หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ใครอยากดูหนังเรื่อง Killers ที่แอชตันคุชเชอร์เล่นบ้างคะ มีตั๋วให้ค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ดูหนัง ดูทีวี => ข้อความที่เริ่มโดย: annyburberry ที่ 31 พ.ค. 10, 15:58 น

ใครอยากดูหนังเรื่อง Killers ที่แอชตันคุชเชอร์เล่นบ้างคะ มีตั๋วให้ค่ะ

กระทู้: ใครอยากดูหนังเรื่อง Killers ที่แอชตันคุชเชอร์เล่นบ้างคะ มีตั๋วให้ค่ะ
เริ่มกระทู้โดย: annyburberry ที่ 31 พ.ค. 10, 15:58 น
เดอะบอดี้ ช็อป ขอเชิญร่วมลุ้นตั๋วหนัง Killers ภาพยนตร์โรแมนติกคอมเมดี้เรื่องใหม่ล่าสุด นำแสดงโดยแอชตัน คุชเชอร์ และ แคทเธอรีน ไฮเกล เพียงร่วมตอบคำถามกับเรา ว่า " 5 วิธีดูแลโลกเพื่อช่วยกันลดโลกร้อนของคุณมีอะไรบ้าง" คำตอบที่โดนใจเราจะได้รับตั๋วหนัง 2 ใบ จำนวน 25 รางวัล ให้คุณได้ควงคนรู้ใจไปโรแมนติกด้วยกัน

ส่งคำตอบมาที่ marketing@earthcare.co.th ภายในวันที่ 1 มิถุนายนนี้เท่านั้น รีบกันหน่อยนะคะ

สำหรับผู้โชคดี เราจะประกาศผลวันพุธที่ 2 มิถุนายนนะคะ หนังฉายวันพฤหัสที่ 3 มิ.ย ผู้โชคดีทางเราโทรไปแจ้งตามเบอร์ที่แจ้งเรามาในอีเมลนะคะ สำหรับการรับตั๋วหนัง ต้องไปรับที่หน้าโรงหนัง SF cinema เซ็นทรัลลาดพร้าว เป็นรอบสื่อมวลชนเวลา 20.00 นะคะ และต้องมารับบัตรเวลา 19.00 ค่ะ