หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: รีวิวทำทรีทเม้นท์หน้าใส ทำเองได้ที่บ้าน ไม่ต้องไปคลินิกเสียเงินแพงๆจ้า!!  (อ่าน 29 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 10 ต.ค. 18, 17:09 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สวัสดีค่ะ วันนี้หอมจะมารีวิวทรีทเม้นท์หน้าใส ทำเองได้ที่บ้าน ไม่ต้องไปคลินิกเสียเงินแพงๆจ้า สาวๆที่มีปัญหาผิวหน้าโทรมอ่อนล้า หมองคล้ำ รูขุมขนกว้างไม่เรียบเนียน ไม่สดใส ทางนี้เลย.....

ใครที่อยากหน้าขาวใส ฉ่ำเด้ง แล้วก็ไม่ต้องไปคลินิกฉีดหน้าใสหรือทำคอร์สทรีทเม้นท์ราคาแพง แต่ทำเองได้ที่บ้าน ถูกกว่าแต่ได้ผลลัพธ์เหมือนกันเลย นั้นก็คือ mesoestetic antiaging flash เป็นเอสเซ้นส์บำรุงผิวเข้มข้นจากประเทศสเปน แค่ทาก็บูทผิวให้ใสเด้งฉ่ำวาว ผลลัพธ์เหมือนไปฉีดผิวที่คลินิกเลยจ้า หอมพึ่งเปลี่ยนมาใช้เมื่อเดือนก่อนนี้ค่ะ มันดีมากๆก็เลยอยากจะมาแชร์ให้สวยไปด้วยกัน

มันจะมาในรูปแบบของแอมพูลขวดแก้วจ้า 1 กล่อง มี 10 ampoules/ขวด วิธีใช้ก็จะดีดๆที่ด้านบนขวดก่อน แล้วก็ใช้ตัวจุกพลาสติกที่เค้าแถมมาให้ในกล่อง สวมไปที่ฝาขวดและหัก ทำให้เราเปิดใช้ได้ง่ายมาก สามารถใช้ได้ antiaging flash ทุกวันเลยจ้า แต่ใครกลัวเปลืองจะใช้อาทิตย์ละ 2 ครั้งก็ได้

เนื้อเอสเซ้นส์เข้มข้นมากๆ แต่พอทาแล้วไม่เหนียวค่ะ กลับให้ความรู้สึกเฟรช แปลกดีเหมือนกัน

หอมทุกวันก่อนนอนค่ะ คือขาดไม่ได้เลย ยิ่งหอมอายุใกล้จะ 30 แล้วยิ่งต้องบำรุงผิวให้ชุ่มชื้น ไม่งั้นริ้วรอยและตีนกามาแน่ๆแล้ว หอมทาแล้วตื่นขึ้นมารู้สึกเลยว่าหน้าฉ่ำเด้งมาก ผิวฟูนุ่มมาผมขุมขนก็ดูกระชับมากขึ้นด้วย ตั้งแต่หอมใช้ antiaging flash ตัวนี้ผิวหน้าดีขึ้น กระจ่างใส มีแต่คนทักว่าหน้าใส สวยขึ้น ปลื้มมากเลยค่ะ

ใครสนใจก็ลองไปตามกันดูนะ หอมเห็นว่าอันนี้มันดีจริงๆ เลยอยากมาแนะนำเพื่อนๆ ใครที่อยากหน้าฉ่ำเด้ง ผิวหน้ากระชับไร้ริ้วรอย ตัวนี้ตอบโจทย์เลยค่ะ บูธผิวใสช่วยให้ผิวหน้าของเราดีขึ้นข้ามคืนเลยจ้า
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม