หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - Maybelline Color tattoo ใช้ดีไหมอะคะ?

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: sukii_ysakii ที่ 3 เม.ย. 13, 12:27 น

Maybelline Color tattoo ใช้ดีไหมอะคะ?

เริ่มกระทู้โดย: sukii_ysakii ที่ 3 เม.ย. 13, 12:27 น
Maybelline Color tattoo eyeshadow ใช้ดีไหมอะคะ เราเคยเห็นตั้งแต่ยังไม่มีที่ไทย ตอนนี้เห็นมีขายที่ไทยแล้ว เพื่อนๆใช้แล้วโอไหมอะคะ

เริ่มกระทู้โดย: กัสจัง ที่ 4 เม.ย. 13, 14:14 น
เม็ดสีแน่นมาก
สีสวยติดทน ใช้ดีๆคะ
สีทองงามมากคะ

เริ่มกระทู้โดย: matanalee ที่ 5 เม.ย. 13, 12:07 น
เราเห็นโมเมแนะนำอยู่ค่ะ น่าใช้มาก ใครรู้บ้างคะว่าราคาเท่าไหร่

เริ่มกระทู้โดย: MaiMai ที่ 6 เม.ย. 13, 22:24 น
ที่ร้าน EVEANDBOY ราคา 260 บาทค่ะ ลดเยอะกว่าที่อื่นค่ะ  พึ่งไปสอยมาค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: ขวัญ ที่ 6 เม.ย. 13, 22:31 น
เราเห็นโมเมแนะนำอยู่ค่ะ น่าใช้มาก ใครรู้บ้างคะว่าราคาเท่าไหร่
เราเห็นที่ Eveandboy ลดราคาอยู่นะคะ

เริ่มกระทู้โดย: แอ้น ที่ 12 เม.ย. 13, 21:08 น
ราคาน่าไปสอยมากคะ ขอบคุณคร้าา