนคลายกับบรรยากาศแบบนั้น และกับตัวคุณเอง คุณอาจจะมีอุปกรณ์ที่คว้าได้แบบถนัดมือ เช่น หมอนข้าง และ หากอยากทำให้อารมณ์รู้สึกพึงพอใจกับตัวเองสุขใจกับสิ่งสวยงาม อาจหาดอกไม้สวยงามมาประดับใส่แจกันในห้อง และ ใส่ชุดชั้นในสีส้มอมแดง หรือ สีแดงสด แบบเป็นลูกไม้เข้าชุดกันทั้งยกทรงและกางเกงใน หรือชุดชั้นในแบบมีลายดอกไม้สีสวยงาม ภายในห้องนอนอย่ามีสัตว์เลี้ยง เพราะจะเกะกะ และ มันอาจจะทำความรำคาญให้คุณได้ บางทีอาจมีผลต่ออารมณ์ที่ค้างได้
เวลาสาวๆมีอารมณ์ปรารถนา ก็เข้าใจนะว่า อดใจไม่ค่อยได้ ต้องช่วยตัวเอง บางคนก็เป็นบ่อยแบบคุณ เพราะพึงพอใจกับความสุขที่ได้รับ แม้ในบางทีอาจจะค้างก็ตาม
ไม่ต้องกังวลนะ ช่วยตัวเองแบบผ่อนคลาย ไม่ต้องรีบ ปิดห้องให้มิดชิด และร้องครางตามที่ใจของคุณต้องการ ผู้หญิงต้องการใช้เวลาสักหน่อยเพื่อผ่อนคลาย และ ทำความรู้สึกแบบสวยงามและมีความพึงพอใจ ค่อยๆทำ อย่ารีบร้อน อยู่คนเดียวไม่ต้องรีบอะไร จะแก้ผ้า จะใช้หมอนข้าง หรือจะจินตนาการอะไรก็ค่อยๆทำครับ
ผมเอง เวลามีอารมณ์ปรารถนา ก็จะค่อยๆทำ ให้เวลากับตัวเองไม่รีบร้อนอะไร จัดห้องให้เรียบร้อย ผมไม่ชอบแบบไปใช้ห้องน้ำสาธารณะ เพราะไม่เป็นส่วนตัวเลย ทุกครั้งจะทำที่ในบ้านเพื่อความเป็นส่วนตัว และผ่อนคลายครับ และก็ถึงจุดสุดยอดแบบพึงพอใจมาก
แบบที่ผมเคยทดลอง ใช้น้ำฝักบัวแบบปรับความแรงของน้ำได้ และเราอาบน้ำอุ่นอยู่ เวลาสายน้ำพ่นตรงรูปากทวารหนัก ผมจะเสียวมากแบบสะกดอารมณ์ให้อยู่ตรงนั้นไว้ และน้ำหล่อลื่นจะออกมามากจนแบบยืดๆเป็นสายเลย พอทำท่าแบบ doggi จะเสียวสุดๆ และน้ำจะใช้พ่นหมุนวนๆรอบรูทวารหนัก และค่อยๆจับส่วนสำคัญอีกมือ แค่นั้นเองครับเวลาถึงจุดสุดยอด จะถึงได้ 2 ครั้งและน้ำอสุจิจะออกมาแบบหมดตัวและผมแทบจะไม่รู้สึกตัวเลย เรียกว่า เสร็จได้ 2 ครั้งแบบเสียวสุดๆครับ แต่พักหลังมักจะชอบควบหมอนข้างมากกว่า ก็ลองดูครับ ชอบแบบไหนท่วงท่าอย่างไร จัดเลย ขอให้เรามีความสุขแล้วไม่เป็นอันตรายต่อร่างกาย พอแล้วครับ

Tags:
Guest
อายยย
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 2 ส.ค. 16, 00:16 น »

เข้าใจความต้องการทางเพศนะ
ก่อนที่ยังซิงนะเวลาเราต้องการเราไขน้ำลงอ่างอาบน้ำในห้องนอน แล้วนอนแช่น้ำ ยกขาแยกเอาน้ำฝัวร้อนๆปรับแรงๆฉีดตรงหน้าคริสอ่ะผสมกับน้ำในอ่างอุ่นจัดๆเลย เสียวแบบร้องครางเลย ตอนนั้นเราไม่อยากสอดอะไรเด็ดขาดตั้งใจรอเก็บไว้สอดพี่กาจู๋นะ
พอแต่งงานได้สอดใส่พี่กาจู๋สมใจแล้วก็มีความรู้สึกการมีเซ็กส์กับแฟนนะ
แทบไม่ต้องช่วยตัวเองเลยนะ ยกเว้นตอนไปอบรมตปท สามเดือน ไม่ได้อยู่กับแฟนงดทำกิจกรรมเข้าจังหวะ เราต้องการนะแทบลงแดงตายเลยนะ ช่วยตัวเองไงไม่ก็ไม่ใช่อ่ะเพราะไม่ได้สอดใส่นะอยากสอดใส่มากๆเลย คิดถึงแต่พี่กาจู๋ทรมานมากๆอ่ะ พอดีรูมเมทสาวมีแฟนไม่รู้ว่าวันหนึ่งเกิดอะไรคุยกันเรื่องนี้ ว่าไม่ได้นอนกับแฟนนานที่สุดกี่เดือนอะไรแบบนี้ นางตอบว่าตอนนางไม่ได้นอนกับแฟนเลิกกับแฟนนะนางต้องการสอดใส่นางต้องใช้ของปลอมเลย เราบอกว่าเราไม่ได้นอนกับแฟนมาเดือนครึ่งแล้ว นางถามไซส์ของแฟนเราบอกแบบอายๆนางร้องว๊าวววแล้วนางหาของเทียมมาให้แต่เล็กกว่าเยอะมากๆก็โอเคนะแบบไม่ได้ให้แฟนรู้ มันใกล้เคียงกับการสอดใส่พี่กาจู๋นะถ้าอยากสอดมากๆแล้วพี่กาจู๋บริการเราไม่ได้

Tags:
Guest
irin
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 1 พ.ค. 19, 21:20 น »

เวลาเราช่วยตัวเองเราเอาฝักบัวมาฉีดตรง***น่ะไม่ก็เอานิ้วาอดเข้าไปหรือใช้หมอนข้าง////เราเริ่มช่วยตัวเองตั้งแต่ตอนป.5

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม