หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: รีวิวหลังเข้ารับการเปลี่ยนแปลงด้วยศัลยกรรมตาสองชั้นค่ะ(ภาคต่อจากยกคิ้ว)  (อ่าน 43 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 22 ธ.ค. 17, 12:23 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สวัสดีค่ะทุก ๆ คน มินกลับมาแล้ว หลังจากที่รีวิวศัลยกรรมยกคิ้วไป อย่างที่บอกตอนแรกลังเลว่าจะมาเขียนรีวิวดีไหม แต่หลังจากเขียนเรื่องยกคิ้วไปก็มีเพื่อน ๆ มาสอบถามกันเยอะว่าให้เขียนรีวิวเรื่องตาสองชั้นต่อ ไหน ๆ ก็ว่าอยู่พอดี มินเลยมาเขียนรีวิวตาสองชั้นหลังจากที่ทำยกคิ้วมาค่ะ

ต้องบอกก่อนว่าตอนแรกหลังจากทำยกคิ้ว ชั้นตาของมินที่ซ่อนอยู่มันก็โผล่ขึ้นมานะคะ ดูสวยแบบธรรมชาติดี การยกคิ้วทำให้ตาสองชั้นออกมาสวยดูธรรมชาติ แต่รวม ๆ แล้วมินว่าชั้นตาของมินมันยังหวานไม่เท่าที่ต้องการอะค่ะ คุณหมอแนะนำว่าถ้าอยากให้ตาดูแบ๊วขึ้น สามารถทำตาสองชั้นเสริมกันได้ค่ะ มินเลยรู้สึกว่าอยากทำเพิ่มนั่นเองค่ะ

วันเข้ามาผ่าตัดมินเข้ามา วันนี้ไม่ค่อยรู้สึกตื่นเต้นแล้วค่ะ เพราะเหมือนเคยเข้ามาแล้วครั้งนึง มาครั้งนี้พี่ ๆ พนักงานก็จำมินได้แล้วค่ะ เรียกได้ว่ามินแทบจะเดินไปแต่ละที่เองได้แล้วหล่ะ 555 ก็ขั้นตอนเดิมค่ะ เซ็นเอกสารเพิ่มเติม แล้วนั่งรอสักแปปนึง ก็ขึ้นไปทำความสะอาดหน้า + เปลี่ยนชุดเตรียมเข้าห้องผ่าตัดค่ะ พอเสร็จเรียบร้อยก็นอนลงบนเตียงเตรียมผ่าตัดค่ะ ระหว่างผ่าตัดมินชิว ๆ เลยค่ะ นอนรอคุณหมอทำตาให้แบบสบาย ๆ

ใครที่มีปัญหาตาดูเหนื่อย พอส่องกระจกแล้วเซ็งหน้าตัวเองอย่างมิน ก็แนะนำให้มาปรึกษามาสเตอร์พีซคลินิกโลด ของเค้าดีจริงอะตัว Inbox ที่ Facebook masterpiece clinic By Dr.sae เลยจ้า

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:  มาสเตอร์  ตาสองชั้น 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม