หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ไม่เคยหลั่ง

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: กิ๊ฟ ที่ 20 ก.พ. 14, 14:40 น

ไม่เคยหลั่ง

เริ่มกระทู้โดย: กิ๊ฟ ที่ 20 ก.พ. 14, 14:40 น
เวลามีเซ็กกับแฟนมีอารมณ์แต่ไม่เคยหลั่งเมื่อถึงจุดสุดยอด จะเป็นไรไหมค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: jescom06 ที่ 22 ก.พ. 14, 14:26 น
1. คุณเคยเสดใช่ไหม
2. คุณเคยช่วยตัวเองจนเสดมั้ย
3. คุณรู้สึกค้างมั้ยเวลามีไรกับแฟน

เริ่มกระทู้โดย: tua2010 ที่ 1 มี.ค. 14, 11:45 น
จากที่เคยสังเกตุ ผู้หญิงจะเสร็จสองแบบ แบบแรกเสร็จแต่น้ำไม่ค่อยเยอะ แบบที่สองเสร็จแบบน้ำทะลักพุ่งออกมาเยอะมาก คือผมจะออรัสแล้วดูดตรงปุ่มให้แฟนเสร็จก่อนทุกครั้งแต่น้ำจะไม่ค่อยเยอะ แต่ตอนรวมผมก็จะควบคุมได้ไม่ให้เสร็จก่อนทำจนให้เธอเสร็จแบบน้ำทะลักออกมาเยอะมาก ที่ผู้หญิงบอกกันว่าอาการเหมือนปวดฉี่