หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: รีวิวสเปรย์กันแดดขวดเดียวใช้คุ้ม ตั้งแต่หน้ายันตัว ไม่ต้องกลัวแดดกลัวดำ  (อ่าน 114 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 20 ก.พ. 17, 20:27 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

กลับมาอีกแล้ว รีวิวสเปย์กันแดด NIVEA SUN Protect & Refresh cooling Sun Mist SPF50 ช่วงนี้เห็นคนพูดถึงกันบ่อยมากกก จขกท เลยอดไม่ได้ ไปสอยมาเลยค่ะ เวลาไปออกแดดก็จะพกไปด้วยเสมอ ฉีดสเปย์กันแดด ก่อนทำกิจกรรมกลางแจ้งต่างๆจะได้ไม่ต้องกังวลเรื่องผิวไหม้

จะสังเกตได้ว่า หัวฉีดเล็กแต่สามารถฉีดได้กว้างและไกลเว่อร์ (กล้อง จขกท ก็แอบจับภาพไม่ค่อยได้ เพราะว่าสเปย์กันแดด นีเวีย พุ่งแรงเกิ๊น ฮ่าๆ) เอาเป็นว่า แค่ลองฉีดเล่นๆ ยังรู้สึกได้ถึงความเย็นเลยค่ะ เรามาดูกันดีกว่า ว่าฉีดบนร่างกายจะเป็นยังไง

นี่ฉีดแค่นิดเดียว รอบเดียวนะ ยังออกมาเยอะมากสำหรับตัวผลิตภัณฑ์ แต่เนื้อเป็นน้ำเลยเกลี่ยง่าย เคลือบผิวดี ฮ่าๆ ราคาสเปรย์กันแดด นีเวีย ตอนนี้ ถ้าจำไม่ผิด 499 บาท ใช้นานมากก

บอกเลยนะคะ ว่าชอบสเปรย์กันแดดตัวนี้มาก ใช้แล้วไม่เปลี่ยนใจอย่างแน่นอนค่ะ ทั้งกันน้ำ กันแดด กันไหม้ เพิ่มความเย็น ดีขนาดนี้ คงต้องรีบไปต่อคิวซื้อมาเป็นของตัวเองแล้วล่ะค่ะ สำหรับวันนี้ต้องขอตัวไปก่อนนะคะ บายยย

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม