หน้า : พิมพ์หน้านี้ - อยากได้น้องผู้หญิงหน้าตาดีมีความั่นใจ เข้าประกวดธิดากาชาด จ. ปทุมธานี ด่วน

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: แชมป์ ที่ 16 พ.ค. 10, 12:21 น

อยากได้น้องผู้หญิงหน้าตาดีมีความั่นใจ เข้าประกวดธิดากาชาด จ. ปทุมธานี ด่วน

กระทู้: อยากได้น้องผู้หญิงหน้าตาดีมีความั่นใจ เข้าประกวดธิดากาชาด จ. ปทุมธานี ด่วน
เริ่มกระทู้โดย: แชมป์ ที่ 16 พ.ค. 10, 12:21 น

ขอน้องผู้หญิง ที่มีภูมิลำเนาและอยู่ในสำเนาทะเบียนบ้านจังหวัดปทุมธานีเท่านั้น มีค่าขนมค่าเหนื่อยให้ครับผม ใส่ชุดไทยประกวดครับ มาแต่ตัวพร้อมความสวยความมั่นใจ ส่วนชุด หน้า ผม เครื่องแต่งกาย พี่จัดให้หมดทุกอย่าง ขอด่วนนะครับ รับแคถึง 18 พ.ค. 2553 เท่านั้น อีเมล์ champ_mon***  q*021