หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ไม่เสร็จ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: short hair ที่ 2 ม.ค. 11, 01:06 น

ไม่เสร็จ

เริ่มกระทู้โดย: short hair ที่ 2 ม.ค. 11, 01:06 น
อยากขอคำแนะนำจากผู้รู้ทั้งหลายอ่ะคะ

คือ ดิฉันกะแฟนอยู่คนละจังหวัดกัน
นาน ๆๆ ทีจะได้เจอกัน  พอเจอกันก็มีอะไรกัน 
เวลาดิฉันมีอะไรกับแฟน แฟนดิฉันก้จะเล้าโลมให้ดิฉัน แต่พอใส่เข้ามาแล้ว
ดิฉันกลับรู้สึกอัดอัด (ของแฟนดิฉันไม่ได้ใหญ่โตมากนะคะ)
เราก้มีอะไรกัน จนเค้าเสร็จ แต่ดิฉันไม่เสร็จ และไม่รู้สึกเสียวเลย นอกจากอึดอัด

ดิฉันไม่เข้าใจว่าดิฉันแปลกไปรึป่าว
คุยกะแฟน เค้าก้ถามว่าตอนใช้นิ้ว และเลียให้เสียวรึป่าว
ดิฉันรู้สึกเสียว แต่เมื่อเค้าใส่มากลับไม่รู้สึกเลย

เริ่มกระทู้โดย: jazz6432 ที่ 2 ม.ค. 11, 08:32 น
เรื่องอย่างงี้เราก็เป็น มีน้ำล่อลื่นน้อยก็เลยอึดอัด หาพวกเจลล่อลื่นมาใช้ดิพวก KY Jell ร้านขายยามีขาย เราใช้ประจำเพราะของแฟนเราใหญ่ ใช้ทาของแฟนก่อนใส่ของเรา แล้วจะรู้สึกดีขึ้น

เริ่มกระทู้โดย: 8ค ว ย ที่ 2 ม.ค. 11, 11:06 น
เยะแรงๆ

เริ่มกระทู้โดย: dragon028 ที่ 2 ม.ค. 11, 11:52 น
เกี่ยวกับความกังวนในเรื่องต่างๆความเคลียดก็ส่งผลให้ไม่เสร็จในฝ่ายหญิงได้ครับ

เริ่มกระทู้โดย: short hair ที่ 2 ม.ค. 11, 16:20 น
ขอบคุณสำหรับคำตอบคะ  q*021

เริ่มกระทู้โดย: kaenzaa ที่ 4 ม.ค. 11, 15:37 น
สนใจ ปรึกษาได้นะครับ

เริ่มกระทู้โดย: มาบอก ที่ 5 ม.ค. 11, 13:17 น
ผมอยากเสร็จนะ แฟนต้องใช้เวลาในการเล้าโลมเยอะพอควร หาจังหวะการสอดใส่ให้เจอ ตอนที่คุณความต้องการขึ้นพีคสุดๆนะอยากจะสอดแล้วก็บอกแฟนเลยไม่ต้องอายแฟนแล้วสอดตอนนั้นกัน ต้องรู้อารมณ์ความต้องการตรงนี้ เลือกท่าที่ใช้ร่วมที่ชอบแล้วก็จังหวะการขยับที่ชอบแต่ละท่าก็เทคนิค แล้วตอนร่วมเพศกันปล่อยตัวสบายๆอย่าไปกังวลอะไรปลดปล่อยความต้องการตามธรรมชาติกันเต็มที่ ไม่ต้องอายเรียนรู้การตอบสนองซึ่งกันและกัน เดี๋ยวก็ถึงนะ
เห็นใจคุณที่นานๆเจอกับแฟนที่ไม่ได้อยู่ด้วยกันเลยขาดโอกาสเรียนรู้อย่างอย่างต่อเนื่อง  แนะนำว่าหาช่วงเวลาไปพักผ่อนกันแล้วก็เต็มที่กับการเรียนรู้เรื่องนี้ไหม
ผมเข้าใจว่าน่าจะมือใหม่แบบนานๆเจอกันที แฟนก็ต้องการร่วมรักกัน แล้วคิดว่าเล้าโลมแล้วก็สอดได้ แต่คุณยังไม่พร้อมจะให้สอดไง เล้าโลมต่อถึงจุดที่อยากให้สอดแบบไม่สอดไม่ไหวค่อยสอดใส่กัน  ยังไม่พร้อมแล้วสอดเข้าไปรู้สึกอีดอัด

เริ่มกระทู้โดย: 2545455 ที่ 5 ม.ค. 11, 22:11 น
เราก็เป็นนะ !
ทำให้รู้สึก หมดอารมณ์เลย '

เริ่มกระทู้โดย: 123 ที่ 3 ก.พ. 11, 11:08 น
 แฟนคุณคงต้องการอยากร่วมเพศมากๆ พอเล้าโลมได้นิดเดียวแบบเขาพร้อมสอดก็เลยรีบสอดโดยไม่ได้ดูว่าคุณพร้อมจะสอดหรือยัง
คิดว่าแฟนเล้าโลมคุณไม่นานพอนะ น่าจะเพิ่มระยะเวลาการเล้าโลมให้นานกว่านี้หน่อยนึง  บอกแฟนอย่าพึ่งรีบสอดใส่ เวลาร่วมเพศต้องค่อยๆเป็นค่อยๆไปจะได้มีความสุขกันเต็มที่

เริ่มกระทู้โดย: daownoiy ที่ 12 มี.ค. 11, 20:43 น
ให้แฟนเล้าโลมก่อน ยิ่งนานยิ่งดี

เริ่มกระทู้โดย: RTAFA25 ที่ 12 มี.ค. 11, 22:37 น
เล้าโลมให้นานๆแล้วถามแฟนว่าพร้อมที่จะสอดใส่รึยัง