หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ช่วยตัวเองในออฟฟิศตอนทำโอทีดึกๆ  (อ่าน 25506 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 23 ก.พ. 17, 22:58 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

อาจจะฟังดูแย่นิดนึงนะคะ แต่เปนคนช่วยตัวเองเปนประจำอยุ่แล้ว แล้วบังเอิญวันนั้นทำโอทีคนเดียว ก็มีอารมขึ้นมา เลยนั่งไขว่ห้างบิดๆ ปรากฎว่ามีคนมาเห็น แล้วแซวๆ เป็นพี่ผู้ชาย เค้ายิ้มๆแล้วถามว่า โอเคมั้ย ในใจตอนนั้นมันหวิวๆ พี่เค้าเลยฉวยโอกาสพอสมควร เห็นว่าไม่มีใครอยู่ เลยมานั่งข้างๆบอกตรงๆเลยว่าให้ช่วยมั้ย สัญญาจะไม่บอกใคร ตอนนั้นไม่รู้คิดอะไรเลยยอม แต่ไม่พูดอะไร พี่เค้าคงรู้ เลยเอามือมาลูบๆขา แล้วค่อยถกกระโปรงขึ้น มันรุ้สึกเสียว อาย มีอารม หวิวๆบอกไม่ถูก เค้าเก่งมากยอมรับ ทำเราอ้าขาได้แบบสุด เค้าบี้ ใช้นิ้ว เร่งจนเรากระตุกจนต้องปิดปากหนักมาก เพราะเสียวจะกรี๊ด เค้าดูดให้ด้วย เลียให้ เค้าขอดูดนมก็เปิดให้บ้าง เสียวมาก ใจจะขาด จนแบบแทบจะขอให้เค้าใส่แล้ว แต่เหมือนได้ยินเสียงคนเลยหยุดก่อน ตอนนั้นทำงานต่อไม่รุ้เรื่องเลย มันดีมากๆ แอบอายแต่ก็รุ้สึกมันส์มากจริงๆอ่า

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
villy
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 24 ก.พ. 17, 00:18 น »

โห.... คุณ henhennyy แค่อ่านก็ เสียวตามซะแล้ว นี่เรื่องจริงๆ เหรอครับ พอได้อ่านผมถึงกับเอามือตบอก อย่างกับนวนิยายอิโรติก หรือฉาก love seen ในภาพยนตร์ ยังไงยังงั้นเลย
พี่เขา คงเป็นเซียนผู้หญิง มองปราดเดียวก็รู้ว่า คุณกำลังมีอารมณ์อยู่ แล้วปลุกอารมณ์คุณจนทนไม่ไหว ถ้าไม่มีใครผ่านมา คุณจะทำยังไงล่ะครับ ?

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 24 ก.พ. 17, 22:16 น »

โห.... คุณ henhennyy แค่อ่านก็ เสียวตามซะแล้ว นี่เรื่องจริงๆ เหรอครับ พอได้อ่านผมถึงกับเอามือตบอก อย่างกับนวนิยายอิโรติก หรือฉาก love seen ในภาพยนตร์ ยังไงยังงั้นเลย
พี่เขา คงเป็นเซียนผู้หญิง มองปราดเดียวก็รู้ว่า คุณกำลังมีอารมณ์อยู่ แล้วปลุกอารมณ์คุณจนทนไม่ไหว ถ้าไม่มีใครผ่านมา คุณจะทำยังไงล่ะครับ ?

ไม่รู้สิคะว่าเหมือนมั้ยแต่แบบมันเกิดขึ้นแล้ว555 ตื่นเต้นมากๆ เสียวมากๆ จำได้ว่าน้ำเต็มเลยเหมือนอัดอั้นมานาน ได้เจอจุดสุดยอดจริงๆเข้าเสียวจนเตลิดไปหมด ยอมรับเลยค่ะ ถ้าไม่มีใครผ่านมานี่ก็ไม่แน่เหมือนกันค่ะ แต่อย่าเลยแค่นี้ก็รุ้สึกแย่แล้วอะค่ะ เวลาเจอหน้าเค้า เค้าก็เข้ามาใกล้ส่อแววตลอด
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 25 ก.พ. 17, 02:25 น »

จำได้ว่าเผลอกดหัวพี่เค้าไม่ปล่อยเลย จนน้ำเต็มหน้าเค้าไปหมด พี่เค้าก็ถามนะคะ ว่าชอบมั้ย เงี่..นป่าว แฟนไม่ค่อยทำให้หรอ แต่ตอนนั้นอารมไปหมด ตอบไม่รู้เรื่องเลย ให้พุดอะไรก็พูด ดูดปากไปมาแบบเร้าอารมสุดๆ ตอนทำร้องออกมาแบบไม่โกหกเลยว่าเสียว ลืมเลยว่าอยู่ในออฟฟิศ มันยั้งใจไม่อยุ่จริงๆ พอเสดแล้วเจอหน้าเค้าอีกทีก็รู้สึกอายนะคะ แต่ก็ยังนึกถึงความรุ้สึกตอนนั้นได้อยุ่เลย มันดีมากๆ มันส์แบบบอกไม่ถูก อะไรๆก็ลืมไปหมดเลย
Tags:
Guest
villy
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 25 ก.พ. 17, 18:20 น »

แสดงว่า พอผู้หญิงมีอารมณ์แบบนี้ มันจะหยุดได้ยาก ต้องการไปต่อ ถึงรู้สึกเสียว ฉันก็จะครางออกมาแบบสุดๆ ๆ ๆ ผมเข้าใจนะครับว่า เป็นธรรมชาติ และ ธรรมดามาก

ผมเองก็เหมือนๆกัน พออารมณ์ถึงระดับเพดานบินที่ได้ที่ มันจะหยุดไม่ได้ ต้องไปต่อ อาการของผมในเวลานั้น คือ หัวใจเต้นแรงมาก หน้าแดงด้วย พอเสียวแม้ยังไม่ถึงจุดสุดยอด จะครางออกมาดังมาก แบบเหมือนมันมีอะไรอัดๆอยู่ข้างในตัว ต้องรีบทำต่อเนื่อง จะรู้สึกได้ว่าหากหยุด มันจะคันยิบๆนิดๆที่หัวน้องชาย แล้วจะหงุดหงิดมาก ในเวลานั้นถ้ามีหมอนข้าง หรือ แม้แต่ผ้าห่ม จะต้องรีบขึ้นควบทันที หรือ ยืนก็ได้แล้วเอาหมอนข้างรีบมาวางตรงหว่างขา แล้วควบแบบท่าอุ้มแตง โอย...พอมันถึงจุดสุดยอด ครางออกมาดังแบบลั่นไป 7-8 บ้าน หอบแฮกๆๆ อย่างกับวิ่ง 4x 100 มา

ตอนนั้น เสียวมากจนลืมอะไรไปหมดเลย มันวุ๊บ แล้วก็หลั่งออกมา ถ้าผมไม่ค่อยช่วยตัวเองสักระยะ สีของสารคัดหลั่ง จะเป็นสีค่อนข้างเขียวอ่อนๆ ผสมๆ แต่ถ้าทำบ่อยๆ จะเป็นสีขาวขุ่นๆ อย่างนั้นเอง

การช่วยตัวเอง นี่ผมเองก็ชอบมากนะ ได้ปลดปล่อยตัวเองเต็มที่ ครางออกมาได้ดังตามที่เราต้องการ ไม่ต้องอายใคร แก้ผ้าเปลือยหมด ก็แต่ในห้องนอนเราเอง ได้เห็นธรรมชาติของตัวเอง นึกๆย้อนไปสมัยวัยรุ่น กลัวว่า ทำแล้วจะเป็นอันตราย เป็นบาปบ้าง อะไรต่อมิอะไร ก็ขำๆ ตัวเองอยู่เหมือนกัน

คุณ henhennyy ---> เวลาพี่เขาถอดกางเกงในคุณออก เขินมากไหม ครับ ?

Tags:
Guest
villy
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 25 ก.พ. 17, 21:14 น »

***** คุณ henhennyy --- > อย่าปล่อยให้อารมณ์ และ ความต้องการ อยู่เหนือศีลธรรมอันดี นะครับ ผมเองเป็นผู้ชาย ย่อมเข้าใจอารมณ์ความต้องการตามธรรมชาติของผู้ชายด้วยกันดี ฝากไว้เพียงเท่านี้นะครับ

Tags:
Guest
นิต้า
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 27 ก.พ. 17, 18:28 น »

เราเคยอยู่เวรที่โรงเรียนค่ะ ช่วงปิดเทอม นั่งตรวจการบ้านไปเรื่อยๆอยู่ๆสามีส่งข้อความมาบอกคิดถึงเดี๋ยวไปหานะ เราก็คิดว่าเสร็จแน่ๆเราเลยเปิดคลิปโป๊ดู น้ำเริ่มเยิ้มก็เลยยกขาขึ้นโต๊ะเรานั่งบนเก้าอี้ ใช้นิ้วถูๆขึ้นลงที่จิมิเสียวมากโทรหาสามีจะถามถึงไหนแล้วเค้าไม่รับ มีเสียงเดินมาประตูเปิดอยู่เรามองไปสวรรค์มาโปรดเค้ามาพอดีกำลังได้ที่เลย(ลืมบอกไปเรากับสามีอยู่คนละ ที่เจอกันแค่วันหยุด)เราลุกขึ้นผลักเค้าลงโซฟาห้องพักครู ขึ้นคล่อมทันทีระดมจูบสามีทั้งคิดถึงทั้งว้อนท์ สามีถอดเสื้อเราออกจับนมบีบนม เราลงมานั่งพื้นถอดกางเกงให้สามี มันแข็งมากเราเห็นแล้วอดใจไม่ไหวอม ดูด เลียสามีครางเบาๆเค้าจับเราลุกขึ้นถอดกระโปรงเราออก กางเกงในเราถอดตั้งแต่ช่วยตัวเองแล้ว เค้าขับขาเรายกขึ้นโซฟาข้างนึง เค้านั้งพื้น เลียจิมิให้เรา ดูดด้วยเราเผลอครางเสียงดัง(ลืมจริงๆว่าอยู่ที่โรงเรียน)เค้าจับเรานอนบนโซฟาแล้วเอาหัวจวยแข็งๆถูจิมิเราขึ้นลง เราไม่ไหวเลยบอกเค้า แทงเถอะที่รักเสียวมาก กระหน่ำเลยที่นี้เราครางดังมาก เราบอกเค้าจะเสร็จแล้วนะ เค้ายิ่งกระแทกแรงกว่าเดิม เรากระตุกๆคือเสียวมาก เค้ายังไม่เสร็จเราเลยให้ปากให้เค้า บอกเค้าว่าแตกในปากเนาะจะทำให้ เราทั้งดูดทั้งเลีย รูดขึ้นลงอย่างเมามัน เค้าถามมันปากเหรอ เราผยักหน้า ซักพักก็แตกในปากเราดูดกินน้ำจนเกลี้ยง เค้าบอกชอบมากเราก็เพิ่งรู้ว่าเค้าชอบแบบนี้ ทำเพราะเมื่อกี้ดูหนังโป๊พอดี

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 2 มี.ค. 17, 02:35 น »

แสดงว่า พอผู้หญิงมีอารมณ์แบบนี้ มันจะหยุดได้ยาก ต้องการไปต่อ ถึงรู้สึกเสียว ฉันก็จะครางออกมาแบบสุดๆ ๆ ๆ ผมเข้าใจนะครับว่า เป็นธรรมชาติ และ ธรรมดามาก

ผมเองก็เหมือนๆกัน พออารมณ์ถึงระดับเพดานบินที่ได้ที่ มันจะหยุดไม่ได้ ต้องไปต่อ อาการของผมในเวลานั้น คือ หัวใจเต้นแรงมาก หน้าแดงด้วย พอเสียวแม้ยังไม่ถึงจุดสุดยอด จะครางออกมาดังมาก แบบเหมือนมันมีอะไรอัดๆอยู่ข้างในตัว ต้องรีบทำต่อเนื่อง จะรู้สึกได้ว่าหากหยุด มันจะคันยิบๆนิดๆที่หัวน้องชาย แล้วจะหงุดหงิดมาก ในเวลานั้นถ้ามีหมอนข้าง หรือ แม้แต่ผ้าห่ม จะต้องรีบขึ้นควบทันที หรือ ยืนก็ได้แล้วเอาหมอนข้างรีบมาวางตรงหว่างขา แล้วควบแบบท่าอุ้มแตง โอย...พอมันถึงจุดสุดยอด ครางออกมาดังแบบลั่นไป 7-8 บ้าน หอบแฮกๆๆ อย่างกับวิ่ง 4x 100 มา

ตอนนั้น เสียวมากจนลืมอะไรไปหมดเลย มันวุ๊บ แล้วก็หลั่งออกมา ถ้าผมไม่ค่อยช่วยตัวเองสักระยะ สีของสารคัดหลั่ง จะเป็นสีค่อนข้างเขียวอ่อนๆ ผสมๆ แต่ถ้าทำบ่อยๆ จะเป็นสีขาวขุ่นๆ อย่างนั้นเอง

การช่วยตัวเอง นี่ผมเองก็ชอบมากนะ ได้ปลดปล่อยตัวเองเต็มที่ ครางออกมาได้ดังตามที่เราต้องการ ไม่ต้องอายใคร แก้ผ้าเปลือยหมด ก็แต่ในห้องนอนเราเอง ได้เห็นธรรมชาติของตัวเอง นึกๆย้อนไปสมัยวัยรุ่น กลัวว่า ทำแล้วจะเป็นอันตราย เป็นบาปบ้าง อะไรต่อมิอะไร ก็ขำๆ ตัวเองอยู่เหมือนกัน

คุณ henhennyy ---> เวลาพี่เขาถอดกางเกงในคุณออก เขินมากไหม ครับ ?

ใช่ค่ะ มันจะรุ้สึกแบบ โอยไม่ไหวแล้ว มันมีอารมรุนแรงพอสมควรตอนนั้น ที่ว่ามันมาถึงจุดนึงแล้ว มันอยากไปต่อให้สุด มันเสียว มันมีอารม มันมันส์ มันลืมไปหมด คิดอย่างเดียวว่าอยากมากกว่านี้ ให้มันสุดกว่านี้ แต่ก็อย่างว่าอะค่ะ เปนครั้งแรกเลยที่เจออะไรแบบนี้ ได้ยินเสียงเลยตกใจรีบหยุดก่อน กางเกงในก้ยังไม้ได้ใส่เลยตอนนั้น555 ถามว่าเขินมั้ยหรอคะ ตอนนั้นก็เขินนะ ยังบอกเค้าอยุ่เลยว่าเห้ยเขิน เค้าก็ยิ้มๆบอกไม่ต้องเขิน คือเค้ามาลูบๆเรา แล้วก้อยุ่ๆก้ถลกกระโปรงขึ้นมาลูบตรง..เราแล้วแบบยังมีกางเกงในอยุ่ มันเสียวแบบ โอ้ย สัมผัสนั้น แล้วมาดูดปากจนไม่ไหว จนน้ำเหมือนออกมนิดนังแล้ว ละเค้าจับๆลูบๆเจอเปียกเลยบอกว่า ไม่ต้องเขินหรอก ขนาดนี้แล้ว ตอนนั้นเลยแบบ โอเค ลองดู พอเค้าถอดเค้าก็ชมบ้างอะไรงี้ เลยทำให้เรามั่นใจขึ้นมาหน่อย ก็จัดการเลยไม่พุดอะไรมาก55 ตอนนั้นไม่รุ้อะไรยังไง นึกละก้อาย อ้าข้าให้เค้าซะสุดเลย เค้าก็บอกนะคะแบบอ้ากว้างๆๆเค้าบอกว่าสวยมาก เค้าชอบ อยากทำให้ เราก้นะ อารมมา เค้าใช้ลิ้น เค้าทำอะไรก้แบบพยายามไม่ร้องดังเพราะกลัว อึดอัดมากก55
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 2 มี.ค. 17, 02:42 น »

***** คุณ henhennyy --- > อย่าปล่อยให้อารมณ์ และ ความต้องการ อยู่เหนือศีลธรรมอันดี นะครับ ผมเองเป็นผู้ชาย ย่อมเข้าใจอารมณ์ความต้องการตามธรรมชาติของผู้ชายด้วยกันดี ฝากไว้เพียงเท่านี้นะครับ

ค่ะขอบคุณนะคะ ก็เจอเค้า เอาจริงๆก็เหมือนต้องการทั้งคู่ เค้าก้บอกถ้าไม่พร้อมให้เค้าสอดใส่ เค้าทำภายนอกให้ก็ได้ ก็แลกกัน เค้าบอกเค้าชอบมาก หลังๆก็มีบ้างนะคะ เค้าก้จ้องจะมาท่าเดียวเวลาเหนเราอยุ่คนเดียว ก็แบบช่วยกันภายนอก เค้าก็ขอเอาของเค้ามาถูที่ร่องหน้าอกเรา จนแตก เค้าบอกเค้าชอบ ตืนเต้นดี เค้าก็ถามเราว่าเราชอบแบบไหน ก็บอกไป ล่าสุดก็ยอมรับว่ามีบ้าง เค้าให้เรานั่งบนหน้าตักเค้าแล้วให้เราร่อนๆๆจนเราเสดภายนอกได้ กับแซวว่า ไม่ต้องทำกับหมอนข้างแล้วนะ มาร่อนบนขาเค้าก็ได้ มีบริการดุดนม บีบนมให้ด้วย ปากก็ดูดได้ เสียวกว่าเยอะ ก้ชอบใจใหญ่เลย ไม่ยั้ง55 เค้าก้ต่อให้ ก็ปลอดภัยพอสมควรอะค่ะ แต่ถ้าเราพร้อมให้เค้าสอดใส่เมื่อไหร่เค้าก็บอกได้เลย ขอแค่บอก แต่ตอนนี้ห้ามใจมากๆ555
Tags:
Guest
villy
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 2 มี.ค. 17, 13:03 น »

******* ระวังๆ ตัวด้วยนะครับ อย่าเผลอใจนะครับ พี่คนนี้ คงเป็นเสือผู้หญิงคนหนึ่ง ถ้าให้ผมทาย คงจะเคยมีภรรยามาแล้วหลายคน ถึงได้เชี่ยวชาญจัดเจนมากเป็นพิเศษ ไม่แน่ใจว่า ปัจจุบันพี่เขามีภรรยาอยู่หรือไม่ ? ถ้าหากมีอยู่ คุณอาจจะมีปัญหากับ ชีวิตครอบครัวของพี่เขาได้ ข้อนี้ต้องคำนึงให้ดีนะครับ

คุณ henhennyy ยังไม่เคยแต่งงานมาก่อน เลยรู้สึกติดใจมาก ระวังตัวด้วยนะครับ เดี๋ยวจะเหมือนเพื่อนของผม เคยชอบและติดใจชายคนหนึ่ง แต่เผอิญว่า เขามีบุตร และภรรยา แล้ว ภายหลังต้องมานั่งเสียใจร้องไห้ ปรับทุกข์กับผมอยู่นาน เจอทีไรก็เป็นแต่ร้องไห้ทุกที กว่าจะตัดใจได้เสียเวลามากมาย ภรรยาเขาหึงหวงมาก ตามราวีไม่เลิก จนพี่เขาต้องระเห็จหนีไปอยู่ปักษ์ใต้ เคยถูกภรรยาร้องเรียนต่อผู้บังคับบัญชา ว่ามีเรื่องผู้หญิง จนถูกไล่ออกจากงาน เสียผู้เสียคนไปเลยครับ

ผู้ชาย ถ้าเขารักเราจริง จะต้องให้เกียรติ เป็นสุภาพบุรุษ และทนุถนอมเรานะครับ จะไม่ทำแบบนี้เลย ผมคงเตือนคุณได้เพียงเท่านี้จริงๆ ในฐานะเพื่อนครับ ส่วนคุณจะคิดเห็นเป็นประการใด สุดแท้แต่จะเลือกดำเนินชีวิตเอง ครับ

Tags:
Guest
คนดี
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 5 มี.ค. 17, 10:45 น »

ชอบเรื่องของคุณ henhennyy มากๆเลยค่ะ มีเรื่องอะไรอีกไหมค่ะ อยากรู้ค่ะ เล่าประสบการให้หน่อยค่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 13 มี.ค. 17, 15:43 น »

******* ระวังๆ ตัวด้วยนะครับ อย่าเผลอใจนะครับ พี่คนนี้ คงเป็นเสือผู้หญิงคนหนึ่ง ถ้าให้ผมทาย คงจะเคยมีภรรยามาแล้วหลายคน ถึงได้เชี่ยวชาญจัดเจนมากเป็นพิเศษ ไม่แน่ใจว่า ปัจจุบันพี่เขามีภรรยาอยู่หรือไม่ ? ถ้าหากมีอยู่ คุณอาจจะมีปัญหากับ ชีวิตครอบครัวของพี่เขาได้ ข้อนี้ต้องคำนึงให้ดีนะครับ

คุณ henhennyy ยังไม่เคยแต่งงานมาก่อน เลยรู้สึกติดใจมาก ระวังตัวด้วยนะครับ เดี๋ยวจะเหมือนเพื่อนของผม เคยชอบและติดใจชายคนหนึ่ง แต่เผอิญว่า เขามีบุตร และภรรยา แล้ว ภายหลังต้องมานั่งเสียใจร้องไห้ ปรับทุกข์กับผมอยู่นาน เจอทีไรก็เป็นแต่ร้องไห้ทุกที กว่าจะตัดใจได้เสียเวลามากมาย ภรรยาเขาหึงหวงมาก ตามราวีไม่เลิก จนพี่เขาต้องระเห็จหนีไปอยู่ปักษ์ใต้ เคยถูกภรรยาร้องเรียนต่อผู้บังคับบัญชา ว่ามีเรื่องผู้หญิง จนถูกไล่ออกจากงาน เสียผู้เสียคนไปเลยครับ

ผู้ชาย ถ้าเขารักเราจริง จะต้องให้เกียรติ เป็นสุภาพบุรุษ และทนุถนอมเรานะครับ จะไม่ทำแบบนี้เลย ผมคงเตือนคุณได้เพียงเท่านี้จริงๆ ในฐานะเพื่อนครับ ส่วนคุณจะคิดเห็นเป็นประการใด สุดแท้แต่จะเลือกดำเนินชีวิตเอง ครับ

ขอบคุณมากๆนะคะ จริงอย่างที่คุณพูดทุกอย่างเลย แต่รับประกันว่าไม่เผลอใจแน่นอนค่ะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 17 มี.ค. 17, 02:32 น »

ให้ผมช่วยได้นะคับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 20 มี.ค. 17, 00:46 น »

ชอบเรื่องของคุณ henhennyy มากๆเลยค่ะ มีเรื่องอะไรอีกไหมค่ะ อยากรู้ค่ะ เล่าประสบการให้หน่อยค่ะ

ก็ล่าสุดช่วยตัวเองในรถให้เค้าดู เราก็ทำไปเรื่อยๆใส่ลีลาเต็มที่ เค้าก็นั่งดูไป ก็พูดไปว่าน่ารักมาก ชอบมาก เซ้็กซี่มากต่างๆนานา เค้ามีอารมไม่ไหวแล้ว เค้าขอเถอะ แต่เราก็บอกยังไม่ให้อยู่ดี เค้าบอกทรมานมากเหนทุกอย่างของเราอยุ่แค่ตรงหน้าแต่ทำอะไรไม่ได้เลย เค้าได้แค่ช่วยกันภายนอก เราก็มีช่วยเค้าบ้างอะไรงี้ แล้วพอวันนั้นเราช่วยตัวเองให้เค้าดูในรถ เค้าก็บอกขอช่วยๆตลอด ให้เค้าช่วยมั้ย เราก็แกล้ง55 ทำวนไป ยิ่งเพิ่มลีลา เพิ่มเสียง จนหน้าเค้าแบบ รุ้เลยว่าไม่ไหวแล้ว เราสงสารเลยทำสัญญานมือให้เค้าเข้ามาช่วยได้ เค้าก็เลียก็ดูด ขยำ เขี่ย อะไรต่อมิอะไรแบบกระหายมากๆ เค้าพูดว่าเ งี่.. ตั้งแต่เหนในออฟฟิศแล้ว ยังทรมานเค้าอีก เราก็พุดอะไรไม่รุ้เรื่องเท่าไหร่ตอนนั้นเพราะมันเสียวมากที่เค้าทำ แบบมันส์มากๆ กระตุกนานมากๆ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 28 พ.ค. 17, 20:23 น »

q*062

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 3 มิ.ย. 17, 13:16 น »

ให้ผมช่วยได้นะคับ

ช่วย...อะไรดีคะ
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม