หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ไม่เคยถึงจุดสุดยอดเลย ต้องทำไงดี

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: ตองหนึ่ง ที่ 14 ม.ค. 11, 09:39 น

ไม่เคยถึงจุดสุดยอดเลย ต้องทำไงดี

เริ่มกระทู้โดย: ตองหนึ่ง ที่ 14 ม.ค. 11, 09:39 น
 q*009 เคยถึงจุดสุดยอดดดยการใช้ลิ้นนะคะ
แต่มะเคยถึงโดยการสอดใส่เลยสักครั้งในชีวิต
จะต้องทำยังไงถึงจะสมหวังสักที
ใครรู้ช่วยบอกที

เริ่มกระทู้โดย: constantine22009 ที่ 14 ม.ค. 11, 10:08 น
ต้องถามก่อนครับว่าคุณเคยสำเร็จความใคร่ด้วยตัวเองมั้ย ถ้าเคยก็ไม่น่ายาก และเวลามีเพศสัมพันธุ์อย่ากังวลเรื่องอื่นๆ ปล่อยให้เป็นไปตามธรรมชาติ อย่าอาย สิ่งที่ทำให้เรารู้สึกที่จะไปสู่จุดสุดยอดได้ คุณก็ทำให้เต็มที่ไปเลยไม่ต้องกังวลไม่ต้องอายคู่นอนของคุณว่าเค้าจะคิดยังไง เพราะเวลาแบบนี้คุณกับเค้าไม่ได้ทำกันตลอดเวลา ลองดูครับ ทุกอย่างอยู่ที่ใจ ลองหาให้เจอครับ ลองไปเรื่อยๆครับ หนังโป๊ก็ช่วยได้ครับ ถือเป็นการช่วยกระตุ้น

เริ่มกระทู้โดย: BeautyBeastBeat ที่ 14 ม.ค. 11, 14:27 น
เอ่อ... ให้แฟนใช้นิ้วให้ ก็เป็นอีกทางเลือกหนึ่งนะ

เริ่มกระทู้โดย: whatever08 ที่ 15 ม.ค. 11, 12:44 น
เสร็จด้วยวิธีไหนก็เสร็จเหมือนกันแหละน่า อย่าไปติดยึดว่าเสร็จจากการสอดใส่อย่างเดียว
ถึงจะเป็นการถึงจุดสุดยอด แค่มีความสุขที่ได้มีกิจกรรมกับคนรัก ก็เป็นสิ่งที่ดีแล้ว...

เริ่มกระทู้โดย: kaenzaa ที่ 16 ม.ค. 11, 01:27 น
สงสัยต้องหาตัวช่วย  q*020 q*020 q*020

เริ่มกระทู้โดย: JSK capsule ที่ 18 ม.ค. 11, 15:50 น
JSK capsule ลองดูดิ  ลองแล้ว แข็งแรงทันใจ ทุกครั้งที่ต้องการเลยนะ  ใช้ได้ทั้งผู้หญิง/]ผู้ชายเลย q*002 q*002 q*002

เริ่มกระทู้โดย: 123 ที่ 3 ก.พ. 11, 11:16 น
คุณกังวลอะไรเวลาร่วมเพศแบบสอดใส่หรือป่าว แบบกลัวท้อง?? ถ้ากังวลเรื่องนั้นก็ป้องกันดีๆนะ
เคยถึงแบบใช้ลิ่นแล้วนะ อยากถึงแบบสอดใส่ก็รอหน่อย เวลาร่วมเพศก็อย่ากังวล ปล่อยตัวสบายๆ
ก็ให้แฟนเล้าโลมใช้ลิ้นตามปกตินะแต่ไม่ต้องให้ถึง  แค่เสียวแบบไม่ไหวจะขาดใจตายก็สอดใส่ได้เลย เลือกท่าที่ใช้ร่วม แล้วก็เลือกลีลา บอกแฟนเลยว่าชอบแบบไหน เร็วหรือช้า แล้ว ปล่อยอารมณ์และความต้องการเต็มที่เลย

เริ่มกระทู้โดย: เด็กเหนือ ที่ 13 ก.พ. 11, 13:45 น
คุณกังวลรึปล่าวคะ  ก็ไม่ต้องกังวลอะไร  ให้เค้าเอาแบบมันส์  อ้าขาสุดๆค่ะ  ร้องแบบไม่ต้องเก็บเสียง  เลิกกังวลเรื่องอื่นในขณะเอากัน   ปลดปล่อยอ่ะค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: daownoiy ที่ 9 มี.ค. 11, 21:32 น
ก้ลองไม่ใช้จนเสร็จบ้างสิ ลองเปลี่ยนแปลงดูมั่ง   q*020