หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ออรัลเซ้กซ์กับดูดปาก

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: อยากรู้จังคับ ที่ 3 พ.ค. 10, 20:38 น

ออรัลเซ้กซ์กับดูดปาก

เริ่มกระทู้โดย: อยากรู้จังคับ ที่ 3 พ.ค. 10, 20:38 น
แฟนผมทำ ออรัลเซ็กซ์ให้ผม แล้วก็มาดูดปากผม ผมก็ทำออรัลเซ็กซ์ ให้เธออีกต่อ

ตอนดูดปากผมรู้สึกเค็มๆ จากการที่เธอ อมของผม แล้วผมก็ไป เลียของเธอ(สอดลิ้นด้วย) จะท้องมั้ยครับ??

นํ้าลายกับช่องปาก จะนำพาเชื่อ อสุจิ เข้าสู่ น้องสาวแฟนได้รึป่าวครับ คือผมเลียจนน้องสาว แฉะเลยอ่าคับ อิอิ(อายจัง55)

แล้วเชื้อ อสุจิ สามารถอยู่ในนํ้าลายได้รึป่าว?? นํ้าลายสามารถนำพาเชื้อเข้าสู่ มดลูกได้รึป่าว??

ตอบหน่อยนะครับ ของคุณทุกความเห็น^^

เริ่มกระทู้โดย: ปังคุง ที่ 3 พ.ค. 10, 22:00 น
ไม่ท้องหรอกค่ะ q*025 q*025
น่าอนาถอนาคตของชาติ ไม่ค่อยเข้าใจเรื่องเพศศึกษา ปัญหาหลายๆ อย่างก็จะตามมา ทางที่ดีป้องกันด้วยการใช้ถุงยางหรือทานยาคุมกำเนิดเถอะนะคะ ถ้าเป็นไปได้ รอไว้วันแต่งงานดีที่สุด

เริ่มกระทู้โดย: 6314 ที่ 11 พ.ค. 10, 16:29 น
ฟังแล้วรู้สึกมันมาก  คืนนี้ต้องเอาผัวมาเล่นอีกแล้ว  

ชอบในการอมมากเลยคะ   เราเป็นผู้หญิงที่ขาดเซ็กไม่ได้เลยอ่ะ

ถ้าเป็นไปได้อยากได้วันละหลายๆรอบ  แต่ได้แฟนแก่อ่ะ แฟนมันไม่ไหว

ปล....แฟนแก่แต่เก่งเรื่องบนเตียงมากเลยนะ เรากับแฟนต้องเอากันทุกวัน เพียงแต่วันละครั้งเอง

ชอบมากๆ  q*012

เริ่มกระทู้โดย: bomebam ที่ 17 พ.ค. 10, 17:30 น
ไม่น่าจะท้องนะคะ

เริ่มกระทู้โดย: เพ็ญ ที่ 13 ม.ค. 13, 21:58 น
เวลามีอะไรกับแฟนก็โดนดูดทุกทีอยากมีทุกวันนะดูดไปซอยไปมันดี อิอิ

เริ่มกระทู้โดย: เพ็ญ ที่ 13 ม.ค. 13, 21:59 น
เวลามีอะไรกับแฟนก็โดนดูดทุกทีอยากมีทุกวันนะดูดไปซอยไปมันดี อิอิ