หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - AIR x จะทำให้ปัสสาวะบ่อยหรือเปล่า หรือเปล่าค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: naphazzz ที่ 29 พ.ค. 12, 00:51 น

AIR x จะทำให้ปัสสาวะบ่อยหรือเปล่า หรือเปล่าค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: naphazzz ที่ 29 พ.ค. 12, 00:51 น
อยากรู้ว่า  AIR x จะทำให้ปัสสาวะบ่อยหรือเปล่า หรือเปล่าค่ะ
เพราะจะกินตอนเดินทางไปต่างจังหวัดอ่ะค่ะ กลัวปัสสาวะกลางทาง (--")

เริ่มกระทู้โดย: icerockz9 ที่ 29 พ.ค. 12, 00:56 น
การทานยา AIR-x ไม่มีผลต่อการปัสสาวะบ่อยหรือไม่บ่อยค่ะ
เมื่อทานยา Air-x ทำให้ฟองก๊าซแตกตัว เราจึงรู้สึก " เรอ " สบายท้อง ค่ะ