หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - อยากปรึกษาคุณหมดรายการชูรักชูรส

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ความรัก - ความสัมพันธ์ => ข้อความที่เริ่มโดย: momoshung ที่ 30 เม.ย. 10, 15:30 น

อยากปรึกษาคุณหมดรายการชูรักชูรส

เริ่มกระทู้โดย: momoshung ที่ 30 เม.ย. 10, 15:30 น
คบกับแฟนมาจะ 3 ปีแล้ว เคยกินยาคุมประมาน 3 เดือน
แล้วก็หยุดกินหลังๆมีเพศสำผัสกับแฟนแล้วเลือดออกแล้ว
สาเหตุเกิดจากอะไรคะ หรือเป็นมะเร็ง q*027

เริ่มกระทู้โดย: EiEiKa ที่ 30 เม.ย. 10, 17:07 น
ไม่ได้เป็นคุณหมอนะคะ  q*021

ลองไปตรวจภายในอ่ะคะ น่าจะทราบผลดีสุดนะคะ  พบแพทย์ผู้หญิงอ่ะคะ เผื่อจะอายน้อยลง  q*060

เริ่มกระทู้โดย: กัมพล แซ่ง้อ ที่ 30 เม.ย. 10, 17:35 น
สวัส ดีคับ

ผมคบกับแฟน มาได้ไม่นาน แต่อยู่ดีๆ แฟนเก่าของแฟน ผม

มาขอคืนดี แล้วแฟน ผมก็ยอมขอคืนดี แล้วก็บอก เลิกกับ ผม

ผมอยากได้เธอคืน มาผมจะทำ ยังไงดี คับ

เริ่มกระทู้โดย: EiEiKa ที่ 30 เม.ย. 10, 18:22 น
สวัส ดีคับ

ผมคบกับแฟน มาได้ไม่นาน แต่อยู่ดีๆ แฟนเก่าของแฟน ผม

มาขอคืนดี แล้วแฟน ผมก็ยอมขอคืนดี แล้วก็บอก เลิกกับ ผม

ผมอยากได้เธอคืน มาผมจะทำ ยังไงดี คับ

เข้าใจคุณนะคะ ว่ารักเธอมาก แต่ยอมรับการตัดสินใจของเธอเถอะคะ ถึงแม้ว่าคุณจะทำทุกอย่างแล้วได้เธอคืนมา ก็คงได้มาแต่ตัว ส่วนหัวใจของเธอ คุณคงไม่ได้มาหรอกคะ

ทำใจคะ  ถือว่าคุณกับเธอทำบุญกันมาแค่นี้  เห็นเธอมีความสุขก็ดีแล้วไม่ใช่หรอคะ   q*060

เริ่มกระทู้โดย: wan00269 ที่ 30 เม.ย. 10, 19:45 น
คบกับแฟนมาจะ 3 ปีแล้ว เคยกินยาคุมประมาน 3 เดือน
แล้วก็หยุดกินหลังๆมีเพศสำผัสกับแฟนแล้วเลือดออกแล้ว
สาเหตุเกิดจากอะไรคะ หรือเป็นมะเร็ง q*027

คงไม่ปกติแล้วละคะ

ยังไงก็ไปปรึกษา หมอจะดีกว่านะคะ q*060

เริ่มกระทู้โดย: wan00269 ที่ 30 เม.ย. 10, 19:49 น
สวัส ดีคับ

คนโลเล คบไปชีวิตลำบากแน่คะ

เพราะเอาแน่ด้วยไม่ได้ซักอย่าง

ดังนั้น  เลิกดีกว่าคะ

แต่ถ้าอยากจะถามว่าทำยังให้ได้เธอคืนมา

แค่คุณแปลงร่างเป็นผู้ชายที่แสนดี

ยอมตามใจเธอทุกอย่าง

ให้เธอทุกอย่าง

เธอ  อาจจะ กลับมาก็ได้คะ

เริ่มกระทู้โดย: Bestzaa0009 ที่ 1 พ.ค. 10, 00:47 น
งืม ไปหาหมอนะครับ ผมว่าเป็นทางออกที่ดีที่สุด

เริ่มกระทู้โดย: withyaw ที่ 2 พ.ค. 10, 22:38 น

q*022 q*022 หากมีเลือดออกทุกครั้ง ที่มีอะไรกับแฟน
คงเป็นเรื่องระบบภายใน ที่ต้องได้รับการตรวจ ค้นหาสาเหตุอย่างละเอียด
ควรไปพบแพทย์เกี่ยวกับระบบภายในดีกว่าครับ 

เริ่มกระทู้โดย: withyaw ที่ 2 พ.ค. 10, 22:42 น
สวัส ดีคับ

q*022 q*022  การที่ผู้หญิง จะกลับไปคบหากับแฟนเก่าที่เคยคบหากันมาก่อน
คงเป็นความประทับใจที่เขาเคยมีให้ต่อกันมา ที่เธอไม่อาจลืมความสัมพันธ์นั้นได้
หากความรักคือการเสียสละ ขอให้เธอรับปากว่าเธอมั่นใจกับเรื่องนี้ที่จะกลับไป
แล้วปล่อยเธอไปเถอะครับ คงไม่มีประโยชน์อะไรที่ได้แต่ตัว แต่ใจเธอไปอยู่กับคนอื่น 

เริ่มกระทู้โดย: xxyl ที่ 5 พ.ค. 10, 14:07 น
มันยังไงกันหละเทอมีเพศสัมผัสยังไง
แค่สัมผัสกันนี่นะเลือดออก       งง        มาก

เริ่มกระทู้โดย: รีสา ที่ 12 พ.ค. 10, 12:19 น
สวัสดีค่ะ คือดิฉันคบกับแฟนได้ 3 เกือบ4 ปีเราสองคนมีปัญหากันมากดิฉันจึงตัดสินใจไปจากเขาเพราะเรื่องมือที่สามของเขา
ต่อมาดิฉันก็มีแฟนใหม่แต่ก็คบได้ 2 เดือน เพราะดิฉันไม่ได้รักเขา ดิฉันจึงกับมาคบแฟนเก่าที่ฉันรัก แฟนเก่าเขารู้ความจริงว่าดิฉันมีอะไรกันกับแฟนใหม่เขารับไม่ได้ จนทุกวันนี้เขาคบกันกับดิฉันเขาบอกว่าเขาไม่ได้รักดิฉันแต่ขาดดิฉันไม่ได้ แต่ตอนนี้เขามีคนใหม่แต่ยังอยู่กับดิฉันแต่ก็มีแฟนใหม่ไปด้วยและไปมาหาสู่กัน  q*009ดิฉันทุกข์ใจมากควรทำอย่างไรค่ะ q*009

เริ่มกระทู้โดย: bomebam ที่ 17 พ.ค. 10, 17:59 น
เมนมารึป่าวคะ