หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - แฟนบอกว่าไม่เคยมีอะไรกับใคร ??

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: กลัวโดนหลอก ที่ 21 พ.ค. 10, 11:31 น

แฟนบอกว่าไม่เคยมีอะไรกับใคร ??

เริ่มกระทู้โดย: กลัวโดนหลอก ที่ 21 พ.ค. 10, 11:31 น
แฟนผมเค้าบอกว่าไม่เคยมีอะไรกับใคร
แต่พอตอนมีอะไรกัน อวัยวะเพศของเค้า ทั้งปลิ้น เยิน และ ดำ
เหมือนผ่านศึกมาเยอะเลยอะครับ ผมโดนหลอกใช่ไหมครับ ???

คือผมรับได้ถ้าเค้าเคยผ่านผู้ชายมาแล้ว แต่รับไม่ได้กับการโกหกครับ

ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ สงสัยมาก

เริ่มกระทู้โดย: จุน ที่ 21 พ.ค. 10, 13:58 น
ตามนั้น

เริ่มกระทู้โดย: RealKumako ที่ 21 พ.ค. 10, 14:21 น
เคยอ่านหนังสือเจอแล้วเค้าบอกว่า

รูปร่างภายนอกของจุดนั้นแต่ละคนจะไม่เหมือนกันนะ

บางคนก็เป็นแบบนั้นมาแต่เกิดเลย  บางครั้งก็ไม่ใช่เพราะผ่านมาหรอก

ถ้าเค้าผ่านมาเยอะคงไม่กล้าโกหกหรอกค่ะ  เค้าก็คงกลัวคุณจับได้เหมือนกัน   

เริ่มกระทู้โดย: dream1732 ที่ 21 พ.ค. 10, 15:07 น
คุณอย่าคิดมาก....บางครั้งสิ่งที่คุณเห็นอาจจะไม่ได้เป็นอย่างที่คุณคิดเสมอไป     q*060

เริ่มกระทู้โดย: baram-u ที่ 21 พ.ค. 10, 16:54 น
ฉันคิดว่า จริงๆเค้าอาจจะไม่มีอะไรกับใครมาก่อนก็ได้
อย่าตัดสินแค่ภายนอกนะค่ะ

q*014

เริ่มกระทู้โดย: เสือผอมฯ ที่ 22 พ.ค. 10, 14:28 น

สี,ขนาด และลักษณะที่ปรากฏของอวัยวะเพศ มีได้หลากหลายในผู้หญิงแต่ละคน ในผู้หญิงบางคน ความแตกต่างบางอย่างเป็นเรื่องเฉพาะบุคคลอย่างแท้จริง ขณะที่บางอย่างอาจโยงถึงพันธุกรรม การที่ได้รักใครหรือมีใครรักสักคน มันเป็นความสุขที่ยิ่งใหญ่ ปัญหาแค่นี้น้องต้องมองผ่านได้ เรื่องง่ายๆ ลองทำดู  q*013

เริ่มกระทู้โดย: สองใจ ที่ 22 พ.ค. 10, 15:49 น
แฟนผมเค้าบอกว่าไม่เคยมีอะไรกับใคร
แต่พอตอนมีอะไรกัน อวัยวะเพศของเค้า ทั้งปลิ้น เยิน และ ดำ
เหมือนผ่านศึกมาเยอะเลยอะครับ ผมโดนหลอกใช่ไหมครับ ???

คือผมรับได้ถ้าเค้าเคยผ่านผู้ชายมาแล้ว แต่รับไม่ได้กับการโกหกครับ

ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ สงสัยมาก

q*000
 q*031
 q*032

ลักษณะดำเนี่ย พอจะนึกภาพออก

แต่ไอ้ที่บอกว่า ปลิ้น และ เยิน มันเป็นยังไงน้อ

คิดไปเองรึป่าวหว่า

เอ่อ...จะว่าไปแล้ว สองใจเองก็ยังไม่รู้เลยนะว่า

อืม.......ของตัวเองน่ะ มันเรียกว่าอะไร......อิอิ.....

q*027
 q*027
 q*027

เริ่มกระทู้โดย: generalGirl ที่ 23 พ.ค. 10, 02:55 น
โน คอมเม้นต์

ดำไม่สงสัย สงสัยปลิ้นกะเยินเหมือนกัน ยังไง???

ความจิงถ้าไม่เคยจิงๆไม่น่าปลิ้น ไม่น่าเยินนะ

เริ่มกระทู้โดย: มะม่วง ที่ 23 พ.ค. 10, 10:51 น
อยากรู้ก็ถามเขาตรงๆสิ ว่าแต่จะรับได้ใหมถ้ารู้ความจิง

เริ่มกระทู้โดย: 25225513 ที่ 23 พ.ค. 10, 14:36 น
  ถ้าคิดจะรักกันแล้วใยต้องระแวงกันด้วย  ทุกอย่างภายนอกก็แค่เปลือก แต่ที่สำคัญก็คือ  ความดี และความจริงใจที่ต่อกันค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: whatever08 ที่ 23 พ.ค. 10, 15:00 น
สภาพมือหนึ่งมือสองต่างกันไม่เท่าไหร่ แต่ถ้ายับเยินโดนชนจนเละก็ดูไม่ยาก...
ดำคล้ำออกเขียว ย่นยู้ยี้ แบบเซียนระดับพื้นๆ ก็เห็นได้ถึงความแตกต่าง คำพูด
มักถูกมัดด้วยหลักฐาน การโกหกแบบหลักฐานโชว์ทนโท่ ก็อย่าโง่เชื่อเลย...

เริ่มกระทู้โดย: แมง ที่ 24 พ.ค. 10, 18:24 น
ไม่หรอกบางคน
ก็เคยช่วยตัวเองอ่านะ
เชื่อใจงั้นสิ
งั้นก็ไปสาบานเรยจะได้จบ
นั่นสินะ

ถ้าคุนรับได้เค้าก็น่าจะเปิดใจกะคุนนะ
อย่างว่าล่ะ
มันไม่สามานพิสูจว่าดีไม่ดี
ได้หรอก
ความบริสุทอ่า
บางคนทำตัวดีแค่ไหน
ไม่เคยยอมใคร
แต่โดนืนใจเนี่ยน๊า
มานความผิดของเราหรอ
กำเวรๆ

เริ่มกระทู้โดย: kom ที่ 29 มิ.ย. 10, 16:31 น
บางคนเป็นอย่างนั้นจริงๆอย่าไปสนใจเลยเป็นทุกข์เปล่าๆ ไหนๆคุณก็รับไดเอยู่แล้ว

เริ่มกระทู้โดย: noojidsai ที่ 1 ก.พ. 11, 13:11 น
1. เป็นรูปลักษณ์ของเธอเอง
2. เธอผ่านการช่วยตัวเองมาก ๆๆๆๆๆๆ

เริ่มกระทู้โดย: TSaMuRaiT ที่ 1 ก.พ. 11, 15:41 น
อันนี้ในความคิดของผมนะ
ดำนะไม่แปลกหรอก q*022
แต่เยินนี่สิถ้าไม่เคยมีอะไรมันจะเยินได้ไง q*023

เริ่มกระทู้โดย: poper ที่ 1 ก.พ. 11, 21:15 น
อั้ยหนุ่มเอย... ทีเอ็งละอยากฟันสาวๆโดยเฉพาะ "เปิดบริสุทธิ์" พอแต่งงานกลับต้องการหญิงบริสุทธิ์ เอ็งมิเห็นแก่ตัวไปหน่อยหรือ ถ้า "รัก" เขาจริงๆ จะให้ "ความบริสุทธิ์" มากั้นขวางทำไม และที่สำคัญดูอวัยวะสงวนหญิงแล้วกลับสงสัยทำไมปลิ้น เยิน ดำ แสดงว่าเอ็งไม่เข้าใจ"สรีระ"ซะเลย... เอ็งคงเคยดูหนังเอกซ์นะ บางคน"พิซซ่า"สวย บางคนไม่สวย ฉะนั้นสิ่งนี้ไม้ใช่ตัวเหตุ-ผลของความบริสุทธิ์... อั้ยหนุ่มเอย ฟันเขาแล้วต้องรับผิดชอบ อย่าเที่ยวทิ้งๆ ขว้างๆ DNA เด๋วอกจะเหลือแค่ศอกเดียว