หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: เคล็ดลับบำรุงผิวหน้าให้เด้งใสด้วยน้ำมันหน้าเด้ง HySqua  (อ่าน 45 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 15 พ.ค. 18, 18:15 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมีแนะนำวิธีดูแลผิวหน้าให้ใสเด้งด้วยน้ำมันหน้าเด้ง HySqua และวิธีบำรุงผิวสวย ด้วยผลิตภัณฑ์ที่เป็น Facial Oil
วันนี้เลยจะมาชวนเพื่อนๆ บำรุงผิงหน้าให้แก้ยังไงให้ผิวคล้ำเสียกลับมาสวยใส ได้ผลจริงมาฝากค่ะ
ที่อยากแนะนำเพราะทำเองจริงค่ะ และช่วยได้เยอะมากๆ เลย เผื่อเพื่อนๆคนไหนพบกับปัญหาผิวเสียผิวคล้ำ วิธีที่เราทำอาจเป็นอีก 1 ทางเลือกนะคะ
ใช้ผลิตภัณฑ์ที่บำรุงผิวหน้าประเภทน้ำมันบำรุงผิวที่มีส่วนผสมของ
สควอเลน

......แล้วสควอเลน คืออะไร ?.......
สควอเลน มันคือ สารต้านอนุมูลอิสระที่มีฤทธิ์ดีมาก ซึ่งปกติแล้วผิวของเราสามารถผลิตขึ้นได้เองตามธรรมชาติ แต่ปริมาณการผลิตจะลดน้อยลงหลังอายุ 25 ปี สควอเลนมีประโยชน์มากเนื่องจากปกป้องผิวจาก มลภาวะ และ รังสี UV ปกป้องผิวจาก แบคทีเรีย ลดการอักเสบของผิวหนัง นําพาวิตามิน เข้าสู่ชั้นผิว

น้ำมันชนิดนี้ไม่อุดตัน ไม่ก่อให้เกิดสิว ช่วยรักษาสิวอักเสบได้ดีอีกด้วยค่ะ เหมาะสำหรับผู้เป็นสิวมากค่ะและ

Hyaluronic Filling Skin เทคโนโลยีสุดล้ำจากฝรั่งเศสส่วนผสมอีกตัวที่อยู่ในน้ำมันหน้าเด้ง HySqua เป็นกรดไฮยาลูรอนิคที่ ทำให้ได้กรดไฮยาลูรอนิคที่มีโครงสร้างรูปแบบแห้ง ทรงกลม เพื่อการแทรกซึมลงสู่ใต้ผิวหนังได้ดีกว่าเดิม หลักการทำงานของไฮยาลูรอนชนิดนี้คือ เค้าจะพองตัวขึ้นเมื่อได้รับน้ำที่จะระเหยออกมาจากใต้ชั้นผิวของเรา เปรียบเหมือน Botox ผิว ให้เด้งฟู โดยไม่ต้องเจ็บตัว ไม่เป็นอันตรายต่อผิวใดๆ ทั้งสิ้นค่ะ

วิธีใช้ HySqua ไฮสควอ ออยล์หน้าเด้ง สามารถใช้ได้ทุกส่วนของร่างกายแม้แต่รอบดวงตา ริ้วรอยหรือริมฝีปากที่แตกค่ะ เพราะเจ้าตัวนี้จะช่วยปกป้องทุกปัญหาผิว และต้านอนุมูลอิสระและลดการเกิดจุดด่างดำด้วยค่ะ HySqua เป็นขวดประเภทหยด พกพาง่าย เวลาใช้ก็กดแค่ปั๊มเดียว แล้ววอร์มบนมือ หลังจากนั้นก็กดลงบนใบหน้าเบาๆค่ะ สามารถใช้ร่วมกับ สกินแคร์ที่เรามีอยู่ได้เลยค่ะ ช่วยให้ผิวดีขึ้นมากค่ะ “สามารถใช้ผลิตภัณฑ์ HySqua ได้ทุกวันนะคะ เพื่อผิวสวยเด้ง จ้า”

ข้อดี ของผลิตภัณฑ์ ไฮสควอ ตัวนี้คือ ใช้ง่าย ผิวหน้าเด้งอิ่มน้ำ หน้าใส บำรุงผิวได้อย่างล้ำลึก ช่วยฟื้นฟูผิวได้อย่างเร่งด่วนค่ะ
ข้อเสีย ใช้ผลิตภัณฑ์มายังหาไม่เจอค่ะ
ความประทับใจ ใช้ผลิตภัณฑ์แล้วหน้าเด้ง ผิวกระชับใสแข็งแรงขึ้นค่ะ

ก่อนจากกันไป การบำรุงผิวที่ได้ไม่ใช่แค่ภายนอกนะคะ ต้องบำรุงถึงภายในร่างกายด้วยนะคะ การพักผ่อนให้เพียงพอ ดื่มน้ำให้มากๆ ทานอาหารที่มีประโยชน์ ผักผลไม้อย่าให้ขาดนะคะ ก็ทำให้ผิวของสาวๆ สวยใสหน้าเด้งแล้วค่ะ วันนี้ต้องของลาไปก่อนนะคะ ส่วนครั้งหน้ามีสาระดีๆ จะเอามาฝากอีกนะคะ สวัสดีค่ะ “หากผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ”

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:  หน้าด้ง ดูแลผิวหน้า 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม