หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ตามหาโลชั่นช่วยทำให้ผิวนุ่มชุ่มชื่นขึ้นมียี่ห้อไหนดีๆ บ้างค่ะ ?

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: pingping6969 ที่ 29 พ.ค. 12, 19:17 น

ตามหาโลชั่นช่วยทำให้ผิวนุ่มชุ่มชื่นขึ้นมียี่ห้อไหนดีๆ บ้างค่ะ ?

กระทู้: ตามหาโลชั่นช่วยทำให้ผิวนุ่มชุ่มชื่นขึ้นมียี่ห้อไหนดีๆ บ้างค่ะ ?
เริ่มกระทู้โดย: pingping6969 ที่ 29 พ.ค. 12, 19:17 น
ตอนนี้รู้สึกว่าผิวแห้งมากเลยค่ะ ก็เลยอยากได้โลชั่นดีๆ มาช่วยทำให้ผิวนุ่มชุ่มชื่นขึ้น แต่ไม่รู้ว่าจะใช้ของอะไรดี รบกวนเพื่อนๆ ชวนแนะนำทีค่ะ

กระทู้: ตามหาโลชั่นช่วยทำให้ผิวนุ่มชุ่มชื่นขึ้นมียี่ห้อไหนดีๆ บ้างค่ะ ?
เริ่มกระทู้โดย: ผลดีมากมาย ที่ 8 มิ.ย. 12, 15:44 น
แนะนำตัว Smooth E Skin Therapie เลยค่ะ เนื้อโลชั่นหนืดหน่อยแต่ถ้าเกลี่ยดีๆ จะซึมเข้าสู่ผิวหนังเร็วมาก กลิ่นหอม เห็นผลใช้ได้เลยหล่ะ เราชอบ ^^

เริ่มกระทู้โดย: อย่านะ ที่ 30 ก.ค. 12, 00:11 น
เข้ามาอยากรู้ด้วยคนค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: ฟูฟ่า ที่ 30 ก.ค. 12, 09:58 น
เข้ามาเชียร์ Smooth E Skin Therapie อีกเสียงค่ะ