หน้า : พิมพ์หน้านี้ - ผู้หญิงคู่กับความสวย

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: หญิงไทย ที่ 20 พ.ค. 10, 02:24 น

ผู้หญิงคู่กับความสวย

เริ่มกระทู้โดย: หญิงไทย ที่ 20 พ.ค. 10, 02:24 น
ผู้หญิงเราคู่กับความสวยนะคะ
ไม่ว่าจะวัยหนุ่มสาว วัยทำงาน วัยแต่งงาน ไปจนถึงวันเฒ่าวัยแก่

สิ่งหนึ่งที่ผู้หญิงขาดไม่ด้คือความสวยใช่มั้ยคะ ?
ก็แน่ล่ะค่ะ
ขนาดคุณป้าที่ทำงานเป็นแม่บ้านอยู่ที่บ้าน ยังบอกเลยว่าเฮ้อดูสิทำงานหนัก ผิวเสียหมดเลย.

เห็นมั้ยคะ ไม่ว่าวัยไหนก็ขาดความสวยไม่ได้
แล้วจะทำยังไงให้ความสวยอยู่กับเราให้นานที่สุดล่ะคะ ??

เราก็ต้องดูแลใช่มั้ยคะ .ดูแลผิวของเราให้ดีที่สุด ให้ตามใจอย่างที่เราอยากให้เป็น

ไม่ว่าจะอยากขาว อยากคล้ำ อยากดำ อยากสวย อยากใส อยากผอม อยากอ้วน

วันนี้เรามีเว็บแนะนำสินค้ามาคะ
จากยอดขายของอีกเว็บนึง เรามีลูกค้ารายได้มากมายยยยยยเลยค่ะ
และฟีดแบ็คก็กลับมาดีมาก ๆ

อย่าเพิ่งปิดเว็บเลยนะคะ
ลองคลิกเข้าไปนิดนึง ก็ไม่เสียหายหรออค่ะ ^^

มีครีมหลายตัวเลยค่ะ
หรืออยากได้ครีมแบบไหน หรือครีมแบรนด์ดัง เราจะหามาขายให้ในราคาพิเศษค่ะ ^^

ขอบคุณที่อ่านมาจนจบนะคะ ^^