หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ยาคุมยี่ห้อไหนบ้าง กินแล้วไม่อ้วนช่วยเรื่องสิวคะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: yalaii ที่ 20 มิ.ย. 22, 13:59 น

ยาคุมยี่ห้อไหนบ้าง กินแล้วไม่อ้วนช่วยเรื่องสิวคะ

เริ่มกระทู้โดย: yalaii ที่ 20 มิ.ย. 22, 13:59 น
เดี๋ยวจะไปซื้อแล้วขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: busabokmala ที่ 20 มิ.ย. 22, 18:29 น
เมโลเดีย กล่องเหลืองกินดีมากจ้าไม่อ้วนไม่สิวค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: youugotit ที่ 21 มิ.ย. 22, 10:06 น
ลองปรึกษาเภสัชดูเลยจ้า

เริ่มกระทู้โดย: thimma ที่ 22 มิ.ย. 22, 14:11 น
เมโลเดีย ยาสมิน แต่ส่วนตัวชอบเมโลเดียสุดค่ะ เภชัสบอกว่าเป็นสูตรเดียวกัน ยานอกเหมือนกัน แต่เมโลเดียราคาน่ารักกว่าเยอะ

เริ่มกระทู้โดย: mysiitaa ที่ 23 มิ.ย. 22, 13:57 น
ยาคุม Melodia ค่า มีขายตามร้านขายยาเลย