หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - สูตรน้องจิ๋มหอมจนอยากบอกต่อ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => คลับสุขภาพ => ข้อความที่เริ่มโดย: piimiime ที่ 10 เม.ย. 21, 20:25 น

สูตรน้องจิ๋มหอมจนอยากบอกต่อ

เริ่มกระทู้โดย: piimiime ที่ 10 เม.ย. 21, 20:25 น
หอมทะลุกางเกงใน ดีกว่าเหม็นจนทะลุกางเกงในนะคะ ถ้าใครมีปัญหาเรื่องกลิ่น ก็เข้ามาแชร์ประสบการณ์กันค่ะ

อย่างของเราเริ่มต้นจากการที่เวลาถอดกางเกงในจะชอบใส่ตะกร้าเล็กๆไว้ แต่มีวันหนึ่งรับรู้ถึงความผิดปกติคือกางเกงในชอบมีคราบสีขาวติด ซึ่งหลายคนรู้แหละว่านั้นคืออาการตกขาว แต่มันผิดปกติตรงที่มันเหม็นคาวมาก คาวจนไม่ไหว และนับวันก็คาวขึ้นเรื่อยๆ เข้าห้องน้ำถอดกางกางในยังได้กลิ่น ทนไม่ไหวจนต้องไปคุยกับเภสัชกร และไปหลายที่มาก ซึ่งส่วนมาก ส่วนใหญ่แนะนำยาเหน็บ เราก็กลับมาหาข้อมูลก็มาเจอตัว บาลานซ์แอคทีฟ ดูน่าสนใจไม่ใช่ยาแต่เป็นตัวช่วยที่ทำจากธรรมชาติ เลบไปตามหาและปรึกษาเภสัช เค้าแนะนำตรงกับที่เราหาข้อมูล เลยตัดสินใจซื้อมาใช้

(https://www.img.in.th/images/195a523af6399be284ba013fa27d4cc2.jpg)
อ่ะ หลังจากแกะกล่องออกมาจะเจอหลอดเจล 7 หลอด ก็ให้ใช้วันละ 1 หลอดนะคะ วิธีใช้ บีบเจลภายในช่องคลอดภายในเวลา 7 วัน ใช้ก่อนนอนดีที่สุดค่ะ

(https://www.img.in.th/images/7a84628119f10192e6ac912ff3899ad5.jpg)
หลังใช้เป็นต้องกรี๊ดด นอกจากอาการตกขาวจะหายแล้ว กลิ่นก็หายไปด้วย ตอนนี้หอมมากอ่ะ เข้าห้องแอร์ได้ไม่ต้องกัลวลว่าจะมีกลิ่นทะลุกางเกงในไหม ตอนนี้โล่งอกมาก สำหรับใครยังไม่เปิดใจก็รีบเปิดใจนะคะ ไม่ใช้แล้วจะรู้หรอว่าดีไม่ดี

เริ่มกระทู้โดย: ddakdok ที่ 12 เม.ย. 21, 15:03 น
ขอกรี๊ดด้วยสูตรนี้ต้องแชร์บอกต่อ

เริ่มกระทู้โดย: beekkza ที่ 16 เม.ย. 21, 10:09 น
 ต้องบอกว่า BalanceActiv เป็นเจลที่เราใช้มาตลอดเลยนะ ไปใช้ตัวอื่นแล้วไม่โอเค

เริ่มกระทู้โดย: taeporja ที่ 16 เม.ย. 21, 16:20 น
เป็นคนหนึ่งที่มีกลิ่นภายในช่องคลอดสามีทักบ่อย จนเราแอบใช้ บาลานซ์แอคทีฟ ผ่านไป 7 วัน สามีไม่ทักเรื่องกลิ่นอีกเลยค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: jjustholla ที่ 16 เม.ย. 21, 16:35 น
โทษนะคะ ราคาแพงไหม

เริ่มกระทู้โดย: piimiime ที่ 16 เม.ย. 21, 16:47 น
โทษนะคะ ราคาแพงไหม

ไม่แพงนะคะเราซื้อมา 450 บาท ราคานี้ถือว่าคุ้มไม่ต้องหาหมอเสียค่ายา