หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ถุงยางหลุด....อันตรายหรือไม่

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: mooduang ที่ 31 พ.ค. 10, 08:03 น

ถุงยางหลุด....อันตรายหรือไม่

เริ่มกระทู้โดย: mooduang ที่ 31 พ.ค. 10, 08:03 น
ผมอยากถามว่า.....ถ้าถุงยางหลุดเข้าไปในช่องคลอด จะมีอันตรายอะไรกับแฟนผมหรือไม่คะ  แล้วจำเป็นจะต้องไปพบแพทย์เพื่อที่จะเอาออกหรือไม่

เริ่มกระทู้โดย: aunwazabicool ที่ 31 พ.ค. 10, 10:03 น
 q*027

ถามได้

รีบไปเอาออกด่วนที่สุดเลยครับ

อันตรายถึงขั้นร้ายแรงเลยทีเดียวเชียว

q*027

เริ่มกระทู้โดย: 25225513 ที่ 31 พ.ค. 10, 12:36 น
ไม่รู้ว่าแฟนน้องเอาถุงยางออกหรือยัง  อันตรายมากเลยนะ อย่าเก็บไว้เป็นอนุสรน์  ไม่เกิดประโยชน์ รีบไปเอาออกเลย  น้องสาวจะพังเสียก่อน รีบเอาออกด่วน

เริ่มกระทู้โดย: marchmember2553 ที่ 31 พ.ค. 10, 14:24 น
 q*027หวังว่าป่านนี้คงไปเอาออกแล้วนะคะ ด่วน!!

เริ่มกระทู้โดย: va911 ที่ 31 พ.ค. 10, 16:29 น
 q*023 งานเข้าละครับน้อง q*001

เริ่มกระทู้โดย: memwew ที่ 3 มิ.ย. 10, 08:54 น
อันตรายนะคำตอบคำแนะนำก็เยอะและ  แต่สงสัยมากทำไมถึงหลุด มัน???หด/แรง  ดึงดูด  ของโลก/และอื่นๆ
 q*026 คิดมากนะเนี้ย

เริ่มกระทู้โดย: SMILERY ที่ 4 มิ.ย. 10, 23:46 น
เอาออกด่วน !

เริ่มกระทู้โดย: ergerwgwrg ที่ 2 ส.ค. 11, 01:09 น
ผมเจอกับตัวเลยคับ  ช็อคมาก  แฟนบอกไม่ยอมไปหาหมอเด็ดขาด  ผมใช้นิ้วเอาออกมาได้คับโคตรโชคดีเลย  เหตุเกิดจากผมเมาเหล้ามากแล้วมีไรกะแฟนทำให้หลุดเข้าไป  ดูผมไว้เปงอุทาหรแล้วกานนะคับ  คุณอาจไม่โชคดีแบบผมก้อได้