หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ช่วยตัวเองแล้วมีคนเห็น  (อ่าน 8390 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 24 ก.พ. 16, 18:29 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

รุ้สึกกังวลๆ คือช่วยตัวเองในรถแล้วดันมีคนมาเหน เปนผชด้วย เค้าก็ยิ้มๆ เราก้เขินมาก แต่ตอนนั้นมันไม่ไหวจิงๆ อารมมาหมด กำลังจะถึงจุดแล้วด้วย ไม่รุ้เค้าเหนแค่ไหน แต่กระจกก็ไม่ได้มืดมาก รุ้สึกผิดหลังจากที่เสดแล้วแต่ก้รุ้สึกแปลกๆบอกไม่ถูก ถ้าคุณผชเหนแบบนั้นแล้วจะคิดยังไงคะ แต่ยอมรับว่าตอนนั้นเสียวมาก มันส์มาก แต่ก็อาย

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 24 ก.พ. 16, 18:47 น »

q*002q*072 ไม่คิดไรครับ น่ารักดี ฮี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 24 ก.พ. 16, 19:02 น »

q*002q*072 ไม่คิดไรครับ น่ารักดี ฮี่ ๆ ๆ ๆ ๆ

แน่ใจนะคะ ชอบเปนแบบนี้บ่อย แต่คราวหลังก้จะระวังๆมากขึ้นค่ะ ขอบคุณนะคะที่มองว่าน่ารักก
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 24 ก.พ. 16, 19:17 น »

แน่ใจนะคะ ชอบเปนแบบนี้บ่อย แต่คราวหลังก้จะระวังๆมากขึ้นค่ะ ขอบคุณนะคะที่มองว่าน่ารักก
จริง ๆ ครับ ผมไม่เคยโกหกสาว ๆ ครับ ฮี่ ๆ ๆ ๆ ๆ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 25 ก.พ. 16, 00:01 น »

จริง ๆ ครับ ผมไม่เคยโกหกสาว ๆ ครับ ฮี่ ๆ ๆ ๆ ๆ

แล้วคุณผชเหนแล้วจะรู้สึกอะไรมั้ยคะ แหะๆ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 25 ก.พ. 16, 07:55 น »

q*077q*077

ต้องการจำนำผัวแก่ วัย 60 เศษ เจ้าของใช้เองเป็นหลัก มีคนอื่นแอบมาใช้บ้างเป็นครั้งคราว
สภาพการใช้งาน ช่วงล่างทรุดโทรมมาก เพราะใช้งานหนัก

สภาพตอนนี้ ใช้นอนเป็นเพื่อนได้ กรนไม่ดัง พอมีแรงป้องกันขโมยได้
ใช้ซักผ้า ล้างจาน ขัดห้องน้ำ ทำความสะอาดบ้าน ทำครัว รวมทั้งขับรถรับส่งได้

เจ้าของต้องการขายเพื่อเอาเงินไปดาวน์ "ผัวหนุ่ม"
คาดว่าจะปล่อยให้หลุดจำนำตามยถากรรม สนใจติดต่อ 081-xxxxxxx ค่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 25 ก.พ. 16, 08:52 น »

แล้วคุณผชเหนแล้วจะรู้สึกอะไรมั้ยคะ แหะๆ

อิอิ รู้สึกซี่ครับ แล้วก็อยากเข้าไปให้กำลังใจใกล้ ๆ น่ะครับ q*072q*069q*078

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 25 ก.พ. 16, 08:54 น »

q*077q*077

ต้องการจำนำผัวแก่ วัย 60 เศษ เจ้าของใช้เองเป็นหลัก มีคนอื่นแอบมาใช้บ้างเป็นครั้งคราว
สภาพการใช้งาน ช่วงล่างทรุดโทรมมาก เพราะใช้งานหนัก

สภาพตอนนี้ ใช้นอนเป็นเพื่อนได้ กรนไม่ดัง พอมีแรงป้องกันขโมยได้
ใช้ซักผ้า ล้างจาน ขัดห้องน้ำ ทำความสะอาดบ้าน ทำครัว รวมทั้งขับรถรับส่งได้

เจ้าของต้องการขายเพื่อเอาเงินไปดาวน์ "ผัวหนุ่ม"
คาดว่าจะปล่อยให้หลุดจำนำตามยถากรรม สนใจติดต่อ 081-xxxxxxx ค่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 25 ก.พ. 16, 09:24 น »

อิอิ รู้สึกซี่ครับ แล้วก็อยากเข้าไปให้กำลังใจใกล้ ๆ น่ะครับ q*072q*069q*078

q*077q*077

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 25 ก.พ. 16, 18:44 น »

แหะๆ ถ้ามีคนมาให้กำลังใจใกล้ๆตอนทำคงเขินแย่เลยย
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 25 ก.พ. 16, 18:49 น »

แหะๆ ถ้ามีคนมาให้กำลังใจใกล้ๆตอนทำคงเขินแย่เลยย

ผมจะหลับตาครับ สาบาน...... q*054q*056q*021q*002
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.พ. 16, 19:20 น โดย LeelaExpress » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 25 ก.พ. 16, 19:19 น »

q*011q*011q*037

q*077q*077
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 30 มี.ค. 16, 00:28 น »

ผมจะหลับตาครับ สาบาน...... q*054q*056q*021q*002

แต่จริงๆก็อนุยาตให้เปิดตาได้น้าา อิอิ
Tags:
Guest
ชายน้อย
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 8 พ.ค. 16, 11:24 น »

อยากเข้าไปฤามว่า มีอะใลให้ช่วยไม่คัป
อิอิอิอิ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 21 พ.ค. 16, 17:42 น »

อยากเข้าไปฤามว่า มีอะใลให้ช่วยไม่คัป
อิอิอิอิ

แหมม555
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 12 มิ.ย. 16, 07:58 น »

ชอบครับ น่าดูมาก

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 13 มิ.ย. 16, 18:43 น »

ชอบครับ น่าดูมาก

เขินแย่เลย >
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 13 มิ.ย. 16, 19:03 น »

แต่จริงๆก็อนุยาตให้เปิดตาได้น้าา อิอิ

ขอบคุณครับ เราจะเริ่มกันเมื่อไหร่ดีครับ q*072q*078q*033q*066q*065q*090
Tags:
Guest
villy
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 26 มิ.ย. 16, 18:05 น »

แสดงว่า ตอนนั้นคุณ henhennyy คงอดใจหยุดทันที ไม่ได้ แม้จะอายมากด้วย และคงร้องครางเสียงดังเอามากๆซะด้วย เข้าใจนะเวลามันส์ในอารมณ์ ก็ต้องครางออกมา ก็มันเสียวจนอดใจไม่ได้ใช่ไหม?
ผมเองก็เหมือนกัน เวลาเสียวก็จะต้องครางออกมาให้ดังๆ และอดใจไม่อยู่ด้วย ถ้าตอนนั้นมีสาว ขาว อวบ น่ารักๆ อยู่ตรงจุดนั้น ผมต้องได้เสียกับเธอแน่ๆ เพราะอารมณ์มาแล้ว ผู้ชายก็อยากจะสอดใส่และควบๆ อย่างเดียว มันส์ในอารมณ์ครับ หยุดไม่ได้ยั้งใจไม่ได้เลย

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 9 ก.ค. 16, 14:35 น »

ขอบคุณครับ เราจะเริ่มกันเมื่อไหร่ดีครับ q*072q*078q*033q*066q*065q*090

ก็..แล้วแต่สิคะ..อิอิ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 9 ก.ค. 16, 14:36 น »

แสดงว่า ตอนนั้นคุณ henhennyy คงอดใจหยุดทันที ไม่ได้ แม้จะอายมากด้วย และคงร้องครางเสียงดังเอามากๆซะด้วย เข้าใจนะเวลามันส์ในอารมณ์ ก็ต้องครางออกมา ก็มันเสียวจนอดใจไม่ได้ใช่ไหม?
ผมเองก็เหมือนกัน เวลาเสียวก็จะต้องครางออกมาให้ดังๆ และอดใจไม่อยู่ด้วย ถ้าตอนนั้นมีสาว ขาว อวบ น่ารักๆ อยู่ตรงจุดนั้น ผมต้องได้เสียกับเธอแน่ๆ เพราะอารมณ์มาแล้ว ผู้ชายก็อยากจะสอดใส่และควบๆ อย่างเดียว มันส์ในอารมณ์ครับ หยุดไม่ได้ยั้งใจไม่ได้เลย

ค่ะ หยุดไม่ได้จิงๆ ก็เลยทำจนเสร็จไปเลย ผชคนนั้นคงเหนไปแล้ว55
Tags:
Guest
ชายน้อย
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 10 ก.ค. 16, 16:48 น »

แหมม555
อยากลอง ง ง จุง
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 19 ก.ค. 16, 22:40 น »

ลอง..อะไรคะะ..
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 19 ก.ค. 16, 22:42 น »

ลองช่วย..
Tags:
Guest
bingo
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 3 ส.ค. 16, 15:32 น »

ตอนนั้นอารมณ์ไม่หด รึครับ ?

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 10 ส.ค. 16, 02:43 น »

ตอนนั้นอารมณ์ไม่หด รึครับ ?

ตกใจอะค่ะตอนแรกแบบเค้าเหน แต่คือคอนนั้นกำลังจะถึงแล้ว จะเสดอยู่แล้วอีกแปปเดียว เลยเร่งๆๆๆมือ ยอมรับว่าตอนนั้นไม่ไหวแล้วจิงๆ ถ้าทำไม่เสดคือเซงเลย ต้องหยุดกลางคัน เลยแบบไหนๆก้ไหนๆละ 55
Tags:
Guest
bingo
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 10 ส.ค. 16, 23:17 น »

ตกใจอะค่ะตอนแรกแบบเค้าเหน แต่คือคอนนั้นกำลังจะถึงแล้ว จะเสดอยู่แล้วอีกแปปเดียว เลยเร่งๆๆๆมือ ยอมรับว่าตอนนั้นไม่ไหวแล้วจิงๆ ถ้าทำไม่เสดคือเซงเลย ต้องหยุดกลางคัน เลยแบบไหนๆก้ไหนๆละ 55
Tags:
Guest
bingo
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 10 ส.ค. 16, 23:55 น »

แสดงว่า ตอนนั้นคุณหยุดไม่ได้ - แล้วร้องครางด้วย รึเปล่า ?

- เวลาช่วยตัวเองในรถ คุณต้องแก้ผ้าด้วย รึเปล่า ?

- หากถูกเล้าโลมจนได้อารมณ์เต็มที่ คุณต้องการให้
ถูกสอดใส่ด้วย รึเปล่า ?

อยากรู้น่ะครับ อิอิ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 26 ส.ค. 16, 00:48 น »

แสดงว่า ตอนนั้นคุณหยุดไม่ได้ - แล้วร้องครางด้วย รึเปล่า ?

- เวลาช่วยตัวเองในรถ คุณต้องแก้ผ้าด้วย รึเปล่า ?

- หากถูกเล้าโลมจนได้อารมณ์เต็มที่ คุณต้องการให้
ถูกสอดใส่ด้วย รึเปล่า ?

อยากรู้น่ะครับ อิอิ

แหมม อยากรู้ซะลึกเลยนะคะ 5555 อยู่คนเดียวในรถก็ร้องสิคะ สุดๆไปเลย แก้บ้างแต่ไม่หมดค่ะ แค่บางส่วน..แล้วก็ ถ้าอารมณ์เต็มที่แล้วก็ อยากนะคะ อยากขึ้นคร่อมแล้วก็..โยกเลย55 ตรงไปป่าวคะ โทดทีค่ะ อิอิ q*078
Tags:
Guest
bingo
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 28 ส.ค. 16, 18:05 น »

เป็นความสุขที่หฤหรรษ์ สุดจะบรรยาย ครับ คุณ henhenyy ถ้ามีอารมณ์มากเต็มที่แล้ว ใครๆก็คงอั้นไม่ได้

ที่ผมสงสัย และ ถามตัวเองมาตลอด ก็คือ ผู้ชายพอมีอารมณ์เต็มที่ แล้วทำไมถึงอยากสอดใส่ด้วย มาวันนี้คุณ henhenyy เฉลย แล้วว่า แม้ผู้หญิงก็คงเป็นเช่นกัน มันคงเป็นธรรมชาติของอารมณ์ และความปรารถนาที่จะมีความสุขร่วมกันของชาย -หญิง

คำตอบของคุณ henhenyy เป็นกันเองดีครับ ชอบมากๆ ถามอะไรมา คุณก็ช่วยตอบให้เข้าใจง่ายดีครับ

ผมเคยเจอผู้หญิงอยู่คนหนึ่ง นั่งดื่มกาแฟเย็น แล้วพอดีนั่งติดกันกับผม เธอเบียดสะโพกแบบกระเถิบๆ ผมตลอด หน้าเธอแดง สังเกตลมหายใจหอบถี่ ถอนหายใจบ่อยๆ เอามือลูบเส้นผมตัวเองตลอด หลายคนบอกผมว่า เขากำลังมีอารมณ์ปรารถนาครับ

คุณ henhenyy คิดว่า ผู้หญิงคนนั้นกำลังมีอารมณ์ปรารถนาหรือเปล่าครับ ?

Tags:
Guest
ชายน้อย
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 14 ก.ย. 16, 16:38 น »

ลองช่วย..

อยางลองไปช่วยให้เสร็จใง
Tags:
Guest
หนุ่มน้อย
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 14 ก.ย. 16, 20:48 น »

รุ้สึกกังวลๆ คือช่วยตัวเองในรถแล้วดันมีคนมา
เหน เปนผชด้วย เค้าก็ยิ้มๆ เราก้เขินมาก แต่ตอนนั้นมันไม่ไหวจิงๆ อารมมาหมด กำลังจะถึงจุดแล้วด้วย ไม่รุ้เค้าเหนแค่ไหน แต่กระจกก็ไม่ได้มืดมาก รุ้สึกผิดหลังจากที่เสดแล้วแต่ก้รุ้สึกแปลกๆบอกไม่ถูก ถ้าคุณผชเหนแบบนั้นแล้วจะคิดยังไงคะ แต่ยอมรับว่าตอนนั้นเสียวมาก มันส์มาก แต่ก็อาย
คุณอายุเท่าใล ?
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 8 ธ.ค. 16, 00:46 น »

คุณอายุเท่าใล ?

20ต้นๆค่ะ ทำไมหรอคะะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 8 ธ.ค. 16, 00:47 น »

อยางลองไปช่วยให้เสร็จใง

กลัวติดใจ อิอิ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 26 ธ.ค. 16, 14:24 น »

ถ้าคุณผชเหนแบบนั้นแล้วจะคิดยังไงคะ

คิดว่าสาวคนนี้คงกำลังเครียด อยากช่วยเหลือ
ถ้าสาวลงจากรถ เดินแบบอ่อนระทวยจะเข้าไปประคองเข้าไปในรถใหม่ แล้วช่วยให้หาย q*073
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 23 ก.พ. 17, 22:59 น »

ถ้าคุณผชเหนแบบนั้นแล้วจะคิดยังไงคะ

คิดว่าสาวคนนี้คงกำลังเครียด อยากช่วยเหลือ
ถ้าสาวลงจากรถ เดินแบบอ่อนระทวยจะเข้าไปประคองเข้าไปในรถใหม่ แล้วช่วยให้หาย q*073

เขินเลยย
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม