หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ไหนบอกว่าท่านี้เสียวสุด

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: boyban ที่ 8 พ.ค. 10, 19:57 น

ไหนบอกว่าท่านี้เสียวสุด

เริ่มกระทู้โดย: boyban ที่ 8 พ.ค. 10, 19:57 น
สงสัยง่ะคับว่า ไหนบอกว่าที่ที่เสียวที่สุดคือให้แฟนขึ้นขย่ม แต่ทำไมแฟนผมคนนี้ ถึงไม่รุ้สึกไรเลยล่ะคับ เทอบอกว่าให้ผมทำให้เทอจะเสียวกว่า บางครั้งก็เสร็จ บางครั้งก็ไม่ แต่ส่วนมากไม่เสร็จคับ ผิดกับแฟนคนเก่า เทอเสร็จทุกครั้งถ้าเทอได้ขึ้นไปโยกเอง

เริ่มกระทู้โดย: marchmember2553 ที่ 9 พ.ค. 10, 13:07 น
ความชอบส่วนบุคคล  ไม่มีบรรทัดฐานตายตัวค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: PukanNme135 ที่ 10 พ.ค. 10, 23:02 น
คนเรา รสนิยม มันต่างกัน ค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: Asingle ที่ 11 พ.ค. 10, 11:15 น
เธอคงไม่ฟิตพอ หรือไม่ก็คุณไมยาวพอ ว่างันนะ

เริ่มกระทู้โดย: Asingle ที่ 11 พ.ค. 10, 11:32 น
เปลี่ยนท่ายืนอุ้มได้เลยรับรอง โดน

เริ่มกระทู้โดย: YOHMD ที่ 12 พ.ค. 10, 17:43 น
มันมีทั้งหอยคว่ำ หอยหงาย หอยไม่คว่ำไม่หงาย มุมความรู้สึกมันไม่เหมือนกันหรอก...

เริ่มกระทู้โดย: *--* คนรักแฟน ที่ 13 พ.ค. 10, 02:27 น
ผู้หญิงส่วนมากชอบรับรถสัมผัสรัก  (กอด หอม สไล ดูด) ก่อนสอดแนะ ลีลาช้า และเร็วในช่วงสอด แต่ก็มีบางคนที่ชอบไปแบบแปลกๆๆนะ  และหลังเสร็จกิจ  ต้องมอบความรักให้ด้วยการกอด หอม เป็นการบอกรักให้รู้และความรักของทั้งสองจะดีมาก  ผู้หญิงจะได้รับความรัก และความเชื่อใจผู้ชายที่ยังรักตนอยู่ q*057

เริ่มกระทู้โดย: นิดหน่อย ที่ 15 พ.ค. 10, 10:55 น
ไม่รู้จิ

เริ่มกระทู้โดย: pandagroup ที่ 15 พ.ค. 10, 15:21 น
แต่ละคนชอบไม่เหมือนกันจ้า

เริ่มกระทู้โดย: loveboylovelove ที่ 17 พ.ค. 10, 12:31 น
คุณเป็นใครคะ ชื่ออะไรคะ อายุเท่าไรคะ แฟนคนเก่าคุณชื่ออะไรคะ แฟนคนใหม่คุณชืออะไรคะ ดิฉันเป็นแพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านนี้ ดิฉันอยากทราบว่าคุณชื่ออะไรคะ กรุณาตอบทุกคำถามค่ะ ขอบคุณค่ะ