หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เอารูปที่คาดว่าจะเป็น All New Vigo มาฝาก

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => รถยนต์ => ข้อความที่เริ่มโดย: yammynarakka ที่ 19 ก.ย. 13, 14:21 น

เอารูปที่คาดว่าจะเป็น All New Vigo มาฝาก

เริ่มกระทู้โดย: yammynarakka ที่ 19 ก.ย. 13, 14:21 น
เอารูปมาฝากครับ ดูหน้าตาคล้ายวีโก้โฉมปัจจุบันเลย กระจังหน้าเท่ดีครับ เห็นกระแสข่าวในเวปวีโก้บอกว่าจะเอาทาโคม่าเข้ามาขาย ผมว่ามันดูไม่สวย ทรงโบราณไปนิดนึง ถ้าเอาตัวนี้เข้ามาก็โอเคเลยครับ ดูเท่ดี แต่ผมคิดว่าโตโยต้าน่าจะทำได้สวยกว่าตัวนี้อีกนะครับ ต้องรอลุ้นต่อไป ตอนนี้ขับตัวปัจจุบันไปก่อน

เริ่มกระทู้โดย: yammynarakka ที่ 19 ก.ย. 13, 14:22 น
ดูด้านข้างกันบ้าง

เริ่มกระทู้โดย: yammynarakka ที่ 19 ก.ย. 13, 14:23 น
กระจังหน้าตัวนี้เท่ดีครับ

เริ่มกระทู้โดย: yammynarakka ที่ 19 ก.ย. 13, 14:23 น
ชมบั้นท้ายกันหน่อย

เริ่มกระทู้โดย: yammynarakka ที่ 19 ก.ย. 13, 14:24 น
ดูภายในกันหน่อย หน้าตาคล้ายตัวปัจจุบัน

เครดิตทั้งหมดจาก คุณ newvigo2014

เริ่มกระทู้โดย: machanique ที่ 20 ก.ย. 13, 14:35 น
ถ้าวีโก้ All new รูปร่างด้านนอกเป็นอย่างรูปผมมองว่าธรรมดาเกินไป ยิ่งภายในไม่แจ่มเลย บ่องตง q*075  สคู๊ปหน้า กันชนหน้าหลัง ซุ้มล้อ ฝากระโปรง ฝาท้าย เอามาใหม่เลยดีกว่า q*073

เริ่มกระทู้โดย: hattorinoir ที่ 20 ก.ย. 13, 14:57 น
ก็ดูโอเคนะ คิดว่าถ้าเป็นall new ต้องดูดีกว่าเดิมแหละ
แต่ตอนนี้ตัวไมเนอร์เชนจ์จัดออฟชั่นมาเต็มมาก น่าสนใจเหมือนกัน

เริ่มกระทู้โดย: jumjiran ที่ 20 ก.ย. 13, 21:18 น
หน้าตาเหมือนรุ่นก่อนเลยครับ แต่ภายในสวยดี แต่ผมอยากได้ตัวปัจจุบันมากกว่าหน้าตาสวยกว่าเยอะ ตอนนี้กำลังอยากไปลองขับซักครั้งก่อนตัดสินใจจองครับ

เริ่มกระทู้โดย: runpower ที่ 22 ก.ย. 13, 23:56 น
ถ้าเทียบกับตัวปัจจุบัน ไม่แตกต่างเลย น่าจะมีทีเด็ดมากกว่านี้นะครับ

เริ่มกระทู้โดย: DJDI ที่ 23 ก.ย. 13, 00:22 น
ไม่ใช่ นี่มันตัวเก่า เอามาแต่ง ตะหาก มั่วแล้วครับ

เริ่มกระทู้โดย: madazoyo ที่ 23 ก.ย. 13, 00:49 น
 q*062 ผมว่าไม่น่าจะใช่ตัวใหม่นะครับ ความคล้ายผมว่าเหมื่อนกันเลยแทบไม่มีได้แตกต่าง มีก็กระจัง ส่วนตัวผมว่า โฉมปัจจุบันที่ Minor Change ตอนนี้ดูดีที่สุดแล้วครับ Option ก็ติดให้มาครบทุกอย่าง

เริ่มกระทู้โดย: นานาน ที่ 24 ก.ย. 13, 03:42 น
ต้อง Ford Atlat เท่านั้นสุดยอดไม่รู้ว่าจะขายในไทยรึปล่าว

เริ่มกระทู้โดย: เป๊ก โตโยต้า ที่ 24 ก.ย. 13, 09:38 น
อันนี้เอาตัวเก่ามาแต่ง สังเกตุจากรูปทรงกระจังหน้า ไฟท้ายก็ตัวเดิม

เริ่มกระทู้โดย: กานต์ ที่ 24 ก.ย. 13, 17:37 น
vigo จะยังไม่ออกรุ่น all new ในตอนนี้ อย่างน้อยๆ ต้องมีอีก 2 ปีครับ

เริ่มกระทู้โดย: tanawut ที่ 24 ก.ย. 13, 18:10 น
เป็นวีโก้ขายในตะวันออกกลาง และออสเตรเลีย นะ q*069

เริ่มกระทู้โดย: วงใน ที่ 24 ก.ย. 13, 19:24 น
เพื่อนทำงานศูนย์วิจัยโตโยต้า ที่บางบ่อครับ แอบดูตอนเพื่อนลงไปฉี่ในปั้ม มันล้ำหน้ามากครับไม่ใช้แบบในกะทู้แน่นอน แต่อีกปีกว่าถึงจะได้ขับกันน่ะ

เริ่มกระทู้โดย: hon"" ที่ 2 พ.ค. 14, 10:30 น
แค่แต่งหน้าทาปาก  ไม่ใช่ Allnew