หน้า : 1 2  พิมพ์หน้านี้ - เซ็กครั้งแรกใส่ไม่เข้าครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: wqert ที่ 9 พ.ค. 08, 17:09 น

เซ็กครั้งแรกใส่ไม่เข้าครับ

เริ่มกระทู้โดย: wqert ที่ 9 พ.ค. 08, 17:09 น
ทำอย่างไรดีครับ ผมกับภรรยา ต่างก็ไม่เคยมีอะไรมาก่อน

พอถึงเวลาที่จะทำ ก็เล้าโลมแล้วนะครับ แต่พอจะใส่กลับใส่ไม่เข้า

ท่านใดีเทคนิคดีๆก็ช่วยแนะนำทีครับ

เริ่มกระทู้โดย: น้องม้า5x6 ที่ 9 พ.ค. 08, 17:36 น
ใช้ปากไปก่อน ค่อยเป็นค่อยไป ดันไม่เข้า ช่องมันแคบ แซะวันละนิด เข้าวันละหน่อย เดี๋ยวก็มิด .. !!!@ (;;

เริ่มกระทู้โดย: miyuki ที่ 9 พ.ค. 08, 23:34 น
เฮ้ย......นั่นมันตูดอ่ะป่าววววววววว?
ดู ดีๆ นะคร๊าบบบบบ พี่ - น้อง

เริ่มกระทู้โดย: เดกเทพ ที่ 9 พ.ค. 08, 23:51 น
ของนายมันใหญ่ขนาดนั้นเลยหรอ !!!@

เริ่มกระทู้โดย: ปลาวาฬสีน้ำเงิน ที่ 9 พ.ค. 08, 23:58 น
ใช้ วาสลีน สิ

เริ่มกระทู้โดย: withyaw ที่ 10 พ.ค. 08, 00:25 น
 ^_^   ^_^  เป็นคู่ที่เพิ่งผ่านงานแต่งงานมา อย่ารีบร้อนครับ เดี๋ยวภรรยาจะตกใจ เกิดความกลัวในจิตใจ กับความมักได้ของเรา ค่อยๆ พูดคุยกัน ยั่วเย้าอารมณ์ เล้าโลมกันไป ถามตรงไหนที่ชอบทำให้ ให้จับ ให้กอด ให้ทำอะไร ที่ตรงไหนบ้าง จะรู้สึกดีด้วยกันทั้ง 2 คน ใช้ปาก ใช้นิ้ว เริ่มนำร่องไปก่อน เร่งเร้าให้เธอเร่าร้อน ยินยอมพร้อมใจ ในครั้งแรก อาจหาเจลล์ พวก KYเจลล์ ที่เขามีขายทั่วไป ทาให้ทั่วตรงที่ต้องการ ครั้งแรก ก็อย่าหมาย จะเอาให้ได้สมใจ ต้องค่อยเป็นค่อยไป เธอรู้สึกอย่างไร ให้กระซิบถาม คุณจะยิ่งภูมิใจ ประทับใจ กับกิริยาของภรรยาในช่วงเวลานี้ ซึ่งจะหาดูไม่ได้อีก หากเธอเรียนรู้ไปแล้ว สู้ให้เธอแสดงออกหลายๆ ครั้ง ไม่ดีกว่าหรือครับ จนวันที่เธอบอกทนไม่ได้ ให้ทำอย่างไร ค่อยใส่เข้าไป ตามใจเธอ เรื่องเจ็บปวดในครั้งแรก บอกเธอครับ ว่าเป็นกันทุกคน อย่ากลัวกับความเจ็บปวดในครั้งแรก ดูตัวอย่างจากคนอื่น เขาผ่านขั้นตอนนี้กันมาทั้งนั้น เดี๋ยวนี้เป็นไง ตามหึงหวงกัน แทบไม่ต้องหายใจ สำคัญที่เราต้องใจเย็น และ ทำกับเธอด้วยหัวใจที่เต็มเปี่ยมไปด้วยความรัก แชร์ความรู้สึกของเธอ เชื่อว่าไม่นาน วันไหน คุณทำเฉยๆ จะเป็นเธอ สั่งงาน บัญชาการเองเลย   ^/^   ^/^

เริ่มกระทู้โดย: ๋งง ที่ 10 พ.ค. 08, 00:40 น
ถอดกางเกงในเมียแล้วยัง?

เริ่มกระทู้โดย: ปามนะ ที่ 10 พ.ค. 08, 15:35 น
แข็งแล้วใช่ป่ะ หรือเขาหนีล่ะ ฝืนนิดๆนะ  -_-'

เริ่มกระทู้โดย: เคยทำมาเเละ ที่ 19 พ.ค. 08, 14:57 น
เน่ เราก้อเคยเปน คือว่าเราอะเคยเเล้ว  เเต่ว่าแฟนเราผุชายอะ ไม่เคย ตอนเเรกใส่ยังไงก้อไม่เข้าเลย

เราหงิดหงุดมาก คิดยุนานว่าจะทำงัยดี  เลยลองอมไห้เขาดู ปรากกดว่าได้ผล เขาเเข็งเเละสามารถใส่ได้อย่างสบายใจ

อย่างงี้เเละครั้งเเรกอาจจะตื่นเต้นจนไม่เเข็งหรือใส่ไม่เข้า เอ ว่าเเต่ เขารู้เป่าว่ารูอยู่ที่ไหน55555+

เริ่มกระทู้โดย: ทีม ที่ 26 มิ.ย. 08, 11:46 น
ทีมอยากมีความรักมาเลยครับถ้ามีใครสนใจติดต่อได้ที่   0836214837

เริ่มกระทู้โดย: lay ที่ 26 มิ.ย. 08, 12:46 น
ให้เราแทงก่อนสิรับลองเข้าแน่ (;; (;; !!!@ !!!@

เริ่มกระทู้โดย: พี่ค...วย ที่ 26 มิ.ย. 08, 12:48 น
คุณแท่งอ้อยเอ๊ย ทำไมแก้โง่จัด กลับไปเลี้ยงค...วยเลยไป

เริ่มกระทู้โดย: มงคล ที่ 29 ส.ค. 08, 15:09 น
เมียใส่เสื้อยันหรือป่าววววววววววววว ':(

เริ่มกระทู้โดย: บักง่าววววว ที่ 29 ส.ค. 08, 15:11 น
ยัดใส่ตูดหรือป่าวพี่ ;--

เริ่มกระทู้โดย: นน นนทบุรี ที่ 11 มี.ค. 09, 15:11 น
เรื่องแบบนี้เป็นเรื่องธรรมดามาก เราต้องค่อยๆทำ ค่อยๆๆดัน ช้าๆ ไม่ต้องรีบ
รับรองเข้าแน่นอน !!!@

เริ่มกระทู้โดย: sakiki ที่ 15 เม.ย. 09, 14:40 น
มันไม่ยากอย่างที่คิดหรอกครับพยามหน่อยละกัน

เริ่มกระทู้โดย: ฟรี ที่ 2 ก.ค. 09, 13:58 น
รักสนุก ไม่ผูกพัน 085-2478281

เริ่มกระทู้โดย: กนท034 ที่ 11 ก.ค. 09, 21:25 น
ครั้งแรกเหมือนกันทุกคนแหละครับ พวกที่ล้อคุณอยู่นะ เขามีปมครับเขาคงเคยเจอแล้วแย่กว่าคุณ เช่น ถูกผู้หญิงดูถูก ถากถางเลยเกิดปม แล้วมาล้อเพื่อปิดปมตัวเอง  ในเคสของคุณผมว่า คุณโชคดีมากๆครับที่ไม่ต้องเสี่ยงจากโรคต่างๆ เพราะคุณคงรักกันมากจึงรักษาครั้งแรกไว้เพื่อคนที่รัก  อย่างแรกปล่อยตัวตามสบาย แล้วลองเอาวาสลีนทาบริเวณของสงวนของแฟนแล้ว
ค่อยๆสอดนิ้วกลางเข้าไปในของแฟนคุณพอรู้ว่าช่องนำทางอยู่ตรงไหนแล้วใช้วาสลีนชโลมส่วนลับของคุณแล้วค่อยๆสอดตามช่องทางที่นำร่องไว้ค่อยๆทำครับ เดี๋ยวก็สำเร็จครับ พวกที่ล้อคุณจริงๆเขาอิจฉาคุณครับ ขนาดผมยังอิจฉาคุณเลยครับ

เริ่มกระทู้โดย: ด้า ที่ 21 ก.ค. 09, 02:44 น
ไม่รู้ผมก้ยังไม่เคยเลยครับ

เริ่มกระทู้โดย: 22 ที่ 7 ส.ค. 09, 13:01 น
ตอนนี้ 37 แล้ว แต่ล่าสุดมีแฟน 23 (แฟนหน้าตาดีขาวหล่อเซ่อ ประมาณเป้(แจ๋ว)แต่ชอบคนมีอายุมากกว่า) เอาทั้งวันทั้งคืนเลยนึกดูดิเรา37 ไม่ค่อยได้มีเพศสัมพัน กะแฟนเก่าเท่าไหร่ แฟนใหม่เรานะพึ่งเลิกกะแฟนกลับมาจากอเมริกา หน้าตาก้อดีผมยาวเซ่อๆโอ้ยใจจะวาย อายุ23ก้อจิงแต่ของและลีลาไม่23 นะ เลียให้เราทีเปนชั่วโมงๆ ขยันสุดๆ แล้วเค้าก้ออั้นเก่งนะ เลยมีไรกันที นานมาก บางทีก้อ เปนชั่วโมง เค้าจะใช้ปากกะนิ้วให้เราเส็ดก่อนครั้งหนึ่ง แล้วค่อยเริ่มใส่ แปลกอ่ะ ทำไมเอากะคนที่เด็กๆมันเสียวแบบนี้ ร้องคราง ไม่เปนภาษาคนเลยล่ะ แฟนชอบบอกว่าคนแก่ไรเนี่ยะทำไมน้ำเยิ้มเยอะมากขนาดนี้ แฟนก้อจะชอบล้อ ถามเค้าว่าเยิ้มๆแบบนี้ชอบมั้ยเค้าก้อยิ้มยิ่งกะแทกถี่อิกเฮ้อ โดนทุกท่า ฮึ่ม..เวลามีอารมณ์น้ำเราออกเยอะมากอ่ะ ผ้าปูเปียก เปนที่ๆเลย อ่ะ

เริ่มกระทู้โดย: ตอบๆๆๆ ที่ 19 ก.ย. 09, 15:04 น
แฟนเราครั้งแรก
ก้อไม่ค่อยเข้าหรอก
แต่เค้าให้เราทนไว้
พอใส่ไปแรงๆๆ
เจ็บมากเลยอ่ะ
สรุปคือผู้หญิงต้องทน
q*009

เริ่มกระทู้โดย: คูล_1188 ที่ 19 ก.ย. 09, 20:17 น

คิดแล้ว...โอ๊ย!!จะร้องไห้แทบตาย

เจ็บ!!!!!!!TT^TT.... q*034

แต่ต้องอดทนต่อไป q*005

เริ่มกระทู้โดย: คนเราผิดพลาดกันได้ ที่ 12 ต.ค. 09, 18:58 น
ผมก้ไม่เข้าครับ

สุ้ ๆ น่ะคับ ๆ

วันนี้เลยอ่ะ ๆ

หมาด ๆ

ไม่เข้า ๆ

ผมเลย มาหา ว่าใครไม่เข้า แบบผมบ้าง

เริ่มกระทู้โดย: พริม ที่ 13 ต.ค. 09, 19:07 น
นู๋ม่ายรุ นู๋ม่ายเคย
555+

เริ่มกระทู้โดย: คนเคยทำ ที่ 18 ต.ค. 09, 21:12 น
แฟนของคุณอาจจะเกรงมากเกินไป

ทำไห้เวลาเอาไส่ ไส่ไม่เข้า

คุณบอกไห้แฟนคุณไม่ต้องเกรง

หรือเล้าโลมไห้แฟนคุณเกิดอารมณ์ไห้มากที่สุด

แล้วความต้องการของคุณและแฟนคุณก็จะสำเร็จ

เริ่มกระทู้โดย: กาน ที่ 16 พ.ย. 09, 10:41 น
ตอนที่มีอะไรกับแฟนครั้งแรกก็สอดใส่ไม่เข้าเหมือนกัน เค้าเจ็บก็สงสารเค้ายิ่งเลือดเค้าไหลก็ไม่อยากพลีพลามเดี๋ยวเค้าเกิดอาการกลัวที่นี้ละยุ่งเลย ก็ต้องค่อยเป็นค่อยไป

เริ่มกระทู้โดย: หมูผี ที่ 19 พ.ย. 09, 15:16 น
 q*002

ยังมีผู้ชายบริสุทธ์หลงเหลืออยู่อีกเรอะ

เริ่มกระทู้โดย: นนน ที่ 5 ธ.ค. 09, 19:30 น
แทง แรงๆๆๆๆๆ

เริ่มกระทู้โดย: !!! ที่ 13 ธ.ค. 09, 12:41 น
เราไม่รู้  เราไม่เคย  แต่เราก็อยากอ่นะ  ทำให้หน่อยได้ป่ะ q*002 q*002 q*002 q*002 q*002 q*002 q*002 q*002

เริ่มกระทู้โดย: กกก ที่ 22 ธ.ค. 09, 13:43 น
ลองให้ผู้หญิงอมของคุณให้เปียกๆก่อนซิครับ ช่วยได้ อาจเกิดจากของนายแห้ง ฝืดก้อได้

และผู้หญิงก้อต้องมีน้ำรื่นๆออกมามากๆหน่อย 

มันต้องฝืนหน่อยนึงอะครับ  หาจังหวะเค้าเผลอๆ ดันแรงๆซัก 1 ที คิดว่าส่วนหัวคงเค้าครับ

เริ่มกระทู้โดย: หหดฟ ที่ 11 ม.ค. 10, 11:03 น
ผมโครตใหญ่

เริ่มกระทู้โดย: แบงค์007 ที่ 11 ม.ค. 10, 12:44 น
 q*056 อยากมีเซ็กส์บางน่ะ ไม่ใหญ่น่ะ

ยาว 4.5 รอบวง 4 กว่าๆๆ น่ะ

โทรมาน่ะ 0822020592  อยู่จังหวัดฉะเชิงเทราน่ะ

เริ่มกระทู้โดย: จุ๊บแจง ที่ 15 ม.ค. 10, 16:08 น
q*031 q*006 q*013นู๋ม้ายรู๋ นู๋ม้ายเคย แต่ นู๋อยากลอง

เริ่มกระทู้โดย: ไม่บอกนะ ที่ 1 มี.ค. 10, 00:10 น
ผมนะครับ ไม่ใช่ครั้งเดียว สี่ครั้งแล้วครับ TT เซงเหมือนกันครับ

เริ่มกระทู้โดย: ไม่บอกจร้า ที่ 1 มี.ค. 10, 01:29 น
ผมขอแนะนำคุณไหน ฐานะ คนท่องเว็บด้วยกัน ผมว่าคุณอย่าคิดมากเลยครับ

รอให้ผ่ายหญิงพร้อม แบบว่ามีอารมที่จะร่สมเพศกับเรามากๆอ่าครับ

อารมของผู้หญิงรุนแรงกว่าผู้ชายเยอะครับ

----------------------------------------------------------------

เรื่องนี้ก็พูดยากอะครับ ขนาดของของผู้หญิง ก็ไม่ได้เท่ากันเสมอไป

บางคนก็เคยมีเพศสัมพันธ์มาก่อนแล้ว  บางคนก็ยังไม่เคยมีมา

ญ ที่มีเพศสัมพันมาก่อนก็จะเข้าง่ายหน่่อยครับ เค้าจะรู้เองว่าต้องทำอะไรๆยังไงๆ

ญ ที่ไม่เคยมาก่อนดิ ยากครับ กว่าจะหาทางเข้าได้ กว่าจะเล้าโลมให้เกิดอารม

แล้ว ญ ก็ต้องทนเจ็บปวดกับครั้งแรกด้วย ผมลำบากใจมากเลยครับที่ทำให้คนที่เรารักเจ็บปวดสุดๆ

เลือดก็ไหลออกมาได้นะครับบางครั้ง

--------------------------------------------------------------------------
ผมก็ต้องขอโทดเพศ ญ นะครับ ที่พูดล่วงเกินไป

เริ่มกระทู้โดย: 5656.. ที่ 22 มี.ค. 10, 09:27 น
อือ..หนูลองครั้งแรกกะแฟนก้ไม่เข้าเหมือนกัล!! เจ็บมากเลยหยุด
ก้เลยมาหาในเวปเผื่อจะมีคำแนะนำดีบ้าง!!

เริ่มกระทู้โดย: !!! ที่ 19 มิ.ย. 10, 21:32 น
 q*006 q*005นู๋ไม่รู้แต่อยากลอง q*011

เริ่มกระทู้โดย: """ ที่ 30 ส.ค. 10, 21:49 น
เปนเหมือนกันเลยค่ะ

ตอนนั้นครั้งแรกทั้งคู่เลย

พยายามตั้ง 2-3 ครั้ง

ก็ยังเข้าไม่ได้ เพราะเค้าทำไม่เต็มที่

กลัวเราเจ็บ ไม่อยากเห็นความทรมานของเรา

ใช้นิ้วค่ะ เป็นวิธีที่ใช้มา เข้าก่อนนิ้งนึง

ผู้หญิงต้องทนค่ะ แล้วมันผ่านไปได้

ลองดู สู้ๆค่ะ เข้าใจ หัวอกเดียวกันเลย

เริ่มกระทู้โดย: yui 1818 ที่ 15 ก.ย. 10, 18:26 น
q*009 q*009
เราก็เหมือนกัน
ใส่ไม่เข้าอ่ะ คือ
แฟนเราก็ทำไม่ค่อยเป็น
อยากก็อยาก
สรุปวันนี้ก็ไม่ได้ใส่เข้าไป
แต่แฟนเราเค้ามีอารมณ์
เราก็เลยอมให้เข้าเค้าก็เสร็จนะ
แต่เรานี่ดิทรมานอ่ะ
อยากเสร็จบ้าง
คือเราไม่เคยมีอ่ะไรกะใครไง
มันก็เลยใส่ไม่เข้า
อายอ่ะ
แงงงงงงงงงงงง
ไม่น่าเลย
ทำไงดีช่วยเราด้วย

เริ่มกระทู้โดย: ไอหืน ที่ 27 ก.ย. 10, 17:12 น
ครั้งแรกเหรอไม่เข้าเอาไว้เพราะตอนนีน้ำแตกริ้ว555

เริ่มกระทู้โดย: รั่กมรึ๊งอิ่ด่ก ที่ 25 ต.ค. 10, 10:25 น
เห้อ.
เซงมาก ๆ อ้ค้

ม่เข้าสั่กที ควรทำไงดีค้?

เริ่มกระทู้โดย: คนหล่อ !! ที่ 31 ต.ค. 10, 10:11 น
 q*005  กำๆๆ

นี่ก้ไม่เข้าเหมือนกันหง่ะ ๆ ,,,เหงื่อแตกเลยจะบอกให้

ไม่รุว่าของผมใหญ่หรือแฟนผมเล็กกกัน แน่น่ะ

แต่ที่แน่ๆ ลำบากจิงๆ

สู้ๆ

เริ่มกระทู้โดย: ืnooo ที่ 19 พ.ย. 10, 21:19 น
 q*013 q*013

สู้ๆๆ จ๊

เริ่มกระทู้โดย: Woo ที่ 25 ก.พ. 11, 20:07 น
ต้องแบบเรา มีเซ็กซ์กับแฟนหลายครั้งแล้ว
แต่ว่าจนถึงวันนี้เราก็ยังเอาตัวรอด
และยังซิงอยู่ เพราะทุกครั้งจะช่วยให้เค้าเสร็จ
ด้วย OralSex เค้าชอบและเสร็จได้ด้วยปาก
เราก็ไม่จำเป็นต้องเสียตัว
แต่เค้าก็เคยพยายามจะใส่มันเข้าไปนะ
แต่บังเอิญว่าเราไม่เคยมีเพศสัมพันธ์
ก็เลยไม่เข้า...ก็เลยยังรอดตัวมาจนถึงวันนี้
^^

เริ่มกระทู้โดย: ไม่เคย ที่ 7 พ.ค. 11, 02:48 น
 q*009 q*009 q*009 q*009ไม่เคยแต่อยากลอง