หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - คอลลาเจนแบบไหนที่เพื่อนๆเลือกกินกันคะ ขอแบบไม่คาวนะคะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: kowngai ที่ 21 มิ.ย. 22, 16:27 น

คอลลาเจนแบบไหนที่เพื่อนๆเลือกกินกันคะ ขอแบบไม่คาวนะคะ

กระทู้: คอลลาเจนแบบไหนที่เพื่อนๆเลือกกินกันคะ ขอแบบไม่คาวนะคะ
เริ่มกระทู้โดย: kowngai ที่ 21 มิ.ย. 22, 16:27 น
อยากหาคอลลาเจนดีๆซักตัวไว้กินแต่ไม่รู้ว่าจะกินตัวไหนดีเคยกินตัวเก่าคาวมากกินไม่ไหวจะลองเปลี่ยนยี่ห้อดูค่ะ

กระทู้: คอลลาเจนแบบไหนที่เพื่อนๆเลือกกินกันคะ ขอแบบไม่คาวนะคะ
เริ่มกระทู้โดย: eankadew ที่ 22 มิ.ย. 22, 17:44 น
เรากินของ Mana premium collagen มาได้ซัก 2-3 กระปุกแล้วค่ะ ผิวดูใสและกระชับกว่าเดิมเยอะมาก  พวกฝ้าก็จางลงเยอะค่ะ กลิ่นไม่คาว แต่ว่าตอนนี้เปลี่ยนมาเป็นแบบสติ๊กเพราะว่าออกไปทำงานข้างนอกบ่อยไม่มีเวลากินแบบชง ตัวนี้ 14 วันก็จะเริ่มเห็นผลค่ะ 

เริ่มกระทู้โดย: janenalinphat ที่ 23 มิ.ย. 22, 11:22 น
เมื่อก่อนไม่เคยกินคอลลาเจนเลยค่ะแต่ว่าหลังๆรู้สึกว่าผิวไม่ค่อยโอเค...ตามค่ะ  

เริ่มกระทู้โดย: sahib14 ที่ 24 มิ.ย. 22, 17:09 น
มีให้เลือกกินหลายยี่ห้อมากค่ะ แต่ว่าต้องเลือกที่ปลอดภัยกับร่างกายให้ได้มากที่สุด ที่กินอยู่ของมานาค่ะกินทั้งแบบผงและเป็น  stick กินง่ายไม่ต้องชงรสชาติเหมือนเยลลี่

เริ่มกระทู้โดย: notziifor ที่ 28 มิ.ย. 22, 09:47 น
เลือกที่ราคาไม่แพงกินง่ายและไม่คาวเหมือนกันค่ะ ตัวไหนคาวพักยาวเลย